ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตราบเท่าที่ยังมีชีวิต ตอนที่ 2 (copy) (เมื่อผมมีความสุข ภาค 2 )

เริ่มโดย ~De[@]tH_[N]oTe~, กรกฎาคม 04, 2011, 07:15:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

~De[@]tH_[N]oTe~

เจ้าของบทประพันธ์ Adslman เครดิต anot

ตอนที่ 2 ความลับที่ไม่เป็นความลับ

พอสาเห็นหน้าผมก็บอกให้อ้อยเข้ามาสานต่อความเสียวต่อจากเธอ...อ้อยรีบขยับนอน หงายข้างๆสา...แหกขาอ้ารูหีเปียก เยิ้มกลีบในสีแดงสดออกกว้าง...ส่งสายตาเชื้อเชิญผมให้มาลิ้มรสร่องสวาทอันโอชะ ของเด็กสาวมัธยมไร้เดียงสาแต่ไม่ไร้ลีลา...วันนี้ผมจะได้ลองเย็ดเด็กสาวในชุด นักเรียนด้วย...ผม เกิดความ ตื่นเต้นสุดจะรอช้าได้
ท่อนลําเริ่มแข็งอย่างรวดเร็วอีกครั้ง...เพียงแค่เห็นหีเด็กมัธยมต้นเท่านั้น... จัดแจงจับหัวควยที่ยังเปียกน้ำหีสาประคองจ่อที่ปากรูหีน้องสาวเขี่ยเบาๆ 3 – 4 ครั้งก่อนดันมันเข้าไปช้าๆจนหยุดที่ครึ่งลำควย...อ้อยต้องการให้ผมดันเข้ามา อีกเธอพยายามดันตัวเข้ามาหาให้รูหีรีบกลืนควยให้ มิดเร็วๆ...ผมกดท่อนเนื้อสวนเข้าหาช่องสวาทสวยนั่นจนหายเข้าไปมิดด้าม....อ้อย ร้องครางอย่างกับคนละเมอเพ้อพก...มือไม้ไขว้คว้าตัวผมโน้มกอดจูบด้วยความพึงพอ ใจ...อกผมทับบนเต้าหน้าอกลูกย่อมๆ...เสื้อนักเรียนเปียกชุ่มไปด้วยหยาดเหงื่อยับ ยู่ยี่ไปหมด...กระโปรงถูกเลิกขึ้นไปกองที่เอว...กางเกงในเนื้อลื่นสีชมพูถูกถอด ออกไปกองกับถุงเท้านักเรียนสีขาว...อึ๊ก...ในโพรงหีของน้องสาวมันคับรัดควยกว่า ของสาซะอีก...แบบนี้มันส์สุดยอด...
"โอ๊ยยย...พี่ขา...ควยของพี่แน่นเต็มหีไปหมด...อ๊อยยย...ซีดสสส..."
"...อาาาา...อูย...หีของอ้อยยังฟิตไม่เปลี่ยนแปลงเลยจ๊ะ...น้องรักของพี่..."
รูสวาทของน้องสาวตอดรัดหนึบๆผมต้องหลับตากัดฟันเสยควยเข้าออกช้าๆ...ความที่ ลิ้มลองเครื่องเพศของสามาก่อนหน้า...พอมาเจอรูหีเล็กๆที่คับดุ้นควยดีกว่า...
ทำให้อารมณ์เงี่ยนหีของผมพุ่งขึ้นถึงขีดสุดออกแรงโยกบั้นเอวเย็ดหีน้อง สาวอย่างถี่ยิบราวกับจะมาระบายอารมณ์ที่มันคั่งค้างให้ออกไปซะที...พร้อมใช้ มือคลึงเคล้นหน้าอกอย่างหนักหน่วงชนิดไม่กลัวอ้อยจะร้องว่าเจ็บ...
"พี่จ๋า...อ้อยเสียวเหลือเกิน...อูยย...ช่วยอ้อยด้วยยย...หีน้องแหกแล้วววค่า...พี่ จ๋า...อ้อยมันส์หีจัง...พี่มันส์ควยมั้ยคะ?..."
อ้อยตวัดขาเกี่ยวรัดขาพี่ชายคู่สวาทสุดที่รักของเธออย่างแน่นหนา....ทั้งเอว ทั้งก้นเด้งเข้าหาพร้อมกับส่ายร่อนด้วยความต้องการให้ผมกระเด้าเย็ดอย่าง เต็มที่
"โอววว...ควยพี่ร้อนเหลือเกิน...หีอ้อยอุ่นดีจัง...ลื่นควยมากด้วย...อาาาาา...พี่ มันส์มากจ๊ะ..."
"อืมมมม...แบบนี้สิคะ...ถึงจะเรียกว่าเย็ดกัน...พี่กับน้องเย็ดกันเอง...อ๊าาาา...น้อง แหกหีให้พี่เย็ด...โอ้ยยย...น้ำอ้อยออกเยอะมั้ยคะ??...บอกอ้อยหน่อย..."
"...เยอะมากจนควยลื่นไหล...น้องจ๋า...ใช่แล้ว...น้องพี่สวยน่ารักอย่างงี้...จะ ให้ตกไป เป็นของคนอื่นได้ไง...หน้าอกอ้อย...หีอ้อย...ตูดอ้อย...เป็นของพี่คนเดียวเท่านั้น... อ๊ากกกก...อูยยยย..."
ผมขบเขี้ยวเคี้ยวฟันกรอดพลางจับท่อนขาของอ้อยวางพาดบนหัวไหล่....บั้นท้ายเด็ก น้อยวัย 13 ลอยเด่นพร้อมแคมหีโหนกนูนอ้ากว้างด้วยรับท่อนเอ็นเข้าไปจนมิดแท่ง...น้ำหีหล่อ ลื่นยังไหลออกมาจากปากรูหีไม่หยุด....ผมคำรามลั่นส่งแท่งควยแข็งกระแทกเย่อ โพรงแคมเสียวอย่างไม่คิดชีวิต...
"อืมมม...อ้อยจ๋า...ขมิบหีหน่อยสิจ๊ะ...มันจะได้ครูดควยแน่นๆ...โอวววว..."
น้องสาวโอบคอผมเข้ามาโน้มจูบ...ท่อนขาทั้ง 2 ตวัดเกี่ยวแผ่นหลังผมแน่น...สาพลิกตัวช่วยดูดหน้าอกอ้อยช่วยปลุกเร้าอารมณ์ เปลี่ยวให้อีกแรง....อ้อยทนไม่ไหวร้องเรียกให้ขยับเอวซอยเย็ดหีให้หนักหน่วง ยิ่งขึ้นกว่านี้อีก...ถึงอากาศในห้องจะไม่ร้อนแต่เหงื่อของเราทั้ง 3 กลับไหลออกโทรมกาย...ผมมัวเมาในอารมณ์หื่นกามรีบส่งดุ้นควยมุดเข้ามุดออกรูหี สวาทที่ถึงแม้จะน้ำหล่อลื่นขับออกมามากแต่ก็กระชับแน่นสุดจะบรรยาย...มันทั้ง บีบทั้งรัดเรื่อยไปตลอดแท่งควยจนรู้สึกร้อนฉ่า...ผมกับอ้อยเด้งร่างส่งควยหี เข้า ปะทะกันอย่างเผ็ดร้อนแบบไม่มีใครยอมใคร...อ้อยตัวสั่นพั่บๆ...ร้องครางกระเส่า ดังไม่ขาดระยะ...สาตอนนี้นอนตะแคงตัวมองพวกเราพี่น้องบรรเลงเพลงเย็ดควยหี อย่างถึงพริกถึงขิงส่งเสียงครางซี๊ดซ้าด...ขณะใช้นิ้วกรีดเขี่ยรูหีสะกิดเม็ด แตดเสียว ตัวเอง...ร้องครางซีดส์สสสตามเบาๆ...อีกมือขยุ้มบีบเต้านมขาวผ่องอันอวบอั๋น...ใบ หน้าค่าตาและแก้มแดงซ่านด้วยเพลิงราคะที่ยังไม่มอดดับง่ายๆ...เล็บของอ้อยจิก ต้นแขนผมจนเป็นรอยแดงและเธอก็บอกด้วยเสียงแหบพร่าจนแทบจะไม่ได้ยิน...
" อูยยย...พี่ขา...มาให้อ้อยกระเด้าควยบ้าง...น้องขอเถอะพี่...เร็วเข้า...ซีดสส...อ้อย ใกล้น้ำแตกแล้วค่ะ..."
ผมได้ฟังจึงรีบสนองศรัทธาน้องสาวดึงควยออก จากรูและนอนหงายพลิกหน้าดูดนมสาที่เธอเอามาป้อนให้ถึงปากถึงลิ้น...ผมแยงลิ้น ละเลงหัวนมเวียนทั้ง 2 ข้างจนสาเม้มปากขบฟันแน่นร้องซี๊ดซ้าด...ส่วนอ้อยแลบลิ้นโมกควยผมก่อนพลิกตัว ขึ้นคร่อมร่างพี่ชายแสนรัก...
"...มาค่ะ...อ้อยจะขย่มให้น้ำหีน้ำควยทะลักกันไปเลย..."
พูดจบอ้อยขึ้นคร่อมหว่างขาผมจับเจ้าเอ็นตัวร้ายจ่อที่ปากรูและเอาหีสวมใส่ลง มาทันที...
ผมกับอ้อยร้องครางออกมาเกือบจะพร้อมกัน รูหีสุดอร่อยของน้องสาวค่อยๆกลืนแท่งควยพี่ชายเข้าไปจนมิด...ไม่นานอ้อยออก แรงกระแทกหนอกหีบดอัดควยผม มือของเธอจับที่หัวเข่าของตัวเอง...นั่งยองๆกระเด้าควยอย่างเหมาะเจาะเสียงดัง แจ๊ะๆๆเพราะความลื่นไหลในช่องรู...น้ำเมือกสวาทขับออกมาเคลือบผิวควยและหยดลง มากองที่กลุ่มขนหมอย...สาลุกคลานไปข้างหลังอ้อยแลบลิ้นเลียหีจาก ข้างหลังบางทีก็แลบเลียถูกท่อนเอ็นไปถึงพวงกระโปกผม...อ้อยโน้มตัวจูบปากแลก ลิ้นกับผมอย่างดูดดื่มเป็นที่ป่วนปั่นในอารมณ์ของเรา 2 คนพี่น้อง...แก้มก้นเด็กสาวเด้งขึ้นเด้งลงปะทะหน้าขาผมดังปั่บบบบตามแรงเย็ด สมสู่กันของพี่และน้อง...หน้าอกลูกน้อยสั่นไหวไปมา..เส้นผมสะบัดบานสยายตาม แรงกระเด้าเย็ด...ต่อมาไม่นานผมใกล้จะน้ำแตกร้องครางลั่นแข่งกับน้องสาวพร้อม ใช้มือบีบขยำเต้านมอย่างแรง ...
"...อ๊าาาา...พี่สา...หนูเสียวจัง...แยงรูตูดลึกๆก็ได้ค่ะ...พี่จ๋า...อูยยยยย...อื๊อออ ...เจ็บจังเลย..."
สาคงจะเอานิ้วเล่นกับรูก้นของอ้อยละสิ...อารมณ์เงี่ยนคงทำให้จิตใจของอ้อย เตลิดเปิดเปิงฉุดรั้งไม่อยู่ต้องปล่อยให้สาทําอะไรก็ได้ตามใจอยาก...ผมกับอ้อย ประกบปากแลกลิ้นจูบกันอีกด้วยความหื่นกระหายและร้อนแรงในเพลิงกาม...อ้อยเริ่ม จะขย่มหีเย็ดควยช้าลง...ทั่วร่างของเธอเกร็งสั่นเทา...รูหีเริ่มขมิบตอดควยเร็ว ขึ้น...แน่นขึ้นและ น้องสาวสุดที่รักของผมก็ร้องครางดังลั่นห้อง...ออกแรงเย็ดควยเพิ่มขึ้นจนตัว โยนเป็นการส่งท้าย...
"อูยยย...ไม่ไหวแล้ว...น้ำจะแตกแล้ววว...อาาาา...พี่ขา...ช่วยอ้อยด้วยยยย...น้ำหีจะออก ...โอววววว...โอ้ยยยย...ทะ...ทน...ไม่ไหว...อื๊อออออ...กรี๊ดดดด..."
"ออกมาเลยอ้อย...แตกออกมา...พี่จะไม่ไหวแล้วเหมือนกัน...โอววว...เสียวควยจริงๆโว้ย ยย...เย็ดหีน้องสาว...มันมันส์จริงๆ..."
และร่างของ 2 เราพี่น้องต่างผวาเข้าโอบกอดกันสุดแนบแน่นอย่างกับนัดหมายกันมาก่อน...
น้องสาวจอมร่านขี้เย็ดโยกบดรูหีไม่กี่ครั้ง น้ำกามและนํ้าหีอุ่นๆก็พุ่งกระฉุดปะทะกันในโพรงหีจนผมและอ้อยสะดุ้งสุดตัว กันทั้งคู่สูดปากครางออกมาพร้อมกันอีกครั้ง...
น้ำควยชุดแล้วชุดเล่าพุ่งกระฉูดออกจากควยจนหยดสุดท้าย...มันร้อนวาบไปหมดทั้ง แท่งควย
อ้อยหลับตาซบตัวนอนทับผมเพราะหมดเรี่ยวหมดแรง...แต่จากนั้นไม่นานเราพี่น้อง ช่วยกันจับตัวสามานอนหงายเหยียดยาว...ช่วยกันดูดเลียหน้าอก...แทงลิ้นเลียเม็ด แตด...นิ้วแยงแคมหีและรูประตูหลังจนสาหลั่งน้ำหีเสียว หวานๆออกมาให้ผมและอ้อยแบ่งกันดื่มเลียเข้าปาก...จากนั้นเรา 3 คนนอนแก้ผ้าคุยกันอย่างมีความสุขจนได้เวลาที่ผมใกล้จะไปทำงาน...สากับอ้อยจึง ชวนผมเข้าไปอาบน้ำด้วย...และในห้องน้ำผมยังอดไม่ได้ที่จะกอดรัดฟัดเหวี่ยงจับ โน่นล้วงนี่กับ 2 สาวจนเกิดอารมณ์เงี่ยนขึ้นมาอีกเลยต้องออกแรงเย็ดกันต่อในห้องน้ำจนน้ำหีน้ำ ควยกระฉูด ออกมาอีกคนละครั้ง...และก่อนกลับสากับอ้อยขอยืมเสื้อยืดผมคนละตัวใส่กลับบ้าน เพราะเสื้อนักศึกษาและเสื้อนักเรียนมันเปียกเหงื่อและยับยู่ไปหมดแล้ว...แน่ นอนว่ากางเกงชั้นในที่เปียกน้ำหล่อลื่นจนแฉะเป็นคราบดวงใหญ่นั่น...2 สาวไม่ได้ใส่กลับแน่ๆ...แต่พากันฝากเอาไว้ที่ห้องผมก่อน...แถมบอกแบบทีเล่นที จริงว่าเอาไว้ให้ดมกลิ่นน้ำหีเพื่อจะได้ไม่ลืมรสสวาทที่พวกเธอมอบให้ผม...หึ หึ...เอาเก็บไว้ดมกลิ่นหีสาวๆ เล่นสักคืนแล้วค่อยซักคืนให้ละกันแต่คงจะตากไว้ข้างนอกไม่ได้เดี๋ยวเกิด เรื่องยุ่ง...ผมแต่งตัวและล๊อคห้องออกไปทำงานที่ร้านด้วยร่างกายที่เบาหวิวราว กับบินได้และอารมณ์อันปลอดโปร่งสุดแสนจะเบิกบานใจยิ่ง...

17 มิถุนายน 2548

วันนี้พี่รหัสส่วนใหญ่จะเริ่มรับนักศึกษาปี 1 เป็นน้องรหัสกันแล้ว...สำหรับฝนไม่ต้องเป็นฝ่ายมาหาไอ้เชนหรอก...เจ้าเพื่อนตัว ดีของผมมันรี่ไปหาฝนเองเลย...แถมยังหาโอกาสจะชวนฝนไปเที่ยวอีก...ไอ้สัด... รู้จักฤทธิ์เดชเด็กสาวเขี้ยวเสน่ห์ลูกพี่ลูกน้องคนนี้น้อยไปซะแล้ว...แถมไม่มี ทางที่พี่แคทจะยอมอยู่เฉยง่ายๆแน่เพราะเธอหวงน้องสาวอย่างกับอะไรดี...ส่วนผม ยังไม่เห็นแม่ทอมบอยนักเทควันโด้นั่นมาหาเลย...แบบนี้คงจะไม่รู้หรือว่ารู้แต่ ไม่สนใจตั้งแต่แรกกัน??...ไม่สิ...ไม่มีทางเป็นไปได้ที่เธอคนนั้นจะไม่รู้ว่าผม คือว่าที่พี่รหัส...นึกแล้วน่าหงุดหงิด...เวลาผ่านมาตั้งอาทิตย์หนึ่งแล้วนะ...ถ้า เธอไม่ใส่ใจ...งั้นวันนี้คงไม่มาอีกสิ...แต่ทว่า...บางทีคนที่เราไม่นึกว่าจะเจอ สุดท้ายก็มาเจอกันจนได้...เมื่อเลิกเรียนวิชาคาบสุดท้าย...ผมเดินลงบันไดมาเป็น คนสุดท้าย...เพราะต้องถือไมโครโฟนที่อาจารย์ใช้เอาไปคืนเจ้าหน้าที่ของห้อง คอมพิวเตอร์ชั้นล่าง....มีเสียงผู้หญิงแต่ออกแนวห้าวๆดังมาจากข้างหลัง...
"เดี๋ยวก่อน...นาย!!..."
พอผมหันไปทางต้นเสียงก็ต้องแปลกใจเล็กน้อย...อ้าว?...สาวทอมคนนั้นน่ะเอง...โฮ่... เพิ่งบ่นถึงแหม่บๆ...โผล่มาทันทีเลย...อายุยืนๆๆ...ผมถามไปทั้งๆที่ในใจน่ะรู้อยู่ แล้วว่าหล่อนมาทำไมแถมมากับกุ๊กด้วย...เป็นคู่ทอมดี้กันจริงๆหรือเนี่ย??... เพราะเห็นติดหนึบกันแจเลยไปเจอที่ไหนจะต้องเห็น 2 คนนี้อยู่ด้วยกันเสมอ...
"...นายใช้ชื่อรหัส ท่านนายพลสินะ?..."
"...ใช่...ทําไมหรือ??..."
"...เราได้ชื่อรหัสนี้..."
...สีหน้าแววตาและน้ำเสียงของเธอดูเฉยๆเหมือนไม่ค่อยให้ความสำคัญสักเท่าไหร่ เลย...
"...งั้นหรือ??...แล้วทำไมเพิ่งจะมาละ??...คงไม่ได้เข้าใจผิดนะว่าน้องต้องมาหาพี่ ...ไม่ใช่พี่ไปหาน้อง..."
".......ถ้าเป็นคนอื่นเราคงจะมานานแล้ว....แต่นี่เป็นนาย..."
โห??...เรียกเราว่านาย...นี่อย่างกับเรียกเพื่อนเล่นหรือพูดกับคนแปลกหน้าเลยนะ ...ผมชักจะมีอารมณ์ฉุนกึกขึ้นมาบ้างแล้ว...
"ทำไม...พี่ทําไมหรือ?...อ๋อ...เธอคงจะไม่ชอบที่มีพี่รหัสเป็นผู้ชายสินะ...ใช่มั้ย ละ??..."
"...รู้ก็ดีแล้วนี่...แต่นายรีบเซ็นชื่อซะ...ฉันจะได้ไปซ้อมกีฬา..."
อารมณ์โกรธของผมพุ่งพรวดเมื่อฟังถึงตรงนี้...อะไรของแม่นี่...ผมจะต้องเป็นฝ่าย ง้อขอเป็นพี่รหัสเธอหรือไงกัน??...ใหญ่มาจากไหนวะ...แบบนี้ต้องให้รู้กันซะบ้าง ว่าใครอาวุโสกว่า...ผมยังทำใจเย็นพูดกลับไป...
"...มาขอเป็นน้องรหัสเขาแล้วยังมาทำพูดจาแบบนี้หรือ?...ถ้าฉันไม่เซ็นให้เธอ ละ???..."
"...นี่นาย!!!...ฉันไม่มีเวลาว่างนักหรอกนะ..."
เด็กสาวทำเสียงแข็งพูดจาเอะอะโวยวายทันที...ทําให้ผมสะกดอารมณ์ไม่อยู่ต้องโต้ ตอบเธอกลับ
ไปอย่างเผ็ดร้อนเช่นเดียวกัน...
"ฉันก็ต้องรีบไปทำงาน...ไม่มัวมาเสียเวลาฟังรุ่นน้องที่ไม่มีสัมมาคารวะพูดจา อวดดีปีนเกลียวรุ่นพี่แบบนี้หรอก!!!..."
"เดี๋ยว...เดี๋ยวค่ะพี่..."
"...กุ๊ก..."
"พี่เซ็นให้เถอะค่ะ...จีเขาก็เป็นแบบนี้แหละ...คราวนี้กุ๊กขอสักครั้งเถอะนะคะ..."
กุ๊กรีบเข้ามาหย่าศึกปะทะคารมของว่าที่พี่รหัสกับน้องรหัส?...ผมยังมีโทสะอยู่ จึงกระแทกเสียงพูดต่อไป...เด็กสาวจอมห้าวทำท่าจะอ้าปากเถียงเหมือนกัน...
"...ถ้ารู้จักพี่รู้จักน้อง...พูดจาดีๆ...ถึงมาหาช้าก็พอจะหยวนๆกันได้หรอกนะ...นี่ อะไร...ไม่งั้นเขาจะมีรุ่นพี่รุ่นน้องเอาไว้ทำไมกัน??..."
"เชอะ!!...เออ...งั้นฉันไม่มีพี่รหัสก็ได้วะ...กุ๊ก...ไม่ต้องสนใจแล้ว...ไป!!..."
พูดจบแม่ทอมบอยสุดกร่างก้าวเท้าจะเดินจากไปแต่กุ๊กรีบกระชากแขนแฟน??กลับมา...
"...จีเงียบไปก่อนเลย!!...นะคะ...พี่...กุ๊กขอโทษแทนจีด้วย...พี่บอลอย่าถือสาเลยนะ คะ..."
ตอนแรกผมกะจะไม่เซ็นให้อยู่แล้วแต่พอเห็นรอยยิ้มพิมพ์ใจขอความกรุณาแกมอ้อน วอนและใบ
หน้าที่อิ่มเอิบน่ารักของกุ๊ก..ทำให้ผมเริ่มจะใจอ่อน...สุดท้าย...
"...นี่เห็นแก่กุ๊กนะ...ก็ได้...เอ้า!!....เธอน่ะ...ส่งมาสิ..."
จีเริ่มมีทีท่าฮึดฮัด...เฮ้ยๆๆ...อย่ามาเตะผมนะ...ฝ่ายกุ๊กคะยั้นคะยอให้จีรีบส่ง สมุดประจำตัวให้ผม.. .
เธอจึงยื่นสมุดเพลงเชียร์อย่างสะบัดๆ พร้อมปั้นทำหน้าบึ้งตึงมองผมตาเขียวปั๊ดเชียว...อือหึ...
แต่ถ้าดูๆไปก็น่ารักดีนี่นะ...แม่ทอมบอยคนนี้...ผมกลับชักจะชอบใจ...แอบยิ้มน้อยๆ ที่มุมปากและเปิดสมุด...พอเห็นชื่อในสมุดแล้วทำให้ผมต้องเงยหน้ามองเจ้าของ ชนิดที่ถ้ายื่นหน้าไปแนบติดหน้าเด็กสาวได้ก็จะทำ...ก่อนพูดแหย่คู่กรณี...
"...อื้อหือ...ชื่อกัลยาเหรอ??...ชื่อเพราะดีนะ...แต่ทําไมทำตัวไม่สมกับชื่อเลย ละ??..."
"...อย่ามายุ่งเรื่องของฉัน!!!...นายรีบเซ็นเร็วๆ..."
...แม้แต่สุ้มเสียงเธอยังออกแนวห้าวๆคล้ายเสียงผู้ชายมากจริงๆ...ผมจึงแกล้งพูด ยั่วประสาทจีต่อ
"...และถ้าเธอลดนิสัยห้าวๆลงคงจะน่ารักกว่านี้อีกเยอะ...มีหนุ่มๆมาชอบตรึมแน่ นอน..หึๆๆ..."
ผมก้มหน้าก้มตาพูดพร้อมเซ็นชื่อลงไปแต่แอบเห็นว่าสาวทอมบอยกำหมัดแน่นเชียว... สงสัยจะแค้นสุดๆ...ยังไงเธอก็ไม่กล้าทำอะไรผมหรอก..เพราะมีกุ๊กยืนจับแขนคอย คุมเชิงอยู่ใกล้ๆ...ก่อนผมจะส่งสมุดคืนให้
"...เอ้า!!...เอาไปให้พี่ๆคนอื่น...ลุง,ป้า.ปู่รหัสย่ารหัสเซ็นต่อ...จะได้ครบเถาของ เราซะที...และอย่ามัวแช่ปล่อยเวลาให้ผ่านไปนานละ...เดี๋ยวพี่ๆเขาจะไม่ยอมรับ เอา..."
จีรีบดึงสมุดในมือผมกลับด้วยใบหน้าบูดบึ้ง...ไม่ยอมพูดยอมจาอะไรอีกรีบเดิน ลิ่วจากไปทั้งชุด
กีฬา...แต่กุ๊กกลับมีใบหน้ายิ้มแย้มพร้อมพนมมือไหว้ผมอย่างนอบน้อมก่อนวิ่งตาม ไป...ผมมองตามพวกเธอทั้ง 2 คน...ฮึ!!...ทอมรู้จักงอนเป็นด้วยแฮะ??...เฮ้อ...แต่นี่ผมเซ็นชื่อให้ไปง่ายๆเพราะ พ่ายแพ้ให้กับความสวยน่ารัก...คำพูดที่อ่อนหวานนุ่มนวลและรอยยิ้มที่แสนจะสดใส ของกุ๊กแท้ๆเลย...นึกเสียดายนิดๆแฮะ...ผู้หญิงน่ารักๆแบบนี้ดันมีแฟนเป็นทอมซะ ได้...หึหึหึ...

17. น.
ที่หอ...ผมเปิดประตูออกมาในชุดทำงานเตรียมจะไปที่ร้านแต่ขอแวะกินข้าวเย็นก่อน ...พอดีกับเสียงเปิดประตูของห้องพักฝั่งตรงข้ามดังขึ้นพร้อมๆกัน...ผมทักทายเจ้า ของห้องเพราะเป็นรุ่นพี่ในคณะเดียวกัน...เธอคนนี้เรียนชั้นปี 3 อยู่ห้องเดียวกับพี่แคทและยังเป็นเอกเดียวกับที่ฝนเลือกเรียนอีกด้วย...
"...พี่แก้ว...จะไปร้านแล้วหรือครับ?..."
"จ๊ะ...พี่จะไปตรวจเช็คของที่เขามาส่ง...เพราะวันนี้พี่จ๊อดเขาไม่มาร้าน..."
พี่จ๊อดคือแฟนของพี่แก้ว...เป็นเจ้าของร้านที่รับผมเข้าทำงาน...อายุมากกว่าพี่ แก้ว
ตั้ง 5 – 6 ปีเพราะเรียนจบมานานแล้ว...พี่จ๊อดไปทำงานที่กรุงเทพเกือบ 4 ปี...พยายามรวบรวมเงินทุนมาเปิดร้านนมของตัวเอง...พี่บอกว่าทำงานที่ตัวเองเป็น เจ้าของมันมีความสุขจะตาย...ไม่ต้องถูกเจ้านายว่า...ทำงานแบบหามรุ่งหามค่ำ...นึก อยากจะหยุดพักเมื่อไหร่ก็ทำได้...เออ...ดีแฮะ...ผมเองก็อยากเป็นแบบพี่จ๊อด...
"...งั้นพี่ไปพร้อมกับผมเลยมั้ย??..."
"...ไม่ต้องหรอกจ๊ะ...เดี๋ยวเพื่อนพี่ไปส่ง..."
เพื่อนของพี่แก้ว??...งั้น..คงจะเป็นพี่...
ผมล็อคประตูห้องพร้อมถือหมวกกันน๊อคเพียงอันเดียว...และสาวรุ่นพี่ก็...
"อ๊ะ!!...เดี๋ยว...บอล..."
"...มีอะไรหรือครับ??..."
"คราวหน้าบอลจะพาผู้หญิงมาที่ห้อง...ช่วยเบาๆเสียงกันหน่อยนะ...ไม่งั้นเจ้าของ หอเขาจะว่าเอา..."
แค่ผมได้ยินพี่แก้วเตือนเท่านั้นแหละ...ก็ถึงกับต้องยืนอ้ำอึ้งตะลึงงันใบ้รับ ประทานเพราะไม่เคยคิดมาก่อนว่าจะมีคนล่วงรู้ความลับอันนี้ได้...อะ...อะ... เฮ้ย!!!...อะไรก๊าน??...นี่พี่แก้วรู้ด้วยหรือ??...ว่าวันก่อนผมและสากับอ้อย...ไอ๊ห ยา!!...ผมทั้งตกใจทั้งอับอายจนพูดอะไรแทบไม่ออก...ไม่กล้าสบตาพี่แก้ว...ได้แต่ หน้าซีดทำเสียงอึกอัก...มันเหมือนกับมีอะไรมาจุกอยู่ในปาก...จะทำไงดีวะ??...
"...เอ่อ...คือ..."
เมื่อเห็นผมไม่ตอบอะไรออกมา...พี่แก้วจึงพูดต่อไป
"...ถึงชั้น 4 นี้จะมีห้องเราแค่ 2 ห้องแถมยังอยู่ตรงข้ามไม่ได้ติดกัน...แต่มันใกล้จนได้ยินเสียงชัดเลย...บอลระวัง ไว้บ้างก็ดีนะ..."
"คะ...ครับ...ต่อไป...ผมจะระวังครับ..."
ผมรับคำเสียงเจื่อนๆ...ไม่สิคงไม่ใช่แค่เมื่อวาน...ก่อนหน้านั้นผมพาผู้หญิงใน บ้านมาเล่นกิจกรรมเซ็กส์หมู่ที่ห้องหอนี้กันตั้งหลายครั้ง...มีความเป็นไปได้ ว่าพี่แก้วจะต้องรู้และอาจจะได้...อึ๋ย...แย่แล้ว...คิดถึงตรงนี้เหงื่อทั่วหน้า ผมแตกซิกๆ...ทั้งแขนและขาเย็นเฉียบเลย...พี่แก้วล๊อคกุญแจห้องเสร็จ...เธอเอามือมา ตบบ่าผมเบาๆก่อนเดินก้าวลงบันไดไป...และดูจะเห็นมีรอยยิ้มนิดๆอีกด้วย...แต่ผม อาจจะคิดมากไปเอง...ไม่ได้...คราวหน้าต้องระวังแล้วสิตู...ไม่งั้นต้องซวยแน่ๆถ้า ทําอะไรโดยไม่คิดแบบที่ผ่านมา...โธ่...ความยุ่งยากรำคาญใจชวนปวดเศียรเวียนเกล้า มันเริ่มขึ้นตั้งแต่เปิดเทอมใหม่เลย...และจะมีเรื่องอะไรเกิดขึ้นอีกบ้างละ เนี่ย...บอลเอ้ย...