ตราบเท่าที่ยังมีชีวิต ตอนที่ 16 (copy) (เมื่อผมมีความสุข ภาค 2 )

ตราบเท่าที่ยังมีชีวิต ตอนที่ 16 (copy) (เมื่อผมมีความสุข ภาค 2 )

• 0 ตอบ
  • 7663 อ่าน
*

ออฟไลน์ ~De[@]tH_[N]oTe~

• Junior Member
  • 393
  • 618
  • ลอยไปตามสายลม
เจ้าของบทประพันธ์ Adslman เครดิต anot

ตอนที่ 16 แตกต่างแฟนสาวทั้ง 2 ลูกพี่ลูกน้องทั้ง 2

ผมรีบกลับบ้านเพราะอาจารย์ติดธุระด่วน(รู้งี้ไม่ไปก็ดี)ตามตารางต้องเรียน เช้าถึงรีบร้อนซิ่งรถแทบตายจะด้วยแรงอฐิษฐานที่อยากรีบเห็นหน้าสาวคนรัก สื่อไปถึงเทพหรือปิศาจก็ไม่ทราบรู้แต่เพียงว่าวันนี้เป็นวันที่น่ายินดี ปรีดาอีกครั้งหนึ่งเนื่องจากกุนกลับมาในรอบ 2 เดือนเธอเดินทางโดยเครื่องบินจะถึงราวๆเที่ยงและพี่แคทกับฝนไปรอรับซึ่ง ทั้ง 2 มีเรียนแค่ตอนบ่ายเท่านั้นทีแรกแม่กวางจะไปแต่พี่แคทขออาสาเองฝนก็ติดสอย ห้อยตามด้วยเวลานี้มีแม่กวางอยู่บ้านเพียงคนเดียวเธอกำลังถูบ้านพลางฮัม เพลงอย่างอารมณ์ดีลูกสาวคนโตกลับมาน่ะนะ
นึกว่าใครไม่เรียนหรือจ๊ะ?
อาจารย์ไม่มาครับ
หน้าหมองๆดูเครียดอ้อ!!ค้างจากเมื่อเช้าล่ะสิท่า
มะแม่!!
ไม่ต้องตกใจลูกสาบอกแม่หมดแล้วไม่ดีเลยนะบอลเกิดทำน้องตั้งท้องขึ้นมาจะว่า ยังไง?เป็นเพราะเหล้าแท้ๆเชียว
ขอโทษครับเพราะอารมณ์ชั่ววูบมันนําพาไป
เอาเถอะๆสาเองก็ใช่จะไม่ผิดเพราะความรักเด็กคนนี้ ถึงยอมตาม ใจลูก ทุกอย่างแต่ก็ยังอยู่ในวัยต้องเล่าเรียนหนังสือกันทั้งนั้นนึกถึงผลได้ผล เสียบ้างนะบอลอย่าเอาแต่สนุกจนลืมคิดป้องกันแม่ไม่อยากห้ามหรอกถ้าจะมีอะไร กันแต่ควรเลือกวันเวลาสักหน่อยแคทกับฝนก็ยังอยู่ถ้าพวกเธอเกิดรู้เห็นเข้า มันจะไม่ดี
ขอบคุณแม่ที่ช่วยเตือนสติครับผมจะพยายามควบคุมจิตใจตัวเองให้ดีกว่านี้
ผมรู้อยู่แก่ใจดีแม่กวางไม่ได้โกรธเพียงแค่ให้สติเตือนใจอีกอย่างเธอก็ ยอมให้ผมมีอะไรกับลูกสาวและน้องอ้อยได้ตามแต่ใจอยากมานานแล้ว (รวมทั้งตัวเธอด้วย)
กุนกลับมาบอลก็มอบความรักให้เธอมากๆล่ะกันเด็กคนนั้นเองก็เฝ้ารอวันนี้มา ตลอดนะจ๊ะ
เรื่องนี้ผมทราบดีแต่มีเรื่องอื่นอยากจะถามแม่ตั้งนานแล้วทําไมถึงไม่ บอก กันสักคำว่าพี่แคทเธอพกดาบจริงและเก่งเคนโด้ครับสากับอ้อยก็พลอยช่วยปกปิด ทำเหมือนกับผมเป็นคนนอกไปได้
แม่กวางวางไม้ถูก่อนเข้าหอมแก้มเหมือนช่วยปลอบใจแต่ผมแกล้งบีบก้นเธอ หมับ จึงโดนค้อนพอหอมปากหอมคอซะวงหนึ่งไม่ดุผมเลยกุมจับนมคู่งามของแม่ยายคนสวย เต็มไม้เต็มมือแม่กวางคราวนี้ไม่ค้อนให้อีกแต่หยิกแขนผมแทนครับไม่ถึงกับ แรงมากแต่ก็เจ็บจี๊ดๆ
เรานี่รุ่มร่ามจริงๆเล้ย~~อย่าคิดมากซิตาเด็กทะลึ่ง!!แม่ก็อยากจะบอกเหมือน กันแต่ฝนห้ามไว้
ฝน!!ยัยคนนี้อีกแล้วเหรอ?
ผมถามขณะหอมแก้มแม่กวางฟอดหนึ่งถ้าไม่ติดว่าเธอกำลังทํางานบ้านก็จะถก กระโปรงจีบยาวขึ้นดึงกางเกงในสีดำลูกไม้ลงและเอาควยเสียบหีเย็ดซะเลยคุณแม่ สุดที่รักของกุนและสาคงพอเดาความคิดของผมได้
แบบนี้สงสัยจะรอถึงเวลากุนกลับบ้านไม่ไหวแล้วม้าง~~กระดอแข็งทิ่มก้นแม่ อย่างนี้ไหนว่าจะเก็บแรงไว้ให้กุนไงจ๊ะ?
แม่กวางก็คงเริ่มมีอารมณ์ทางเพศเพราะรู้สึกถึงการหายใจของเธอที่มันผิด ปกติ คือหัวใจมันเต้นเร็วกว่าเดิมเด่นชัดที่สุดคืออาการกระสับกระส่ายบิดตัวไป มา
บอลต้องถามกุนก่อนล่ะว่าจะยอมให้แม่ช่วยมั้ย?
ผมอาจจะถูกดุนะครับ
ผัวๆเมียๆกันก็อย่างนี้แหละเนื้อแท้จริงๆก็อยากจะให้คนรักมีตัวเองเพียง คน เดียวเท่านั้นอา~~~ของแม่ชักเปียกแล้วสิอู๊ย~~อย่าเขี่ยสิลูกมันเสียว น๊า~~
หึย~~ต้องจุดไฟให้ติดโยนเชื้อไฟ(รัก)เข้าไปนิ้วผมกรีดเป้าแพนดี้ชุ่ม น้ำ หีเหมือนที่แม่ยายยังสาวบอกเสียงกระเส่าติ่งแตดอยู่ตรงไหนเม็ดโตแค่ไหนรู้ หมดเพราะความเปียกแฉะแนบเนื้อกางเกงชั้นในผ้าลื่น
งะงั้นผมขอคร่อมขี่แม่สักยกเดี๋ยวนี้เลยนะครับผมทนไม่ไหวแล้วตูดนุ่มๆของแม่ เสียดสีควยจนปวดไปหมด
มะไม่ได้!!แม่ยังถูบ้านไม่เสร็จหึ!!สาน่าจะจัดการลูกให้สิ้นฤทธิ์ซะก่อนนะ เนี่ย
ก็ฝนดันมาขัดจังหวะน่ะสิครับไม่งั้นผมก็สบายตัวสบายใจไม่ต้องมาอ้อนขอเย็ด แม่แบบนี้หรอกแล้วเมื่อกี้ที่คุยฝนเขา
อ๋อ~~ก็เธออยากให้บอลแปลกใจเล่นๆและบอกอีกว่าถึงรู้ไปมันก็ไม่มีอะไรเปลี่ยน แปลงเท่าไหร่
โฮ~~อย่างนี้แปลกใจเล่นๆไม่ไหวแล้วครับต้องบอกว่าตกใจขนลุกขนพองมีอย่าง ที่ไหนพกดาบจริงไปกวัดแกว่งชี้ขู่คนอื่นหน้าตาเฉยพวกพี่อบรมตกใจหน้าซีด กันเป็นแถบและถ้าอาจารย์รู้เข้าละก็ควยผมหดเลยแค่นึกเท่านั้น
คิกๆบอลรู้จากใครล่ะว่าแคททำแบบนั้น?
เชนครับผมไม่รู้เพราะช่วงนี้เลิกเรียนเสร็จก็ต้องรีบไปทำงานไม่ค่อยได้เข้า ดูน้องปี 1 เท่าไหร่หรอก
ฝนเล่าให้ฟังแม่ก็เลยเตือนแคทแต่ท่าทางเธอจะไม่ค่อยใส่ใจเท่าไหร่ต้องให้กุน พูดแหละถึงได้ผล
พี่แคทจะฟังหรือครับ?หัวแข็งเอาการนะนั่น
ไม่แค่ฟังแต่แคทต้องรีบรับคำทันทีแน่นอนเธอไม่กล้าขัดคำสั่งกุนหรอกจ๊ะ
จริงด้วยสิกุนเป็นบุคคลที่พี่แคทให้ความเคารพมากๆถ้ากุนยอมออกหน้าเอง มัน ต้องเป็นไปตามที่แม่กวางบอกแน่ๆดีแล้วที่ผมรู้จักความน่ากลัวของลูกพี่ลูก น้องผู้นี้ซะก่อน (มันก็ยังช้ากว่าคนอื่นได้ไงวะเนี่ย?) ขืนทะเล่อทะล่าหาเรื่องให้พี่แคทรำคาญใจอีกไม่อยากจะคิดเลยว่าคมเขี้ยวแห่ง คงโมเคียวเมะ มันจะรุนแรงร้ายกาจขนาดไหนแม้จะยังพอใจชื้นนิดๆว่าเป็นลูกพี่ลูกน้องกันคง ไม่ทำอะไรรุนแรงถึงขั้นนั้นก็ตามคิดแล้วก็ปล่อยร่างสาวใหญ่ออกจากอ้อมกอด เพราะเธอต้องการถูบ้านต่อให้เสร็จไม่ต้องรีบร้อนตลอดเวลาจนถึงเที่ยง วันนี้มีผมกับแม่กวางอยู่บ้านแค่ 2 คนเท่านั้นใจเย็นๆไว้ลูกพ่อเดี๋ยวได้ลงสนามรบ(รัก)แน่สาวใหญ่ผู้เจนจัด คาวโลกีย์ยังไม่วายค้อนให้อีกวงพลางดึงกางเกงชั้นในขึ้นและเลิกกระโปรงลง หลังจากโดนนิ้วผมลูบหีเอาควยอัดบั้นท้ายตั้งนาน
ลูกยังไม่เคยเห็นดาบของแคทใช่มั้ย?
ผมรีบส่ายหน้าดิกใครจะอยากเห็นกันล่ะวุ้ย
อย่าดีกว่าครับแค่เห็นในรูปภาพผมก็หวาด เสียวแล้ว โดนแทงท้องก็เลือดออกตายสถานเดียว
ทำด้วยเหล็กกล้าสีขาวแวววับปลายแหลมคมกริบน้องๆมีดผ่าตัดโค้งเรียวยาว ราวๆเมตรกว่าแคทมักจะซ้อมดาบตอนเช้ากับตอนเย็นที่สนามหน้าบ้านบางทีก็ไป ซ้อมในป่าไผ่หลังบ้านโน้นฟันปล้องไผ่ลำโตๆขาดง่ายดายเหมือนกับฟันโฟมฟัน กระดาษเอ้า!!
แม่กวางคว้าไม้ถูเสียบพุ่งมาทางผมเล่นเอาสะดุ้งปลายด้ามหยุดห่างจากหน้าแค่ 1 ไม้บรรทัด
อย่าแกล้งขู่ให้กลัวกันสิแม่ผมไม่ยอมทำอะไรผิดต่อพี่แคทหรือฝนหรอกครับ ยิ่งรู้แบบนี้ก็ยิ่งต้องระวังตัวไม่ให้พี่แคทหาช่องเล่นงานได้สวยหยาดเยิ้ม แต่อันตรายถึงชีวิตผมไม่สนเด็ดขาด
แม่กวางได้ฟังก็หัวเราะร่วน
อะ!!ฮะๆๆ.รีบออกตัวใหญ่เชียวจ๊ะแม่เชื่อใจลูกแต่แม่ก็รู้ดีว่าหนุ่ม เจ้าชู้อย่างลูกต้องเคยคิดอะไรกับแคทและฝนบ้างตามประสาผู้ชายแหละนะพวกเธอ งามหยดขนาดไหนใครๆก็รู้ดีแล้วที่บอลไม่คิดยุ่งเพราะอย่าว่าแต่แม่,กุน,สา หรืออ้อยจะโกรธพ่อรวมไปถึงอาศักดิ์กับอาอรก็ต้องไม่มีวันให้อภัยลูกแน่ นอน
ครับ
ขอแม่ทำงานให้เสร็จก่อนบอลก็โทรคุยกับกุนล่ะกันป่านนี้คงรอขึ้นเครื่อง ที่สนามบินล่ะมั้งขออนุญาตเธอก่อนด้วยนะความตั้งใจของลูกน่ะถ้าโดนห้ามก็ อด
งั้นขอโมเมเอาเลยดีมั้ยเนี่ย?ใครเคยเจอแบบนี้มาก่อนบ้างโทรขออนุญาตเมีย เพื่อเย็ดหีแม่ยาย

อืม~~สมมติผมลงมือทำการมิดีมิร้ายก็คงจะโดนลูกสาวจอมห่ามของคุณอา สําเร็จ โทษก่อนจะเห็นใบหน้าโกรธของทุกคนแน่แม้ยังเชื่อว่าพี่แคทจะไม่ชักดาบมาจิ้ม พุงกันง่ายๆก็ตามผมจึงคิดว่าเธอคงมีความสามารถอะไรอย่างอื่นอีกแหงเพราะดาบ น่ะมันพกพาไปไม่ได้ทุกที่หรอกดังนั้นสาวนิ่งเงียบแต่โหดลึกวัย 21 ต้องมีทีเด็ดเวลาไม่มีอาวุธคู่กายแต่มันคืออะไรและรูปแบบไหนล่ะ?
ร้อนวุ้ย!!วันนี้ทำไมมันอบอ้าวนักวะหรือฝนจะตก
ผมยังไม่ได้คุยกับกุนเลยเพราะโทรไปแล้วแต่ไม่รับสายนานๆเข้าชักทนไม่ไหว ต้องอาบน้ำความคิดนี้ถูกซะด้วยเพราะผมตักน้ำราด 3 4 ขันก่อนลงแช่อ่างก็เห็นเงาใครบางคนจะเป็นใครไปไม่ได้นอกจากแม่กวางซึ่งร่าง กายเปลือยเปล่าเดินทอดน่องเข้ามาเธอเพียงเอาผ้าเช็ดตัวปกปิดส่วนอกและส่วน ลี้ลับเท่านั้น
แม่~~
อย่าแปลกใจแม่ก็เข้ามาอาบน้ำน่ะสิจ๊ะงานบ้านเยอะแยะเพิ่งทำเสร็จเหนียวตัวจะ แย่อยู่แล้ว
จะเหตุผลอะไรก็ช่างแม่ยายผมนี่เซฟเยี่ยมไม่มีเสื่อมคลายทรวดทรงองค์เอว สาวรุ่นๆบางคนยังอายม้วนหลบแทบไม่ทันหน้าท้องไม่มีลอนไขมันยื่นให้รำคาญลูก ตาหน้าอกก็เต่งตึงไม่คล้อยยานมากแม้หัวนมจะคล้ำไปหน่อยเนื้อหนังมังสายัง ตึงแน่นไม่มีหย่อนเธอดึงยางรัดผมวางที่ขอบอ่างล้างหน้าเอาผ้าขนหนูพาดราว และเปิดฝักบัวอาบน้ำผมเฝ้ามองการกระทำของแม่กวางทุกอย่างด้วยความตื่นตา ตื่นใจยิ่งอู้~~บั้นท้ายอวบๆของสาวใหญ่วัย 46 โก่งเว้ายามที่เจ้าของใช้สบู่เหลวลูบถูต้นขาไล่ลงถึงเรียวน่องผมจ้องตาค้าง นั่งควยโด่อยู่ในอ่างเพราะภาพตรงหน้าอารมณ์ลูกเขยยังค้างจากเมื่อเช้าอยู่ นะแม่ยาย
อาบฝักบัวมั้ยจ๊ะ?แม่จะอาบให้
ผมจะดูแม่แก้ผ้าอาบน้ำอยู่ตรงนี้แหละครับเห็นหีเห็นตูดแม่ทีไรควยแข็งทุกที
แม่กวางหัวเราะเบาๆและใช้ฝักบัวฉีดน้ำพรมไปทั่วร่างต่อเพราะเธอสวยไม่ สร่าง แบบนี้เองลูกสาวทั้ง 2 คนจึงสวยน่ารักตามไปด้วย เรียกว่า ได้รับเชื้อแม่มาเต็มๆขณะคิดเพลินๆก็ตาแทบ ทะลักจากเบ้าเพราะแม่ยายยังสวยของผมอยู่ๆก็ทรุดนั่งยองฉีดสายน้ำเข้าตรง บริเวณรูหีพลางส่งเสียงครางซีดส์ซ้าดส์เอาล่ะสิเว้ย!!เห็นแบบนี้มันก็จะ ต้องฟันแม่ยายวัย 46 ให้ได้สินะกุนรู้เข้าจะโกรธมั้ยเนี่ยแม่บังเกิดเกล้าของเธอกำลังระบาย อารมณ์เปลี่ยวยั่วตัณหาลูกเขยให้เงี่ยนง่าน
อืออออารมณ์ลูกค้างอยู่ไม่ใช่หรือ?เข้ามาสิแม่มาช่วยแล้วไงจ๊ะขออนุญาตลูก กุนเรียบร้อย
กุนก่อนอาบน้ำผมโทรหาแต่เธอไม่รับสายครับ
ชักช้าจังเลยนะลูกนี่แม่โทรหากุนตั้งแต่ตอนถูบ้านน่ะแหละเธอบอกว่าตอน นี้ จะปล่อยให้แม่ไปก่อนแต่คืนนี้บอลจะเป็นของเธอและไม่ยอมยกให้ใครแน่
ร้ายไม่เสร็จแฮะแม่ยายคนนี้ที่แท้ก็อยากให้ลูกเขยกระเด้าเต็มแก่ดีเลย ควย ผมแข็งรอเชือดหีแม่ยายนิ่มๆมันลุกโด่คอยท่าอยู่นานแล้วผมลุกออกจากอ่างอาบ น้ำค่อยก้าวไปหาจังหวะนั้นแม่กวางเธอเอื้อมมือปิดก๊อกฝักบัวก่อนค่อยๆนั่ง ถ่างขาออกกว้างมองเห็นอวัยวะเพศและหมอยหยิกดำเปียกหยดน้ำอยู่ด้านบนแต่มันก็ ปิดร่องแคมซะส่วนใหญ่โอ้!!ผมควรจะทำอะไรก่อนดี?เอานิ้วแหกแหย่แคมหีพา เพลินหรือจะซุกไซ้เนื้อนมไข่ให้อ่อนปวกเปียกเพื่องานจะได้ง่ายขึ้น
จะทำอะไรก็ทำซะสิจ๊ะไม่มีส่วนไหนของแม่ที่ลูกจะไม่มีสิทธิ์แตะตามใจอยากเลย ลูกรัก
นั่นสิจะมัวคิดมากไปไยขนาดคุณป้าผมยังจับเย็ดจนร่ำร้องครวญครางโหยหาแต่ ควยหลานชายและแม่ยายก็ถูกผมกระเด้าปั่บๆพร่ำรำพันหาแต่ควยลูกเขยมาแล้วแม่ กวางนอนชันศอกทำตาเชื่อมบิดกายอันเปลือยเปล่าไปมาด้วยไฟสวาทราคะที่เวลาผ่าน ไปก็ยิ่งคุกรุ่นรุนแรงแล้วผมจะทานทนต่อแรงยั่วยวนของสาวใหญ่เจนจัดในวิชารัก คนนี้ได้เชียวหรือผมคลานคร่อมร่างแม่กวางส่งตาประสานกันควยสั่นหงึกๆกลาง หว่างขาชี้ไปที่เนินสวาทแดงแจ๋ซึ่งอ้าปากออกเห็นเนื้อเยื่อข้างในสีแดงสดแม้ ปากแคมจะมีสีคล้ำตามประสาสาวผู้ผ่านเกมส์โลกีย์มานักต่อนักแต่มันก็ทําให้ ความดันของผมพุ่งปรี๊ดขึ้นสมองรีบจับขาสวยแหกกว้างอีกนิ้วแม่กวางแบะหีอ้า คอยรอรับส่วนเจ้าตัวหลับตาปี๋ผมบอกให้เธอจับควยก็รีบไขว่คว้าบีบมันไว้ใน อุ้งมืออย่างทนุถนอม
อุ๊!!แม่ครับ
ผมแขม่วท้องเพราะมันเสียวเกินกว่าจะทนไหวแม่กวางจับดุ้นเอ็นจ่อติดปากรูแต่ ไม่เอาเข้าเพียงแค่กระทอกรูดหนังควยเบาๆช้าๆ
โออออออูยยยยยลูกลูกรักของแม่เลียหีให้แม่ทีซีดสสสสอ้าาาาาาอย่างนั้นแหละ
แม่ยายสะดุ้งเฮือกรีบเผยอเปลือกตาและผงกศีรษะขึ้นมองผมซึ่งกำลังแลบลิ้น เนินสวาทของเธออย่างสนุกรูปากสาวใหญ่สูดปากหายใจถี่หนักขึ้นมือเปลี่ยน เป้าหมายไปบีบเคล้นนมตัวเองแทนเมื่อได้นิ้วผมทำหน้าที่แหกรูหีแทนแล้วแขนผม ดันกดขาเธอให้อยู่ในท่ายกล้อมากไปอีกหม้อใหญ่ลอยเด่นปากรูตูดก็ขมิบชวน เย้ายวนตา
ดีมากๆอือออออไงล่ะหีของแม่ยังสวยอยู่มั้ย?
สวยมากครับกลิ่นก็หอมอูวววเม็ดแตดก็ใหญ่น่าดูดแบบนี้ให้เลียทั้งคืนก็ไม่มี เบื่อ
มะแหม~~งั้นแคมของแม่ก็เปื่อยกันพอดีบอลนอนพลิกมาทางนี้แม่เปรี้ยวปากอยาก ดูดควยลูกบ้าง
เฮะ~~อย่าเผลอกินเข้าไปนะครับเดี๋ยวผมไม่มีไว้ใช้กับลูกสาวและน้อง
หึ!!ทำไมจะไม่กินล่ะจ๊ะหีแม่จะกินควยลูกให้สุดลำเชียว
และแม่กวางเบิกตามองดูด้วยความตื่นเต้นเพราะลูกชายเป็นคนว่านอนสอนง่าย รีบ แอ่นควยให้เธอเชยชมเต็ม 2 ตาสาวใหญ่ร่านเซ็กส์รีบคว้าของโปรดอมเข้าปากอย่างกระหายหิวเลียไปรอบๆผิว ไล่แต่หัวหยักลงถึงโคนและพวงสวรรค์
อูววววแม่ครับเป็นไงบ้างครับ?ออออดูดแรงจังเลยครับโอยยยย
อืมมแข็งอ้วนใหญ่รสเยี่ยมอาาาาาต้องดูดแรงสิถึงจะสนุกจ๊วบบบ
ผมนั่งเฉยๆปล่อยให้แม่ยายร่านกามโก่งตูดดูดควยตามสะดวกเต้านมกระเพื่อม ขึ้นลงตามแรงผงกหัวแม่กวางเอาจริงเอาจังซะเหลือเกินเสยผมหลับตาพริ้มอม แท่งเอ็นไว้ไม่ค่อยจะยอมคายออกเลยตั้งแต่โคนไปถึงหัวหยักถูกแรงดูดอัน มหาศาลจากในช่องปากและชิวหาที่ดิ้นพลิกไวราวกับงูโจมตีตลอดเวลา
อื้ออออออออออบฮ้าาาา
อาาาาาโอวววววผมเสียวครับแม่ครับไม่ไหวมันจะไม่ไหวแล้วววว
อื๊อออ~~อย่าเพิ่งแตกให้แม่ขย่มควยก่อนซี่ร้องอย่างกับถูกฆ่าตัดตอนเชียวนะ
ไม่ฆ่าก็เหมือนถูกฆ่าแล้วครับผมเสียวจนรู้สึกอูยยยยรู้สึกควยมันจะหลุด
นอนลงซิแม่จะทำให้เอง
ผมรีบทำตามอย่างเคร่งครัดเป็นลูกเขยที่ดีก็ต้องเชื่อฟังแม่ยายแท่งควยสี คล้ำเปียกน้ำลายตั้งชี้โด่เด่เหมือนเสากระโดงเรือแม่ยายสุดสวยกลืนนํ้าลาย ลงคอแลบลิ้นเลียปากรีบลุกยืนปากรูเสียวมีน้ำใสๆไหลยืดค่อยๆลดความสูงลงมา แล้ว
เอาให้ใจเต้นแทบวายเลยมั้ยเล่า?
ยังไงหรือครับ?
อืม~~อืม~~ก็แบบนี้ไงจ๊ะลูกรักอึบบบ!!อ๊าาาาาาาาาาาา!!อ๊อยยยยยยย!!
โอ้ววววววว!!!มะแม่อ๊ากกกกก!!!เล่นกันแบบนี้เลยหรออูยยยยยย
ผมแทบจะหัวใจวายตายไปจริงๆเพราะอยู่ๆแม่กวางก็กดช่องหีลงสวมสอดทับควยผม จน มิดในเวลาอันรวดเร็วเล็งสอดใส่ได้แม่นดีจริงๆนี่ถ้าเกิดพลาดมีหวังได้จุก หรือเสียบผิดไปเข้ารูตูดกันบ้างล่ะแม่กวางนั่งแช่บนตัวผมหายใจระรัวไม่หอบ ก็แปลกทิ่มหีลงมาทีมิดด้ามควยไม่บันยะบันยังอย่างนั้น
ตื่นเต้นจังงั้นนี่เป็นท่าเล่นของเรา 2 คนนะบอลก็ทํากับแม่บ้างล่ะ
น่าจะบอกกันก่อนแม่นี่ก็ชอบแกล้งเกิดควยผมหักไปจะว่าไง
ฮื่อ~~บอกก่อนก็ไม่สนุกสิแม่จะเริ่มขย่มล่ะนะบอลเด้งควยด้วยนะจ๊ะ
ขาดคำแม่กวางก็ยกตัวขึ้นลงช้าๆก่อนเพิ่มความเร็วหีควยเริ่มช่วยกันสรร สร้างความเสียวซ่านให้ 2 เราแล้วแม่กวางครางซีดสดังไม่ขาดห้วงผมเด้งควยตามที่เธอบอกแต่เหมือนไป เข้าทางเพราะแม่ยายยิ่งเล่นเสียวหนักขึ้นขย่มตูดอัดแคมหีหนักข้อเรื่อยๆ
อ๊อกกกแม่ครับบบบบผมเสียวควยโอ้ยยยยยหีตอดควยใหญ่เลย
อืมมมมมแม่ก็เสียววววอ้าสสสสสอูวววววววยอดจริงๆอือออออออน้ำหีเยิ้มใหญ่แล้ว ววววบอลจ๋า~~
ผมร้องโอดโอยเหมือนจะตายให้ได้แรงตอดในช่องรักแม่ยายมันหนักหน่วงเหลือเกิน ความอุ่นวาบจากภายในโอ้ววววมันช่างมากมายอะไรอย่างนี้
อึ๊ก!!กรอดด!!!ดีๆๆๆครูดหีครูดแตดมากๆอ๊าววววววว
แม่กวางกดน้ำหนักตัวเองรวมไว้ที่ปลายเท้ายกก้นจนเกือบสุดปลายควยและก็กด ลง มาอย่างแรงผมโดนแรงกำหนัดของสาวใหญ่คราวแม่กระแทกกระทั้นจนร่างแทบจมพื้น ห้องน้ำผิวท่อนเอ็นกระทบเสียดสีเม็ดแตดแต่แม่ยายผมกลับยิ่งชอบเธอหมุนตัว เปลี่ยนทิศออกไปทางปลายเท้ากัดฟันห่อตูดยกขย่มราวกับบ้าคลั่งขึ้นสลับลงหมุน เวียนอยู่อย่างไม่มีแววจะจบสิ้นเสียงเนื้อกระทบเนื้อดังสนั่นโสตประสาทที เดียว
อูยยยยยทำไมมันเสียวหีแบบนี้เย็ดควยผัวมันไม่มันส์ก็ต้องเย็ดควยลูกชาย โออออออออเร็วเข้าาากระดกควยสู้เข้าสิซีดสสสสสสลูกผู้ชายไม่ใช่หรอ อ๊าาาาาาา
แม้ความกระชับคับตึงจะไม่มากเท่าหีของสาลูกสาวของเธอที่ผมได้สัมผัส เมื่อ เช้าแต่มันมีความลื่นไหลจากน้ำเมือกในช่องคลอดเข้ามาทดแทนมือผมจับปลายเท้า สาวใหญ่ร่านควยกัดฟันเด้งเอวสวนเสาเอกกระทุ้งหลุมดำไม่มียั้งแม่กวางร้อง ครวญครางลั่นห้องน้ำด้วยความสะใจน้ำหูน้ำตาพลอยไหลไปด้วย
รูหีของแม่วิเศษจังเลยครับผมอดใจไม่อยู่แล้ววววอุบบบบบโอ้ววววววต่อให้สาวๆ ก็สู้แม่ไม่ได้
แม่กวางสุดที่รักเอี้ยวใบหน้ายิ้มอย่างปลาบปลื้มในคำชมของผมและยกหีบด เย็ด ควยต่อแรงเธอดีไม่มีหมดจริงๆผมไม่ได้เย็ดกับแม่ยายยังสาวนานพอดูเธอคง เก็บกดไว้จนมาทนไม่ไหวเอาในวันนี้
ผมกับแม่ต่างเริ่มมีความกำหนัดในกามรุนแรงมากขึ้นสาวใหญ่วัย 46 โยกคลึงก้นส่ายสะโพกรับการกระเด้าสวนจนร่างสั่นไหวตัวสั่นเทิ้มเพื่อความ สุขของแม่ยายสุดหวงผมต้องยอมทนเจ็บจากแรงกดและความแข็งของพื้นห้องน้ำโดยไม่ ปริปากบ่น
เปลี่ยนท่าเถอะลูกเย็ดท่าหมากัน
แม่กวางพูดชักชวนเสียงขาดช่วงเพราะความเหนื่อยอ่อนเมื่อยล้าบริเวณขาและ เข่าสวรรค์โปรดแล้วผมก็จะได้เปลี่ยนท่าคร่อมขี่แม่ยายอย่างที่หวังไว้ซะที รีบบอกให้สาวคู่ขาคลานโก้งโค้งแต่ว่า
ไม่ต้องๆบอลค่อยๆลุกและแม่จะค่อยๆนอนคว่ำแม่ไม่อยากให้ควยหลุดจากหีน่ะคิกๆ
คงไหวตัวทันแหงเลยว่าผมตั้งใจจะเอาคืนที่เธอทำจนเสียววาบตอนเริ่มต้นผม สาว เอวเข้าออกกระเด้าพลางมือช้อนใต้สะโพกดดันขาแม่กวางแบะกว้างและกระแทกควยรัว ถี่ยิบแม่ยายแนบศรีษะติดพื้นห้องแอ่นก้นสูงครางอืออาเพราะความเสียวมันส์ ทั่วเรือนร่างสักครู่แกล้งดึงควยออกพอสาวใหญ่มั่วคาวกามรู้ว่าหัวควยหลุด พ้นผ่านปากหีของเธอไปแล้วผมก็โดนต่อว่าทันที
อ๊ะ!!เอาออกทำไม?ดันควยกลับเข้าไปสิอย่ามัวแกล้งแม่
งั้นแม่จะต้องทำยังไงครับ?
ค่าลูกขา~~ลูกรักของแม่ได้โปรดเถอะกรุณาแม่ด้วยแม่เงี่ยนควยแย่แล้ว ดูสิรูหีมันขมิบอยากได้ควยเห็นมั้ยจ๊ะลูกขา~~เอ้า!!มาซี่คะคนดี
ออดอ้อนเสียงอ่อนเสียงหวานเชียวนะแม่ยายของผมเพื่อให้ได้สัญลักษณ์แห่ง เพศ ชายมาปรนเปรอความใคร่ของตัวก็ลืมสิ้นซึ่งความอายกระดกตูดส่ายยั่วยวนน้ำ หล่อลื่นไหลอาบปากรูสวาทจนขาวเปรอะผมจับบริเวณก้นขบจ่อหัวบักตรงปากถ้ำ หล่อนสอดมือคลำหาพวงกระโปกพอเจอก็บีบมันเบาๆพลางเชิดหีเชิดตูดกระแซะส่ง สัญญาณให้ผมเย็ดอย่างเต็มอกเต็มใจปากก็ครวญครางเสียงลอดไรฟัน
หีอยู่ตรงหน้าแล้วถ้าบอลไม่เอาควยเย็ดก็ไม่ใช่ลูกผู้ชายน๊า~~ว๊า!!ว้าย ยยย!!!!
เสียวมากใช่มั้ยแม่?หึๆๆๆแตดสั่นระริกแบบนี้คงไม่ต้องถามก็ได้นะเนี่ย
อ๊ออออออเด็กบ้า!!!ย้อนรอยแม่จนได้นะเสียบมาได้หีพังหมดแล้วววโอวววววว
ว่าไงล่ะครับ?เสียวมั้ย
ผมแข็งใจถามขณะแช่ควยค้างในรูหีเพราะตัวเองก็เสียวจนแทบน้ำเงี่ยนแตกเหมือน กัน
จะจ๊ะ...เสียวมากเลยลูก...อาาาาอาาาาแม่ยอมทุกอย่างขอให้หีอิ่มน้ำควยจะให้ แม่ทนแค่ไหนก็ยอมทั้งนั้นโอยยยยยยย
ผมเกร็งพละกำลังทุกส่วนในร่างกายกระทุ้งควยดันเข้าออกรูหีแม่กวางสวน บั้น ท้ายเด้งสู้ไม่มียอมถอยแม้ครั้งเดียวผมกับเธอต่างส่งยิ้มให้กันด้วยความ ชื่นชมในลีลารักแม่ยายวัย 46 ตาปรือก้มหัวลงดูภาพอันตื่นตาที่ควยกําลังวิ่งเข้าออกในรูหีตัวเองอย่างสุข สมสลับกับผงกหัวขึ้นพ่นลมหายใจร้อนๆครางอย่างสุขเสียวกระสันต์ผมเอนทาบทับ บนแผ่นหลังส่งจูบแสดงความรักแม่กวางเอี้ยวศรีษะเงยแลกลิ้นตอบและจับมือผม บีบพวงเต้าสวรรค์เพิ่มอรรถรสของเกมส์สวาทช่องหีดูดกลืนท่อนลำของผมบิดบวม เป่งเวลาสอดใส่เข้าออกแต่ล่ะทีมันก็สร้างความปั่นป่วนในอารมณ์และความรู้สึก ของเรา 2 คนแม่ยายและลูกเขย
อืมมมมมมสนุกจังเลยนะบอลแม่ชอบเย็ดกับลูกที่สุดยิ่งเย็ดควยก็ยิ่งแข็งสะใจอู ยยยยยย
ปากพร่ำเพ้อตัวก็บิดเร่าๆด้วยถูกความเสียวเกาะกินจนยากจะควบคุมถอนตัว หรือ ห้ามปรามในความสัมพันธ์ต้องห้ามก็เพราะเราเต็มใจมอบความสุขให้กันและกันและ ไม่ทําความเดือดร้อนให้ใครนี่นา
แม่ครับน้ำผมใกล้ออกแล้ววววโออออผมโอ้ยยยยยยไม่ไหวแล้วแม่อ๊ากกกกก
ออกเลยลูกออกเลยซีดสสสสสอ้าาาาาาาาาาสส์ออกออกมาแล้วน้ำควยโอ้ยยยยยยอด เยี่ยมที่สุดอูววววววววร้อนจัง
แม่กวางรับรู้ได้ทันทีเมื่อมีของเหลวสีขาวขุ่นวิ่งผ่านกระบอกลำพ่นฉีด ใส่ โพรงหีเธออย่างรุนแรงผมกัดฟันครางโหยหวนอัดควยกระฉูดน้ำรักพุ่งใส่รูหีแม่ ยายสุดที่รักเต็มเหนี่ยวมือบีบเกร็งแก้มก้นงามงอนจนเป็นรูปรอยมือแดงผมอ้า ปากค้างเพราะแท่งควยถูกกล้ามเนื้อในช่องเสียวขมิบตอดและรู้สึกถึงความอุ่น ภายในอีกด้วยแม่กวางหายใจแรงตัวสั่นพั่บๆนอนโก่งตูดหมดเรี่ยวแรงขณะดุ้นควย ยังเสียบคารูหีของเธออยู่ผมเองก็ไม่มีแรงจะดึงออกเพราะสูญสิ้นไปกับบทรัก อันเสียวสยิวตั้งแต่สาวิตรีจนมาถึงแม่กวางฤทัย

เวลาราวเที่ยงกว่าๆในห้องรับแขกผมกำลังหลับเคลิ้มๆก็ได้ยินเสียงคุยจ๊อกแจ๊ก กันนี่เป็นเสียงพี่แคทกับฝน
บอลไม่ได้ไปเรียนแต่มานอนหลับสบายตรงนี้เองค่ะเสื้อก็ไม่ใส่
น่าเกลียดเปลือยอกให้ผู้หญิงดูยิ่งเห็นก็ยิ่งน่าหมั่นไส้พวกเรา 2 คนรึไปผุดลุกผุดนั่งรอเครื่องลงแต่ตัวเองอยู่บ้านนอนอุตุหลับสบายแกล้งซะดี มั้งนี่!!ดีดจมูกผัวะเล้ย
โอ้ยเจ็บ!!ส่งเสียงเอะอะอะไรกันกุน?
บัดนี้ตรงเบื้องหน้าศกุนตลาหญิงสาววัย 25 ยืนอมยิ้มหวานเคียงข้างพี่แคททำเอาผมทะลึ่งพรวดลุกนั่งขอมองให้ชัดๆว่าเป็น ตัวจริงหรือภาพลวงตา?เพราะเพิ่งตื่นนอนจึงยังมองอะไรไม่ค่อยชัดในทีแรกจน กระทั่งปรากฎสัมผัสแรกอันคุ้นเคยอุ้งมือคู่นุ่มอันอบอุ่นของหญิงสาวเข้า ประคองจับมือผมนั่นแหละถึงได้แน่ใจว่านี่คือความจริง
บอลดูผอมไปนิดนะว้าย!!เบาๆค่ะ
หัวใจผมเต้นพองโตปลาบปลื้มดีอกดีใจจนบรรยายไม่ถูกเมื่อได้เห็นหน้า ศกุนตลา หญิงสาวสุดที่รักเกือบจะ 2 เดือนที่ไม่เคยเห็นหน้าตาได้แต่ฟังน้ำเสียงความรักความคิดถึงเป็นห่วงเป็น ใยมันมากล้นเกินกว่าจะระงับได้รีบโผคว้าร่างหญิงสาวเข้ามากอดอย่างไม่เกรง ใจสายตาลูกพี่ลูกน้องทั้ง 2 แถมลืมสนิทว่าตัวเองนุ่งแค่ผ้าเช็ดตัวกุนก็สวมกอดผมตอบโดยไม่สนใจอะไรรอบ ข้างอย่างกับว่าที่นี่มีเราแค่ 2 คนเท่านั้นผมเหลือบเห็นฝนโดดไปซ้ายทีขวาทีแล้วมาหยุดตรงหน้าพลางร้องแหว ลั่นบ้าน
เฮ่ๆๆ~~~หยุดนะๆบอลทำงี้ได้ไงน่ะ?กรี๊ดดด!!!!ยอมไม่ได้ให้ฝนกอดพี่กุนบ้างสิ บอลนายปล่อยพี่กุนเดี๋ยวนี้
เขาเป็นแฟนกันแล้วเรายุ่งอะไรด้วยแถมกอดรัดพี่กุนตั้งแต่ที่สนามบินจนพี่ หายใจแทบไม่ออกได้เวลาไปเรียนแล้ว
งึย~~เดี๋ยวก่อนบอล!!ฝนจะฟ้องสาอ๊ะ!!ป้ามาพอดีบอลรังแกลูกสาวป้าแน่ะ
แม่กวางมองดูภาพแห่งความสุขอย่างชื่นชมยินดีกุนรีบเข้าโอบกอดคุณแม่ อย่างอบอุ่นด้วยความรักและคิดถึง
หวัดดีค่ะแม่
ยินดีต้อนรับกลับบ้านจ๊ะลูกรักมาคราวนี้จะอยู่สักกี่วันล่ะหือ?
3 วันค่ะหัวหน้าเขาใจดีมากๆบอกจะลาหลายวันกว่านี้ก็ไม่เป็นไรแต่กุนเกรงใจบอล กุนมีเรื่องจะคุยด้วยจ๊ะ
น่าอิจฉาอ่ะฝนก็อยากจะคุยสนุกๆกับพี่กุนตามลำพังบ้างนิ
ไม่ใช่เวลานี้นี่เป็นเวลาเรียนต่างหากไป!!
เธ่อ~~ไม่ต้องย้ำมากนักก็ได้ค่า~~พี่ก็ไม่ต่างกับหนูนักหรอก
พี่กุนเจอกันตอนเย็นนะคะ
พี่แคทก็เป็นอีกคนที่ต้องดีใจกับการกลับมาของกุนซึ่งเป็นบุคคลที่เธอให้ ความเคารพนับถือมากคนหนึ่งกุนตามไปส่ง 2 พี่น้องหน้าบ้านและเปิดประตูเข้ามาในห้องของผมที่ไม่ได้เข้ามานานพอควร
นับวันกุนยิ่งโตเป็นผู้ใหญ่อย่างแท้จริงทั้งร่างกายและจิตใจเพราะเหตุ นี้ เธอจึงเป็นหญิงสาวที่ผมมอบหัวใจรักให้มากยิ่งกว่าใครๆผมไม่สนใจว่าในอดีต กุนจะเป็นของใครแต่ในปัจจุบันเธอเป็นของผมและในอนาคตสืบต่อไปไม่มีสิ่งใดจะ มาพรากความรักของสองเราได้ตราบเท่าที่ยังมีชีวิต
ถามจริงๆนะคะตอนนี้บอลยังรักกุนมากกว่าผู้หญิงคนอื่นอยู่มั้ย?
แน่นอนครับแต่สาก็เหมือนจะรับรู้ในจุดนี้ดีเธอจึงคอยปรนนิบัติเอาอก เอาใจ ผมมากกว่าเดิมเยอะเคยบอกว่าเมื่อก่อนทำตัวไม่ดีกับผมไปมากจึงต้องการชดเชย จากนี้ตลอดไปผมดีใจมากๆเลยครับกุนคู่กัดเปลี่ยนเป็นคู่รัก
อืมงั้นบอลก็รักสามากๆแบ่งความรักจากกุนไปให้เธอเยอะๆนะส่วนน้องอ้อยล่ะจ๊ะ?
อ้อยเธอน่ารักน่าทนุถนอมมาแต่ไหนแต่ไรความรักที่มั่นคงของเธอมีให้ผม เป็น คนแรกและเพียงคนเดียวเท่านั้นผมไม่อาจทรยศต่อความรักอันแน่วแน่ใสซื่อ บริสุทธิ์นี้ได้หรอกครับ
ถ้าอ้อยได้ฟังเธอคงจะดีใจจนกลั้นน้ำตาไว้ไม่อยู่แน่ค่ะป้าศรีก็ต้องปลื้มใจ มากทีเดียว
ป้าสบายดีสินะ
สบายดีแต่บอลฟังนี่แล้วอย่าหึงนา
กุนเล่าต่อว่าป้าศรีมีนายทหารพ่อหม้ายมาติดพันอยู่เท่าที่เธอทราบและเคย เห็นก็จัดว่าเป็นคนนิสัยดีมากๆไม่กินเหล้าเมายาแถมยังไม่มีลูกอายุอานาม อ่อนกว่าป้าศรีราวๆ 3 ปีตัวผมน่ะนะยินดีหรอกถ้าป้าศรีจะพบรักใหม่กับผู้ชายที่เหมาะสมแต่มันก็มี หึงนิดๆแฮะ
หือ?หน้าเครียดขึ้นหึงรึเปล่าน่ะ?กําลังคิดอะไรอยู่?
กุนโน้มตัวซบแผงอกผมเรา 2 คนนอนกอดสนทนากันจนเลยเวลาพักกินข้าวกลางวัน
ป่าวหึงสักหน่อยผมต้องดีใจสิครับถ้าป้าศรีจะมีผู้ชายดีๆมาคอยดูแลแต่อ้อย ล่ะ?
ป้าเคยพูดเปรยๆอยากจะคบหาดูใจกับเขาไปก่อนและบอกว่าอ้อยก็โตพอจะรับรู้ เรื่องแบบนี้ได้แล้วเธอต้องเข้าใจค่ะกุนจะลองพูดหยั่งเชิงกับเธอก่อน
เมื่อไหร่?
คืนนี้ก็ได้กุนขอไปค้างกับบอลที่หอด้วยนะคะจะพาอ้อยไปด้วย
อย่างนี้ก็สนุกสิเนี่ย
หนอยแน่ตาบ้า~~เพิ่งโดนสากับแม่ช่วยกันโทรมจนหมดสภาพยังทำเป็นปากกล้าแต่ขา สั่นนะไม่ต้องได้ใจคืนนี้บอลโดนจัดการอีกรอบแน่
ฮะๆๆงั้นเชียวรึ?
เจอกันช้าไปกว่ากุนจะมาถึงผมก็หมดแรงไปกับน้องสาวและแม่ของเธอซะแล้วพบกัน เมื่อสายจริงๆ

เย็นนี้ปล่อยให้พวกผู้หญิงเขาคุยกันตามประสาไปเถอะยิ่งสากับอ้อยกลับมา ถึง ผู้ชายอย่างผมก็เหมือนส่วนเกินกลายๆดังนั้นเวลานี้จึงมาปรากฏตัวอยู่หน้า ห้องไอ้เชนฐานทัพลับของพวกเราและหัวข้อการสนทนาส่วนหนึ่งเป็นดังนี้
เสียท่า...ผู้ชายถูกผู้หญิงอัดซะน่วม...ปากแตก...หน้าตาบวมปูดดูไม่ได้
คนโดนนั่นมันรุ่นพี่ไอ้โก๋ใช่มั้ย?...ได้ยินมาเหมือนกันว่านิสัยไม่ค่อย ดีหลีผู้หญิงดะ...
ฮะๆ...สงสัยเจอแม่เสือร้ายตัวจริงจึงต้องเข้าโรง`บาลนอนหยอดน้ำข้าวต้มซ้า~~
อะไร!!คงไม่ถึงกับนอนโรงพยาบาลหรอกแต่มันเกิดขึ้นนานยังวะ?...
ย้าง~~...เมื่อวันก่อนเนี่ยเอง...ที่จอดรถห้าง...คนที่เห็นบอกว่า... รู้สึก หมอนี่จะถูกตีศอกเข้าแถวๆแก้มก่อนและก็โดนตีเข่าที่ท้องบึกๆติดๆตั้ง 5-6 ทีจนลงไปนอนจุกหมดแรงสู้...
ผู้หญิงตีเข่าผู้ชาย!!...โม้ป่าววะไอ้เชน?...แต่ตรงท้องถ้าโดนตีเข่า มันก็ จุกจริงๆแหละว่ะผอมๆอย่างกูโดนมีหวังงอเป็นกุ้งตั้งแต่ทีแรกแหง
ฟังให้จบซี่โว้ย!!...กูก็ฟังเขามาอีกที...จากนั้นผู้หญิงก็ตามเค้นบีบ คอ และประเคนรัวกําปั้นชกหน้าไอ้หมอนั่นไม่นับหมัดเชียวละพวกมึง...
ฉิบหาย!!โหดเป็นบ้า...ไม่มีใครห้ามหรือไง?...
คงไม่กล้ามั้ง...แต่คนมาเห็นกันเยอะเอาตอนไอ้นั่นนอนสลบเหมือดแน่นิ่ง
...ผมฟังถึงตรงนี้...ถ้างั้น...ก็ต้องเป็นวันนั้น.เป็นผู้ชายคนนั้นน่ะ สิ ?...จะว่าไปเขาก็บอกว่าถูกผู้หญิงซ้อมเหมือนกันแต่ผมไม่ทันรู้ว่าผู้หญิงคน นี้หน้าตาเป็นไง...เคยคิดเล่นๆว่าคงโหดและตัวใหญ่น่าดู...เอ๊ะ?...ไม่น่า... ไม่
คิดไรวะบอล...รู้อะไรหรือเปล่า?...
อือ~~...แต่คงไม่ใช่ยัยทอมคณะเรานะ...นั่นน่ะจอมเตะตัวยง...
ก็น้องรหัสมึงน่ะซิ
......
มะ...หมายความว่า...คนร้ายคือเธองั้นรึ?...จี...เดี๋ยวยังตัดสินลงไปไม่ได้
กูว่าเรื่องนี้มันแปลกๆอยู่คือ
ผมเล่าเหตุการณ์เมื่อวันอาทิตย์ที่พี่แคท,เจ้าเคย์และผมไปดูหนังกันและเจอ ผู้ชายคนนี้หาเรื่องจากนั้นพี่แคท
เรื่องจริงหรือวะ?ไอ้เคย์แม่งมันไม่บอกเลยนะงั้นก็มีทางเป็นไปได้ที่พี่แค ทคือคนซัดไอ้หมอนั่นถ้ามึงไม่เล่ากูไม่เคยนึกเลยนะนี่
อย่าเพิ่งด่วนสรุปดีกว่าน่ากูจะถามไอ้โก๋มันเองว่ารูปพรรณสัณฐานของ ผู้หญิงคนนั้นเป็นยังไง?ผมสั้นคือจีผมยาวก็คือพี่แคทแต่ไม่อยากเชื่อ จริงๆนะ 2 คนนี่เบื้องหลังมีแววจะเป็นจอมบู๊ด้วย
ชักเข้าเค้าขึ้นทุกทีๆจากที่ผมเห็นและเมื่อเอามาคิดประมวลผลในสิ่งที่ เห็น ที่ได้ยินทั้งหมดพี่แคทต้องเป็นมวยไทยหรือไม่ก็อย่างอื่นถ้าใช่สาวลูกพี่ ลูกน้องคนนี้จริงๆมันก็น่าตกใจเพราะเธอเป็นฝ่ายห้ามผมกับเคย์เองนี่หว่าว่า อย่าไปถือสาหาความแล้วไหงถึงแอบตามไปจัดการเจ้านั่นจนเละเป็นโจ๊กให้เราพาล เข้าใจผิดคิดว่าเป็นจีให้ตายสิเรื่องนี้ผมจะต้องรู้ความจริงให้ได้คนที่ น่าสงสัยมากที่สุดได้เปลี่ยนไปโดยกระทันหันบัดนี้เราทุกคนสงสัยพี่แคท

คืนนี้ศกุนตลาสาวคนรักอยากจะมานั่งดื่มนมร้าน K` JOD ที่ๆผมทํางานพิเศษเป็นการฉลองเล็กๆน้อยๆผมบอกเรื่องนี้กับพี่รหัสไว้ล่วง หน้าแต่ไม่วายโดนแซว
ตกลงคนนี้ตัวจริงสินะหืม~หรือว่านักศึกษาสาวกับนักเรียนหญิงมัธยม ต้นก็ เป็นตัวจริงทั้งนั้น?
หน้าผมคงซีดทันตาเห็นเชียวล่ะถ้าส่องกระจกดูวันนั้นพี่แก้วได้ยินเสียงพรอด รักของพวกเราจริงๆด้วยอ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ