ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ก้อย 5.0 โดย ท่านukisa

เริ่มโดย puenxno, กรกฎาคม 15, 2011, 10:36:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

puenxno

ก้อย 5.0
โดย ท่านukisa

ตอนนี้ผมเทียวรับเทียวส่งสองสาว ก้อย และ เจน จนไม่รู้สึกอยากหาเด็กใหม่ๆ เลย แค่สองคน
นี้ผมก็จะน้ำหมดตัวตายแล้ว แล้วยิ่งได้รู้ว่าจริงๆ บ้าน เจน ก็มีฐานะที่เธอมาทำ SL เพราะว่า
แฟนเก่าเธอเล่นบอลติดหนี้แสนกว่า พวกทวงหนี้มายึดรถเธอไป ถ้าเธอไม่ยอมก็จะโดนบังคับ
ให้ทำ SL เธอกลัวจึงยืมให้ยึดรถไป แต่ก็กลัวที่บ้านจะรู้จึงไม่ยอมกลับบ้านเลยอ้างว่ามีกิจกรรม
ตลอด ที่เธอมาทำ SL เพราะเพื่อนชวนแล้วก็อยากได้เงินไปส่งพวกทวงหนี้เพื่อเอารถคืน และ
คงดีกว่าจะไปทำ SL ในสังกัดพวกมัน ตอนนี้เจนขอค่าขนมพ่อเธอเพิ่มขึ้น แล้วเอาเงินส่วนนั้น
ไปส่งพวกทวงหนี้ ได้ทุกเดือนจนตอนนี้เธอได้รถคืนแล้วแต่หนี้ก็ยังไม่หมด และเธอก็ไม่ทำ SL
แล้ว ทำให้ผมเรื่องรู้สึกรักพี่เสียดายน้องขึ้นมา ก้อย ก็ดี เจน ก็ดีเลือกไม่ได้เลยยังเก็บไว้ทั้งสองคน
และไม่คิดจะเพิ่มอีก แล้วเรื่องไม่คาดดคิดก็เกิดขึ้น มีนักศึกษามาฝึกงานที่แผนกผมสองคน
ฝ่ายบุคคลให้เอกสารผมมาแล้วหละแต่ผมยังไม่ได้ดู คนนึงชื่อ แนน อีกคนชื่อ พิสต้า แนน
ขาวใบหน้ารูปใข่ผมยาวสีออกน้ำตาลหุ่นไม่เท่าไหรตามสายตามผมแต่เธอขาวมาก ส่วน
พิสต้า ผมสั้นขาวแต่น้อยกว่าแนนหน้าคมแต่งหน้าจัดหุ่นนี้น่าจะ 34-24-35 เลย สองคนสูง
ประมาณ 160 ผมได้แต่ดูนะบอกตรงๆ ไม่อยากหาเรื่อง ก็เลยไม่ได้คุยอะไรมากทักทายและ
พาไปแนะนำพี่ๆ ในแผนก ในแผนกผมมีแต่สาวๆ นะครับ เสร็จแล้วผมก็ในน้องแคทน้องใน
แผนกหาที่ให้น้อง แนน และ น้องพิสต้านั่ง และให้เป็นคนสอนงานน้องด้วย แล้วผมก็กลับ
ไปห้องผมเพราะได้เวลาโทรหาก้อยแล้ว ระหว่างนั้นเพื่อนๆ ผมที่แผนกอื่นก็ผลัดหมุนเวียน
กันมาเยี่ยมผม จริงๆแล้วมันมาหม้อ แอน กับ พิสต้า กัน จนผมลำคาญ 11 โมง แคทเข้ามา
หาผมแล้วถามว่า พี่บีจะเลี้ยงรับน้องใหม่หน่อยไหม ผมก็บอกให้แคทโทรไปจองโต๊ะและสั่ง
อาหารร้านอาหารเวียดนามใกล้ๆ บริษัท แคทบอกว่าขอไปกับน้องก่อนตอน 11 โมง 45
นะ ผมก็อนุญาต เที่ยงผมก็เดินตามไปที่ร้าน มีแคทมีจอยมีหมวย ลูกน้องผม แล้วก็น้อง
แนน กับ พิสต้า อาหารมาครบแล้วโทรศัพท์ผมเข้า ก้อย นั้นเอง ผมเลยบอกให้น้องลุยกันเลย
ผมหันไปเห็นสายตา แนน ที่จองมาที่ผม เธอทำหน้าเหมือนโกรธๆ ผม แต่ผมคิดว่าคงเพราะ
เธอไม่ค่อยยิ้มเลยดูเป็นเหมือนโกรธ ผมเดินไปคุยโทรศัพท์นอกร้าน เสร็จแล้วก็กลับมาเข้ามา
นั่งกินข้าวกับสาว มีพวกหนุ่มในบริษัท มาป้วนเปียนแถวหน้าร้านหลายคน เดิมที่พวกนี้ก็
อิจฉาผมอยู่แล้วที่มีลูกน้องเป็นสาวๆ 3 คน ตอนนี้มี นักศึกษาเพิ่มอีกสองคน มันเลยเหน็บ
ผมกันใหญ่ แต่ผมบอกว่า 1. ผมไม่กินเด็กในสังกัด (ถ้าไม่มาอ่อย) 2. กูเหนื่อยแล้วตอนนี้ 55
ทานข้าวเสร็จน้องๆ ขอบคุณผมเป็นการมัดมือชกว่ายังไงต้องเลี้ยง แต่ผมก็ต้องเลี้ยงอยู่แล้ว
นิดันเป็นหัวหน้านี่  พิสต้าส่งสายตาหวานให้ผมผมรู้สึกได้ว่าเธอเริ่มทอดสะพาน แต่แนน
ยังทำหน้าเหมือนโกรธผมอยู่ดี สองคนนี้ต่างกันมา แนนเงียบนิ่งแต่งตัวตามแฟชั่นนักศึกษา
แต่เธอก็ยังดูสงางามมากกว่าเปรี้ยว ในขณะที่ พิสต้าเปรี้ยวจี้ดคุยกับทุกคนที่มาจีบเธอ
เช้าวันศุกร์ผมขับรถมาทำงาน เจนโทรเข้ามาบอกว่าวันนี้จะกลับบ้านที่เชียงใหม่คงกลับ
มาอีกทีอาทิตย์หน้า เธอกลัวผมจะไปหาเธอที่ห้องวันนี้ ok คิวตัดไป 1 ผมคิดในใจอิอิ
ตอนบ่ายแคทกับจอยเข้ามาหาผม บอกว่าวันนี้นัดน้องไปเที่ยวกันผมว่างไหม ผมแกล้งบอก
ว่าไม่ว่าง ยัยสองคนนี้ก็บ่นว่าน้องเค้าอุสาเอาเสื้อผ้ามาเปลี่ยนแล้วสงสารที่ต้องให้ถือกลับ
ผมเลยบอกว่างั้นกินข้าวเย็นกันก่อนแล้วค่อยไปหาที่ต่อ แคทกับจอยดีใจตีมือกัน ผมร้อง
เฮ้ย ที่ทำงานแล้วสองคนก็หยุดทำหน้ายิ้มๆ แล้วบอกว่า 5 โมงนะพี่ แคท จอย กับน้องๆ
ไปกับพี่ หมวยจะไปกับแฟนเค้า ผมร้อง อืม ไปทำงานได้แล้ว 5 โมง แคท กับ จอย ก็มานั่ง
รอผมที่ห้อง ผมมองหน้าแต่ยัยพวกนี้ก็ทำหน้าทะเล้นใส่แล้วบอกว่าไปเถอะพี่เดี๋ยวพี่เห็น
ชุดน้องแล้วจะ เสียใจที่ไม่รีบไป แล้วก็ขำกันใหญ่ ผมกดโทรศัพท์หา ก้อย ผมถามเธอว่า
อยากไปด้วยไหมเธอบอกว่าวันนี้ไฟแดง ไม่อยากไปและคงไม่ไปคอนโดผมด้วยไว้เจอกัน
อาทิตย์หน้า ผมลุกขึ้นสาวดี้ด้ากันใหญ่ แนนกับพิต้าไปรอที่ทางเข้าที่จอดรถแล้ว จอยบอก
ผมก็ถามว่ามีอะไรหรอ แคทแย่งตอบว่าเค้าคงกลัวคนมองมั้ง ผมก็งงๆ กับคำตอบ
ไปถึงทางเข้าที่จอดรถจึงเข้าใจ แนนใส่ชุดแซกสีดำสั้นรองเท้าส้นสูง ผิวขาวของเธอตัด
กับเสื้อสีดำและผมสีน้ำตาลของเธอมาก พิสต้าใส่แซกสั้นเหมือนกันแต่ชุดเธอโชว์เนินอก
อวบอิมเอวคอดและก้นกลมพายของเธอ สองคนนี้สวยแตกต่างกันจริงๆ พอขึ้นรถแคทจอย
ให้พิสต้านั่งหน้า ผมก็มองยัยสองคนนี้ คงคิดจะทำอะไรแน่ๆ ทุกคนขึ้นรถและผมก็ขับรถ
ออกไปหาร้านอาหารทานกัน ผมพาพวกเธอไปที่ ชูก้าบีส เพราะด้านล่างเป็นร้านอาหาร
ด้านบนเป็นผับ จะได้ไม่ต้องไปไกล ระหว่างทางไปเวลาผมเข้าเกียร์ผมก็เห็นขาขาวเนียน
ของพิสต้าทำเอาใจหวั่นไหวเหมือนกันยิ่งเธอชอบหันมาทางผมแล้วยิ้มแบบเชิญชวนด้วย
พิสต้าดูเป็นสาวเจ้าชู้เล่นหูเล่นตาไปทั่ว เวลาให้เธอไปส่งงานแผนกอื่นหนุ่มลุมกันเต็ม
แต่ผมกลับคิดถึง ก้อย กับ เจน แต่พวกเธอไม่อยู่ซักคน สงสัยคืนนี้ผมคงต้องหิ้วเด็กแถว
เพชรบุรีอีกแล้ว ถึงร้านผมก็ให้พวกเธอเข้าไปจองโต๊ะและสั่งอาหาร ส่วนผมโทรศัพท์
หาก้อยและเดินดูร้านอยู่ข้างนอก คุยกันจบผมก็ตามเข้าไปในร้าน อาหารเริ่มมาบ้าง
แล้วผมก็บอกให้น้องๆ เริ่มทานได้เลยจะได้รีบขึ้นไปจองโต๊ะที่ผับด้านบน พิสต้านั่ง
ข้างผมส่วนแนนนั่งตรงข้าม เธอมองผมเหมือนมีอะไรไม่พอใจ ผมนึกในใจโกรธไร
นักหนา ขาวแบบนี้น่ากระทุ้งให้หายโกรธ แล้วก็กินข้าวต่อไม่ได้สนใจเธอสาวๆ คุย
กันกรี๊ดกราด หมวยกับแฟนเค้า เจ เพิ่งตามมาถึง แคทกับจอยแซวสองคนนี้ว่าขับรถช้า
จัง หรือว่า เจ ถึงช้าวะหมวย แล้วก็หัวเราะกันใหญ่ผมก็เข้าใจทันทีว่าสองคนนี้แวะ
ฟัดกันก่อนจะมา ผมสังเกตหมวยก็หุ่นอึ๋มเหมือนกันสะโพกกลมน่าเย็ดท่า doggy มาก
แต่ว่าดันเป็นลูกน้องนะผิดกฎส่วนตัว แคท กับ จอย ขอตัวขึ้นไปจองโต๊ะด้านบนก่อน
แล้วดึกแขนแนนไปด้วย แต่ไม่ยักจะ พาพิสต้าไปด้วย ผมเริ่มเข้าใจแล้ว ยัยสองคน
นี่กำลังจะส่งพิสต้าให้ผมนี่เอง แหมทำเป็นมารู้ใจ แต่ว่าดันไม่รุ้ว่าแค่นี้พี่ก็แย่อยู่แล้ว
พิสต้าเริ่มชวนผมคุย หมวยกับเจคุยกันคิกคักสองคน พิสต้าวางมือมาที่ขาผม อืม
เด็กเดี๋ยวนี้มันแรงจริงๆ ผมนึกในใจ กลิ่มน้ำหอมและกลิ่นสาวอบอวน ผิวขาวหุ่น
อึ๋มเธอเริ่มทำให้ผมอยากพ้นน้ากามใส่เธอให้ทั้งตัว แคทลงมาตามให้พวกเราตาม
ขึ้นไป พิสต้าเอามือออกจากขาผม ยัยแคทเอ่ยมาทำไมตอนนี้นะ ผมเช็คบิลค่าอาหาร
แล้วตามพวกเธอขึ้นไป อีกแล้วพิสต้านั่งข้างผมอีกแล้ว ผมแน่ใจเรื่องที่คิดไว้สงสัย
จะเลี่ยงไม่ได้ แคทจอยชงเหล้าแจกทุกคนรวมทั้ง แนนและพิสต้าด้วย แนนบอก
ว่าไม่อยากดื่มแต่พี่ๆ ก็คะยั้นคะยอจนยอม ส่วนพิสต้ารับแก้วแล้วดื่มหนึ่งอึกทันที
เธอหน้าแดงด้วยความแรงของแฮลกอฮอล์ที่ดื่มไป เพลงเริ่มสนุกขึ้นสาวๆเริ่มเต้น
หมวยกับเจกอดเอวกันเต้น แคทจอยกรี๊ดกราดกันใหญ่ แนนยังคงดูเชยๆ ส่วน
พิสต้าเหมือนเมามากแล้วทั้งๆ เพิ่งดื่มไปแก้วเดียว ผิดกับแนนที่ดื่มไปหลายแก้ว
พอๆ กับผม เหมือนกับว่าเธอมองว่าผมดื่มกี่แกล้วแล้วดื่มตาม แต่เธอก็ยังนิ่งไม่
แสดงอาการเมาเลย เพลงมันส์มากขึ้น ตอนนี้เราทุกคนยืนรอบๆ โต๊ะเพราะว่า
เก้าอี้ไม่พอและเพื่อที่จะมีที่เต้น พิสต้าเต้นยั่วมากๆ หนุ่มๆ โต๊ะอื่นจองกันตาเป็น
มัน บางครั้งเธอก็เอามือมาจับเอวผมจับไหล่ผมเต้น พอเพลง รักสนุก ของวง เฟรม
เปิดขึ้น สาวๆ กรี๊ดกันลั่น พิสต้ากอดเอวผมแล้วเต้นเหมือนกับเรากำลังร่วมรักกัน
ผมแข็งเป็นท่อนแล้ว เธอก็คงรับรู้ได้ มันก็ดันหน้าท้องเธออยู่เธอก็ยิ่งกระเด้าเอว
ตามจังหวะแต่ดูดเมือนว่ามันก็ยังไม่ถึงจุดที่เธออยากโดนจึงเปลี่ยนท่าเป็นหันหลังให้
เอาแขนมากอดคอผม ท่านี้ร่องก่อนและร่องหีเธอได้สัมพัสกับควยผมเต็มเธอเร่งเร้า
เหมือนอยากให้สุดเร็วๆ คงกลัวคนรู้ ผมช่วยเธอด้วยการกระเด้าเอวตามจังหวะ
เราสองคนบดเบื่องล่างกันอย่างเมามันโดยไม่มีใครสังเกต พิสตาหยุดเต้นกระตุกเล็ก
น้อยแล้วกลับตัวมากอดเอวผม ผมรู้สึกได้ว่าเธอยังสายหีไปมาเป็นจังหวะน้ำหีเธอ
คงกำลังฉีดออกมากแล้วเธอก็ขอตัวไปห้องน้ำ ผมดื่มต่อ เอาหละครับแนนจ้องผม
ตาเขม็ง ผมเดาว่าเธอคงเห็นและที่เธอจ้องผมมาตลอดนี้คงเพราะคิดว่าผมให้
แคทกับจอยหลอกพิสต้ามาให้ผมฟันแน่ๆ ผมดื่มต่อ พิสต้ากลับมาเธอเข้ามากอดผม
เหมือนเป็นแฟนกัน แคทกับจอยทำท่าชอบใจ เจมองผมแปลกๆ สงสัยมันจะเล่ง
พิสต้าไว้แต่ดันมาติดผมซะแล้ว พิสต้าชวนผมดื่มเหมือนเธออาจจะมอมผมให้ได้
แต่ตัวเธอเองดันคออ่อนกินไปไม่กี่แก้วเธอก็นอนฟุบกับโต๊ะ ส่วนแนนยังดูเฉย
จอย กับ แคท ขอตัวออกไปข้างนอกผับเป็นระยะๆ ผมรู้ว่าเธอไปสูบหรี่กัน เธอ
ไม่กล้าสุบต่อหน้าผมเพราะผมเคยว่าพวกเธอเวลาเห็น ไม่ใช่ไม่ชอบคนสูบหรี่
นะครับแต่กลัวน้องๆ จะขายไม่ออก ผับเลิกพิสต้าเมามาก เจ อยากอาสาไปส่ง
แต่หมวยทำหน้าไม่พอใจ มันกะฟันพิสต้าจริงๆ ด้วยผมคิด แนนเข้ามาพยุงพิสต้า
แล้วบอกว่าเค้าจะไปส่งเอง ยัยนี่ก็หวงเพื่อนตามที่ผมคิดจริงๆ เหมือนกัน แต่
แคทกับจอยเสนอว่ากลับไปนอนในห้องประชุมที่ออฟฟิตดีกว่า ซึ่งปรกติคนใน
บริษัทไปเที่ยวกันวันศุกร์แล้วก็กลับมานอนออฟฟิตกันจนเป็นเรื่องปรกติ
เราก็กลับไปออฟฟิตกัน เจกับหมวยตามมาด้วย ทั้งคู่เหมือนทะเลาะกัน หมวย
คงอยากแต่เจดันตามมาออฟฟิตด้วย สาวๆ อุ้มพิสต้าไปนอนในห้องรับรองแขก
ห้องนี้มีโซฟาหลายตัวพวกสาวๆ จองห้องนี้กัน ตอนนี้หมวยกับเจหายไป คงไป
ทะเลาะกันอยู่ตรงอื่นผมคิด แคทจอยเอาบุหรี่ออกมาสุบ ผมมองหน้าเธอสอง
คนบอกว่าก็มันอยากนี่พี่ไม่สูบเดี๋ยวนอนไม่หลับ ผมก็ไม่ว่าอะไร แนนขอสูบกับ
เค้าด้วย ผมอึ้งกับเธอจังคอแข็งสูบบหรี่ด้วย ดูไม่ออกเลยตอนเห็นเธอในชุด
นักศักษา จอยงับบุหรี่แล้วจุดให้ผม ผมรับมามันมีรอยลิปสติกเธอแดงแปรด
จอยแหย่ผมว่าไม่เป็นไรหรอกค่ะพี่ ถ้าแค่นี้ไม่พอพี่จะมาดูดปากจอยก็ได้
ผมก็บอกว่ามันผิดจรรยาบันโว้ยสาวๆ หัวเราะ ปรกติผมไม่สูบนะครับและ
มั้งจะแกล้งสูบด้วย ผมมักแจะแค่อมควันไว้ในปากแล้วก็ปล่อยออกมา
แนนเหมือนจะดูออกเธอบ่นพึมพำว่าไม่สูบจริงนี่น่า แคทจอยไม่เข้าใจ
ความหมาย ผมเลยขอบุหรีอีกม้วนแล้วบอกว่าจะไปห้องน้ำ แนนบอกว่าจะ
ไปห้องน้ำเหมือนกัน เธอเดินตามผมมา ออฟฟิตผมมีหลายชั้นนะครับห้องน้ำ
ก็มีสองฝั่ง แนนเรียกผม บอกว่าเธออยากเข้าห้องน้ำแต่เธอกลัวเพราะมันมืด
อยากขอให้ผมช่วยไปยืนหน้าห้องเป็นเพื่อนเธอหน่อย ผมก็ตกลง เราเดินถึงห้องน้ำ
ก็ได้ยินเสียงซีดซาดดังออกมาจากห้องน้ำหญิง แนนดูสนใจมาก ตอนนี้เธอ
ไม่หน้าบึ้งใส่ผมเหมือนที่ผ่านๆ มา หน้าเธอตอนอยากรู้อยากเห็นนี่น่ารักดี
ผมบอกว่าค่อยๆ แง้มดูไปมเธอพยักหน้า ภาพที่เห็นคือหมวยกำลังนั่งบนอ้างล้างหน้
ชุดแซกถลกไปถึงเอวด้านบนก็ถูกแหวกออกเต้าขาวๆ ของเธอเด้งเป็นจังหวะ
การกระแทกของเจ มันชักควยขนาด 7 นิ้วได้ออกมาจนหมดแล้วกระแทกกลับ
เข้าไปใหม่ มันกระแทกไปก็ ร้องไปว่า เป็นไงหายเงี่ยนไหมแบบนี้ หมวย
เด้งหีรับ ร้องว่าเอาให้แหกเลยผัวขาา ผมมีอารมแล้วแนนคงเริ่มมีเธอเริ่ม
หนีบขาเข้าหากัน ผมบอกแนนว่าไปเธอเค้าจะเสร็จแล้วเดี๋ยวมาเห็นจะไม่ดี
แนนทำหน้าเหมือนเสียดาย เราเดินไปห้องน้าอีกฝั่งแต่มันมืดเหมือนสวิซไฟ
จะเสียผมเลยพาเธอลงไปอีกชั้น ชั้นนี้มีห้องผู้บริหาร และมีห้องน้ำสำหรับผู้บริหาร
พอถึงห้องน้ำผมบอกจะรอเธอนอกห้อง เธอเปิดเข้าไปในมันมีห้องสำหรับอาบน้ำและ
ห้องสำหรับนั่งแยกให้ต่างหาเธอเลยขอให้ผมเข้าไปรอข้างในเธอกลัว ผมเข้าไป
ผมนั่งที่อ่างล้างหน้ามันเป็นแบบบิ้วอินเหมือนเป็นโต๊ะๆ นึง แนนเปิดบานกระจก
เข้าไปทำธุระของเธอ มันเป็นกระจกฝ้าผมเห็นเห็นเงาว่าแนนกำลังทำอะไร
เธอถกชุดแซกขึ้น ผมเห็นสัดสวนด้านล่างเธอก้นเอวเข้ากันขาเรียวเล็ก
เธอดึงกางเกงในลงแล้วนั่งลงบนโถ มีเสียงน้ำเธอร้องอุ้ย คงลืมไปว่ามั้นจะมี
เสียงเธอคงอายเสร็จแล้วเธอก็ดึงทิชชู มาเช็ดหีของเธอแต่ดูเหมือนว่าเธอจะ
เช็ดมันเน้นผิดปรกติ ผมเห็นเธอเอาที่ฉีดน้ำมาฉีดใส่ของเธอเด้วยเสียงน้ำ
เฉาะแฉะ เธอเอาทิชชูมาเช็ดอีกครั้ง ตอนนี้ผมแข็งแล้วเหมือนกัน กำลังคิด
ว่าทำยังไงผมจะทะลวงหีแนนโดยเธอยินยอม แนนออกมา ผมทำท่าจะสูบบุหรี่
แนนว่าผมบอกว่าสูบไม่จริงจะสูบทำไม แล้วเธอก็มาล้างมือที่อ่างข้างผม
ผมแกล้งถามว่าแล้วสูบจริงมันยังไง เธอบอกว่าก็ต้องอัดเข้าปอดด้วยซิ
ผมบอกว่ามันเป็นไงทำให้ดูหน่อยซิ ผมจะแกล้งเธอตอนเธอดูดผมจะประกอบ
ปากเธอและแย่งดูดควันลงปอดให้เธอรู้ว่าผมก็สูบเป็นแต่ผมไม่ชอบเท่านั้น
เอง แนนจุดบุหรี่สูบ ผมรีบจับมือข้างที่ถือบุหรี่เอาออกจากปากเธอแล้วประกบ
ปากทันทีผมดูดควันในปากเธอลงปอดแล้วพ่นออกมาทางจมูกใส่หน้าเธอ
ผมกำลังจะถอนปากจากแนนแต่ว่า ปากเธอนุ่มมากแม้ว่าตอนนี้รสจูบเธอ
จะเป็นรสบุรี่ที่เธอสูบแต่พอผมใกล้เธอความหอมของความสาวเธอก็เตะจมูกผม
ผมเริ่มใช้ลิ้นควานหาความหวานจะปากเธอ แนนดิ้นเล็กน้อยตอนนี้มือสองข้าง
เธอโดนผมจับไว้ ผมเอาลิ้นไปดุนลิ้นเธอ เธอพยายามเอาลิ้นหนีแต่กลายเป็น
ว่าเราควานลิ้นกันโดยไม่รู้ตัว แนนครางอืมๆ ตอนนี้ผมปล่อยมือเธอแล้ว
ผมกอดเอวเธอไว้ เธอเองก็กอดผมแน่นเหมือนกลัวว่าผมจะหยุดจูบเธอ
แนนยังจูบไม่ค่อยเป็นแต่ว่าเธอก้ตอบสนองได้ดี ผมเริ่มลูบไปที่สะโพกเธอ
แนนร้องอุ๊แล้วบิดตัวไปมา เธอคงเคยโดนผู้ชายสัมผัสครั้งแรก ซิงหรอเนี่ย
ผมคิด แล้วก็คิดว่าจะทำไงให้เธอติดใจ ผมรูดซิบชุดแซกเธอลง แนนเอามือ
มาจับไม่ให้ชุดแซกเธอหลุดลง ผมละปากจากเธอแล้วหอมที่ซอกคอเธออย่าง
แรง แนนร้องโอ้ยยยาว หมดแรงที่จะยืนผมดันเธอเข้ากำแพงให้เธอมีที่
พิง ผมไซ้จนเธอลืมตัวปล่อยเเสื้อแซกเธอล่วงลงพื้น หนุ่นเธอสวยมาก
ไม่ใช่แบบอึ้มหน้าเย็ดแต่เป็นสวยสง่าหน้าออกกำลังพอดีดันบราสีดำตัด
กับผิวเธอกางเกงในสีดำตัวเล็กที่ปกปิดหมอยกับหีเธอมันใชว์แก้มก้นก้มขาวๆ
ไมใหญ่มาก เข้ากับขาเรียวๆ ของเธอ แนนน่าทนุทนอมมากๆ แต่ว่ายังไงวันนี้
ผมคงต้องทะลวงเธอแล้วปล่อยไปไม่ได้ แนนเริ่มเสียวสะท้านกับการนวดเฟ้น
และปากและลิ้นผมที่สำรวจคอเธอไปทั่ว ผมปลดสายบราสองข้างเธอไม่ขัดขืน
ผมไซ้มาที่ร่องอก แนนกดหัวผมแนนแอนอกอัดหน้าผมไปมา ผมงับไปที่หัว
นมเธอนอกเสื้อ เธอร้องอ้าาาา บอกให้ผมเบาๆ เคยยังไม่เคย ผมแข็งขึ้นมา
ทันทีแต่ก็ต้องอดทนเพราะว่ายังไม่ถึงเลาทะลวงเธอเดี๋ยวจะเสียแผน
ผมกัดไปทั้งสองข้าง แนนเหมือนจะซุดตัวลงผมต้องรังเอวเธอไว้ ผมอยาก
ชิมนมเธอด้านในแล้ว ผมเอื่อมมือไปปลดตะขอบราเธอ เธอร้องว้ายแล้วรีบ
กอดอก อกเธอขาวมากเห็นฐานนมเล็กสีชมพูแต่เธอไม่ยอมให้ผมเห็นหัว
นมของเธอ ผมเลยเปลี่ยนไปบุกด้านล้างเธอ เป็นแผนให้เธอซับสนไม่รู้จะ
ป้องกันส่วนไหนดี ผมเริ่มลูบขาอ่อนเธออย่างแผ่วเบาแนนครางด้วยความเสียว
ผมจับที่เป้ากางเกงในเธอแล้วลูบเบ่าๆ มันเปียกแฉะเธอคงเงี่ยนมากแล้ว
แนนเอามือนึกปิดมืออีกข้างจับมือผม อ้าเธอเปิดให้ผมบุกบนแล้ว หัวนนเล็กๆ
น่ารักสีชมพูชูเด่ผมงับในทันทีแนนสะดุ้งสุดตัวร้องโอ้ววววว เธอทำอะไรไม่ถูก
จะปิดบนผมก็รุกล่าง ปิดล่างผมรุกบนจนในที่สุด แนน กดหัวผมกับอกเธอแน่น
มืออีกข้างก็จับมือผมให้ลูบหีเธอ ตอนนี้เธอครางดังมาก โชคดีชั้นนี้ไม่มีคนกล้ามา
นอนเพราะเป็นชั้นผู้บริหารจึงไม่ต้องกลัวใครจะมาขัดจังหวะ ผมเอามือสอง
ข้างจับขอบกางเกงในเธอ เธอรีบเอามือมาดึงไว้ผมจึบประกบปากเธออีก
ผมจูบเธออย่างดูดดื่มจนเธอยอมปล่อยผมรูดมันลง เธอช่วยยกขาเอาแล้วรูด
ไปไว้ที่ขอเท้าขวาเธอผมลูบหน้าท้องเธอลงไปเจอหมอยนุ่มๆ ของเธอ ผมก้มลง
ไปดู หมอยแนนสีน้ำตาลเหมือนผมเธอเลย ผมไม่เคยเจอสาวที่เพอร์เฟกแบบ
นี้เลย ผมลูบต่อไปเจอกับแตดเธอที่ยื่นออกมาผมบี้เล่นเธอผละปากออกร้องโอ้ววว
ผมใช้นิ้งสำรวจร่องเธอมันปิดสนิท มีน้ำเหนี่ยวๆ ออกมาเยอะแล้ว ผมอยากเลีย
เธอแล้ว ผมอุ้มเธอไปที่อ่างล้างหน้า ตอนนี้แนนนั่งแหกขาตาเยิ้มหีเธอเยิ้มมาก
ผมอยากจะปลดกางเกงงัดควยมาแหวกหีเธอเลย แต่กลัวว่าเธอจะเจ็บแล้วไม่ติด
ใจผม ผมรีบก้มลงไปเลียหีเธอเพื่อไม่ให้อารมเธอขาดช่วง ผมเลียน้ำที่เละหี
เธออยู่ แนนร้องอู้อ้าาขาบิดไปบิดมาสายหีไปมาตามลิ้นผม ผมพยายามแหย่ลิ้น
ใส่หีเธอ แนนร้องโอ้ยบอกว่าพี่ค่ะมันเจ็บๆ เสียวๆ ไงไม่รู้ ผมปลอบเธอว่าเดี๋ยว
ก็เสียวอย่างเดียวนะ พี่ทำให้ แนนตอบค่ะอย่างน่ารัก ผมงับไปตามแคมเธอ น้ำ
เริ่มพุงออกมามากหน้าแดงเหมือนคนไม่สบายหีเริ่มปวมเป่งเธอคงอยากมาก
แล้ว แนนบอกให้ผมหยุด แล้วถามว่าพี่ไม่อยากเย็ดแนนหรอกินอยู่ได้ ผมไม่ตอบ
ถอนหน้าออกจากหีเธอแล้วปลดซิงัดควย 8 นิ้วหัวบานใหญ่ออกมา แนนตกใจ
ร้องว่าเบาๆ ก่อนนะค่ะแนนยัง..... เธออายไม่พูดต่อ ผมเอาควยถูร่องหีเธอเพื่อ
ให้หีเธอปรับตัวพร้อมการลุกลำ จะได้ไม่เจ็บมาก ผมถูไปเธอก็ครางไปปากก็ร้อง
ว่าดีจัง จนน้ำเธอทะลักออกมารูหีเริ่มขยับเธอคงพร้อมแล้ว ผมค่อยกเอาหัวบานกด
เข้ารูเล็กๆ น่ารักของเธอมันอ้าแค่ประมานนิ้วเค้าได้ผมคงต้องกดให้มันฉีก
แนนคงเจ็บแน่ ผมกดอยากแรงให้มันเปิด แนนร้องโอ้ยผวามากอดผม
เอาเล็บจิกผมแน่นๆ ผมกระซิบเธอเบาๆว่าเดี๋ยวจะหายเจ็บเอง แนน
บอกว่าไม่เป็นไรแนนอยากให้พี่ ผมเข้าใจผิดมานานแล้วเธอหวงเพื่อน
แต่ที่จริงเธอหึงเพื่อนนี่เอง ผมกดควยเข้าไปต่อเธอจิกผมแรงขึ้น มีน้ำอุ่นไหล
มาโดนไหล่ผม ผมรีบหอมแก้มเธอและเลียน้ำตาเธอออกจากแก้ม เธอยิ้มเหมือน
ดีใจที่ผมทำแบบนี้ ผมบอกเธอว่าทนหน่อยนะ เธอพยักหน้าแล้วยื่นหน้ามา
ประกบปากผมเราจูบกันอย่างดูดดื่มเหมือนแฟนที่รักกันมาก เธอพยายมแอนหี
ให้ผมกดควยให้สุดลำ ตอนหีเธอเริ่มตอดควยผมแล้วน้ำก็ไหลเออออกมา
ผมกดควยไปสุดลำเธอร้องอือออในลำคอน้ำตาซึมอีกครั้ง ผมแช่ควยไว้ให้หี
เธอตอด ซักพักเธอเริ่ม ขยับหีรูดควยผมคงเพราะผมไม่ยอมกระเด้าเธอซักที
แต่มันก็ดีผมอยากรู้ว่าเธอชอบจังหวะแบบไหน แนนขยับก้นรูดควยผมไปมาช้าๆ
ผมรู้แล้วเธอชอบแบบลึกๆเน้นนี่เอง ผมเริ่มขยับบ้าง ผมชัดควยออกจนสุดเธอ
แอ่นหีตามครางอ้าาาาา ผมก้มดูมีน้ำแดงๆ และใสๆ บนกัน หีเธออ้าเป็นรูโบ๋มีน้ำ
เงี่ยนเธอเละไปหมด ผมกดควยกลับเข้าไปจนสุดควยหมอยเราแทบจะบดกัน
แล้วชักออกหมดแล้วดันใหม่ ผมทำแบบนี้กับเธออยู่ 10 นาที แนนแอ่นและ
ร้องครางตลอดเวลา ผมเรียกน้ำเธอได้หลายรอบ ตอนนี้เราสองคนก็หาย
ออกมานานแล้วเดี๋ยวคนอื่นจะสงสัย แล้วแนนก็ไม่เจ็บหีแล้ว ผมกระซิบ
ข้างหูเธอว่า พี่ขอเป็นผัวแนนนะครับ แนนตอบเสียงหวานว่าทำขนาดนี้
แล้วยังไม่เป็นผัวอีกหรอ ผมตอบว่าต้องฉีดน้ำใส่รูแนนเป็นการจองก่อน
แนน บอกว่าเอาเลยซิค่ะแนนอยากอีกแล้ว ผมเริ่มกระเด้าเธอแรงขึ้น
เร็วขึ้น แนนครางระงม ผมชอบเธอว่าหีเธอทั้งแน่นทั้งตอด เธออายหีตอด
แรงขึ้นผมเสียวหัวควยมากจน ระเบิดน้ำกามใส่รูหีเธอไปหลายครั้งเธอ
กระตุกตามจังหวะที่ควยผมฉีดน้ำกามใส่รูหีเธอแล้วน้ำเราก็เออออกมา
จากทางรอบหีแนน มันร้อนควยไปหมด แนนก็กอดผมแล้วบอกว่าอุ่นจัง
เธอชอบมาก แย่แล้วผมคิดแบบนี้แนนคงไม่ยอมถ้าผมจะใส่ถุงเย็ดเธอ
อีก เรากอดจูบกันต่อ ผมคิดว่าถ้าผมหยุดเธอคงจะต้องร้องไห้เสียใจ
เรื่องเสียตัวครั้งแรก เลยกอดจูบเธอต่อซักพักแล้วควยผมก็หลุดออกมาจาก
หีเธอเราแยกออกจากกันหีเธออ้ามีเลือดปนกับน้ำเงี่ยนเธอและน้ำกาม
ผมเต็มไปหมด ผมเอาทิชชูมาเช็ดให้เธออย่างทนุถนอม แนนยิ้มที่ผม
เช็ดให้เธอ ผมเช็ดจนสะอาดแล้วเปิดน้ำในที่ล้างหน้าแล้วเอาเพื่อที่จะ
มาล้างหีเธอ แนนร้องโอ้ยบอกว่ามันแสบ ผมล้างให้เธออย่างเบาที่สุด
แล้วก็ใส่เสื้อผ้าให้เธอ เธอเองก็ทำความสะอาดควยให้ผมเหมือนกัน
เรากอดกันแนนกอดผมแน่น เหมือนกลัวว่าผมจะทิ้งเธอไป
ผมกระซิบข้างหูเธอว่าผมรักเธอ จะดูแลเธอ แนนบอกมาว่าแล้วพี่ก้อยหละ
เธอรู้เรื่องก้อยครับ ผมตัวชาเลย ผมพูดอะไรไม่ออก แนนบอกว่าเค้า
รู้อยู่แล้วว่าผมมีก้อยพวกแคทบอกเธอ แต่เธอก็ชอบผมเธอทนที่จะเป็น
รองได้ ผมกอดเธอแล้วหอมแก้มเธอบอกเธอว่าขอบคุณนะที่เข้าใจพี่
เราออกจากห้องน้ำผมแอบแวะเปิดตู้เย็นเอาชาเขียว 5 ขวดออกมา
บอกแนนว่าถ้าใครถามบอกว่าเราไป 7-11 กันมานะ แนนกอดแขนผม
ตลอดทางจนถึงห้องที่พวกแคทนอนอยู่แนนจึงปล่อย เข้าไปทุกคนหลับ
แล้ว แคทตื่นมามองแล้วถามว่าไปไหนกันมาไปดูห้องน้ำสองห้องไม่เห็น
เจอ ผมบอกว่าแนนอยากกินน้ำผมเลยพาเธอไป 7-11 ข้างตึก
และซื้อชาเขียวมาฝาก ผมให้พวกเธอนอนต่อผมจะไปนอนที่โต๊ะตัวเอง
แนนทำเหมือนอยากให้ผมนอนด้วยแต่มันคงไม่ดี ผมพูดกับเธอเบาๆ
ว่านอนซะพรุ่งนี้ผมไปส่งคนอื่นหมดแล้วจะไปเที่ยวกันสองคน แนนยิ้ม
แล้วนอนลง ผมก็ไปนอนที่โต๊ะผม เจ กับ หมวยหายไป สงสัยคงออกไปเปิด
ห้องกันต่อ