ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครอบครัว ชอบโชว์(Copy ซ้ำขออภัย)

เริ่มโดย andycartin, มิถุนายน 25, 2011, 12:22:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

andycartin

เรื่องที่จะเล่าต่อไปนี้เกิดขึ้นในครอบครัวครอบครัวหนึ่งที่มีลูกสาววัย16 ชื่อ เอ้ เอ้เป็นสาวน้อยที่มีหน้าตาสะสวย รูปร่างดี เป็นดาวโรงเรียนเพราะหน้าตาออกทางหมวย แบบประมาณว่า ขาว สวย หมวย เซ็กส์นั่นแหละ แถมเป็นคนที่มีรูปร่างสูงเพรียว ทำให้มีผู้ชายมาจีบหลายคน

ครอบครัวของเอ้มีกันอยู่ 4คน คือ พ่อ แม่ อั๋นพี่ชาย กับ เอ้เป็นคนสาวสุดท้อง ครอบครัวของเอ้เป็นครอบครัวที่ค่อนข้างมีฐานะ ชนิดอยากได้อะไรก็ได้ อยู่แถบอีสาน แต่ที่บ้านเอ้พูดภาษากลางกัน ดูภายนอกเผินๆ ก็ดูจะเป็นครอบครัวที่ปกติดีเหมือนครอบครัวอื่นๆ แต่ถ้าใครได้เข้ามาใกล้ชิด รู้จักกับครอบครัวนี้แล้วจะต้องไม่เชื่อกับสิ่งที่ได้พบเจอ และต้องไม่เชื่อว่าจะมีจริงๆในสังคมไทย สังคมที่มองเรื่องเซ็กส์เป็นเรื่องที่เลวร้าย

บ้านเอ้อยู่กัน 3 คนเพราะพ่อไปดูแลงานที่ต่างจังหวัด นานๆจะกลับมาเยี่ยมบ้าน เมื่อก่อนเอ้ก็เป็นเด็กสาวธรรมดาทั่วไป จนกระทั่งอายุได้ 16 ปีเมื่อเริ่มเข้าสู่วัยแรกสาว คนที่ทำให้เอ้รู้จักตัวเองและทำให้การใช้ชีวิตในแต่ละวันของเอ้เปลี่ยนไปคือแม่ของเอ้เอง

วันนั้นเป็นวันเสาร์วันเกิดของเอ้เสียด้วย แม่กับอั๋นไปธุระข้างนอกแต่เช้าก่อนที่เอ้จะตื่นกว่าจะกลับก็ประมาณเย็นๆ เหลือเอ้อยู่บ้านเพียงคนเดียว หลังจากเอ้ตื่นมาและมาเห็นโน้ตที่เขียนไว้ว่าแม่กับอั๋นไปธุระข้างนอก เย็นๆถึงจะกลับ ได้เตรียมข้าวเช้าไว้ให้แล้ว เอ้จึงเดินเข้าไปกินข้าวที่เตรียมไว้ในครัว กินเสร็จก็ออกมาดูโทรทัศน์สักพักเพื่อย่อยอาหารแล้วไปอาบน้ำ ซึ่งปกติเอ้จะนุ่งกระโจมอกด้วยผ้าขนหนูผืนเล็ก ผืนเดียวเข้าห้องน้ำ หลังจากเดินเข้าประตูห้องน้ำไปแล้วเอ้กลับนึกสนุกว่าไหนๆก็อยู่บ้านคนเดียวแล้ว ลองทำอะไรตื่นเต้นๆดูดีกว่า เอ้จึงถอดผ้าขนหนูออกพาดไว้แล้วอาบน้ำทั้งที่ประตูยังเปิดอ้าซ่าอยู่ เอ้อาบน้ำอย่างตื่นเต้นกลัวคนมาเห็นแต่ก็อาบต่อเพราะคิดว่าอยู่บ้านแค่คนเดียว เพราะความตื่นเต้นทำให้เอ้รู้สึกแปลกๆที่หีของเอ้เอง ซึ่งเอ้ไม่รู้หรอกว่ามันคืออาการเงี่ยน เอ้อาบน้ำต่ออย่างสบายใจเพราะคิดว่ายังงัยก็อยู่บ้านแค่คนเดียว หารู้ไม่ว่าแม่กับอั๋นตอนนี้อยู่ในบ้านแล้วเพราะธุระเสร็จเร็วแถมเอ้ก็ตื่นซะสายโด่ง พออาบน้ำเสร็จเอ้ก็นึกสนุกอีก ถ้าเราแก้ผ้าเดินในบ้านจะเป็นยังงัยนะ ว่าแล้วเอ้ก็เดินออกจากห้องน้ำทั้งที่ยังไม่นุ่งอะไร ในมือถือผ้าเช็ดตัวสรางผมไปด้วย แล้วก็ไปนั่งดูโทรทัศน์ต่อทั้งๆที่ยังเปลือยเปล่าอยู่อย่างนั้น ยิ่งทำให้เอ้รู้สึกตื่นเต้นเข้าไปอีก สักพักเอ้เริ่มบิดขาไปมาด้วยความเสียว จนรู้สึกว่าหีตัวเองเริ่มแฉะ จึงหยิบทิชชู่ข้างๆมาเช็ด เอ้ถึงกับสดุ้งผางเพราะทิชชู่บังเอิญไปโดนแตดเอ้พอดี เอ้ยังเช็ดน้ำที่เยิ้มมาจากหีตัวเองต่อไป ปากก็ครางซี้ดๆด้วยความเสียว "อาา...สสสสส...ซี้สสส...สสสส....อ๊าา" เอ้เผลอคลางออกมาอย่างไม่รู้ตัวเมื่อถึงจุดสุดยอด เอ้รู้ตัวเองแล้วว่าตัวเองเป็นอะไรไป เพราะก็เคยเห็นหนังสือที่เพื่อนกับอั๋นแอบอ่าน เอ้รู้สึกร้อนไปทั้งตัว เหงื่อเริ่มท่วมตัว หลังจากถึงจุดสุดยอดเอ้ก็ดูโทรทัศน์ต่อแล้วก็กวาดบ้าน พอกวาดมาถึงประตูห้อง เอ้ก็นึกสนุก ถ้าเดินแก้ผ้าไปนอกบ้านจะเป็นงัยนะ แป๊บเดียวคงไม่มีใครเห็นหรอก เอ้นึกเข้าข้างตัวเอง ว่าแล้วก็เปิดประตู ออกมา ยิ่งออกมานอกประตูบ้านมากความตื่นเต้นยิ่งทวีคูณขึ้น ตอนนี้หัวใจเอ้เต็นแรงขึ้นทุกที สายตาก็สอดส่ายไปรอบๆกลัวคนมาเห็น แต่ก็ไม่เห็นมีใคร เอ้รู้สึกสบายใจขึ้นแล้วเดินหันหลังกลับเข้าบ้าน ระหว่างที่กำลังหมุนตัวกลับ เอ้ก็ต้องตกใจแทบหัวใจวาย เพราะภาพที่เห็น คือ แม่กับอั๋นกำลังนั่งเท้าคางดูเอ้อย่างตาค้างแกมยิ้มๆ "ว้าย!! " เอ้กรี๊ดเสียงหลงวิ่งเข้าบ้านแทบไม่ทัน ปล่อยให้แม่กับอั๋นนั่งตลีงคุยกันถึงภาพที่เห็น

"อืม ยัยเอ้นี่เป็นสาวแล้วนะเนี่ย หีเริ่มมีหมอยแล้ว แถมชอบโชว์อีกด้วย อีกหน่อยหมอยคงจะเยอะเหมือนของหีแม่แะหละมั้ง เชื้อไม่ทิ้งแถวจริงๆ" แม่พูดอย่างไม่อายปาก

"เหรอครับแม่ " อั๋นเริ่มแย้ง " อ้าว อั๋นก็เคยเห็นหีแม่ไม่ใช่เหรอลูก ตอนนี้หมอยเยอะกว่าเมื่อก่อนอีกแน่ะ ไม่เชื่อดูมั้ยล่ะ" แม่พูดพลางถลกกระโปรงให้ลูกชายดูอย่างไม่รอช้า " ให้ดูกับจับเท่านั้นนะลูก ไม่ให้ทำอย่างอื่น" "ขอเลียไม่ได้เหรอครับแม่ อันอยากเลียหีแม่ใจจะขาดอยู่แล้ว วันนี้ยังไม่ได้เลียหีแม่เลย " "เลียได้แต่ไม่ให้สี้จะ กติกาเดิม " (สี้เป็นภาษาอีสาน หมายถึงเย็ด)" ขอเสียด้วยไม่ได้เหรอครับแม่คร้าบ อั๋นอยากสี้แม่อีกครั้งครับ" อั๋นอ้อนพลางใช้นิ้วแหย่หีแม่ตัวเอง "ซี้ส อาา ไม่ได้จะลูก อาา ให้ครั้งเดียว" ว่าแล้วอั๋นก็เลียหีแม่ตัวเองจนน้ำแตก แล้วทั้งสองก็เข้าบ้าน

เย็นวันนั้นเอ้แทบไม่อยากออกมาพบทุกคนจนแม่ต้องไปเรียกมาทานข้าวจึงได้ออกมา ทุกอย่างดูเหมือนปกติ จนเอ้เริ่มรู้สึกผ่อนคลาย แต่ก็ยังไม่กล้าพูดอะไรจนแม่รู้สึกบรรยากาสชักไม่ค่อยดี จึงได้ตัดบทขึ้น "อืม วันนี้วันเกิดเอ้ไม่ใช่เหรอลูก เดียวกินข้าวเสร็จไปดูของขวัญที่ห้องนั่งเล่นกัน " จากประโยคที่แม่พูดทำให้เอ้ยิ้มออก

หลังจากกินข้าวและเก็บกวาดเสร็จทุกคนก็มานั่งที่ห้องนั่งเล่น แล้วแม่ก็หยิบถุงใบหนึ่งให้เอ้ "สุขสันต์วันเกิดจะลูก" "ของคุณค่ะคุณแม่ "เอ้รับมาพรางอมยิ้ม แล้วดึงสิ่งที่อยู่ในถุงออกมา "อุ๊ย ชุดนอนใหม่ สวยจังเลย ขอบคุณมากค่ะคุณแม่ "เอ้ดีใจจนออกนอกหน้า แม่ยิ้มแล้วพูดต่อ "ไหนลองใส่ให้แม่ดูสิลูก " " ค่ะ เดี๋ยวนะคะ" เอ้วิ่งเข้าห้อง "เอ้ ไปไหนลูก" "อ้าว ก็เปลี่ยนชุดงัยคะ " เปลี่ยนอยู่นี่แหละ" "หา "เอ้ตกใจ " จะกลัวทำมัยล่ะลูก ในบ้านเราแท้ๆ ทีตอนกลางวันไม่เห็นกลัวเลย" แม่พูดทำให้เอ้เขินขึ้น เลยต้องยอมถอดเสื้อผ้าตรงนั้น พอถอดเสร็จ แม่ก็พูดขัดจังหวะต่อ "ชั้นในด้วยสิลูก ใครเค้าใส่ชั้นในด้วยชุดนอนด้วยบ้างล่ะ ไม่ต้องกลัวหรอก ขอดูชัดๆซิว่าหีลูกแม่จะสวยขนาดไหน " เป็นคำพูดจากปากแม่ ที่ทำให้เอ้หน้าแดงกล่ำ เมื่อถึงตอนนี้ เอ้เลยตัดสินใจว่าเป็นงัยเป็นกัน ถึงขั้นนี้แล้ว เอ้เลยทำใจกล้า ถอดทุกชิ้นออก เหลือแต่ร่างเปลือยเปล่าที่ขาวอวบ นมแต่ไม่ใหญ่มาก กับหีที่ปกคลุมด้วยหมวยดกดำ พอกำลังใส่ชุดที่แม่ซื้อให้ เอ้ก็ทำใจกล้าถามแม่ว่า "แล้ววันนี้แม่กลับมาตั้งแต่เมื่อไหร่คะ แล้วแม่เห็นอะไรมั่งคะ" "แม่ก็เห็นตั้งแต่ลูกสาวคนสวยของแม่ เดินเข้าห้องน้ำนั่นแหละจ้ะลูก " ทำให้เอ้หน้าแดงขึ้นมาอีกครั้ง " งั้นคุณแม่ก็เห็นหมดแล้วสิคะ " "ก็ทำให้แม่รู้ว่าหีลูกแม่มีหมวยเยอะพอๆกับหีแม่แหละลูก " แล้วแม่กับอั๋นก็หัวเราะร่า ปล่อยให้เอ้หน้าแดงกล่ำ อยู่คนเดียว "บ้า....." เอ้พูดเบาๆ แล้วอั๋นก็พูดขึ้น "พี่ก็มีของขวัญให้น้องเอ้เหมือนกันนะคะ "ความจริงแล้วอั๋นไม่ได้เตรียมอะไรเป็นของขวัญ แต่พึ่งคิดขึ้นได้ว่าเมื่อตอนบ่ายพึ่งเลียหีแม่ตัวเองมาและแม่ก็บอกอยากให้เอ้มีความสุขเหมือนกัน อั๋นเลยนึกสนุก "เข้ามายืนใกล้ๆพี่สิคะ " พอเอ้เดินเข้ามาอั์นก็ถลกชายชะนอนเอ้ขึ้น ทำให้เอ้ตกใจ "พี่อั๋นทำอะไรคะ " "ของขวัญวันเกิดงัยคะ" เอ้ทำเหมือนจะขัดขืน แต่แม่พูดตัดขึ้นว่า "ให้พี่เค้าทำให้สิลูก ไม่เป็นไรหรอก " เอ้จึงหยุดขัด แล้วอั์นก็เลียหีเอ้ซะจนเอ้น้ำแต็ก เพลียล้มลงนั่งกับโซฟา แม่เลยพูดกับเอ้ว่า "ถ้าเอ้อยากแก้ผ้าอยู่บ้านแม่ก็ไม่ว่าอะไรนะลูก แม่อนุญาติ " "ค่ะ" เอ้ตอบ แล้วแม่กับอั์นก็แยกไปอาบน้ำแล้วเข้าห้องใครห้องมันไปพักผ่อนเพราะเหนื่อยทั้งวัน ปล่อยให้เอ้นอนดูโทรทัศน์คนเดียว
ตั้งแต่เหตุการณ์ในวันนั้น นับจากวันนั้นเป็นต้นมา ถ้าวันไหนที่เอ้ไปไม่ได้ไปไหน อยู่แต่บ้าน เอ้จะไม่ใส่อะไรเลยแทบทุกวัน เว้นแต่บางวันที่อากาศเย็นอ่านเรื่องเสียว

ในวันต่อมาเป็นวันอาทิตย์ เอ้ก็ไม่ได้ไปไหนอีกนั่นแหละ แต่วันนี้แปลกเพราะปกติเอ้จะตื่นสาย เพราะไม่ต้องไปไหน แต่วันนี้เอ้กลับตื่นแต่เช้าเหมือนกับกำลังตื่นเต้นกับอะไรบางอย่าง เอ้เองก็รู้สึกไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกัน ว่าตื่นเต้นเรื่องอะไร เอ้ตื่นลืมตาขึ้นมาลุกขึ้นนั่งที่เตียง สำรวจตัวเอง เอ้ไม่ได้ใส่ชุดนอน ไม่ได้ใส่ชุดอะไรทั้งนั้น เอ้นอนด้วยร่างกายที่เปลือยเปล่า เอ้มองหีของตัวเองที่ปกคลุมด้วยหมอยที่ดกดำ ทำให้เอ้เข้าใจตัวเองแล้วว่าทำมัย เอ้ตื่นแต่เช้าด้วยความตื่นเต้นที่จะได้แก้ผ้าโชว์อย่างเปิดเผยอย่างที่ใจอยากทำนี่เอง เอ้ลุกขึ้นจากเตียงแล้วเดินไปเปิดม่านหน้าต่าง แสงแดดที่ตกกระทบร่างกายเอ้ชี้ให้เห็น ถึงความเนียนใสของผิวกายของสาวน้อยคนนี้ แล้วเอ้ก็เดินไปเปิดประตูแล้วเดินออกไปสูดอากาสที่ระเบียง เอ้ยืนค้ำราวระเบียงนานมากร่วม 5 นาที แต่คนที่เดินผ่านไปมาในซอยก็ไม่ค่อยสนใจกัน คงเพราะรีบไปธุระของตน น้อยคนที่จะหันมามอง เอ้รู้สึกตื่นเต้นและมีความสุขมากกับการแก้ผ้าเปลือยกายที่ขาวอวบ กลางแจ้งอย่างนี้ แล้วเอ้ก็เดินกลับเข้าห้องไป หวีผมทึ่กระเซอะกระเซิงให้เรียบ แล้วเดินไปที่ตู้เสื้อผ้าหยิบเสื้อสายเดี่ยวตัวพริ้วบางมาใส่ ในใจก็คิดว่า วันนี้ถ้าเราใส่เสื้อตัวนี้ตัวเดียวทั้งวัน จะเป็นยังงัยบ้างนะ แล้วเอ้ก็หยิบมันมาสวมแล้วก็เดินออกจากห้องไป ขณะกำลังเดินลงบันได อั๋นก็เหลือบขึ้นมาพอดี "อ้าว น้องเอ้วันนี้ตื่นแต้เช้าจังนะคะ ปกติไม่เช้าขนาดนี้นี่นา แล้ววันนี้ใส่เสื้อตัวเดียวด้วยนะ ล้างหีหรือยังคะ" อันถามน้องอย่างยิ้มมีไมตรี "ยังค่ะ พี่อั๋น เอ้จะมาล้างข้างล่าง แล้วนี่คุณแม่อยู่มั้ยคะ " "อ๋อ คุณแม่อยู่ในครัว " "งั้นเดี๋ยวเอ้ขอตัวไปช่วยคุณแม่ในครัวนะคะ" แล้วเอ้ก็เดินเข้าครัวไปช่วยแม่เตรียมกับข้าว พอไปถึงในครัวเอ้ก็สรวมวิญญาณแม่ครัวทันที "คุณแม่มีอะไรให้เอ้ช่วยมั้ยคะ" อ๋อ ล้างจานให้แม่สิลูก" ว่าแล้วเอ้ก็เดินไปล้างจาน ซึ่งก็อยู่ใกล้ๆแม่ แล้วเอ้ก็เหลือบไปเห็นสิ่งหนึ่ง แม่ใส่เสื้อคลุมแต่ไม่ได้ใส่อะไรข้างในเลยแถมไม่ได้มันสายรัด เอ้เลยมองด้วยอาการงง "มองอะไรเหรอลูก " "เปล่าค่ะ แค่แปลกใจที่เห็นแม่..." เอ้ไม่กล้าพูดต่อ แม่เลยตัดบทขึ้น "เห็นไม่ใส่อะไรใช่มั้ยลูก ก็เห็นเอ้โชว์เมื่อวาน แม่เลยอยากโชว์มั่ง แน่ะ วันนี้มาอีกแบบ ใส่เสื้อสายเดียวเซ็กส์ซี่เชียวนะเรา " "ก็อยากลองดูน่ะค่ะ" "รู้สึกชอบล่ะสิเนี่ย ชอบโชว์เหมือนกันนะเรา" " เอ้อยากลองทำมานานแล้วค่ะ แต่ไม่กล้า" แล้วแม่ก็ลูบหัวเอ้อย่างเอ็นดู หลังจากทำกับข้าวเสร็จ ทุกคนก็กินข้าวกัน และก็เป็นครั้งแรกที่เอ้ได้แก้ผ้ากินข้าวกับคนในบ้าน "วันนี้จะปะลองอะไรกันเหรอครับ โชว์หุ่นเหรอ" อั๋นถามอย่างตลกๆ แล้วแม่ก็ตอบขึ้น " ก็ลองเทียบดูซิว่าหีแม่กับหีเอ้ หีใครจะสวยกว่ากัน" "เอ้ไม่ยอมแพ้แน่นอนค่ะ" แล้วทุกคนก็หัวเราะกัน แล้วก็กินข้าวต่อจนเสร็จ แล้วก็นั่งคุยกันเพื่อย่อยอาหารสักพักแล้วเอ้ก็ขอตัวไปอาบน้ำ เพราะเหลือเอ้คนเดียวที่ยังไม่อาบ "เอ้ขอตัวไปอาบน้ำก่อนนะคะ เอ่อ ห้ามแอบดูนะ" เอ้ทำท่าน่ารักไร้เดียงสาก่อนที่จะผละไปอาบน้ำ พออาบเสร็จเอ้ก็นุ่งกระโจมอกออกมานั่ง คุยกับทุกคนต่อ แล้วทุกคนก็พากันไปนั่งเล่นที่สนามหญ้าหลังบ้านกัน ท่านั่งของเอ้เป็นท่านั่งที่น่ารักมาก แต่เพราะผ้าขนหนูผืนเล็กมากจึงเผยให้เห็นหี ที่ปกคลุมด้วยหมอยอันดกดำอย่างชัดเจนจนอั๋นกับแม่แซว แล้วการประชันเรื่อนร่าง ของสองแม่ลูกก็เริ่มขึ้น โดยอั๋น ชายคนเดียวในกลุ่มเป็นคนเริ่ม

"เออ คุณแม่ อั๋นขอจับหีแม่สักครั้งนะครับ" "ทำมัยใจร้อนจังล่ะลูก จับนมก่อนดีมั้ย" "เอ่อ ก็ได้ครับ" "ไม่ให้จับ ให้ดูเฉยๆ มีปัญหาอะไรมั้ย" แม่พูดด้วยน้ำเสียงท้าทาย "ครับ ก็เปิดสิครับ" "อยากดูก็เปิดดูเองสิ" แล้วอั๋นก็เปิดดูซะเฉยๆเหมือนไม่ใช่เรื่องแปลกอะไร ด้วยความตั้งใจจะเปิดแค่หน้าอกแต่เพราะความบังเอิญ ทำให้เสื้อคลุมแม่ล่วงลงมากอง กับเก้าอี้ เหมือนนางแบบญี่ปุ่นไม่มีผิด จะติดก็แต่อายุแม่ไม่ใช่สาวๆแล้วก็เท่านั้นเอง จนแม่ต้องทักเพื่อไม่ให้ได้ใจจนเกินไป "แน่ะ ระวังหน่อยสิลูก " " ขอโทษครับ แต่เห็นของแม่มาก็บ่อยแล้ว ขอดูของน้องเอ้หน่อยได้มั้ยคะ " เอ้เมื่อเห็นแม่กล้าทำเอ้จึงไม่รู้สึกอายที่จะทำตาม จึงปลดกระโจมอกออก ตอนนี้สองแม่ลูกอยู่ในสภาพเปลือยเปล่า เหลือแต่เพียงอั๋น ผู้ชายคนเดียวในกลุ่มที่ยังใส่ชุดอยู่

"เป็นงัยล่ะ ตอนนี้เปรียบเทียบได้ยัง ว่าหีใครสวยกว่ากัน "แม่พูดแซวอั๋น "ก็สวยด้วยกันทั้งสองคนแหละครับ " อั๋นตอบแบบเสียไม่ได้ แล้วอั๋นก็ถามแม่ต่อ "คุณแม่ครับ แล้วคุณพ่อรู้เรื่องพวกเรารึเปล่าครับ " " ยังไม่รู้หรอกลูก แม่คิดว่าไว้โอกาสเหมาะๆแม่ถึงจะบอกพ่อเอง" คำตอบของแม่ทำให้อั๋นหมดคำถาม แต่เอ้ยังกลัวๆถ้าพ่อรู้เรื่องเข้า แล้วทั้งสามคนก็นั่งคุยกันต่อ จนเที่ยงแม่ก็ใส่ชุดเหมือนเดิมแล้วเดินเข้าบ้าน ส่วนเอ้ยังเปลือยเปล่าเดินคุยกับอั๋นเข้าบ้าน โดยมืออั์นถือผ้าเช็ดตัวให้ แล้วทั้งสามคนก็ช่วยกันทำกับข้าวมื้อเที่ยงกัน

เวันนี้ก็เป็นอีกวันหนึ่งที่เหมือนๆกับทุกวัน ไม่ได้มีอะไรที่ผิดปกติไปจากเดิม ซึ่งทุกคนในบ้านยังทำตัวปกติเหมือนชาวบ้านทั่วๆไป รวมทั้งเอ้ด้วย แต่วันนี้เป็นวันที่เอ้จะได้สนุก กับการล้างรถให้แม่ หลังจากที่เรียนมาทั้งวัน เอ้ก็เปลี่ยนชุดใส่เล่นสบายๆ เป็นกางเกงผ้าร่มที่ขาสั้นจู่ สั้นเอามากๆจนแคมหีโผล่ออกมานิดๆ และไม่ใส่ชั้นใน ตามแบบโชว์ๆ ของเอ้ แล้วก็มานอนดูโทรทัศน์ เหมือนปกติ สักพักแม่ก็กลับมาจากทำธุระ และเพราะเห็นว่าเอ้กลับมาแล้ว จึงใช้เอ้ล้างรถให้

ในระหว่างที่กำลังล้างรถอยู่นั้น เอ้ก็รู้สึกว่าตัวเปียก แต่ก็ไม่ได้สนใจอะไรมากมาย จนเพื่อนที่เรียนด้วยกันมากดออดหน้าประตู เอ้ก็รีบไปเปิดประตูให้จนลืมนึกไปว่า ตอนนั้นตัวเองใส่กางเกงขาสั้นมากและบางด้วยเพราะเป็นผ้าร่ม "ดีเอ้ ทำไรอยู่เหรอ " "ไฮ้ ดีจ้ะ อ้อน ล้างรถให้แม่อยู่ เข้ามาก่อนสิ" หลังจากที่เอ้เปิดประตูให้อ้อนเข้าบ้าน ทั้งสองก็เดินเข้ามาด้วยกันได้ไม่กี่ก้าว อ้อนก็ต้องตกใจกับสิ่งที่เห็น "เอ่อ เอ้ เธอล้างรถเปียกทั้งตัวขนาดนี้เลยเหรอ เอ่อ เธอไม่ได้ใส่ชุดชั้นในเหรอ " อ้อนถามแบบกล้าๆกลัวๆ "เฮ้ย ทำมัยเธอรู้อะ" " ก็ เอ่อ เห็นหมดเลย" พอได้ยินเพื่อนพูดอย่างนั้นเอ้ก็ถึงกับตกใจ รีบสำรวจตัวเอง "ว้าย ลืมไป" ภาพที่เอ้เห็นคือ ตัวเองเปียกทั้งตัวทำให้ทั้งเสื้อทั้งกางเกงแนบเนื้อจนเห็นหมดทุกส่วน และที่แย่ไปกว่านั้นคือ เป้ากางเกงที่มากองกันอยู่ตรงซอกขาอ่อน ทำให้ล่องหีโผล่ออกมาซะเต็มๆ

"แหม เอ้นี่ก็หุ่นดีไม่น้อยเลยนะจ๊ะ ขนาดโป๊ยังดูดีขนาดนี้" อ้อนเริ่มแซว เอ้จึงพูดแก้เขินไปอย่างเสียไม่ได้ "ฮะๆๆ ถอดออกหมดบ้านชั้นยังไม่ถือว่าโป๊เลยย่ะ" แล้วทั้งคู่ก็หัวเราะทั้งหน้าแดง แล้วก็ไปล้างรถช่วยกัน ในระหว่างที่ล้างรถก็มีการหยอกล้อกัน ตามประสาเพื่อนซี้ แล้วก็เปียกปอนทั้งคู่ แล้วหยุดมองหน้ากันเพราะเหนื่อย สักพักเอ้ก็เริ่มคิดอะไรแผลงๆ ว่าแล้วก็ถอดเสื้อออกทั้งที่ไม่ได้ใส่ชั้นใน โชว์นมที่ขาวอวบกลมกลึง "ว้าย เอ้ ถอดเสื้อเลยเหรอ" "ก็บ้านตัวเอง กลัวไรล่ะ ไหนๆก็ไหนๆแล้วนี่ อ้อนก็ถอดด้วยสิจ๊ะ ไหนๆก็เปียกหมดแล้วนี่ เดี๋ยวก็เป็นหวัดหรอก" "ไม่เอา เค้าอาย" "ไม่เป็นไรน่า" แล้วเอ้ก็วิ่งไล่ถอดเสื้ออ้อน ส่วนอ้อนก็วิ่งหนีไปรอบๆรถของแม่ และในที่สุดเอ้ก็จับตัวอ้อนได้ และก็ถอดเสื้ออ้อนได้ในที่สุด "ยัยเอ้บ้า แกล้งเค้า" อ้อนยังรู้สึกอายๆอยู่ "ยังเหลืออีกตัวนึง ถอดๆๆๆ จะได้เหมือนเอ้งัย " "อะ ถอดก็ถอด " อ้อนเริ่มว่าง่ายเพราะคิดว่าคงไม่มีอะไร พอถอดยกทรงออกอ้อนยิ่งรู้สึกทั้งอายทั้งเขินยิ่งขึ้นเพราะไม่เคยทำมาก่อน แต่ก็รู้สึกว่าตัวเองรู้สึกแปลกๆอยู่นิดๆ "เอาล่ะ ทีนี้เราก็เหมือนกันแล้วนะ" เอ้ชักเริ่มสนุกกับการแกล้งเพื่อนซี้ "อ้อนคอยดูอะไรนี่นะ "อ้อนเริ่มงงว่าเอ้จะทำอะไร แล้วเอ้ก็เริ่มเกมขึ้น เริ่มจากจับที่หัวกางเกงตัวเองแล้วก็ค่อยๆเลื่อลงมาจนกางเกงกองที่พื้น แล้วเอ้ก็อยู่ในสภาพเปลือยเปล่า ทำให้อ้อนตกใจแทบทำอะไรไม่ถูก "ว้าย เอ้ ถอดกางเกงเลยเหรอ เธอไม่อายเหรอ" "ก็บ้านเอ้เองนี่นา อ้อนถอดสิ ถึงตาอ้อนแล้ว" "หา"อ้อนตกใจอุทานเสียงหลง "มาเดี๋ยวเอ้ถอดให้" อ้อนยืนตัวแข็งทื่อเพราะทำอะไรไม่ถูก แล้วเอ้ก็กระชากกางเกงอ้อนลงทั้งกางเกงนอกและกางเกงในพร้อมกัน ด้วยอ้อนใส่ขาสั้นธรรมดาจึงทำให้ถอดง่าย "ทีนี้เราก็เหมือนกันแล้วนะ แน่ะ เห็นมั้ยล่ะ หีอ้อนก็สวยดีออก" "ยัยเอ้บ้า" อ้อนอายอย่างถึงที่สุด แล้วทั่งคู่ล้างรถช่วยกันต่อ โดยที่อ้อนแอบอยู่ด้านหลัง พอล้างเสร็จ เอ้กับอ้อนก็นั่งพักเหนื่อยโดยที่อ้อนลืมไปว่าตัวเองยังเปลือยอยู่ " อ้อน นั่งนิ่งๆนะ ห้ามกระดิก ห้ามขยับด้วย ไม่งั้นเอ้โกรธจริงด้วย" อ้อนเริ่มงงว่าเอ้จะเล่นอะไรอีก แล้วเอ้ก็นั่งคุกเข่าลงตรงหน้าอ้อน แล้วแหวกขาอ้อนออกแล้วจัดการบรรจงเลียหีอ้อนทันที อ้อนตกใจสะดุ้งเฮือก ปนอาการเสียวแต่ก็ไม่กล้าห้ามเพราะกลัวเพื่อนจะโกรธ เอ้เลียหีอ้อนได้สักพัก อ้อนก็เริ่มมีอารมณ์ กำลังจะกดหัวเอ้ให้แน่นเข้าแต่ก็ต้องหยุด เพราะแม่เอ้เดินออกมาจากบ้าน "สองสาว เดียวแม่ไปซื้อของที่ปากสอยเดี๋ยวนึงนะ" แล้วแม่ก็เดินออกนอกประตูไปเหมือนไม่มีอะไรเกินขึ้นทำให้อ้อนรู้สึกแปลกใจอย่างมาก แต่ก็ยังอารมร์ค้างอยู่ และดูเหมือนว่าเอ้จะรู้ใจเริ่มเลียต่อ ครั้งนี้เอ้เลียจนอ้อนขึ้นสวรรค์ไป แล้วทั้งคู่ก็นั่งคุยกัน พอเสื้อผ้าเริ่มแห้งเอ้ก็แต่งตัวให้อ้อน แล้วอ้อนก็ขอตัวกลับบ้าน เอ้ก็เดินไปส่งอ้อนที่หน้าประตูทั้งที่ยังไม่ได้ใส่อะไรแม้แต่ชิ้นเดียว เป็นครั้งแรกของเอ้จริงๆที่ ได้แก้ผ้าโชว์หน้าบ้านตัวเอง แล้วเอ้ก็มาใส่เสื้อผ้าแล้วก็เข้าบ้านไปอาบน้ำล้างตัว