ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เครียดมากเลยครับ ชาวยแนะนำหน่อยซิ

เริ่มโดย yamazakikab, มิถุนายน 15, 2011, 09:23:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yamazakikab

อยู่อพาตเม้นแห่งหนึ่ง เค้ามีกฎห้ามเลี้ยงสัตว์ แต่ผมแอบเลี้ยง เค้าจับได้ ให้ย้ายออกสิ้นเดือน

แต่ผมไม่อยากออกเลยอ่ะ คือเข้าใจว่ากฎคือกฎ แต่หอนี้คุ้มค่ากับเงินที่เสียไปมาก

ถ้าผมออกไปแล้ว สองสามเดือนกลับมาอยู่ใหม่ มันจะน่าเกลียดไปไหม แล้วพี่ว่าน่าจะกลับมาอยู่ได้หรือเปล่า

ช่วยชี้แนะทีครับ ปวดหัวมากๆตอนนี้ จะระเบิดละ