ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนลักหลับ

เริ่มโดย andycartin, มิถุนายน 15, 2011, 11:50:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

andycartin

ตัวผมเองก็มีประสพการณ์ในเรื่องแบบนี้เหมือนกัน สมัยทีึ่ยังเป็นนักศึกษาอยู่เนื่องจากเราอยู่ชมรมถ่ายรูปอาจารย์ก็มักจะพาไปเทื่ยวเพื่อไปถ่ายรูปหาประสพการณ์ตามสถานที่ต่างๆค่อนข้างบ่อยซึ่งในชมรมของพวกเราก็จะมีสาวๆเข้ามาสมัครค่อนข้างเยอะเผลอๆอาจมากกว่าผู้ชายซะด้วยซ้ำไป ในกลุ่มเราก็จะมีกัน8คนที่สนิทกันมากโดยมีผมกับเพื่อนที่เป็นชายแค่ 3 คนที่เหลือ 5 คนเป็นหญิงทั้งหมดซึ่งแต่ละคนก็รู้จักกันมานานพอสมควรก็จะมีสาวอยู่ 2 คนที่ผมจะกล่าวถึงคือ น้องโมกับน้องทอย ทั้ง 2 คนนี้สนิทกันมากไปใหนก็ไปด้วยกันตลอด โมเป็นสาวตัวเล็กผิวขาวใบหน้าออกหมวยนิดๆแต่ตาโตมากหุ่นก็กำลังดีก้นงอนพองามแต่นมนั้นไม่ค่อยใหญ่มากเท่าไร ส่วนทอยสูงประมาณ 165 ซม.ผิงแทนนัยน์ตาคมริฝีปากเรียวงามที่สำคัญหน้าอกเธอค่อนข้างใหญ่พอสมควรเวลาเธอสวมเสื้อฟิตๆผมก็อดไม่ได้ที่จะแอบมองนมเธอเพราะมันกลมมากเลย โมกับทอยชอบเข้ามาคุยกับผมเรื่องการถ่ายรูปเป็นประจำเพราะผมชอบแนะนำเธอให้จัดท่าทางและเลือกโลเคชั่นให้ประจำจนทำให้หลายๆคนเริ่มอิจฉาผมเพราะเวลาที่คุยกันนั้นบางทีก็เล่นกันแบบน่าเสียวใส้บางครั้งพวกเธอลืมตัวมักจะเอานมมาสีที่แขนผมประจำซึ่งผมก็ไม่ได้คิดอะไรมาก แต่มาวันหนึ่งโมกะทอยก็มาคุยกับผมตามปกติพอดีเพื่อนผมมันเอารูปดาราที่ถูกแอบถ่ายตอนอาบน้ำมาให้ดูทำให้ผมมีอารมณ์ขึ้นมานิดนึงและเจ้าน้องชายผมมันก็แข็งขึ้นมาพอสมควร พอดีกับจังหวะที่โมกับทอยเข้ามาคุยด้วยพอดีเราก็แหย่เล่นกันปกติบังเอิยมือของทอยมาโดนที่เป้ากางเกงผมพอดีแต่ไม่ทันมีใครเห็นซึ่งผมก็รีบหลบทันทีแต่ก็โดนแบบเฉียดๆทำให้ทอยสะดุ้งนิดนึงแล้วก็หันไปกระซิบกับโมแล้วหัวเราะกันคิกคักผมก็ถามว่าหัวเราะไรกันอยากรู้
ผมถาม;หัวเราะไรกัน 2 คนอ่ะ
ทอย:จ้างก็ไม่บอก
ผม:โมล่ะรู้ป่ะ
โม:ไม่รู้ แถมทำหน้าทะเล้นอีก
   ผมก็เลยขี้เกียจซักต่อก็เดินไปถ่ายรูปตามปกติ ตั้งแต่วันนั้นมาเวลาเจอ 2 คนนี้ทีไรมักรู้สึกแปลกๆเพราะบางทีแอบสังเกตเห็น โมกับทอย แอบมองเป้ากางเกงผมแล้วซุบซิบกันแล้วก็พากันหัวเราะกันใหญ่โดยเฉพาะโมนั้นเวลาทอยมากระซิบทีไรหน้าแดงตลอดเลย จนมาถึงช่วงสำคัญทางชมรมได้จัดไปถ่ายรูปต่างจังหวัดทางภาคเหนือซึ่งกลุ่มเราก็ไปกันครบโดยนั่งรถตู้ไปกันโดยโมกับทอยนั่งแถวหน้า ผมกับเพื่อนนั่งแถวที่ 2 ส่วนที่เหลือก็นั่งแถวสุดท้ายผทสังเกตเห็นโมกับทอยชอบหันหน้ามาคุยกับพวกผมกับเพื่อนและสายตามักจะเหลือบมองที่เป้ากางเกงผมตลอดเวลาซึ่งผมก็เริ่มคิดว่าสงสัยทริปนี้ต้องมีเสียวแน่นอน พอมาถึงที่หมายต่างคนก็แยกย้ายกันเข้าห้องเพื่อเตรียมตัวไปถ่ายรูปที่ภูเขาใกล้ที่พักปรากฏว่าโมกับทอยเปลี่ยนเสื้อผ้าใหม่โดยโมใส่กระโปรงสั้นสีขาวค่อนข้างตัวเล็กมากและวันนี้ทำให้ผมได้รู้ว่าโมนั้นซ่อนเรือนร่างที่แท้จริงมาตลอดเพราะหน้าอกของเธอนั้นใหญ่มากเผลออาจจะใหญ่กว่าทอยซะด้วยซ้ำไปส่วนทอยใส่กระโปรงดำสั้นและตัวเล็กเช่นกันจนทำให้หลายคนในกลุ่มแซวว่าจะมาถ่ายรูปหรือเดินแบบกันแน่ก็ทำให้ทั้งสองคเขินกันไปพักใหญ่เลย ในที่สุดทางอาจารย์ก็ได้พามาถึงภูเขาที่จะใช้เป็นวิวในการถ่ายรูปก็ให้ต่างคนต่างแยกย้ายไปหามุมถ่ายรูปกันซึ่งผมก็ได้แยกไปทางเขาอีกฝั่งหนึ่งซึ่งค่อนข้างไม่มีคนเท่าไรแต่วิวสวยมากผมก็สนุกกับการถ่ายโดยลืมดูทางทำให้ลื่นลงไปที่ตีนเขาและทำให้หัวไปฟาดกับต้นไม้ทำให้ผมหมดสติไปเลย  ขณะที่กำลังสลึมสลืออยู่ก็ได้ยินเสียงผู้หญิง 2 คนคุยกันแต่จำได้ว่าเป็นโมกับทอยแต่ด้วยเจ็บหัวกับความมึนทำให้ผมไม่ได้ส่งเสียงออกไปก็ได้ยิน 2 คนเค้าพูดกันว่า
โม พี่เค้าจะเป็นไรมากป่ะ
ทอย ไม่น่ามากมั้งเลือดไม่ออกนี่
โม แต่พี่เค้าสลบไปเลยนะ
ทอย ก็คงยังมึนๆมั้งเลยไม่รู้สึกตัว
ทอย ชั้นคิดไรออกแล้วล่ะ
โม ไรเหรอ
ทั้งสองก็กระซิบกันครู่นึงสักพักโมหน้าแดงมากเลย
ทอย เถอะน่าน่าสนุกดีนี่เธอเองไม่ใช่เหรอที่อยากดูของพี่เค้าอ่ะตอนนี้เป็นโอกาสดีแล้วนะ
โม ถ้าพี่เค้ารู้สึกตัวเราจะเสียนา
ทอย เดี๋ยวลองเช็คดูก่อน ทอยก็เข้ามาเขย่าตัวเราพร้อมเรียกซึ่งผมได้ยินทุกคำพูดที่น้องคุยกันก็เดาความหมายได้ถ้าเราลืมตาตอนนี้รับรองอดแน่นอนเลยก็เลยแกล้งทำเป็นไม่รู้สึกตัว
ทอย นี่ไงพี่เค้ายังไม่รู้สึกตัวเลยเราเขย่าแรงแล้วนะ ถ้าไม่รีบอาจไม่มีโอกาสแล้วนะโม
โม นิ่งไปนิดนึงก็พยักหน้าแบบเขินๆ
จากนั้นทอยก็เข้ามาลูบที่เป้ากางเกงผมซึ่งผมแอบชำเลืองดูก็เห็นหน้าทอยมีอารมณ์มากเลยจากนั้นทอยก็จับมือโมให้มาจับบ้างตอนแรกโมก็ยังอายอยู่แต่พอได้ลูบไปแล้วติดใจลูบไม่ยอมหยุดเลยทำให้เจ้าน้องชายผมผงาดขึึ้นมาในทันทีจากนั้นทอยก็จัดการดึงกางเกงผมไปกองใว้ที่ข้อเท้าซึ่งทำให้ทั้งสองอุทานออกมาเบาๆพร้อมกันว่า
โม ทอย ว๊าย สุดยอดเลยอ่ะไม่น่าเชื่อว่าจะใหญ่กว่าที่คิดใว้ซะอีก เจ้าทอยพูด
โม อ้าวก็ตอนนั้นที่เธอไปถูกของพี่เค้าเธอบอกเองว่าใหญ่นี่
ทอย แต่ไม่คิดว่าจะใหญ่ขนาดนี้นี่
ทอยจึงเอาปากที่อวบอิ่มลงไปจูบที่น้องชายผมอย่างทะนุถนอมพร้อมกับเลียวนรอบหัวหยักของผมทำให้ผมแทบสะดุ้งแต่ต้องพยายามเก็บอารมณ์ใว้จากนั้นก้ให้โมลองทำบ้างส่วนทอยก็ก้มลงไปเลียไข่ของผมและโมก็ลงลิ้นที่หัวของผมอย่างเมามันซึ่งมันทำให้ผมน้ำแทบพุ่งออกมาแต่ก็พยายามกลั้นเอาใว้จากนั้นทอยก็ดึงกางเกงในผมออกไปใว้ตรงเท้าทำให้เจ้ามังกรของผมเด้งออกมาซึ่งทำให้ 2 สาวร้องไปตามๆกันทอยเป็นฝ่ายเริ่มก่อนพยายามเอาปากอมเข้าไปแต่ด้วยความใหญ่ของมันจึงทำได้แค่อมส่วนหัวส่วนโมก็อมพวงไข่แถมใช้ลิ้นดุนเป็นระยะๆจากนั้นโมก็ใช้ปากอมที่หัวผมบ้างแต่คราวนี้โมสามารถอมเข้าไปครึ่งด้ามเลยพร้อมกับเอามือรูดขึ้นรูดลงอยู่พักนึงจนทอยทนไม่ได้ก็มาดึงไปอมบ้างบางครั้งก็เลียกันคนละฝั่งพร้อมๆกันทำกันอยูสักพักนังทอยก็จัดแจงถอดกางเกงในตัวเองออกมาและถลกกระโปรงขึ้นเผยให้เห็นหอยตัวน้องๆมีขนขึ้นมาพอสมควรแต่นูนมาก ทอยใช้นิ้งเขี่ยที่เม็ดเสียวของตังเองในขณะที่โมก็สาละวนกับการดูดมังกรของผมอย่างเมามัน จากนั้นทอยก็สะกิดโมแล้วเอาหอยของทอยมาจ่อที่หัวมังกรของผมซึ่งในตอนนี้มีน้ำหล่อลื่นออกมาพอสมควร ทอยก็เอาหอยถูกับหัวมังกรของผมไปมาพร้อมทำหน้าเหยเกจากนั้นก็เอาส่วนหัวเข้าไปในรูของเธอแล้วก็กดลงไปจนมิดด้ามพอถึงโคนเธอร้องครางออกมาด้วยความเสียวสุดๆจากนั้นก็เริ่มบรรเลงลีลาจ๊อคกี้สาวขย่มอย่างช้าๆและเริ่มเร่งจังหวะไปเรื่อยๆ ส่วนโมก็ถอดกางเกงในของเธอบ้างสิ่งที่ผมแอบชำเลืองเห็นแทบทำให้หัวใจวายคือหอยของโมยังปิดสนิทและมีขนอุยขึ้นมาหรอมแหรมมันทำให้ผมแทบอยากจะลุกขึ้นมาจัดการเองเลยแต่ก็ต้องอดใจใว้เพราะกลัวอดทั้งหมด ขณะที่ทอยกำลังขย่มอยู่อย่างเมามันโมก็มาสะกิดทอยบ้างซึ่งทอยก็ลุกไปและให้โมเข้ามาแทนจากนั้นโมก็ค่อยๆเอารูเสียวของเธอกดมาที่หัวของผมมันค่อนข้างแน่นมากเมื่อเทียบกับของทอยและโมก็ครางตลอดเลยทำแบบนี้ไปสักพักทอยคงเห็นท่าไม่ดีเลยมาช่วยกระตุ้นอารมณ์โดยเลียที่เม็ดเสียวของโมซึ่งได้ผลแปปเดียก็สามารถกดลงไปจนสุดโคนได้จากนั้นโมก็ใช้ลีลาจ๊อคกี้สาวขย่มท่อนของผมอย่างเมามันท่ามกลางเสียงร้องซี๊ดซ๊าดส่วนทอยนั่งว่างก็ช่วยตัวเองไปพลางๆสักพักนึงทอยคงสังเกตเห็นขาผมเริ่มเกร็งจึงบอกให้โมลุกออกไปแล้วมาใช้ปากดูดให้ผมแทนทั้งสองใช้ทั้งปากทั้งมือช่วยจนน้ำผมพุ่งออกมาภายในเวลาไม่นานนักซึ่งทั้ง 2 ก็ช่วยกันเลียกินจนหมดไม่มีเหลือจากนั้นก็ใส่กางเกงให้ผมตามเดิมและทั้งสองก็ใส่กางเกงในของตัวเองแล้วก็รีบเดินจากไปทันที ซึ่งครั้งนี้ทำเอาผมเดินแทบไม่ใหวเลยเพราะต้องเกร็งแทบหมดแรงพอกลับมาถึงที่พักเพื่อนก็ถามว่าทำไมหน้าซีดจังแต่ผมก็ไม่ได้เล่าให้ฟังเพราะกลัวอดครั้งที่ 2 ซึ่งจะมาเล่าตอนต่อไปอีกทีครับเพราะยังไม่หมดทริปถ่ายรูปเลยแถมตอนลงไปกินข้าวและเจอกับน้องโมกับน้องทอยอีกแล้วจะมาเล่าให้ฟังใหม่ครับ