ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ่เพื่อน..มึงเทครัวตูแล้ว copy

เริ่มโดย cyborg0011, มิถุนายน 02, 2021, 12:03:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ไอ่เพื่อน..มึงเทครัวตูแล้ว

เรื่องที่ผมจะเล่านี้เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับผมเอง ผมรับราชการ ภรรยาก็รับราชการ ทำงานเกี่ยวกับการรักษาพยาบาล แฟนผมเป็นคนขาวน่ารัก อีกอย่างเป็นคนเหนือด้วย เราแต่งงานกันมาได้สิบกว่าปี มีลูกสองคน และเรารับอุปการะเด็กผู้หญิงอีกคนหนึ่งเอาไว้ เพราะผมไม่มีลูกสาว เธอชื่อ"น้อง" อายุประมาณ 17 ปี เธอขาวสวยน่ารักมาก ครอบครัวเรามีเพื่อนสนิทอยู่ที่ต่างจังหวัดครอบครัวหนึ่ง ซึ่งภรรยาเค้ากับภรรยาผมเป็นเพื่อนกันสมัยเรียน ทั้งคู่ก็ทำงานราชการหน่วยงานเดียวกับแฟนผมแต่คนละจังหวัด เรามักจะนัดกันพาลูกๆไปเที่ยวทุกปี

ปีนี้ก็เหมือนกัน ผมพาครอบครัวและลูกเลี้ยงสาวไปด้วย เราจะไปเที่ยวทะเลกัน ผมขับรถออกจากเชียงใหม่ไปถึงพิษณุโลกก็บ่ายมากแล้ว พอไปถึงแฟน"ก้อย"ก็ชวนดื่มซะจนเมาเป๋ คืนนั้นหลับไม่รู้เรื่อง พอใกล้สว่างเราก็ออกเดินทางไปเที่ยวทะเลกัน โดยเหมารถตู้ไปเพราะไม่อยากขับกันเอง กะว่าจะเมากันให้คุ้ม (แฟนของเพื่อนบอกว่าอย่างนั้น แต่ผมไม่รู้ว่าเขามีความคิดอะไร?) เมื่อไปถึงเราก็หาที่พักกัน ที่พักเป็นบ้านพักทหาร เป็นห้องแถวยาวติดแอร์ ไปถึงที่พัก พวกเด็กๆก็จะลงเล่นน้ำ แฟนผมก็จัดการกะเด็กๆ ผมก็ง่วนอยู่กับการเตรียมของเพื่อจะทำอาหารเย็น ไม่ทันได้ดูว่าเพื่อนผมกะลูกสาวผมเดินไปทางไหน?

พอมาเห็นอีกที เห็นทั้งสองคนเดินคุยกันมาจากทางร้านอาหาร ผมถามเค้าก็บอกว่าไปหาไรทานมาผมก็ไม่คิดไร พอเย็นพวกผู้ชายก็พากันออกไปหาซื้ออาหารกับแกล้มและเหล้า กลับมาก็มาทำอาหารกัน ตอนนี้พอเหล้าเริ่มตกถึงท้อง อาการมึนๆพอได้ที่ ผมเริ่งสังเกตเห็นเพื่อนผมทำยิ้มเล็กยิ้มน้อยให้กะลูกสาวผม พอดึกมานิดหนึ่ง ผมปวดฉี่ก็เลยวิ่งไปห้องน้ำ กลับมามองหาเพื่อนกะลูกสาวไม่เห็น ผมชักใจไม่ดี ถามแฟนๆก็ไม่รู้ แต่กลับย้อนถามมาแบบไม่ค่อยพอใจว่า "เป็นห่วงกันนักนะ" ผมเลยต้องเงียบ แต่ใจก็อดเป็นห่วงไม่ได้ กะว่าเดี๋ยวพอเมียเผลอ จะออกไปตามดู

สักครูก็เห็นลูกสาวผมเดินมาจากทางชายทะเลที่มืด ผมเลยถามว่า "ไปไหนมา?" น้องบอกว่า"ไปเดินเล่นที่หาดมา" ผมถามว่า "ไปกับใคร? ไม่กลัวเหรอ?" ลูกสาวบอกว่า "ไปคนเดียว ตรงนี้เองไม่ไกล คงไม่มีไรหรอก" แต่แอบเห็นบางครั้งเธอก็ชำเลืองไปทางที่เธอเดินมา สักครู่ก็เห็นเพื่อนผมเดินมา ผมเริ่มรู้แล้วว่าทั้งคู่คงมีไรกันแน่ๆ จากนั้นคืนนั้นเราก็พักผ่อนกัน โดยที่ลูกสาว แฟนผม แฟนเพื่อน เข้านอน แฟนผมพยายามเรียกผมไปนอน แต่เพื่อนผมยังนั่งดื่มอยู่ ผมนอนไปแต่ก็พยายามไม่ให้ตัวเองหลับ แต่เนื่องจากมึนพอสมควรจึงเผลอหลับไป มาสะดุ้งตื่นอีกทีก็ประมาณตีหนึ่ง เหลียวไปทางแฟนก็ไม่เห็นเธอนอนอยู่ มองไปทางลูกสาวก็หายไป เอ๋..สองคนนี้ไปไหนนะ? หรือพากันไปห้องน้ำ มองไปทางแฟนของเพื่อนกะลูกๆ เค้าก็นอนหลับกันไม่รู้เรื่อง

เพื่อนก็ยังไม่เข้ามานอน ผมจึงตัดสินใจออกไปตาม ออกมาข้างนอก วงที่ดื่มก็ไม่มีใครนั่งแล้ว ไปดูที่รถคนขับรถก็นอน เอ..เค้าหายไปไหนนะ? ออกเดินหาไปตามชายหาด ตรงซุ้มดอกเห็นริมหาดเห็นเงาตะคุ่มๆของใครสองคนกำลังกอดรัดกันอยู่ ใจผมเริ่มเต้น ใกล้เข้าไป ผมได้ยินเสียงสองคนคุยกันชัดหู ไม่น่าเชื่อเสียงแฟนผมเอง ผมโกรธมาก แต่อีกใจก็อยากเห็นอะไรๆให้รู้จริงไปเลย อีกอย่างผมก็อยากเห็นเมียผมโดนคนอื่นเอาเหมือนกัน "อุ๊ย...อย่าเพิ่งสิคะ...ซี๊ด....." เสียงเธอดังแว่วมา ผมพยายามพาตัวเองไปใก้ลที่สุดเท่าที่จะใกล้ได้ รั้วดอกไม้ที่ปลุกทึบช่างเป็นใจผมมาก ผมพาตัวเองไปอยู่ห่างทั้งคู่ไม่ถึงสองเมตร... "อินทรคะ เบ่าๆก่อนนะ  เดี๋ยวใครมาเห็นเข้า.." เสียงแฟนผมบอก "ไม่มีใครหรอก ดึกแล้ว นอนกันหมดแล้ว... กบล่ะ?" "กบ"คือแฟน"อินทร".. ซึ่งเป็นเพื่อนของแฟนผม "หลับไปแล้ว ผมเอายานอนหลับผสมให้ทุกคนดื่มหมด เว้นเค้าคนเดียว(เค้าในที่นี้คงหมายถึงผม) เพราะไงคงไม่ตื่นหรอก ผมมอมทั้งเหล้าทั้งเบียร์ หลับเป็นตาย"

เพื่อนผมบอกอย่างดีใจ "เหรอคะ คุณนี่ช่างร้ายกาจจริงๆนะคะ แล้วน้องล่ะ?..." แฟนผมถาม "ไม่ต้องห่วงหรอก หลับเป็นตาย ทำไมเหรอ? ก็ตอนหัวค่ำผมจัดการไปสองยก" "...เหรอคะ เป็นไงบ้างละ?" "ก็ดีแต่สู้ของคุณไม่ได้" อินทรบอก "จริงหรือ? ของจ๋าเหรอ จะสู้ของเด็กๆได้ ไม่จริงหรอก" แฟนผมตอบแบบออดอ้อน "จริงๆนะ ผมเย็ดปิดปากไปสองยก คุณไม่ต้องกลัวหรอก ว่าเค้าจะเอาเรื่องเมื่อคืนไปพูดให้เล็กฟัง" ผมถึงบางอ้อ แฟนผมกะอินทรคงมีไรกันมานาน และเมื่อคืนก็คงมีไรกันตอนที่ผมเมาหลับไป น้องลูกสาวผมคงออกไปเห็น

"อื่ม...แต่ว่าตอนนี้เรามาหาความสุขกัน ดีกว่านะ" ว่าแล้วอินทก็เริ่มระดมจูบแฟนผม จากนั้นก็ไซ้มาที่ซอกคอ อก พยายามจะถอดเสื้อออก แฟนผมบอก "ไม่ต้องถอดได้ไหมคะ? แค่ปลดกระดุมออกก็พอนะคะ อินทรขา..." "อืม...เย็ดกันให้มัน มันต้องถอดให้หมดไงจำ ไม่ได้เหรอที่รัก" อินทรบอก "อุ๊ย..ซี๊ดๆๆ เบาๆก่อนสิ.. อินทรขา..." จากนั้นอินทรก็ถอดเสื้อของแฟนผมออก เสียงแฟนผมหายใจกระเส่า..อะๆๆ..อ่าๆๆๆ... "ซี๊ดดีจังคะอินทร ดูดนมจ๋าด้วยสิคะที่รัก" "จ้า...อืม...เดี๋ยวจะดูดให้ทั่วเลยแหละ" "....อืมๆๆๆๆ...ซี๊ดๆๆอูย...." จากนั้นผมเห็นอินทรค่อยๆไซ้ต่ำลงไปที่โคกหีแฟนผม

แฟนผมกดหัวอินทรลงไปแน่น พร้อมกับสะบัดหน้าไปมา "อ่าๆๆ.....ซี๊ดๆๆๆๆ อินทรขา จ๋าใจจะขาดแล้วคะ ทำไรก็ทำเถอะคะ...เสียวจัง" อินทรเงยหน้าขึ้น จากนั้นก็จับแฟนผมถ่างขาออก ผมมองไม่เห็นแต่ก็พอเดาะออกว่าอินทรกำลังเอาควยยัดเข้าไปในรูหีแฟนผม จากนั้นก็จับสะเอวแฟนผมกระแทก เสียงดัง.."ปั๊บๆๆๆๆๆๆ" ระคนไปกับเสียงซี๊ด...ปากของแฟนผม ควยผมตอนนี้แข็งปั๋งเลย "โอ้ย...อินทรขา จ๋า...จ๋า..ทนไม่ไหวแล้วคะ ...จะ...จะออกแล้วคะ เร่งเลยนะคะอินทรขา...." "ได้เลยที่รัก" เสียงอินทรตอบ จากนั้นก็เร่งกระเด้า จนในที่สุดผมก็เห็นทั้งสองกอดกันแทบจะเป็นคนๆเดียวกัน ผมรีบคลานออกมาจากที่นั่น กลับเข้าไปที่นอน เมื่อถึงที่นอน ผมเห็นน้องลูกสาวผม นอนอยู่ก่อนแล้ว เอ...น้องไปไหนมานะ? หรือไปห้องน้ำ แต่ช่างเถอะ ผมล้มตัวลงนอน พยายามข่มตาหลับ

ในสมองก็คิดถึงเหตุการณ์ที่พบเห็นมาด้วยใจว้าวุ่น นานสัก 30 นาทีเห็นจะได้ แฟนผมก็กลับเข้าห้องมา เดินมาที่ผมแล้วก้มมองผมๆก็แกล้งหลับ ทำเป็นไม่รู้ สักพักอินทรก็เดินตามเข้ามานอนลงข้างๆกบแฟนเขา จากนั้นก็หลับไป ผมคงนอนคิดวางแผนใจในหลายๆอย่าง รุ่งเช้า ทุกคนตื่นมา เราก็ปฏิบัติตัวตามปกติเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น เราพาลูกๆเล่นน้ำกัน จากนั้นก็ไปเที่ยวอีกหลายๆที่ จากนั้นพอบ่ายเราก็เดินทางกลับ ขากลับแฟนผมกับแฟนอินทรนั่งส่วนตอนหน้า ถัดไปก็เด็กๆ จากนั้นก็เป็นลูกสาวผม อินทรนั่งม้าหลังสุด ส่วนผมรับอาสามานั่งคู่คนขับด้านหน้า เพราะรู้เส้นทาง

พอรถถึงนครสวรรค์ ก็มืดพอดี เราแวะทานข้าวกัน อินทรสั่งเหล้ามาดื่ม คะยั้นคะยอให้ผมดื่ม ผมก็แกล้งดื่ม บางทีอินทรเผลอ ผมก็เอาเหล้าเททิ้งลงใต้โต๊ะ เหล้าหมดไป 1 ขวดในเวลาอันรวดเร็ว จากนั้นเราก็เดินทางต่อ  คนขับก็ขับมาเรื่อยๆ ผมเอาบังแดดลงตรงบังแดดของรถ มีกระจกบานเล็กๆอยู่ทำให้ผมมองเห็นเหตุการณ์ข้างหลังได้พอสมควร จากแสงไปที่ส่องมาจากรถข้างหลัง และบางครั้งรถที่สวนไป ทำให้ผมเห็นพฤติกรรมของทุกคน แฟนผม แฟนอินทร และลูกๆหลับกันหมด น้องลูกสาวผมก็ทำทีเป็นหลับ ปรับเอนเก้าอี้ลงไปพอนอนสบาย ตอนแรกผมเห็นน้องเอาแขนไปโอบเก้าอี้ตรงศรีษะ สักครู่ผมเห็นอินทรเอามือมาจับมือน้องลูกสาวผม บางครั้งก็ชะโงกตัวมาข้างหน้า คล้ายกับคุยกัน บางครั้งก็เหมือนกับหอมแก้มน้อง ผมก็พยายามมอง เห็นลูกสาวผมพลิกตัวบางครั้ง เสียงถอนหายใจดังหลุดลอดออกมา แต่ไม่ค่อยดังนัก ผมว่าอินทรต้องพยายามปลุกเร้าอารมณ์ลูกสาวผมแน่ๆ เหตุการณ์ก็มีแค่นี้ ไม่ได้มีไรเลยเถิด

จนกระทั่งกลับถึงบ้าน ก็ดึกพอสมควร เด็กๆนอนหลับหมด เพราะเพลียจากการเล่นน้ำและการเดินทาง หลังจากเก็บของขึ้นบ้านเสร็จ แฟนอินทรก็ขอตัวอาบน้ำ แฟนผมก็เตรียมอาบเหมือนกัน ส่วนอินทรก็ง่วนอยู่กับการเตรียมของฝาก ที่จะให้เรานำกลับเชียงใหม่ ผมเห็นน้องลูกสาวผมไปช่วยเก็บ เห็นสองคนคุยกันกระหนุงกระหนิง พอผมเดินไปหา ก็เปลี่ยนเรื่องคุย ผมเองก็แกล้งทำเป็นเมา พูดกะอินทรว่า "ผมคงช่วยไม่ไหว เพราะเมา เดี๋ยวขออาบน้ำ แล้วขอนอนก่อนนะ" อินทรบอก "ไม่เป็นไร ไปพักเถอะ เดี๋ยวผมก็นอนแล้ว" จากนั้นผมก็ไปอาบน้ำ แล้วก็มานอนตรงโซฟาที่เดิม ที่ผมนอนเมื่อคืนก่อน แกล้งหลับ

จนดึก ทุกคนเข้านอน ผมเห็นอินทรเข้าไปห้องนอนเขาเป็นคนสุดท้าย จนเวลาเลยตี 1 ไป ผมคิดว่าคืนนี้คงอดดูไรแน่ๆ ผมก็กำลังจะพลิกตัว พอดีได้ยินเสียงประตูห้องอินทรเปิดออก ผมเลยต้องนิ่ง อินทรเดินมาที่โซฟาที่ผมนอน จากนั้นก็พูดกะผมว่า "ไม่ห่มผ้าไม่หนาวเหรอ?" คล้ายๆกับว่าจะทดสอบว่าผมหลับสนิทไหม? ผมก็แกล้งหลับสนิทไม่ตอบ เค้าก็พูดอีก "หนาวก็เอาผ้านี่ห่มนะ" ว่าแล้วก็เอาผ้าห่มมาวางไว้ข้างๆผม ยืนดูผมสักครู่เมื่อเห็นว่าผมไม่ตอบ ก็เดินไปที่ประตูห้องนอนที่แฟนผมกับลูกๆนอน เอื้อมมือไปเคาะประตู 2 ครั้งเหมือนเป็นสัญญาณ แล้วก็เดินออกไปหลังบ้าน ซึ่งเป็นห้องน้ำ

จากแสงไฟสลัวๆสักครู่ ผมก็เห็นลุกสาวผมเดินออกมาจากห้อง เดินไปหลังบ้าน ผมนิ่งสักครู่ ผมก็ค่อยๆย่องตามไป จากแสงไฟในห้องน้ำ ผมพยายามสอดส่ายสายตามองหาทั้งคู่ ไม่เห็นใครเลย แต่เอ..ประตูหลังบ้านที่ออกไปยังโรงรถเปิดแง้มอยู่ ผมใช้วิชาทหารคลานออกไป เสียงคนสองคนข้างนอกจูบกัน ผมพาตัวเองไปให้ใกล้ที่สุด แสงไฟฟ้าจากไฟกิ่งหลังบ้าน ทำให้ผมเห็นภาพชัดที่สุด "ซี๊ดๆๆๆ....เบาๆก่อนคะลุงอินทร..." เสียงน้องลูกสาวผมพูด "อืม...ลุงทนไม่ไหว..ลุงคิดถึงน้องมากเลย ลุงอยากเย็ดน้องตลอดเวลา ที่บนรถหากเราอยู่สองคน ลุงจะเย็ดน้องบนนั้นเลย...อ่า" ลูกสาวผมตอนนั้นใส่กางเกงขาสั้นลายดอกเสื้อสายเดี่ยว ถูกอินทรปลดออก ความขาวของผิวเนื้อต้องแสงไฟ สีนวล

อินทรกับน้องแลกจูบกันอย่างดูดดื่ม มืออินทรลูบไล้ลงไปตามซอกคอ-อกของน้อง บางทีก็ขยำนมน้อง "โอ้ย ....ลุงอินทรขา อย่าบีบแรงสิคะ น้องเจ็บ" ลูกสาวผมบอก "ขอโทษ ลุงลืมตัวไป น้องสวยมากน่ารักมาก..." จากนั้นอินทร้องจูบไล้ลงไปเรื่อยๆจนถึงโค้กหีของลูกสาวผม น้องฉีกขาออก อินทรซุกหน้าลงไป เสียงน้องคราง... "อ่า...ๆๆๆ เสียวจังเลยคะลุงอินทร..." "น้องชอบไหม?" "ชอบคะ..." "งั้นลุงจะเลียเม็ดแตดให้เสร็จก่อนนะ แล้วค่อยเอาควยเข้านะจ๊ะ" "คะตามใจลุงสิคะ เวลามีไม่มากนะคะลุง เดี๋ยวแม่สงสัย..." "ไม่ต้องห่วงหรอก  ลุงจัดการเรียบร้อยแล้ว คงตื่นใกล้รุ่งโน้นแหละ พ่อก็เมาไม่รู้เรื่อง เมื่อกี้ลงลองปลุกดูไม่ยอมตื่น สบายใจได้ ป้ากะน้องๆก็หลับหมด เห็นแม่น้องเอายาแก้ไข้ให้ทานก่อนนอน คงหลับสบาย"

"โอ้ว...ลุงอินทรขา... น้องจะเสร็จละคะ ลุงทำเถอะ อย่าทรมานน้องเลยคะ...ซี๊ดๆๆๆๆ..." เสียงน้องลูกสาวผมเร่งเร้า.. อินทรลุกขึ้น "น้องจ๋า น้องรักลุงไหม?" "....รักสิคะ ไม่รักน้องจะให้ลุงเย็ดเหรอคะ?" "...น้องรักลุงน้องอมควยของลุงได้ไหม?" "น้องไม่เคยคะ..." "ไม่เป็นไร ลุงจะสอน" อินทรกดบ่าน้องให้นั่งลง เอามือไปจับมือน้องมากุมควยของตนเอง "อ้าปากออกสิน้อง" น้องทำตามอย่างว่าง่าย "อย่าให้มันถูกฟันนะ" อินทรส่งควยเข้าปากน้องไป "ดูดเหมือนดูดไอติมเลยนะน้องจ๋า..." "อืม...." เสียงลูกสาวผมตอบ แต่ไม่ยอมปล่อยควยจาก ปาก "ดูดแรงๆ เอามือชักด้วย" อินทรบอก... "โอ้ว...เสียวดีจริงน้องจ๋า ป้ายังไม่เคยทำให้ลุงเลย....ซี๊ด..." น้องถอนปากออกจากควย เงยหน้าขึ้นถาม "แล้วแม่จ๋าล่ะ ทำให้ลุงไหม?" "จ้าทำจ๊ะ....น้องต้องดูดเก่งๆอย่างแม่จ๋านะ..." "แล้วเมื่อคืนลุงทำกับแม่ด้วยใช่ไหม?..." อินทรนิ่ง "อย่าบอกนะว่าไม่ได้ทำไรกัน?"

"น้องรู้เหรอ?" "รู้สิ น้องเห็นแม่ลุกมาตอนดึก น้องนึกว่าแม่ไปห้องน้ำ น้องกะจะไปด้วย แต่เห็นท่าทางแม่ลุกลี้ลุกรน เลยเปลี่ยนใจ พอแม่ออกไปสักพัก น้องก็ลุกตามไป เห็นแม่กะลุงกอดกันอยู่ ตรงซุ้มชายหาด..." "แล้วไงอีกน้อง?" "ไม่รู้น้องบอกไม่ถูกคะ... น้องทนไม่ไหวเลยกลับไปเข้าห้องน้ำ กะจะไปช่วยตัวเอง พอเดินไปจะผ่านรถ ก็..." น้องเงียบ..."ทำไมน้อง ทำไม?" น้องเงียบ อินทรคะยั้นคะยอถาม "ลุงต้องไม่โกรธน้องนะ หากน้องเล่า และต้องไม่บอกใครด้วยนะคะ" "อืม...ลุงสัญญา" น้องนิ่ง อินทรเองก็หยุดกระเด้าควย ฟังน้องอย่างตั้งใจ

"น้องถูกคนขับรถเพื่อนลุงฉุดแขนน้องไปบนรถ บอกว่า "อย่าเอ็ดไปน ะหากเอ็ดไปจะฟ้องพ่อ น้องต้องเงียบ จากนั้นเพื่อนลุงก็ถาม น้องว่าเห็นไหมแม่กับลุงอินทรทำไรกัน?...น้องบอกว่าเห็น...แล้วเมื่อตอนหัวค่ำน้องก็ไปทำอย่างนั้นกับลุงอินทรใช่ไหม? น้องไม่ตอบ แกบอกว่าไม่ต้องโกหก ลุงเห็นหมดแล้ว...ตอนนี้หนูไปแอบดูแม่กะลุงอินทรทำกัน หนูอยากไหม?...เขาถามน้อง น้องไม่ตอบ แต่เขากอดน้องจูบน้อง มือเขาก็จับอกน้องบีบ น้องไม่รู้ว่าจะทำไง? จะไม่ยอมแกๆก็ก็บอกว่าไม่กลัวพ่อรู้เหรอ? น้องจึงต้องยอม ปล่อยเลยตามเลย ขณะกำลังจะโดนเย็ด เสียงเปิดประตูห้องดัง เห็นพ่อออกมา น้องตกใจ ลุงเขาก็ตกใจ ให้น้องลงนอนกับพื้นรถ จากนั้นลุงก็แกล้งหลับ พ่อมาชะโงกดู จากนั้น้องก็เดินไปทางลุงกับแม่ น้องกลัวมากกลัวจะมีเรื่อง แต่เห็นพ่อหายไป...

"น้องเลยบอกเพื่อนลุงว่าพ่อมาตามแล้ว น้องต้องไปก่อน เพื่อนลุงบอกว่าเสียดายนะ ให้ลุงเย็ดสักครั้งได้ไหม? ตอนนี้น้องยอมรับว่ามีอารมณ์มากคะ อย่าให้แกเย็ดก็อยาก กลัวพ่อมาเจอก็กลัว เลยบอกแกไปว่า เอาไว้หาโอกาสก่อนได้ไหม? เดี๋ยวพ่อจะมาเจอ น้องต้องไปก่อน ลุงแก่ทำท่าอิดออด ไม่ค่อยยอม น้องเลยบอกว่ากลัวจะมีเรื่องนะคะ แก่จึงยอม แต่ก็ขอเอามือลูบหีน้องก่อนจากได้ไหม? น้องจึงยอมให้แกเอามือลูบหีคะ แกลูบได้เก่งมากคะ น้องงี้เสียวมากคะ เกือบจะยอมให้แก่เย็ดอีก แต่ก็ตั้งสติได้ จึงขอตัวออกมา แกยังบอกกับน้องว่า อย่าลืมสัญญานะ.. น้องรับปากไปงั้นแหละคะ จากนั้นน้องก็รีบเข้านอน สักครูเห็นพ่อกลับมา น้องโล่งอกคะ กลัวพ่อกับลุงจะมีเรื่องกัน แต่น้องก็ไม่รู้นะคะว่าพ่อเห็นลุงกะแม่ไหม?"

อินทรเงียบ... "ช่างมันเถอะน้อง เรามาเย็ดกันต่อนะ..." อินทรไม่พูดกระเด้าควยเข้ารูหีน้องต่อ... "อุ๊ยซี๊ดๆๆๆ ...ลุงขาแรงๆก็ได้คะ น้องจวนละคะ...อ่า...เสียวจังคะ" อินทร้องระเด้าไปพลางก็ ถามน้องว่า "ถ้าเพื่อนลุงอยากเย็ดน้อง แล้วลุงอนุญาต น้องจะให้เขาเย็ดไหม?" "...ซี๊ดๆๆๆ ...ก็แล้วแต่ลุงสิคะ...ซี๊ด..." น้องตอบ "แต่ลุงคงไม่ยอมหรอกนะ ลุงรักน้องนะ... พยายามอย่าอยู่ใกล้เขานะ เพื่อนลุงคนนี้เสือผู้หญิงเชียวแหละ โอ้ว...ซี๊ดเสียวควยจังน้องจ๋า.... ลุงแตกในเลยนะคะ...." "ซี๊ดค่ะ...น้องก็จะแตกละคะลุงขา....โอ็ว......ซี๊ดๆๆๆๆแต..ก...แตกละคะ" อินทรเร่งกระเด้า จากนั้นทั้งสองก็กอดกันกลม... ผมรีบแยกตัวกลับมานอนที่เดิน สักครู่เห็นลูกสาวผมเดินกลับมาที่ห้อง.. แล้วเพื่อนผมก็เดินกลับเข้าไปในห้อง ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

drof666