ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เย็ดคนท้องทุกคืน

เริ่มโดย andycartin, พฤษภาคม 28, 2011, 09:43:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

andycartin

ผมชื่อ "อาร์ต" อายุ 21 เพิ่งจบจากมหาลัยหมาดๆเลยครับ....ที่บ้านผมมีกัน 2 พี่น้อง พี่สาวผมเธอชื่อ "ปุ้ม" พี่ปุ้มอายุ 24 แก่กว่าผม 3 ปี หน้าตาจัดว่าสวย เอ็กซ์โคตรๆ ยิ่งตอนอยู่ที่บ้านพี่ปุ้มใส่กางเกงซะสั้นจู๋ เสื้อสายเดี่ยว จนผมยังอดเงี่อนไม่ได้เลย ตอนพี่ปุ้มเรียนมหาลัย หนุ่มๆหลายคนก็ตามตื้อซะจนเธอรำคา* ก็ใช้ผมเนี่ยแหละเป็นไม้กันหมา จนเมื่อต้นปีพี่ปุ้มก็แต่งงานกับพี่เจพี่เขยผมไป เฮ้อ...เศร้าสุดๆ เพราะตอนอยู่บ้านได้แต่แอบจินตนาการว่าได้เย็ดกับพี่ ปุ้ม ชักว่าวจนน้ำแตกกระฉูดไม่รู้กี่ครั้ง แต่ก็ไม่กล้าทำอะไร เมื่อเดือนที่แล้ว พี่ปุ้มกลับมาอยู่บ้านชั่วคราว เพราะพี่เขยไปดูงานที่เมืองนอกเกือบๆเดือน ตอนนั้นพี่ปุ้มท้องแก่มากแล้ว ราวๆ 6-7 เดือนเห็นจะได้ ท้องโตเลย วันนั้นผมพึ่งกลับมาจากไปร่อนรัชดาซอย 4 กับเพื่อน ดึกแล้วล่ะประมาณตี 1 เลยตะโกนเรียกพี่ปุ้มให้มาเปิดประตูบ้านให้ เพราะลืมเอากุ*แจบ้านไป วันนั้นที่บ้านไม่มีใครอยู่บ้านเลย พ่อไปเที่ยวต่างจังหวัดกับที่บริษัท เราเลยอยู่กัน 2 คนพี่น้อง พอพี่ปุ้มลงมาเปิดประตูให้ เธอใส่ชุดคลุมท้องสั้นๆ ยาวไม่เกินต้นขาของเธอ คงเพราะท้องพี่ปุ้มโย้มากแล้ว จึงดูเซ็กซี่ยังงัยบอกไม่ถูก "โทดทีพี่ปุ้ม ติดลมกับเพื่อนไปหน่อย" ผมบอกกับพี่สาว"รีบๆเข้าบ้านเหอะ พี่ง่วงนอนจะแย่อยู่แล้ว" พี่ปุ้มเริ่มบ่น พอผมเข้าบ้านอาบน้ำเสร็จ เหลือบไปเห็นห้องพี่ปุ้มแง้มๆไว้อยู่ เลยมองลอดช่องประตูเข้าไป เห็นพี่ปุ้มคนสวยของผมกำลังหลับอยู่ คงเป็นเพราะท้องโตมากพี่ปุ้มเลยนอนตะแคง ชุดคลุมท้องเลิกขึ้นไปถึงเอว และไม่ได้ใส่กางเกงในด้วย ผมเลยเห็นสะโพกขาวอวบให*่ ตรงกลางลอนสะโพกเห็นหีอวบๆปกคลุมด้วยหมอยสีดำอย่างชั ดเจน ดุ้นควยผมแข็งขึ้นมาทันที ผมนั่งลงก้มลงดูใกล้ๆก็ยิ่งเห็นรอยแยกระหว่างสองแคมอ ย่างชัดเจน ผมเลยเอามือลูบหีเธอ ลูบไปลูบมาเธอก็รู้สึกตัวตื่น เธอตกใจมาก แต่ผมก็พูดกับเธอว่า พี่นอนไม่ปิดประตูห้องล่ะ เธอรีบจัดชุดคลุมท้องที่ใส่อยู่ให้เข้าที่เข้าทาง แล้วจึงลุกมานั่งคุยกับผม ก็สังเกตได้ว่าพี่ปุ้มจะอายๆ แต่ผมทำเป็นไม่รูไม่ชี้ แหย่กันเล่นกับพี่สาวพักนึง จู่ๆเธอก็ถามขึ้นมาว่า เมื่อกี๊เห็นพี่นอนโป๊ใช่ไหม ผมตีหน้าตาย ตอบว่าเห็นหอยตัวให*่ เลยเขี่ยเล่นๆ ผมพูดอย่างไม่อายด้วยความที่กินกับเพื่อนมาจนเพียบแป ล้ เธอถามผมกลับด้วยคำถามที่ผมคิดไม่ถึง....แล้วอยากดูอ ีกไหมล่ะ ผมเลยตอบว่าอยากดูดิ และอยากจับด้วย เธอเขินจนหน้าแดง ผมเลยเขยิบไปนั่งใกล้ๆ เอื้อมมือไปแตะที่ขาเธอ พี่ปุ้มนั่งนิ่ง ผมเริ่มรู้สึกว่าพี่สาวเริ่มมีอารมณ์เลยเอามือลูบหว่ างขาเธอ จนรู้สึกว่าหอยพี่สาวผมเริ่มแฉะ ผมเลิกชุดคลุมท้องสีขาวบางๆที่เธอใส่อยู่ขึ้นไปจนถึง ขาอ่อน แล้วผมก็เห็นร่างเปลือยเปล่าของพี่ปุ้ม เธอก็ไม่ได้ปัดป้อง ผมเลยขยับเข้าไปประชิดตัวเธอ แล้วประกบปากกับเธอจนลิ้นพันกัน ดึงชุดคลุมท้องเธอขึ้นไปอยู่เหนือเต้า แล้วเริ่มละเลงลิ้นดูดนมจากเต้าของพี่ปุ้ม คลึงไปพักนึงเธอเริ่มรัดผมแน่น พี่ปุ้มร้องบอกกับผมว่า....อาร์ตช่วยพี่หน่อยนะพี่เง ี่อนมานานแล้ว พี่เจไม่ยอมทำให้เลยตั้งแต่รู้ว่าพี่ท้อง ตอนนั้นสมองผมกระเจิดกระเจิงไปหมดแล้วครับ ไม่สนอีกแล้วว่าเป็นพี่น้องคลานตามกันมา ผมก็ละเลงลิ้นจากเต้านมที่อวบอูม แต่ออกจะคล้ำนิดๆ คงเพราะเธอท้องด้วยมั๊งครับ ไซร์ลงมาที่ท้องโย้ๆของเธอ สองมือก็เริ่มเคล้นคลึงลงมาเรื่อยๆ นิ้วเริ่มแหย่เข้าไปในร่องหีพี่ปุ้ม ที่ไม่ได้มีอะไรปกปิดไว้ น้ำเธอออกมาเยอะมาก คงเพราะไม่ได้ถูกเย็ดมานานแล้ว ผมค่อยๆจับพี่ปุ้มแหกขา เริ่มลงลิ้นวนไปบนเนินสามเหลี่ยม นิ้วผมก็แบะแคมพี่สาวออกมา แล้วฉกลิ้นละเลียดเม็ดแตด เธอสะดุ้งโหยง ส่ายหน้าขารับลิ้นสากๆของน้องชาย "อาร์ต พี่ไม่ไหวแล้ว รีบๆกระแทกพี่เร็วๆเหอะ เสียวจะแย่อยู่แล้ว" ผมเลยปั่นจรวดของตัวเองจนแข็งพร้อมออกศึก ปลายควยของผมแหย่ไปรอบๆเต่าตัวโตของพี่ปุ้มจนน้ำเสีย วพี่สาวออกมาชุ่มไปหมด เธอครางเบาอยู่ตลอดเวลา แล้วบอกผมว่าทนไม่ไหวแล้ว ผมจับพี่สาวคุกเข่าเป็นท่าหมาเอากัน เพราะท้องเธอให*่มาก เย็ดกันท่าปกติค่อนข้างลำบาก ผมก้มลงเลียหีที่ปลิ้นออกมาด้านหลัง จนพี่สาวเซ็กซ์จัดของผมครางออกมาเบาๆ เมื่อเห็นเธอเงื่อนได้ที่ผมก็จ่อควยถูๆไปตามร่องแคมข องพี่ปุ้ม พอเข้าที่เข้าทางก็ค่อยๆเสียบเข้าไปในรูถ้ำของพี่สาว พี่ปุ้มสะดุ้งเฮือกเพราะพึ่งเคยโดนจรวดขนาด 6 นิ้วครึ่งของน้องชายยัดเข้าไปเต็มรูสวาท ผมซอยเนิบๆ ร่องพี่ปุ่มแน่นจนผมเจ็บควย ไม่น่าเชื่อว่าท้องโย้ๆอย่างนี้จะฟิตเย็ดมันส์โคตรๆ กระแทกร่องเสียวพี่ปุ้มช้าๆอยู่พักนึง ผมก็เริ่มรัวเร็ว กระแทกอย่างไม่บันยะบันยัง เย็ดมันส์จนลืมไปเลยว่าพี่ปุ้มท้องแก่ใกล้คลอดแล้ว "ผัวจ๋า เย็ดเมียแรงๆเลยเมียเสียวจังเลย ซี๊ดส์...ซี๊ดส์..." "หีเมียแหกหมดแล้ว...." ผมใช้สองมือจับสะโพกของเธอ แล้วกดควยบดกับหีเธออย่างแรง เย่อไปเย่อมาด้วยความตื่นเต้นที่ได้เย็ดพี่สาวตัวเอง ที่ท้องแก่ใกล้คลอด ทำให้ผมถึงจุดสุดยอดอย่างรวดเร็ว ผมกดควยเข้าไปจนมิดสุดๆ แล้วฉีดน้ำเงี่ยน ใส่รูหีพี่สาวเป็นระลอกๆจนหมด พี่ปุ้มก็เกร็งตัวถึงจุดสุดยอดเกือบจะพร้อมกัน ผมนิ่งอยู่เดี๋ยวนึงก็ถอนควยออกมา ล้มตัวลงนอนก่ายกับพี่สาว สาวท้องโย้เซ็กซ์จัดคนนี้ก็หันมายิ้ม แลกลิ้นกับผมอยู่พักนึง แล้วพี่ก็บอกว่า.... "อาร์ต พี่มีความสุขมากๆเลย พี่เงี่อนเหลือเกินพี่เจไม่ยอมเย็ดพี่เลย กลัวว่าจะกระเทือนลูกในท้อง"ผมจูงมือพี่สาวไปล้างเนื ้อล้างตัวในห้องน้ำ ค่อยๆฟอกสบู่วนไปบนท้องอันโย้ให*่ของพี่ปุ้ม มือก็เริ่มไต่ลงมาที่เนินหี พี่สาวผมก็ครางออกมาอย่างแผ่วๆที่ข้างหูผม เพราะผมนั่งทับชักโครกอยู่ แล้วยกตัวพี่สาวมานั่งทับหว่างขาพอกอดจูบลูบคลำ พลางเอามือขยี้หัวนมที่บวมเป่งของพี่ปุ้มไปเรื่อยๆ ควยก็เริ่มแข็งขึ้นมาอีกรอบ....พี่ปุ้มยกตัวขึ้นกอดค อผมแน่น แล้วหย่อนหีมาเย่อกับควยของผมอีกครั้ง!!ผมโอบสะโพกอว บให*่ของพี่ปุ้ม มากระแทกเบาๆอยู่พักนึง ร่องหีเธอตอดควยผมตุบๆๆๆ ผมก็กระเด้าแรงขึ้น ขณะที่มือก็โอบผมจนแน่น"...เดี๋ยวอาร์ตช่วยพี่ต่อแขน ต่อขาให้หลานหน่อยนะ..." เย่อกันจนฝาชักโครกดังครึกๆๆๆ หน้าสวยๆของพี่สาวผมเหยเกไปหมด เห็นความร่านของเธอแล้วผมก็กำหนัดอย่างถึงขีดสุด น้ำพี่ปุ้มไหลเยิ้มออกมาอาบไล้ท่อนควยของผมจนลื่น เสียวซ่านไปทั้งดุ้น เกือบๆจะแตกคารูหีเธออยู่แล้ว ผมจึงหยุดซอย แล้วถอนควยออก จับพี่ปุ้มนั่งซ้อนบนตัก มือไม้ก็โอบไปรอบๆประทุมถันอย่างแผ่วเบา เคล้นคลึงสองเต้าไปเรื่อยๆ แล้วโอบสะโพกที่ให*่ของสาวท้องแก่มาจ่อกับดุ้นควยของ ผม แล้วโขยกจนรูเธอเกือบๆช้ำ "...อาร์ตพี่จะเสร็จแล้ว...ซี๊ด...ซี๊ด..." อะ...อ้ายยย....เธอร้องออกมาเบาๆ "....จะออกแล้ว พี่จะออกแล้ว" "....เดี๋ยวผัวจะเย็ดหีเมีย ให้ลูกหลุดออกมาจากท้องเลย" เธอเกร็งตัว กระตุกสองสามที แล้วเอาหลังมาซบกับหน้าอกของผม ผมเลยถอนดุ้น 6 นิ้วครึ่งของตัวเองออก จับเธอนั่งบนชักโครก จับพี่สาวถ่างขา แล้วก้มลงไปละเลงลิ้นบนเนินสวาทของเธอ ผมห่อลิ้น แล้วฉกไปในร่องเสียว ใช้นิ้วแหวกเม็ดแตดของพี่สาว แล้วขยี้ด้วยลิ้นสากๆจนเธอร้องออกมา "...อาร์ตอย่าหยุดนะ พี่เสียว....ซี๊ด...อ้า.....อ้ายยยย"ซักพักให*่ๆ ผมก็ถอนลิ้นออกจากร่องหีของเธอ แล้วออกแรงอุ้มสาวท้องโย้ออกมาจากห้องน้ำ มือเธอกอดรัดที่รอบ***ผมจนแน่นผมวางพี่ปุ้มลงบนเตียงอ ย่างแผ่วเบา...เมียจ๋า ขาวหมวยอึ๋มขนาดนี้ ผัวไม่น่าปล่อยให้คนอื่นเอาไปเย็ดเลย" ผมกระซิบที่ข้างหูเธอ จับเธอนอนหงาย ท้องที่ถึงจะโย้แต่ก็ขาวสวยลงมาถึงหีที่มีขนหมอยดำๆป กคลุมอยู่ทึบพอควร หีคนท้องอวบมาก ผมเริ่มจับคลึงหีเล่นอย่างสนุกมือ เธอร้องคราง ซี้ดส์ๆๆ ผมไม่วายประทับปากไปดื่มกินน้ำนมจากเต้าที่เต่งตึงขอ งพี่ปุ้ม มือข้างหนึ่งจับบีบนมเต้าไปๆมาๆ จนมีน้ำนมไหลออกมา มืออีกข้างจับคลึงหีจนมีน้ำแฉะ เธอได้แต่ร้องคราง โอยๆๆ อาร์ตพี่เสียวจัง พี่เงี่ยนอยากโดนเย็ดอีกแล้ว เธอเอามือมาจับกุมควยผม ผมก้มไปดูดกินนมเธอนมสดๆจากเต้าสู่ปาก พลางก่ายมือไปขยี้เม็ดแตดของพี่สาว เธอร้องคราง ซี้ดส์ๆๆ ขณะที่ผมจับเธอพลิกให้นอนตะแครง เพราะท้องโตๆของพี่ปุ้มเป็นอุปสรรคในการเล่นกายกรรมข องผมมิใช่น้อย ผมจับเธอพลิกเล่นท่า 69 โดยให้เธอนอนตะแครง แล้วให้อมดุ้นจรวดของผมไปพลาง ผมก็ฉกลิ้นไปในร่องเสียวของพี่สาวไปพร้อมๆกัน พอเล่นท่านี้ก็ค่อนข้างจะเหนื่อยอยู่เหมือนกัน เพราะพี่สาวก็อุ้ยอ้าย ท้องโย้ให*่มากแล้ว พี่ปุ้มก็ใช้ปากถอกดุ้นควยของผมจนเสียวแปร๊บ แล้วก็ใช้ลิ้นเลียหัวควยบานๆสีแดงคล้ำของผมอย่างไม่ร ังเกียจ "โอย..ซี๊ดส์ๆๆ....เสียวจังเลยผัวจ๋า" ผมก้มลงหอมเนินหีเมียอย่างชื่นใจ แล้วค่อยๆใช้ลิ้นเลียเซาะร่องหีเข้าไป ค่อยๆขบแตดพี่ปุ้ม รู้สึกว่าพี่ปุ้มจะสะดุ้งเล็กน้อย แต่ก็ยังใช้ปากดูดควยผมเข้าออกอย่างต่อเนื่อง เราต่างใช้ปากทำให้กันและกันจนผมรู้สึกเมื่อยลิ้น แต่ผมก็เงี่ยนจนทนไม่ไหวเลยลุกขึ้นนั่งแล้วบอกว่าผมไ ม่ไหวแล้ว "....เมียจ๋า ผัวขอปีนเขาหน่อยนะจ๊ะ..." ผมใช้มือแหวกแคมหีทั้งสองข้าง ดูดแตดพี่ปุ้มเป็นจังหวะถี่ๆ สาวท้องโย้ที่นอนถ่างขาให้ผมเย่อถึงกับกระตุกไปทั้งต ัวเลยครับ เมื่อความเงี่อนถึงที่สุด ผมก็แหย่ดุ้นควยของผมเข้าไปจนสุด บดกระแทกหน้าท้องของสาวท้องโย้อย่างแผ่วเบา เพรากลัวพี่ปุ้มโดนผมเย็ดจนกระเทือนลูกในท้อง เวลาผู้ห*ิงมีท้องนี่รูหีเธอค่อนข้างฟิตมากผมเริ่มซอ ยถี่ๆ พี่ปุ้มก็กระเด้งรับ ร่อนใส่ผมเกือบจะทุกๆจังหวะการเย็ด สาวท้องโย้ส่ายสู้ผมน่าดู ผมใส่ไม่ยั้ง ลืมตัวอีกแล้วว่ากำลังเย่อกับคนท้องอยู่ พี่ปุ้มครางเสียงดัง ยิ่งเธอคราง ก้นเธอยิ่งแอ่นขึ้น ผมยิ่งกระแทกแรงขึ้น เธอก็ส่ายสู้ผมตลอด จนหีเธอตอดควยผมจนแน่นตุบๆๆ ผมจึงรู้ว่าพี่ปุ้มเสร็จไปอีกรอบแล้ว ผมก็ซอยถี่ยิบ เธอร้องครางพร้อมกอดผมไว้แน่น สุดที่ผมจะกลั้น ผมจึงชักควยออกมารูดอีก 6-7 ที เมื่อทำนบแตก น้ำรักของผมก็กระฉูดใส่หน้าสวยๆของพี่ปุ้ม ผมจับควยลื่นๆถูไปตามหน้าท้องโย้ๆของพี่สาว แล้วจึงมานอนก่ายข้างเธอ ดูดปากพี่ปุ้มคลึงเต้านมเธอไปเรื่อยๆ จนควยแข็งขึ้นมาอีกรอบ พอพี่ปุ้มเห็นก็ยิ้มอย่างมีเลศนัย แล้วจึงเอาปากมาอมๆดูดๆแท่งควยของผมจนแก้มตุ่ย กระทั่งน้ำพุ่งกระฉูดใส่ปากของเธฮ สาวท้องโย้เซ็กส์จัดที่ก่ายกอดอยู่กับผมก็ดื่มกินน้ำ รักของผมอย่างเอร็ดอร่อย เสร็จกิจผมเลยจูงมือพี่ปุ้มอาบน้ำกันอีกรอบ อาบกันไปลิ้นพันกันไป ผมหยิบก้อนสบู่ถูวนไปรอบๆท้องโย้ๆของเธอ ผลัดกันดูดหี อมควย เหมือนผัวหนุ่มเมียสาวไม่มีผิด เรียกว่าเย็ดกันจนฟ้าเหลืองก็ว่าได้กว่าพี่เขยผมจะกล ับก็เกือบๆเดือน ช่วงนั้นถ้าไม่มีใครอยู่บ้าน พี่สาวท้องโตของผมก็ตกเป็นเมียผมจนเธอใกล้คลอด++ ไม่รู้ว่าหลานผมอุแว้ออกมาจะหัวโน-สมองเสื่อมหรือเปล่า เพราะโดนผมเอาดุ้นควย 6 นิ้วครึ่งเขกหัวเกือบๆทุกคืน ช่วงที่พี่สาวผมใกล้ๆคลอด

hanabombam

ก่อนคลอดจัดหนักไปแล้ว หลังคลอดก็จัดหนักอีกก็ได้นะ