ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีเรื่องอยากปรึกษาคะแบบปรึกษาคนใกล้ชิดไม่ได้คะ

เริ่มโดย annt55, มิถุนายน 05, 2011, 03:21:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

annt55

อยากถามว่าเราเป็นโรคจิตหรือเปล่าคะ
เรื่องมีอยู่ว่า แบบเป็นคนที่ชอบโชว์ๆบ้างไรพวกนี้คะแบบแกล้งนั่งไม่ระวังบางคะ แต่งตัวแบบว่าโชว์ๆหน่อยคะแบบเวลามีคนมองเรามากๆจะตื่นเต้นคะ มันก็สนุกดีนะที่ได้ทำได้โชว์ๆไรพวกนี้คะ แต่ปัญหาก็คือแบบว่า ก็ถ้าโชว์คนทั่วไปมันก็แค่แบบตื่นเต้นนะคะ แต่ถ้าได้โชว์คนพวกแบบว่า ไม่ได้ดูถูกพวกเค้านะคือว่าถ้าเราได้โชว์คนที่ฐานะต่ำๆกว่าเรามากๆคะเช่นพวก ยาม นักการภารโรงที่มหาลัย พวกคนงาน พวกวินมอไซร์ พวกแท็กซี้ แต่ไม้ได้รู้สึกดูถูกเค้านะ แบบชอบให้คนพวกนี้ดูของของเราคะแบบมันจะรู้สึกชอบมากๆคะ แล้วก็จะรู้สึกมีอารมขึ้นมาทันที่คะถ้าคนพวกนี้มองๆเรามากๆคะ แต่ก็ชอบให้มอง ชอบให้พวกเค้าเห็นไรๆของเรามากๆคะ บางครั้งเวลามีsexก็เคยจินตนาการว่ากำลังโดนคนพวกนี้เอาคะ
ก็เลยอยากรู้ว่าเราผิดปรกติเปล่าคะ ก็จะปรึกษาคนที่รู้จักกันก็ไม่กล้าคะอายๆกลัวเค้าจะมองเราไม่ได้คะเราก็แบบว่าก็ฐานะทางบ้านก็ดี มีการศึกษา น่าตาก็ไม่ได้ขี้เหล่ไร
ใครมีความคิดเห็นไรก็บอกๆกันได้คะอยากรู้คะ ทิ้งเมลไว้คุยเอมกันก็ได้คะ แต่ขอแบบที่อายุ30ขึ้นนะความคิดผู้ใหญ่