ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาจารย์..ยะเด็ด..ตอนที่ 4  สายสมร

เริ่มโดย darky, มิถุนายน 16, 2011, 12:19:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darky

4) สายสมร
ต้นภาคเรียนที่ 2 คณะนักเรียนขอจัดไปทัศนศึกษา จำนวนนักเรียนไปกันสามคันรถ ร้อยคนเศษ แรกเริ่มผมไม่มีชื่อร่วมคณะไปด้วย เผอิญจำนวนอาจารย์ที่ต้องควบคุมรถไม่พอ ผมจึงต้องรับหน้าที่ควบคุมรถคันที่ 3 นักศึกษาหญิงล้วน
รถเคลื่อนจากต้นทางราวทุ่มเศษๆ ความสนุกตรึกครืน ร้องรำทำเพลงกันเสียงดังลั่น แล้วค่อยเบาบางลง จนราว สี่ทุ่ม สงบเสียง ไฟรถดับสนิท
ผมนั่งคนเดียวตอนเบาะท้ายสุดของรถ กะจะหลับให้เต็มที่ ตอนเวลาประมาณห้าทุ่มเศษ มีเด็กสาวชื่อสายสมร เดินมาเข้าห้องน้ำ เธอเป็นคนสวย ผิวขาว ผมตรงยาว แต่มัดผมไปทางข้างหลังเผยให้เห็นคอยาวระหง ตาคม จมูกปากได้สัดส่วน สูงพอ สมควร เธอใส่เสื้อยืดสีเข้มเป็นลายเส้นเล็กๆ คอวีแขนสามส่วน ค่อนข้างรัดรูป กางเกงสีอ่อนๆ ไม่ใช่กางเกงยีนส์เพราะดูบางๆ พริ้วๆ ซึ่งเน้นให้เห็นหุ่นเธอได้ดีเลย หุ่นดีมาก ค่อนข้างเพรียวแต่ก็มีส่วนโค้งส่วนเว้าพอสมควร
ออกจากห้องน้ำ เธอเดินมาถึงที่นั่งผม แล้วยื่นมือเขย่าผม
"อาจารย์ขา ขอนั่งด้วยคน " ผมขยับที่ให้ แต่เธอขอนั่งด้านใน
ทั้งรถดูเหมือนหลับกันหมดแล้ว เหลือแต่ผมที่อารมณ์ค้างอยู่ และสายสมร ตอนนี้ในรถมืดสนิท มีเพียงแสงไฟจากรถที่วิ่งสวนทางมาเป็นพักๆ ผมมองไปที่สายสมร มั่นใจว่าเธอเองก็มีอารมณ์เหมือนกัน เพราะดูตาเธอเยิ้มๆ ครับ ทั้งผมและเธอนั่งมองตากันเงียบๆ สักครู่นึง ผมก็ใจกล้า ไม่กลัวแล้วว่า เธอจะว่าอะไร เอื้อมมือไปจับมือเธอเบาๆ ค่อยลูบไล้ไปบนหลังมือเธอครับ เธอไม่ขัดขืนครับ ไม่ชักมือหนีผมด้วย ได้แต่มองผมอย่างเดียว ผมรู้สึกเลยว่า ขุมขนบนหลังมือและปลายแขนเธอลุกชันขึ้นมา ผมเริ่มรุกไปที่ต้นขาเธอบ้าง เพราะใกล้ๆ กับมือเธอ คราวนี้เธอขยับมือมาจับมือผมแล้วครับ ผมหวั่นใจว่า เธอจะบอกให้หยุดและจะต่อว่าผม แต่เปล่าครับ เธอกลับจับมือผมให้ลูบต้นขาเธอครับ เธอใส่กางเกงผ้าบางๆ ไม่ใช่กางเกงยีนส์ เลยทำให้ผมรู้สึกถึงเนื้อหนังเธอได้มาก ผมตื่นเต้นมาก เจ้าหนูผมที่เมื่อกี้สงบลงไปตอนดูหนังช่วงท้ายๆ ตอนนี้มันกลับแข็งโป๊กยิ่งกว่าเมื่อกี้นี้อีกครับ ผมเริ่มรุกเร้าเธอมากขึ้นโดยลูบเนินสามเหลี่ยมลึกเข้าไปในร่องขา เธอนั่งนิ่ง หลับตาพริ้ม อ้าปากค้าง เลยทีเดียวครับ แล้วเธอก็โต้ตอบผมบ้าง เอื้อมมือขวามาลูบคลำเป้าผมครับ ผมสะดุ้งเล็กน้อย แต่รู้เลยว่านี่เป็นสัญญาณไฟเขียวแล้ว ผมโน้มหน้าไปจุมพิตริมฝีปากเธอ เธอจูบตอบ เริ่มจากริมฝีปาก แล้วก็ดูดลิ้นกันและกัน ทั้งเธอและผมสั่นพอๆ กัน แก้มเธอแดงก่ำน่ารักเป็นที่สุด มือขวาผมที่ลูบไล้ต้นคอและหลังหูเธอ เลื่อนลงมาลูบไล้นมเธอ พร้อมกับบีบเบาๆ เธอครางในลำคอเล็กน้อย มือซ้ายผมตอนนี้ลูบผ่านร่องเสียวหนักมือขึ้นๆ บางครั้งก็กดบี้บริเวณติ่งเสียวเธอ เธออ้าขาออกให้ผมทำเธอโดยสะดวก เธอเองก็รุกเร้าผมใช่ย่อย มือเธอทั้งลูบทั้งบีบควยผมจนตอนนี้มันแข็งแทบจะทะลุกางเกงวอร์มของผมออกมาแล้ว ผมค่อยๆ สอดมือขวาผมเข้าไปในชายเสื้อของเธอ สัมผัสผิวหน้าท้องที่นวลเนียนจนรู้สึกได้เลย เลื่อนขึ้นไปลูบที่เนินอกที่อวบอูมพอดีมือ ไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไป สักพักก็ล้วงมือไปทางด้านหลัง เพื่อจะปลดตะขอบราเธอ แต่ปรากฏว่าไม่ยักมี เธอกระซิบ
"ตะขออยู่ข้างหน้า"
ผมไม่รอช้า ปลดตะขอออก จากนั้นก็แหวกบราเธอออก ทั้งๆ ที่ยังมองไม่เห็น รู้สึกถึงหัวนมเธอที่ตั้งชันแข็งเป็นไต หัวนมเธอไม่ค่อยเล็กเท่าไหร่ ถูกใจผมเลย ผมลูบไล้เค้นคลึงทั้งนมและหัว นมเธออย่างเมามัน เธอปลดตะขอกางเกงของเธอ แล้วจับมือซ้ายผมสอดเข้าไป ผมลูบไล้อยู่ด้านนอกกางเกงในสักพักก็ถือโอกาสล้วงเข้าไปในกางเกงใน ไปถึงร่องเสียวที่ตอนนี้แฉะเยิ้มไปหมด เธอครางเบาๆ พร้อมกับอ้าปากค้างสลับกับกัดริมฝีปากตลอดเวลา เธอเองก็ไม่ยอมแพ้ รุกเร้าผมตลอดเหมือนกัน
แต่แล้วเธอก็หยุดรุกผม ถอนมือออกไปครับ ผมงงเล็กน้อยสงสัยว่า ทำไมเธอถึงหยุด แต่ยังไม่ทันจะเอ่ยปากถาม เธอก็ถอดทั้งกางเกงและกางเกงในลงไปกองที่เท้า ให้ผมได้เห็นเนินสามเหลี่ยมที่อวบอูมนิดๆ และขนบางๆ ครับ อารมณ์เธอคงกระเจิงห้ามไม่หยุดฉุดไม่อยู่แล้วล่ะครับ ผมดีใจมากและคิดว่าเธอคงเซ็กส์จัดน่าดู ผมเล้าโลมได้ง่ายขึ้น ใช้นิ้วกลางทั้งรูดทั้งแหย่เข้าไปในร่องหลืบสลับกับสะกิดติ่งเสียวด้านนอก
เธอตาปรือกัดฟันกรอดๆ หายใจแรงขึ้นๆ พักนึงเธอคงทนทรมานไม่ไหวแล้ว เธอก็หันมา พยายามจะถอดทั้งกางเกงและกางเกงในผมออกเหมือนกัน ผมไม่รอช้าครับ ขยับตัวและช่วยเธอถอดออกลงไปกองที่เท้าเหมือนกัน ควยผมขนาดยาว ใหญ่ ผุดออก มาสะบัดจนน้ำที่เยิ้มเหนียวตรงปลายหัว หยดไปโดนแก้มเธอเลย เธอเอื้อมมือมาจับของผมรูดขึ้นลงเบาๆ พร้อมกับเอานิ้วโป้งคลึงบริเวณหัวลึงค์ ผมทั้งเสียวทั้งตื่นเต้นจนแทบจะแตกเลยทีเดียว แต่ผมก็ยังอั้นไว้อยู่ เธอลุกจากที่นั่งพลิกตัวมาหาผม แล้วก็จะขึ้นมานั่งคร่อมผมแล้วก็ครับ เธอกระซิบถามผม
"มีถุงยางหรือเปล่า" ผมส่ายหัวครับ ผมเคยพกถุงยางติดตัวบ้างบางครั้งแต่ไม่ใช่คืนนี้ครับ ใครจะไปคิดว่าจะมีอะไรแบบนี้เกิดขึ้นล่ะ
เรามองหน้ากันแป๊บนึง แล้วเธอก็พูดว่า
"(แล้วจะให้หยุดแค่นี้เหรอ"
ผมก็ไม่อยากหยุดเหมือนกัน ปล่อยให้หนีไปง่ายๆ ได้ไง แล้วเธอก็ค่อยๆ ลดตัวลงมาคร่อมทับลงตักผม ควยของผมเสียบเข้าไปกับร่องหีของเธอที่คับแน่นสุดๆ เธอถึงกับขมวดคิ้ว อ้าปากค้าง ครางอย่างลืมตัว ผมต้องกดหัวเธอลงมาจูบเลยครับ กลัวเสียงครางจะทำให้คนในรถได้ยิน เราหยุดขยับกันชั่วครู่
"(มันแน่นมาก ตื้อตันไปหมด"
"(ตอนดาเสร็จดาครางเสียงดังมั้ย" เธอทำหน้างงๆ
"(แล้วตอนเสร็จมีใครไม่ครางบ้างล่ะ" เธอหน้ามุ่ย
"แล้วไมเพิ่งมาคิดได้ตอนนี้ล่ะ ไม่รู้ล่ะ ไม่เอาออกแล้วด้วย" เธอยิ้มแบบงอนๆ แล้วเราก็เริ่มกันต่อในท่าเดิม ผมรูดยางยืดมัดผมเธอ แล้วสยายผมเธอออก ดูเซ็กซี่มาก เธอทั้งโยกทั้งร่อน และขย่มทับตอของผมอย่างเมามัน หัวเหน่าเธอบี้กับหัวเหน่าผม ผมอยากเห็นนมเธอจะเด้งดึ๋งเร้าใจแค่ไหน
ผมเลิกเสื้อเธอขึ้นไป เธอยกแขนขึ้นเพื่อให้ถอดง่ายๆ เธอกำลังจะถอดเสื้อผมบ้าง แล้วก็กลับมาโยกขย่มควยผมต่อ แรงขึ้นๆ จนเสียงกระทบตักผมดังขึ้นเรื่อยๆ เต้านมกลมกลึงนวลเนียนโยกขึ้นโยกลงชวนขยำขยี้นัก ผมทั้งจูบทั้งดูดหัวนมสลับไปมาทั้งสองข้าง มือก็ขยำขยี้ที่แก้มก้น และสอดนิ้วลากผ่านตรงร่องก้น บี้ปลายนิ้วตรงรูก้นวนไปมา เธอคราง อา.อา.พร้อมกับหอบหายใจแรง เสียงดังแข่งกับเสียงรถที่วิ่งสวนมาเป็นระยะๆ
เธอเหวี่ยงอัดตัวเธอเข้าหาผมหนักขึ้นๆ มือขยำจิกไปบนไหล่ผมจนรู้สึกเจ็บ แขนเกร็งหลังเหยียดตรงแอ่นหน้าท้องมาจนชนตัวผม ทั้งเต้านมและใบหน้าแดงเรื่อไปหมด ปฏิกิริยาของเธอทุกอย่างทำเอาผมแทบคลั่งจนอยากจะลุกขึ้นไปเป็นฝ่ายเอาเธอแทน เธอใกล้จะเสร็จแล้วครับ เธอก้มหน้าลงมาจูบปากดูดลิ้นผมหนักหน่วง แล้วเธอก็ขย่มกระแทกผมสุดแรงอีก 3-4 ครั้งรอบสุดท้าย ช่องหลืบเธอทั้งบีบทั้งตอดควยผมตุบๆๆ อย่างแรงจนน้ำแทบแตก เสียงครางอู้อี้ในลำคอได้ยินถนัดชัดหูผมเลย เธอเสร็จรอบแรกแล้ว
เธอละจากปากผม หายใจหอบตัวโยนเลยทีเดียว เม็ดเหงื่อเล็กๆ ผุดขึ้นตามใบหน้าและลำตัวของเธอ แสงไฟจากภายนอกส่องลอดเข้ามากระทบตัวเธอแวววาว ดูเซ็กสุดๆ เธอตาปรือยิ้มกริ่มอย่างมีความสุข แล้วก็ถามผม
"อาจารย์เสร็จมั้ย"
"(ยังเลย แค่เห็นหนูเสียวเกร็ง อาจารย์ก็พอแล้ว ดีใจมากเลย ที่ได้เอาหนูวันนี้" เธอยิ้มแล้วทุบหัวผมเบาๆ
"หนูเสียวมาก ไม่เคยเเสียวมากขนาดนี้มาก่อนเลย "
เราจูบกันอย่างดูดดื่ม แล้วค่อยคุยต่อ
"หนูเคยทำอะไรนอกสถานที่แบบนี้มั้ย" เธอส่ายหัว
"ไม่เคย..ครั้งแรกเลย..ทั้งตื่นเต้นทั้งเสียว. กลัวคนอื่นเห็นไปหมด"
"(แหมแต่เมื่อกี้โยกตัวซะจนรถส่ายใหญ่ไปทั้งคันเลยเชียวนะ"
"(บ้า" สายสมรทุบอกผมอึกๆๆ ยิ้มเขินๆ หน้ากลับแดงขึ้นมาอีก
ผมไม่รอช้า เริ่มรุกเร้าเธอต่อ ก็ผมยังไม่เสร็จนี่ ผมพร่ำจูบเธอไปทั้งหน้า ไซ้ไปตามซอกคอ ซอกหู เลื่อนมาที่ร่องอก และเต้าทั้งสองข้าง วนอยู่สักพักเธอก็เริ่มขยับโยกตัวขึ้นลงๆ ทีละนิดๆ เรายังไม่ได้ถอนตัวออกจากกันเลย ผมนัวเนียที่อกเธอสักพักก็หยุด ผมเอนตัวนอนพาดไปหาเบาะฝั่งตรงข้าม ปรับเบาะให้เอนจนสุดแล้วนอนหงายพาดข้ามเบาะเลยครับ เธอรู้งานดีเหลือเกิน ขึ้นคร่อมตัวผมกลับหัวกลับหางในท่า 69 เราทั้งคู่ต่างผ่ายต่างละเลงทั้งลิ้นทั้งปาก ไม่มีใครยอมแพ้ใคร ผมเสียวมาตั้งนานแล้วแต่ก็พยายามกั้นไว้ เผื่อจะเสร็จพร้อมเธอรอบสอง เธอก็ไม่ลดละ โยกเอวบดโหนกนูนกับปากผม ลิ้นผมทั้งตวัดทั้งแหย่ สลับกับดูดติ่งเธอ เธอร้องเลยครับตอนถูกผมดูด ผมเลยทั้งดูดทั้งเม้มปากกับติ่งเสียวเธอหนักๆ จนเธอทนไม่ไหว หยุดอมควยผมไปแล้ว เธอบอกผมพอๆ เดี๋ยวจะเสร็จอีก ผมไม่ยอมครับ ยังขัดขืนเธอดูดต่อไป จนเธอร้องฮื้อๆๆๆ เกร็งมือหยิกหน้าขาผมจนรู้สึกแสบเลย เธอเสร็จไปอีกรอบหนึ่งแล้ว พอเธอเสร็จผมไม่รอช้าแล้วครับ ผมขยับตัวลุกขึ้นคร่อมเธอด้านหลัง จะเอาเธอในท่ากวางเหลียวหลัง เธอจัดท่าทางสอดคล้องกับผมโดยไม่ต้องเอ่ยปาก ผมค่อยๆ อัดควยผมเข้าหีเธอไปช้าๆ เธอสูดปากครางเลยทีเดียว แล้วผมก็เริ่มโยกเอวผมเอวเธอหากันเริ่มจากช้าๆ เนิบๆ แล้วเร็วขึ้น แรงขึ้น สะโพกเธอผายได้รูปช่างพอดีมือผมอะไรแบบนี้ มือข้างซ้ายผมเอื้อมไปบีบเค้นเต้าเธอทั้งสองข้าง สลับกับเอาปลายนิ้วเขี่ยบี้หัวนมแรงๆ อย่างไม่กลัวเธอเจ็บ ผมอัดกระแทกเธอแรงขึ้นๆ ซอยยิกๆๆ จนหน้าขาผมกระแทกก้นเธอดังพั่บๆๆๆ ผมเสียวจนใกล้จะเสร็จแล้ว
"อาจารย์ เสียว เสียวมากเลย"
เธอไม่ตอบ แต่เหมือนรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้น เธอโยกตัวมาอัดรับจังหวะผม แล้วก็เอามือเธอไปเขี่ยติ่งเสียวด้วย ผมจะทนไม่ไหวอยู่แล้ว โน้มลงไปนอนบนหลังเธอ จูบดูดไซ้ซอกคอซอกหูเธอ เธอหันหน้ารับกับผมตลอด ผมทั้งโยกทั้งอัดกระแทกโหนกเธอ 4-5 ครั้งสุดแรงเกิด แล้วน้ำผมก็แตกฉีดพุ่งเข้าไปในตัวเธอ พร้อมกับครางเฮือก ร่องหีเธอตอดตุบๆๆ รับควยผมอย่างดี เธอครางเบาๆ แล้วหอบตัวโยนอีกรอบตามหลังผมมาติดๆ พอเสร็จรอบนี้ เราเพลียกันมากเลย
เราต่างคว้าเสื้อผ้ามาใส่กัน โดยไม่ได้ใส่ชั้นในกันเลย เพราะผมขอแลกกันกับเธอ เราผล็อยหลับไปตอนไหนไม่รู้ จนถึงรุ่งเช้า
   กดให้ด้วย ถ้าถูกใจ