ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียกะพ่อ...ซัดกันนัว

เริ่มโดย andycartin, พฤษภาคม 31, 2011, 01:26:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

andycartin

ผมชื่อ "ก้อง" ครับ (29) ส่วนแฟนผมชื่อ "หยก" (27) ผมแต่งงานกับแฟนมาเกือบ 2 ปีแล้วแต่ก็ยังไม่มีลูกเลย ทำให้ครอบครัวของเรามีกันแค่ 2 คนเท่านั้น แต่หลังจากพ่อผมเกษียณจากราชการที่ต่างจังหวัดแฟนผมก็แนะนำให้รับท่านมาอยู่ด้วยเพราะแม่ผมเสียไปตั้งเกือบ 10 ปีแล้วเธอจึงกลัวว่าท่านจะเหงาและจะไม่มีใครดูแลเวลาที่ท่านเจ็บไข้ ซึ่งผมก็เห็นด้วยกับแฟน เราจึงตัดสินใจรับพ่อผมมาอยู่ด้วยตั้งแต่นั้นเป็นต้นมา

ไม่นานมานี้ผมมารับงานเป็นผู้จัดการของผับชื่อดังแห่งหนึ่งย่านเอกมัย  ซึ่งต้องทำงานในช่วงเวลา 6 โมงเย็นถึงตี 3 ของทุกวันทำให้เวลาทำงานของผมนั้นไม่ตรงกับแฟนซึ่งทำงานเป็นพนักงานธนาคาร ทำให้ในช่วงแรกๆของชีวิตแต่งงานของผมนั้นมีปัญหาค่อนข้างมาก เพราะผมเป็นคนที่เซ็กซ์จัดพอสมควรเลิกงานกลับมาบ้านทีไรก็มักจะมีอารมณ์อยากร่วมรักกับแฟนทุกครั้ง แต่กว่าจะกลับมาก็เกือบตี4แล้วพอมาสะกิดแฟนทีไรก็มักจะทำให้เธอหงุดหงิดทุกทีเพราะเธอจะนอนไม่หลับอีกหากตื่นมากลางดึก ทำให้ผมกับแฟนตกลงกันว่าถ้าผมอยากมีอะไรกับเธอตอนเธอหลับอยู่ก็ให้แอบลักหลับเธอแทน แต่ห้ามทำรุนแรงจนเธอตื่นซึ่งผมก็เชื่อฟังเมียแต่โดยดีและพยายามฝึกการลักหลับแฟนตั้งแต่นั้นมา จนทุกวันนี้ไม่รู้ว่าเป็นเพราะความเคยชินหรือผมมีทักษะการลักหลับชั้นเซียนก็ไม่รู้จึงทำให้การร่วมรักของผมกับแฟนไม่ได้ขัดจังหวะการพักผ่อนของเธอเลย แถมแฟนผมยังให้ความร่วมมือบดสะโพกสนองตอบท่อนเอ็นผมอย่างถึงพริกถึงขิงคล้ายๆกับคนละเมอทุกครั้งที่ผมร่วมรักด้วยโดยที่เธอไม่รู้สึกตัวเลย ซึ่งก็ช่วยทำให้ชีวิตคู่ของเราผ่านอุปสรรคไปได้อย่างราบรื่นด้วยดีเสมอมา

จนอยู่มาวันหนึ่งก็เกิดเรื่องจนได้ ด้วยความที่แฟนผมนั้นเป็นคนหน้าตาดี ผิวขาวสะอาด แถมยังหุ่นดีอีกต่างหากทำให้ไม่ว่าเธอจะแต่งตัวอย่างไรก็ดึงดูดสายตาของหนุ่มๆเป็นอย่างยิ่งโดยเฉพาะชุดทำงานของเธอที่กระโปรงสั้นมากครับแถมยังผ่าสูงอีกต่างหาก จะลุกจะนั่งที่ไรก็ทำให้ผู้ชายรอบข้างมีลุ้นกันได้เสมอ ไม่เว้นแม้แต่พ่อของผมซึ่งปกติแล้วท่านจะเป็นคนสุขุมเยือกเย็นสนใจแต่การทำบุญเข้าวัดก็ต้องมาตบะแตกเมื่อมาอยู่บ้านเดียวกับแฟนผมนี่เอง อย่างเช่นทุกวันในตอนเช้าเมื่อแฟนผมกำลังจะออกไปทำงาน เธอจะไปนั่งสวมรองเท้าที่เก้าอี้ตัวเล็กที่หน้าประตูบ้านซึ่งเธอก็มักจะนั่งไม่ค่อยระวังปล่อยหวอออกมาให้เห็นอยู่เสมอ ซึ่งพ่อผมก็จะคอยแอบดูใต้กระโปรงแฟนผมอยู่เสมอ แต่ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรท่านเพราะผมคิดว่ามันคงจะเป็นความสุขเล็กๆของคนแก่เท่านั้นเองแล้วแฟนผมก็สวยซะขนาดนั้นก็ไม่น่าแปลกใจที่พ่อผมจะหวั่นไหว ผมเคยลองไปแอบดูหวอแฟนผมในจุดที่พ่อผมใช้ประจำแล้วก็ถึงกับต้องเจี๊ยวแข็งละครับ เพราะมันเห็นหว่างขาแฟนผมชัดจริงๆ อย่างเมื่อเช้านี้พ่อผมออกไปตลาดกลับมาไม่ทันผมจึงสวมรอยแอบดูแทนพ่อ โอ้โห.....เห็นแล้วทำเอาผมใจหายแอบหึงแฟนผมนิดๆเลย เพราะกระโปรงของแฟนผมมันร่นไปถึงหน้าท้องเลยทีเดียวทำให้เห็นกางเกงในลูกไม้สีขาวของเธอชัดมาก แถมมันยังบางเสียจนมองทะลุเข้าไปเห็นไรขนของแฟนผมเลยได้อารมณ์จริงๆ พอแฟนผมสลับขาสอมรองเท้าทีเป้ากางเกงในของเธอก็รั้งจนเห็นเป็นร่องยาวเลยละครับ ไม่รู้ว่าตอนไปทำงานเธอจะเผลอปล่อยของดีแบบนี้ให้คนอื่นได้เห็นหรือเปล่ายิ่งคิดก็ยิ่งเสียวครับเพราะกางเกงในเธอแต่ละตัวมันซีทรูบางใสทั้งนั้น

และแล้ววันหนึ่งผมก็รู้สึกได้ถึงสิ่งผิดปกติเมื่อแฟนผมแซวผมว่าเมื่อคืนแอบลักหลับเธอถึง 2 ครั้งแต่ผมก็ได้แต่ยิ้มให้โดยที่ไม่ได้โวยวายอะไรออกมาเพราะพอจะลำดับเหตุการณ์ได้ว่า ผมลักหลับเธอเมื่อคืนครั้งเดียวแน่ๆ และอีกคนคงจะเป็นใครไม่ได้นอกจากพ่อผมเอง เพราะผมเผลอหลุดปากคุยกับพ่อว่าผมแอบหลักลับแฟนผมทุกคืนโดยที่เธอไม่รู้สึกตัวเลยซึ่งก็อาจเป็นการชี้โพรงให้กระรอกก็ได้ คืนนั้นผมจึงลางานกลับมาบ้านก่อนเวลาเพื่อจะจับแมวขโมยให้ได้คาหนังคาเขา เมื่อมาถึงบ้านก็จอดรถไว้ข้างนอกแล้วแอบปีนข้ามรั้วเข้ามาในบ้านโดยที่แฟนและพ่อผมไม่รู้ตัวเลย ผมเข้าไปหลบอยู่ในตู้เสื้อผ้าในห้องนอนแล้วแอบมองออกมาทางรูเล็กๆตรงบานพับซึ่งก็ทำให้เห็นภาพในห้องนอนได้อย่างชัดเจน แฟนผมยังคงนอนหลับตาพริ้มอย่างน่าเอ็นดูโดยไม่ได้รู้ตัวเลยว่าเธอกำลังจะเสียตัวให้กับพ่อสามีในคืนนี้ เวลาประมาณตี1 หลังจากที่แน่ใจว่าแฟนผมหลับลึกแล้ว พ่อผมก็เปิดประตูเข้ามาอย่างใจเย็นตามที่ผมคิดเอาไว้แถมยังเปลือยกายท่อนล่างเสียด้วย ท่านรีบตรงไปที่ร่างของแฟนผมทันทีแล้วใช้มือสัมผัสสะโพกแฟนผมเบาๆตามที่ผมเคยเล่าให้ท่านฟังถึงสัญญาณการสมสู่ของผมกับแฟน แฟนผมพลิกตัวนอนคว่ำแล้วโก่งก้นให้พ่อผมทันทีตามความเคยชินโดยที่ยังหลับอยู่และไม่รู้เลยว่าคนที่อยู่บนเตียงนั้นไม่ใช่สามีชองเธอ พ่อผมใช้มือล้วงเข้าไปในกระโปรงชุดนอนของแฟนผมแล้วค่อยๆรูดกางเกงในลูกไม้สีชมพูอ่อนของเธอลงเบาๆจนมันหลุดออกไปจากปลายเท้าของเธออย่างง่ายดาย จากนั้นจึงถลกกระโปรงของเธอขึ้นจนเห็นก้นขาวๆของแฟนผม ก้นของเธอสวยมากครับ....ขนาดกำลังดีแถมยังงามงอนน่าสอดใส่มาก พ่อผมก้มลงไปใช้ลิ้นของร่องสวาทของเธอที่คล้อยมาทางด้านหลังเพื่อกระตุ้นอารมณ์ของแฟนผมจนเธอเสียวจนตัวงอและเริ่มมีน้ำหล่อลื่นไหลออกมาจากร่องยาวเป็นสัญญาณว่าเธอพร้อมที่จะผสมพันธุ์แล้ว ท่านจึงคลานเข้าไปคร่อมตัวแล้วประกบก้นแฟนผมทันที

ผมรู้สึกใจหายเหมือนกันที่เห็นแฟนกำลังถูกพ่อตัวเองเอาท่อนเอ็นจ่อไปที่ก้น จริงๆผมจะออกไปห้ามก็ยังทันแต่ความหึงหวงกลับถูกเปลี่ยนเป็นอารมณ์ทางเพศไปหมดแล้ว ท่อนเอ็นของผมพองตัวขึ้นเช่นเดียวกับท่อนเอ็นของพ่อซึ่งขยายตัวจนมีขนาดยาวกว่า 8-9 นิ้วไปแล้วซึ่งถือว่ามันยาวและใหญ่กว่าผมมากจนผมต้องตกใจ ความรู้สึกตอนนี้ผมอยากเห็นแฟนผมตกเป็นเมียพ่อผมจริงๆ ผมจึงปล่อยให้ทุกอย่างเลยตามเลยแล้วแอบดูอยู่เงียบๆ แล้วมองดูท่อนเสียวอันยาวของพ่อผมค่อยๆจมหายเข้าไปในตัวแฟนผมจนมิดอย่างไม่น่าเชื่อ พ่อผมค่อยๆสอดใส่ท่อนเอ็นเข้าออกรูรักแฟนผมจากทางด้านหลังอย่างนิ่มนวลแล้วค่อยๆเร่งจังหวะขึ้นทีละน้อยพอร่องสวาทของแฟนผมเริ่มปรับตัวกับท่อนเอ็นของพ่อผมได้ทุกอย่างก็ลื่นไหลไปหมด เสียงหน้าขาพ่อผมกระทบกับแก้มก้นแฟนผมเป็นจังหวะ เธอบดก้นรับแรงกระแทกทุกครั้งที่พ่อผมโถมกระเด้าเข้ามาอย่างไม่ได้เอะใจเลยว่าท่อนเอ็นที่เสียบเข้าไปในร่างของเธอไม่ใช่อันเดิมอีกแล้ว แต่จะต้องไปสนใจทำไมเมื่อไม่ว่าจะเป็นท่อนเอ็นอันไหนก็ทำให้เธอเสียวได้เหมือนกัน ไม่นานแฟนผมก็เริ่มครางเสียงดังขึ้นซึ่งเป็นสัญญาณว่าเธอใกล้ถึงปลายทางเต็มที พ่อผมก็คงใกล้ถึงแล้วเหมือนกันจึงตั้งท่าเผด็จศึกโดยใช้แขนทั้งสองข้างล็อคสะโพกแฟนผมไว้แล้วบรรจงแทงแฟนผมแบบเน้นมากขึ้นด้วยการเสียบเข้าสุดออกสุดจนแคมของแฟนปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามท่อนเสียวพ่อผมเป็นจังหวะ ไม่นานร่างของแฟนผมก็กระตุกหลายครั้งพร้อมกับการตอดรัดอย่างรุนแรงจนพ่อผมทนความเสียวไม่ไหวและต้องปล่อยน้องๆของผมเข้าไปในตัวแฟนผมในเวลาไล่เลี่ยกัน

พ่อผมคงอยากอุ้มหลานมากครับกว่าจะถอนท่อสืบพันธุ์ออกจากตัวแฟนผมได้ก็เล่นหลั่งน้ำเชื้อเข้าไปจนหมดไข่เลยทีเดียว แต่ยังไม่ทันที่พ่อผมจะลงจากเตียงแฟนผมไม่รู้ว่าหงี่มาจากไหนพลิกตัวมานอนหงายแล้วอ้าขาให้พ่อผม แถมร่องสวาทของเธอยังเผยอออกนิดๆราวกับเชิญชวนให้พ่อผมผสมพันธุ์อีกครั้ง ส่วนพ่อผมนั้นก็แข็งแรงกว่าที่ผมคิดมากครับแค่ไม่กี่อึดใจท่อนเอ็นพ่อผมก็กลับมาพองโตอีกครั้งแล้วพ่อผมก็จ่อมันไปที่หว่างขาของแฟนผมทันทีแล้วค่อยๆกดแทรกเข้าไปในตัวแฟนผมอย่างง่ายดาย กว่า 20 นาทีที่พ่อผมเริ่มผสมพันธุ์กับแฟนผมอีกครั้งแม้แฟนผมจะไม่รู้สึกตัวแต่ก็กระหวัดขารัดตัวพ่อผมแน่นด้วยความเสียวทั้งคู่นอนกอดกันเกลียวราวกลับว่าเป็นสามีภรรยากันเลยทีเดียวจนผมอดหึงไม่ได้ ส่วนแฟนผมถึงกับน้ำแตกคาที่ไปหลายครั้งกว่าที่พ่อผมจะเสร็จในครั้งนี้  แถมพ่อผมยังพยายามยกสะโพกแฟนผมขึ้นด้วยเพื่อไม่ให้น้ำเชื้อไหลทะลักออกมา เมื่อแน่ใจว่าแฟนผมจะติดลูกแล้วท่านจึงค่อยๆถอนท่อนเอ็นของท่านออกมาและไม่ลืมที่จะเช็ดทำความสะอาดแล้วใส่กางเกงในให้แฟนผมก่อนออกจากห้อง

คืนนั้นผมไม่ได้ร่วมรักกับเธอต่อเพราะคิดว่าเธอคงเหนื่อยกับการผสมพันธุ์กับพ่อผมมากแล้วผมจึงให้เธอพักผ่อน แต่พอเช้าขึ้นมาผมก็ต้องแปลกใจครับเมื่อผมตื่นขึ้นเพราะถูกแฟนผมลักหลับเหมือนกัน เธอมีอารมณ์ทางเพศมากเสียจนต้องขึ้นมาขย่มผมเองอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน  ยิ่งคิดถึงภาพที่พ่อผมกำลังเย่อเธออยู่ยิ่งทำให้ผมเงี่ยนครับ วันนั้นผมจึงสนองตัญหาให้จนเธอต้องโทรไปลางานเพราะลุกไม่ไหวเลยทีเดียว หลังจากวันนั้น พ่อผมก็ยังแอบมาแทงเสยแฟนผมตอนหลับอยู่เสมอโดยที่เธอไม่รู้ตัวเลย ส่วนผมก็ได้แต่เงียบไว้ครับเพราะผมถือว่าเป็นการตอบแทนพระคุณที่พ่อเลี้ยงผมมา....เมียผมก็เหมือนเมียพ่อแหละครับผมรับได้  ตอนนี้แฟนผมท้องแล้วล่ะครับแต่จะมีปัญหาก็แค่ว่าผมไม่รู้ว่าจะเรียกเด็กที่เกิดมาว่าลูกหรือน้องเท่านั้นเอง.....