ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คบกะสาว เวอร์จิ้น ทุกคน แต่ไม่เคยได้ซักคน

เริ่มโดย Hibari_Kyoya, มิถุนายน 04, 2011, 11:48:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hibari_Kyoya

เรื่องนี้นานมาละ เรื่องแฟนเก่า ผมคบผู้หญิงคนไหน คนนั้น เวอร์จิ้นกันทุกคน แต่มีคนหนึ่ง
ผมพยามจะมอมเหล้าเขา แต่ผมกลับเมาซะก่อน มันก็ยั่วซะจนผมทนไม่ไหว
ว่านู้นว่านี้ ให้ ว่าผมมีแต่น้ำเงี้ยว ไม่มีน้ำยา ผมทนไม่ไหวก็เลย อุ้มเขาเข้าห้อง
ซะเลย แต่ตอนที่ผม กำลังถอดเสิ้อ เขาเขากลับว่า ผมไม่ให้เกียรติเขาเลย
ทำไมทำกะเขาอย่างนี้ ตกลงรักเขาจริงหรือ เปล่า รักแล้วทำกะเขาทำไม่อย่างนี้
ผมก็อึ้ง ซักพัก แล้วก็ขอโทษแล้วก็หมดอารมณ์ เลยไม่ได้ทำอะไรละ
แต่ปัจจุบัน กำลังอกหัก เป็นเพราะกรรม ตามสนองรึเปล่าไม่รู้
[ ปัจจุบันอายุ 20 ยังไม่เคยมีอะไรกะหญิงเลย หรือมันอาจยังไม่ถึงเวลา ]
ช่วยให้ความคิดเห็นทีครับ