ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากมีไรกะแฟน

เริ่มโดย tumtongtle0, มิถุนายน 07, 2011, 05:26:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tumtongtle0

คือว่าผมคบกะแฟนมา 1 ปีเต็มๆๆ แต่ตอนนั้น ก็อยากมีไรกะแฟน แต่แฟนบอกไม่ชอบเลยไม่อยากบังคับเค้า
            แต่พอหลังๆ ครบ 1 ปีแล้วเราเริ่มนอนด้วยกัน อาทิตย์ ละครั้ง แต่แฟนบอกว่าไม่อยากมีไร แต่อาทิตต์นี้ผม ตกตอนดึกๆผมเริ่งเร้าอารมณ์ แฟน เค้าก็ยอม แต่
ผมเคยมีไรกะ คนอีก 4-5 คนแล้ว แต่พอมาทำไรกะแฟน ผม ยัดไม่เข้า พอลอง ถามแฟนว่าเคยมีไรมาก่อนป่าว เค้าบอกว่าเค้ากลัว
แต่ผมลองยัด ผมก็ยัดไม่เข้าเลย แสดงว่าแฟนผมซิง แต่ปัญหาอยู่ที่  ผมยัดไม่เข้า อะ  คืนแรก เค้าบอกว่าเค้าเจ็บผมก็เลย พอแต่ตอนเช้ามาผมก็เลยลองอีกที มันก็ยัดไม่เข้าอะ ผมก็เลยพอ ผมควรทำไงอะ  หมดปัญญา แฟนผมเรียน อยู่ ม.6 แล้ว แต่ยังซิง จะดีใจก็ไม่รู้จะดีใจป่าว  เพราะถ้ายัดไปเค้าก็เจ็บ พอเค้าบอกให้พอ ผมก็ใจออ่น เลิกทำ  เฮ้อ  ควรทำไงดี   ขอคำแนะนำ ด้วยครับ

ขอบคุณครับ