ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เยสน้องสาวม.1

เริ่มโดย andycartin, พฤษภาคม 23, 2011, 12:38:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

andycartin

เรื่องนี้เป้นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นเมื่อต้นเดือน พฤษภาคม 2554 นี้เอง

ก่อนเข้าเรื่องจำแนะนำตัวน๊ะครั๊บ ผมชื่อเอก อายุ15ปี เรียนอยู่ม.3ครับ ที่บ้านผมอยู่กัน4คน คือ ผม พ่อ แม่ และ
น้องสาวของผมครั๊บ พ่อผมอายุ48 แม่ผมอายุ32 น้องสาวผมอายุ 14 อยู่ม.1 โรงเรียนเดียวกับผม ที่บ้านผม
พ่อแม่จะไปทำงานจัน-เสาร์ หยุดวันอาทิตย์วันเดียวครับ ไปทำงานก็จะกลับประมาณ3ทุ่มอ่ะครั๊บ จะกลับมาพร้อมกันทั้งพ่อและแม่ พ่อจะไปรับแม่ที่ทำงานครั๊บ ส่วนน้องสาวผม อยู่ม.1 คงรู้น๊ะครับว่าทรวดทรงจะเป็นยังไง น้องผมไว้ผมยาวประมานเลยบ่าไปหน่อยนึง น้องสาวผมเป้นคนเรียนเก่งเงียบๆ เหมือนเด็กติ๋มว่างั้นก็ได้  ผมนี้เป้นคนที่ชักว่าวบ่อยมากไม่ได้ชักเป็นอันนอนไม่หลับอ่ะครั๊บ ผมจะนึกถึงภาพว่าได้เย็ดน้องสาวเป๋นประจำ ผมชอบแอบดูน้องสาวเวลาเข้าห้องน้ำประจำเลยครั๊บ ทั้งอาบน้ำ ขี้ เยี่ยว ผมดูน้องสาวผมมาหมดแล้ว จากที่ดู น้องสาวผมนมไม่ค่อยใหย่มากจุกมีออกมาอยู่นิดนึงสีชมพู ส่วน หีนั้น ปิดมิดชิดก็น้องผมไม่เคยโดนนี่ครั๊บ555+  ขนขึ้นอุยๆ ไม่มากนัก หีน่าเลียมาก ผมหมกมุ่นมากครั๊บ ทุกวันๆจะชักว่าว ดูน้องอาบน้ำไปด้วย แต่น้องคงไม่รู้หรอก เอ้ย ( ลืมบอกไปน้องผมชื่อ นุ้ย)  น๊ะครั๊บ ผมอยากเย็ดน้องผมมาก แต่ที่แอบดูน้องสาวมาตลอดนั้น ผมไม่เคยเห็นน้องสาวผมช่วยตัวเองเลยไม่เห็นจะมีว่าน้องผมจะเงี่ยนเลยน๊ะครั๊บ พูดตรงๆเหมือนกับว่า น้องผมไม่เคยรู้เรื่องอย่างนี้เลยอ่ะครั๊บ

เข้าเรื่องเลยน๊ะ

วันนั้นเป้นวันเสาร์  พ่อแม่ไปทำงานกันหมด เหลือผมกับน้อง ประมานเที่ยงๆอ่ะครับ น้องเข้ามาเรียกผมในห้องผมกำลังดูหนังอยู่ น้องเข้ามาบอกว่า พี่เอกไปทำคอมในห้องหั้ยนุ้ยหน่อยผมก็ลุกไปทำให้น้องในใจไม่คิดอ่ะไรหรอกครับ
กะทำให้เส็ดแล้วกับมาดูหนังต่อผมสต๊อปหนังไว้ ก็เข้าไปในห้องน้อง ผมก็นั้งทำคอมให้น้องจนเส็ดแล้วน้องก็ขอบคุนผม น้องบอกว่าพี่เอก นั่งเลนเกมกันไหม น้องลงเกมมาใหม่ ผมก็ตกลงเล่น วันนั้นชุดที่น้องใส่เป้น ชุดนอน สงสัยคงไม่ได้ออกไปไหน แต่น้องผมใส่ เสื้อในกับเกงในน๊ะครั๊บ ที่เห็นเพราะเสื้อผ้ามันบาง อารมผมเริ่มว่าล่ะ ผมคิดว่าจะเย็ดน้องสาวให้ได้วันนี้ เพราะอยากมานานล่ะ ผมจึงคิดอ่ะไรแผลงๆทำ น้องผมก็เข้าเกม เป็นเกมที่เล่นได้สองคน ผมก็ให้น้องนั่งตักผมน้องคงไม่คิดอ่ะไรหรอก ของผมเริ่มแข๋งล่ะครับ น้องดูนั่งไม่เป็นสุกเหมือนกับโดนอ่ะไรทิ่มอ่ะครั๊บ ผมก็เริ่มไซ้ตรงซอกคอน้องน้องเริ่มหายใจแรงขึ้น จนน้องรุกบอกว่าจะไปอาบน้ำแล้วผมงี้เซงเลย น้องผมก็เข้าไปอาบน้ำจนเส็ดในใจผมคิดว่าจะขมขืนน้องให้ได้เลย ผมจึงวิ่งลงไปปิดประตูข้างล่างปิดหน้าต่างจนหมดแล้ววิ่งขึ้นมาบนห้องน้อง น้องถามว่าพี่จะปิดประตูข้างล่างทำไม น้องคงได้ยินเสียง น้องใส่ผมขนหนูออกมา ผมไม่พูดอ่ะไร เดินเข้าไปผลักน้องลงบนเตียงดึงผ้าขนหนูออก น้องผมเรื่มร้องให้บอกพี่จำทำอ่ะไร ผมไม่รอช้าแก้ผ้าจนร่อนจ่อนทั้ง2ตน แล้วผมก็นอนทำตัวน้องไซ้ซรอกคอ ดูดปากน้อง แต่น้องไม่อ้าปากรับลิ้นของผม ผมจึงดูดหัวนมของน้องผม นุ้ยร้องให้ใหย่เลยคราวนี้น้องผมไม่ขัดขืนเอาแต่นอนร้องให้ ผมก็ได้ใจ ก้มลงไปเลียหีน้อง หีน้องปิดสนิท ผมเอานิ้วแหวกออกแล้วเลียอย่างเมามัน น้ำเงี่ยนน้องเริ่มไหลออกมาทำให้ผมไสยวขึ้นไปอีกเลียไปอีก น้องครางบอก พี่พอเถอะ นุ้ยขอร้อง น้องยกมือไหว้พร้อมร้องให้ ผมไม่รอช้า เอาควย 5 นิ้วของผมออกมายัดใส่รูหีน้องช้าๆจนน้องดิ้นพล่าน ร้องให้ยกใหย่เลยคราวนี้ ผมยัดไปได้ครึ่งท่อนเท่านั้นแล้วหยุดคาไว้ในรู ก้มลงไปจูบปากน้อง ผม บอก นุ้ย พี่ขอโทดน๊ะ ที่ทำแบบนี้พี่ขอเย็ดนุ้ยเถอะ น้องดิ้นแต่ผมไม่ยอม คราวนี้ผมยัดหมดเลยครับ มมีเลือดของน้องผมซิบๆออกมาเลย ผมซอยไปช้าๆเรื่อยๆ น้องร้องโอ๊ย พี่ นุ้ยเจ็บ พอเถอะนุ้ยขอร้อง โอ๊ย....... ซี๊ด.......... โอ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่พอๆๆๆๆผมหยุดซักพักจนน้องผมร้องให้อีกครั้ง พอเถอะพี่ นุ้ยขอร้อง ผมไม่รอช้า ซอยเลยคราวนี้ ผมเร่งจังหวะขึ้น จนน้องผมดิ้น บอกพี่น้องไม่ไหวแล้วๆโอ๊ยยๆๆๆๆๆเจ็บๆๆๆๆๆๆพี่พอเถอะๆๆๆๆๆๆๆๆโอ๊ยๆ....... ผมผมนุ้ยพี่ใกล้เส็ดแล้วผมเย็ดซอยไม่หยุด
จนผมทนไม่ไหวแตกในรูหีของน้องสาวผม น้องผมนอนร้องให้หมดแรงอยู่บนเตียยง น้ำเงียนผมมันทะลั๊กออกมาเต็มรูหีน้องผม ผมนอนทักน้องสาวผม แล้วพูดว่าพี่ขอโทดน๊ะนุ้ย แล้วผมก็มารู้สึกตัวอีกทีบ่าย3โมงผมนอนแก้ผ้าอยู่ ไม่รู้หลับไปตอนไหน ผมรีบกลับห้องตัวเอง รีบอาบน้ำแล้วลงไปข้างล่าง ไปเจอน้องกำลังนอนดูทีวีอยู่ชั้นล่าง ผมไปนังข้างๆน้องแล้วพูดกับน้องว่า นุ้ยพี่ขอโทดน๊ะ นุ้ยเริ่มร้องให้อีกครั้ง แต่ไม่พูดอ่ะไร ผมก็เข้าไปกอดน้องสาวผม ผมก็บอกว่าไหนพี่ขอดูจิ๋มหน้อยน๊ะ  ผมเอามือจะดึงกางเกงน้องออก น้องไม่พูดแต่ทำท่าขัดขืนจะลุกหนี ผมดึงตัวเทอไว้แล้วดึงกางเกงออกหีน้องผมแดงแจ๋เลยครั๊บ น้องด่าผมเลยคราวนี้ ไอสัส มึงยังไม่พออีกหรอ มึงยังเห็นกูเป้นน้องอยู่ไหมไอชาติหมา ไอเหี้ย ผมไม่สนใจ ผลักน้องลงโซฟาควักควยออกมาเย็ดต่อจนแตกในอีกรอบ น้องผมก็นอนร้องให้เหมือนเดิมโอ๊ยพี่ๆๆๆๆๆๆ หนูเจ็บแสบไปหมดแล้ว พี่ยังไม่พออีก หรอ น้องพูดพรางยกมือไหว้ ผมก็พาน้องไปอาบน้ำและก็ล้างเนื้อล้างตัว จนเส็ดผมก็บอกว่า นุ้ยอย่าโกรดพี่น๊ะ นุ้ยเก็บเรื่องนี้เป็นความรับน๊ะ ผมก็จูบน้องแล้วขอโทดน้อง
แล้วก็เย็ดกันต่อจนวันนั้นแตกไป 5น้ำ ตั้งแต่ เที่ยง ยัน 2ทุ่มครึ่ง ที่พ่อแม่กลับ มา และตอนกลางคืนผมก็ไปหาน้องในห้องตอนที่พ่อแม่หลับแล้ว ผมก็เย็ดกับน้อง แต่คราวนี้น้องไม่ขัดขืนผมนอนไห้ผมเย็ด โอ๊ยพี่เอก ไม่ไหวแล้วๆ โอ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ และผมก็แตกใน และรีบกลับห้องผม ตอนเช้ามาเราก็ทำตัวปกติครั๊บ เรื่องนี้เป้นเรื่องจริงที่เกิดกับตัวผมครับ