ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ก้อย 6 By ukisa แก้ตัวครับ

เริ่มโดย godgod610, กรกฎาคม 16, 2011, 11:16:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

godgod610

พอเช้าแนนมาปลุกผม เธออาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้ากลับเป็นชุดนักศึกษาแล้ว
ผมเห็นแล้วคิดว่าถ้าวันนี้ได้เย็ดเธอในชุดนี้คงดี ควยผมก็เริ่มตั้งผมเลย
ไม่กล้าลุกขึ้นยืน แนนดึงแขนผมให้ลุกขึ้นผมบอกเธอว่าอย่าเพิ่มรอเดี๋ยว
แล้วชี้ให้เธอดูควยผมที่มันตุ้งกางเกงออกมา แนนหน้าแดงแล้วถามว่า
คิดอะไรเนี่ย ตอนนี้เธอยิ้มแย้มน่ารักกว่าที่ผ่านมา ที่ทำหน้ายักษ์ใส่ผมตลอด
เวลา แนนบอกว่าแพ้ชุดนี้หรอ ผมบอกใช้จะไม่ไหวแล้วเธอบอกว่าให้เธอ
ทำไงต้องรีบนะคนอื่นเริ่มตื่นแล้วแต่กำลังอาบน้ำกัน ผมถามว่าเธออมเป็น
ไหมเธอ แนนหน้าแดงบอกว่าเคยเห็นในหนังแต่คงทำไม่เป็นหรอก
ผมเลยบอกว่างั้นชักให้พี่แล้วกัน แล้วเดี๋ยวไปส่งคนอื่นหมดแล้วไปคอนโด
พี่นะพี่จะสอนให้ แนนอายหันหน้าไปทางอื่นแล้วตอบค่ะเสียงหวาน ผมงัดควย
ออกมาผมให้เธอลองจับ เธออายๆ ถึงเมื่อคืนเธอจะโดนมันบุกรุกรูหีเธอแล้ว
แต่เธอก็ยังไม่เคยได้จ้องมองมันหรือจับมันแบบนี้ พอเธอจับผมก็กระตุกควย
ด้วยความเสียวที่โดนมือนิ่มๆ ของเธอ เธอร้องว้ายที่โดนมันกระตุกทักทาย
แล้วแนนก็บีบมันอย่างแรง ผมร้องโอ้ว บอกแนนอย่าบีบแรงนักแนนบอกว่า
มันดื่อเมื่อกี้มันดิ้น ดูเธอจะเริ่มทะเล้นซะแล้ว โดนเอ็นไปนิสัยเปลี่ยนเลย
ผมก็ให้เธอรีบรูดเธอรูดแบบคนไม่เป็นมันทั้งเสียวทั้งแซบจนผมนั่งไม่ติด
พอใกล้จะแตกผมแกล้งบอกว่าให้แนนก้มไปดูมันใกล้ๆ จะได้รู้ว่าเมื่อคืน
มันพ้นอะไรใส่เธอ แนนก้มลงไปหาผมขยับกะให้มันพุ่งพอดีปากเธอ
แล้วผมก็บอกแนนให้เร่งเลย แนนรูดอย่างเร็วผมเกร็งตัวควยกระตุกพ่น
น้ำกามมันแรงจนไปถูกหน้าถูกปากของเธอ แนนร้องว้ายตกใจใหญ่ มันเลอะ
ปากและหน้าเธอไปหมด แนนหยิกผมเธอบอกว่านี่แกล้งใช่ไหม ผมบอกว่า
อยากให้ลองก่อนเดี๋ยวอมมันจะเข้าปากแนนนะ แนนเอานิ้งลูบน้ำกามบน
หน้าแล้วแลบลิ้นมาแตะๆ ดูเธอบอกว่ามันรสแปลกๆ แต่เธอก็ลองกินดู
แล้วผมก็เอาทิชชูให้เธอเช็ดหน้าเธอก็เช็ดให้ผมด้วยเธอเช็ดไปแล้ว
ทำหน้าสงสัย ก้มหน้ามาใกล้ควยผม แล้วเธอก็เลียไปที่รอยแยกตรง
หัวบานครับ ผมสะดุ้งโหยง ไม่ได้เตรียมใจจะโดนเลียดันโดนเลียจุดเสียว
แบบไม่รู้ตัว แนนหัวเราะแล้วบอกว่าไม่เห็นมีรสเลย ผมบอกว่าเดี๋ยว
จะให้กินให้เต็มที่ตอนนี้พอก่อนเดียวมีคนมาเห็น แนนเช็นควยให้
ผมเสร็จก็เก็บมันเข้าไปแล้วรูดซิปให้ แล้วขย้ำมันนอกกางเกง
มันสะดุ้งอีกครั้ง ผมบอกว่าเดี๋ยวเถอะ เดี่ยวจะทำให้ไม่กล้าแหย่มันอีกเลย
แนนหัวเราะแล้วเราก็ไปหาพวกแคท แคท จอย แต่งตัวแล้ว แต่พิสต้า
ยังแฮงค์อยู่ อาบไม่ไหว ผมเลยบอกว่างั้นก็พาไปส่งห้องแล้วกัน
แนนรู้จักห้องพิสต้าเลยไม่ต้องปลุกเธอแคทจอยก็ช่วยกันพยุงเธอผม
ไปส่งพิสต้าคนแรก แล้วช่วยกันพยุงเธอขึ้นไปบนห้อง แคทค้นกระเป๋าเธอ
หากุญแจผมแอบเห็นว่ามีแผงยาคุมด้วยโอ้วเธอรักสนุกจริงๆ ผมคิด
แคทเปิดประตูเข้าไปห้องพิสต้าดูน่ารักเหมือนสาวหวานๆ ทั่วไปมี
เครื่องแต่งห้องพวกตุ๊ตาเยอะไปหมดแต่สิ่งนึงที่สะดุดตาผมคือ มีชุด
ชั้นในแบบเซ็กซี่มาก วางอยู่บนเตียงเธอชมพูบางผมจินตนาการว่าใครใส่
คงเห็นหัวนมเห็นหมอยเห็นหีแน่ๆ แนนแอบหยิกแขนผม จอยบอกว่า
ขออยู่ดูแลพิสต้าแคทเลยขออยู่ด้วยคนเพราะบ้านเธอสองคนอยู่แถวนี้
ผมเลยขอตัวไปส่งแนน แนนยิ้มน้อยยิ้มใหญ่เธอคงดีใจที่ไม่มีคนเป็น
ก้างแล้ว พอออกจากห้องเธอเกาะแขนผมทันทีเรากลับไปที่รถ
ผมถามเธอหิวไหม เธอบอกว่าอยากกินเอ็นพี่มากกว่า แต่ผมก็แวะ
7-11 ซื้ออาหารและน้ำไว้ก่อน เพื่อที่จะได้ไม่ต้องเสียเวลาออกมาหาอะไร
กินกันอีก เสร็จแล้วผมก็ขับรถต่อไปที่คอนโด แนนหลับแล้วสงสัยคง
เริ่มมึนด้วยฤทธิ์เหล้าที่กินไปเยอะเมื่อคืนแล้วมาเจอแสงแดด
ผมจับแก้มเธอ เธอตื่นผมถามว่าเป็นอะไรเธอบอกว่าคงแพ้แดด
ผมก็บอกรอเดี๋ยวนะเดี๋ยวก็ถึงแล้วจะได้นอนเต็มที่เธอบอกว่าไม่อยาก
นอนเธออยากโดนเอ็นมากกว่า แล้วเธอก็ซบผมแล้วถ่างขากระโปรง
เธอร่นจนเห็นกกนสีฟ้า โอ้วเธอเอาชุดชั้นในมาเปลี่ยนแต่ทำไม
ยังใส่ชุดนักศึกษานะผมคิด เธอดึงมือซ้ายผมไปจับที่หีเธอ แล้วลาก
ไปมา อ้อเธออยากให้เบ็ดให้ ผมก็ลูบหีเธอนอกกางเกงใน แนนคราง
แอ่นร่อนหีไปมา ผมก็แข็งแต่ แต่ไม่อยากให้แนนชักให้ตอนนี้
พอถึงคนโดนผมจอดรถแนนถึงบนรถไปหลายครั้งแต่ยังไม่หยุดร่อน 
ผมหยุดทำให้เธอบอกว่าขึ้นห้องก่อนเธอลุกขึ้นถามว่าเอาตรงนี้ก่อนได้ไหม
ผมตอบเธอว่าได้ถ้ามันกลางคืนนะนี่กลางวันคนเยอะ แนนบอกว่าไม่
ไหวแล้ว แต่เธอก็ตาผมมาที่ลิฟโดยดีโดนเกาะแขนผมแล้วก็ขย้ำควยผม
เล่น พอถึงลิฟผมเริ่มอยากเหมือนกัน คิดในใจเอาวะเป็นไงเป็นกันคง
ไม่มีคนน่าเช้าวันเสาร์แบบนี้ พอเข้าไปในลิฟผมกดชั้นที่จะไปประตูลิฟ
ปิดเหมือนเรารู้ใจแนนถลกกระโปรงขึ้นโก้งโค้งดึงกางเกงในลง ผม
งัดควยที่แข็งปั้งออกมาแล้วยัดไปที่หีเธออย่างแรง แนนสะดุ้งไปทั้งตัว
ร้องอ้าาาา ผมกระทุ้งเธออย่างแรกตามอารมหื่น แนนครางสุดเสียง
เรายังไม่ทันถึงแต่ลิฟดันถึงชั้นที่ผมอยู่ก่อน ผมยังไม่ชักควยออกจาก
หีเธอลิฟเปิดเธอรีบชะโงกหน้าออกไปนอกลิฟแล้วบอกว่าไม่มีคนค่ะ
ผมกระแทกควยใส่เธออย่างแรงเป็นการบอกทิศทางให้เธอเดินไป
เธอเอามือปิดปากคร้างอู้อีกตลอด น้ำเงี่ยนเธอไหลเป็นทางผมกระแทก
เธอจนถึงหน้าห้องผมเปิดประตูได้ก็กระแทกเธอ แนนเซไปเซมาเข้าไป
ในห้องเธอคงเสียวซ่านกับกามกิจในที่แจ้งเมื่อกี้จนหมดแรงผมกระแทก
เธอไปที่โซฟาแล้วก็กดเธอนอนคว้ำบนโซฟาแล้วผมก็กระเด้าเธอไม่ยั้ง
แนนครางโอ้วอ้าไม่หยุดผมซอยจนเธอกระตุกสามสี่ครั้ง เธอบอกว่าเสร็จ
แล้ว แตกใส่ปากนะแนนอยากลองผมซอยจนใกล้แแตกแล้วชักออกแนน
รู้ว่าจะแตกแล้วรีบกลับตัวเอาปากมางับควยผมแล้วดูดเหมือนไอติมแท่ง
ผมก็ซอยปากเธอไปด้วยแล้วก็พ้นน้ำใส่ปากเธอเต็มปาก แนนทำท่าจะ
แหวะ แต่ก็กลั้นใจกลืนน้ำไปหมด ผมสงสารเธอเลยจับเธอมาจูบปาก
แนนตกใจแต่ก็จูบผมตอบ พอหายเหนื่อย    ผมก็อุ้นเธอขึ้น
แล้วพาไปนอนในห้องนอน ผมเอาข้าวที่ซื้อมาไปอุ่นแล้วเราก็กินด้วยกัน
วันนั้นผมเย็ดแนนอีกในห้องน้ำแล้วก็บนเตียงเธอระบมไปหมด ผม
ลืมที่จะสอนเรื่องอมไปเลย เพราะหีเธอมันแน่นน่าเย็ดมากกว่า
สรุปแนนก็ค้างกับผมวันจันทร์ผมไปทำงานโดนมีเธอเป็นตุ๊กตาหน้ารถ
แนนถามผมเรื่อง พิสต้า ผมยอมรับว่าตอนอยู่ในผับผมสีกับพิสต้าจน
เธอเสร็จ แนนบอกว่าถ้าอยากเย็ดพิสต้าเธอไม่ว่าแต่ห้ามจริงจังแค่
สนุกกันพอและไม่ต้องกลัวเพราะพิสต้าเองก็เปลี่ยนแฟนไปเรื่อยๆ 
คงไม่คิดจังกับผมหรอก ผมก็ ok กับเธอ ตอนนี้แนนขอค้างกับผมจน
กว่าก้อยจะมาค้างเธอถึงจะกลับห้องเธอ ผมก็ตกลง ดูเหมือนยังไม่มีใครรู้
ว่าแนนค้างกับผมตั้งแต่วันเสาร์จนถึงวันนี้ วันนี้ผมทำงานปรกติ
ก้อยโทรมาหาตอนเช้าบอกว่าวันศุกร์อยากไปค้างเพราะไฟแดง
เธอคงหมดประมาณวันศุกร์ ผมตกลงและบอกว่าจะไปรับเธอ
ผมทำงานต่อและคิดว่าจะบอกแนนว่าคงค้างได้แค่วันพฤหัสวันศุกร์เธอคง
ต้องกลับห้อง โทรศัพท์ผมดังขึ้นผมมองเบอร์ที่ขึ้นบนหน้าจอเป็นเบอร์
เลขาพี่คม ซึ่งผมแอบไปใช้ห้องน้ำแกกับแนนเมื่อคืนวันศุกร์ พี่คม
เรียกผมไปหา ผมก็ลุกขึ้นบอกน้องๆ ว่าพี่ไปชั้น 23 เดี๋ยวมา 
ผมเห็นพิสต้าเธอยิ้มให้ผมตาเธอเว้าวอนมาก คงอยากสานต่อคืนนั้น
ส่วนแนนก็ยิ้มให้แต่ยังทำตัวปรกติ ผมเข้าไปพบพี่คม พี่คมถามผมว่า
ช่วงนี้มีเด็กมาฝึกงานใหม่หรอ ผมตอบว่าใช่ครับ พี่คมเคยให้ผมแนะ
นำเด็กให้บ่อยๆ เพราะว่าใครที่ผ่านผมแล้วจะเอาใจเก่งบริการดี
แกเคยให้คนขับรถขับรถแวนพาผมให้ไปเลือกเด็กๆ ให้ตามย่านต่างๆ
ส่วนใหญ่ผมก็จะเลือกเด็กที่ผมเคยขึ้นหลายครั้งจนติดให้แกจะได้สั่ง
งานง่ายหน่อยหรือบางครั้งแกอยากสวิง 2-1 2-2 จะได้ตกลงกับเด็ก
ง่ายหน่อย รายละเอียดของพี่คมมีใน ก้อย 3.0 ครับ ที่หายไป พี่คม
บอกว่าแก เจอหมอยสีน้ำตาลที่อ่างล้างหน้า แกถามว่าผมพาเด็กมาใช่ไหม 
ผมยอมรับ เพราะแกไม่ว่าผมหรอก ผมกลัวแค่แกจะขอเด็กผมเท่านั่นแหละ
แกบอกสนใจอยากลองนักศึกษาแบบไม่ใช่ SL บ้างแบบผ่านมาน้อยๆ 
บ้างแกบอกว่าหาได้ให้สองหมื่นถ้าฟิตจริงถูกใจแกแกจะมีทิปอีก ผมตอบ
ว่าจะหาให้ได้แล้วจะบอกแกอีกที แกบอกว่าครั้งนี้ให้ผมแจมเหมือนเคยนะ
คราวที่แล้วแกติดใจ ผมก็รับคำ และขอตัวกลับไปแผนก ผมออกมาจากห้อง
แก พี่นุ่นเลขาแกเรียกผมให้คุยพี่นุ่นอายุแก่กว่าผมไม่กี่ปีแต่เธอยัง
ดูสาว หน้าอกใหญ่มากสะโพกพาย ผมกับพี่นุ่นหยอกกันมาหลายปีแล้ว
แต่ยังไม่ได้เผด็จศึกซักทีเพราะผมเกรงใจพี่คมแกก็จ้องอยู่ แกเคย
บอกว่าถ้าผมทำให้พี่นุ่นยอมแกได้ พี่คมจะปรับระดับกับเงินเดือนให้ผม
เป็นพิเศษ หยอกกันจบผมก็ขอกลับไปแผนก งานยังไม่ได้ทำเลยคุยแต่
เรื่องใต้สะดือตั้งแต่เช้า ผมกลับมาชั้นตัวเองเจอแนนกำลังเดินไปส่ง
เอกสารอีกแผนกผมจับแขนเธอแล้วหอมแก้มเธอไป 1 ครั้งเธออาย
บอกว่าเดี๋ยวมีคนเห็น ผมบอกว่าผมดูแล้ว และผมบอกเธอว่าวันพฤหัสเย็น
เธอคงต้องกลับห้องตัวเอง เธอตกลงแต่วันนี้ผมต้องพาเธอกลับไปเอาชุดที่ห้อง
เธอก่อน เพราะเธอมีแค่ชุดนักศึกษาที่ใส่มาทำงานกับชุดที่ไปเที่ยววันนั้น
ส่วนวันอาทิตย์เธอไปเอาเสื้อเชิตผมมาใส่ แล้วใส่กางเกงในตัวเดี๋ยวทั้งวัน
ผมกลับมาที่โต๊ะ ทำงานต่อผมเปิด msn เพื่อคุยกับสาขาที่ต่างประเทศมัน
ง่ายกว่าโทรศัพท์ไปหาไม่เปลื่องด้วย อยู่ก็มีคน ขอ add ผมกดรับ
มีขึ้นความขึ้น คิดถึงจังค่ะนึกว่าวันอาทิตย์จะมาหาผมก็งงว่าใครเลยไม่พิม
ตอบกลัวผิดคนแล้วจะเป็นเรื่อง เธอถามว่าจำไม่ได้หรอว่าใครแล้วเธอก็พิม
มาว่า รักสนุกแต่ไม่คิดสืบพันธุ์ ผมก็เลยเดาว่ายัยพิสต้าแน่ ถูกด้วยครับ
ผมถามว่าไปเอาเมลผมมาจากไหนเธอไม่ยอมบอก เธอถามว่าแล้วไม่อยาก
คุยกับเธอหรอผมก็บอกว่าเปล่าแค่สงสัย พิสต้าก็คุยยั่วผมเรื่องวันนั้นถามว่า
ไม่คิดอยากทำเธอจริงๆ บ้างหรอ เธอนะต้องเบ็ดอยุ่ห้องคนเดียวเมื่อวาน
เพราะคิดถึงแทงผมที่ทำให้เธอที่ผับ ผมก็บอกว่าเอาไว้ผมจะชดเชยให้
แล้วเธอก็ขอตัวเพราะว่าพี่ๆ เรียกให้ไปหา ตกเย็นผมนึกว่าพิสต้าจะตาม
ผมเปล่าเธอแต่งหน้าแล้วรีบกลับตอนเลิกงาน ผมทำงานอีกซักพัก แนนก็
ยังไม่กลับเธอคงรอผม ผมกลับแนนก็เก็บของแล้วเดินตามห่างๆ ผมไปถึงรถ
กดรีโมท แนนมองซ้ายขาวไม่มีคนรู้จักก็รีบวิ่งเปิดประตูเข้ามานั่ง ผมบอกเธอ
ว่าไม่เป็นไรหรอกใครเห็นก็บอกว่าติดรถไปลงใกล้ๆ บ้านก็ได้ เธอยิ้ม ผมพา
เธอไปเอาเสื้อผ้าเธอให้ผมช่วยเลิกว่าอยากให้เธอใส่ชุดไหนบ้าง ผมก็ไม่รู้
หรอกครับอะไรโป๊ผมเลือกหมดสรุป คืนนั้นผมเล่นเนทกับเธอเจอเวปขาย
ของเล่นสำหรับผู้ใหญ่ เธอสนใจควยปลอมที่มีสองด้าน กับไข่สั้น เธอถามผม
ว่าควยปลอมทำไมถึงต้องมีสองด้าน ผมเลยอธิบายให้เธอฟังว่าก็ใส่ที่เธอข้างนึง
และใส่ที่เพื่อนหญิงเธอแล้วก็แข่งกันกระแทกมันเป็นของเล่นทอมกับดี้เธอเข้า
ใจแลบอกผมว่อยากได้ เอาไข่สั่นด้วยนะ ผมถามเธอว่าเล่นเป็นหรอไข่สั่น
เธอบอกเป็นซิดูหนังมาหลายเรื่องแล้วที่มีแบบนี้ แล้วแนนก็ถามว่าพี่เคยเล่น
camfog ไหม ผมตอบว่าเคยหรอแล้วเคยโชว์ไหมผมบอกว่าจะโชว์อะไร
ผู้ชายสโตกหรอไม่อะ เธอบอกให้ผมลองเปิดดูหน่อย ผมเปิด camfog ขึ้นมา
ตอนนี้มีคู่นึกกำลังโชว์มือเทพอยู่ (คือผู้หญิงมาโชว์สัดส่วนโดยมีแฟนจับขย้ำ
เบ็ดให้ มือเทพหมายถึงผู้ชายนั่นแหละมักเรียกว่าพี่เทพ) แนนเริ่มมีอารม
เธอถามว่าพี่กล้าไหม ผมบอกว่ากล้าซิแต่ไม่ถ่ายหน้านะแบบสองคนนี้
เธอบอกว่าแล้วถ้าเย็ดโชว์เลยหละ ผมว่ากล้าซิ แนนถอดเสื้อยืดออกเธอ
ไม่ได้ใส่บราหัวนมชมพูชี้ตังนมตั้งเต้าสวยมาก แล้วเธอก็ถอดกางเกงในออก
แล้วขึ้นมานั่งคล่อมผมบนเก้าอีก แล้วถามว่าถ้าแบบนี้หละไม่เห็นหน้าเห็นหลัง
กับก้นแล้วก็ควยพี่ ok ไหม ผมบอกว่าได้เธอบอกว่าเดี๋ยวนะขอเธอปลุกอารม
ผมก่อน แล้วค่อยเปิดกล่องแต่ผมไม่รอแอบคลิ้กเปิดกล้องไปแล้ว
ผมพิมไปด้วยแนนถามว่าผมพิมอะไรเธอหันหลังเลยไม่เห็นผมแกล้งบอกว่า
บอกหน้าห้องว่าผมกำลังจะโชว์จะได้มีคนมารอดู แต่จริงๆ ผมเป็นกล้องแล้ว
กำลังเรียกคนมาดูต่างหาก แนนบอกว่าวันนี้เธอจะผู้ชายบ้างให้ผมอยู่เฉยๆ 
เธอก้มมาจูบ ตอนนี้ภาพในกล้องคือสาวผิวขาวผมยาวกำลังจูบกับผู้ชาย
ให้ห้องฮือฮามากมีแต่คนบอกว่ามีคู่ผมโชว์สาว x มาก จากนั้นแนนก็ไซ้
ชอกคอผมเธอเก่งมาทำเลียแบบผมทุกอย่าง ตอนหน้าห้องชมความขาวกับ
กันขนาดกระทัดรัดของเธอ มีคนบอกว่าชักจนแตกแล้วอยากขอเล่นประตู
หลังเธอ ผมงี่อยากขึ้นมาเลยควยตั้งเด่ทั่นที แนนสงสัยถามผมว่าทำไมตั้งเร็ว
เธอทำดีหรอ ผมก็ตามน้ำไปว่าใช่ เธอไซ้ต่อมาที่หัวนมผมแล้วดูดแบบที่ผม
ทำให้เธอบ่อยๆ เธอเก่งมากครับตามผมได้แทบทุกเม็ดจากนั้นเธอจะอมให้แต่มัน
ไม่ถนัดเลยลงจากตัวผมแล้วเริ่มอมให้เธอก็ยังไม่ค่อยเป็นนะเพราะถึงวัน
นี้ผมยังไม่ได้สอนเธอจริงจัง ตอนนี้ให้ห้องแชท ฮืออากับการที่แนนอมควยผม
มีคนบอกว่าคับปากแล้ว พี่เทพทำน้องเค้าเบาๆ นะเดี่ยหุ่นเสียหมดมันทำให้ผมมี
อารมจนควยกระตุก แนนยังคงอมตามแบบของเธอผมเลยเอาสองมือจับหัวเธอ
แล้วกดขึ้นกดลง มีแต่คนบอกให้ผมเบาๆ ต้องเค้าคับปากแล้ว ผมสนุก
อยู่คนเดียวตอนนี้แนนไม่รู้เรื่องเลย ว่าเธอออกอากาสแล้ว จากนั้นผมก็บอกแนน
ให้ใช้ลิ้นบ้างเพื่อจะโชว์ลำควย 8 นิ้วของผมให้พวกในแชทเห็น มีแต่คน
บอกว่าพี่เทพใหญ่ไปแล้วสงสารน้อง บ้างคนพิมว่าอยากขอลองบ้างผัวที่บ้านเล็ก
ตอนนี้ผมเสียวกับการอ่านแชทและการอมของแนน ตอนนี้มีแต่คนเชียร์ให้ผม
เย็ดแนนได้แล้ว ผมบอกแนนว่าพอแล้วมาให้พี่เย็ดเธอแนนถอนปากออกควย
ผมชุมไปด้วยน้ำลายเธอหัวบานแดงสดเพราะเธอดูดมันอย่างแรง เธอขึ้นมาคล่อม
ผมอีกครั้ง ผมจับเอวเธอค่อยกดหีให้กินควยผมเข้าไป แนนร้องโอ๊ะๆ เป็นจังหวะ
สายหัวไปมา ภาพเธอในกล้องชวนให้ควยแข๊งมาก ห้องแชทร้องโว้ยวายกันใหญ่
ว่าแหกแล้วน้องนางฟ้า ผมกดมิดแนนบอกว่าเปิดกล้องซิ ผมทำเป็นเปิดแต่จริง
ผมกดรับคนที่ส่งกล้องตัวเองมาให้ผมดู ส่วนใหญ่จะเป็นผุ้ชายกำลังสโตก มีสาวๆ 
เบ็ดบ้างเล็กน้อย แนนถามว่าคนดูหรือยังผมบอกว่าเริ่มแล้วแล้วผมก็เปิดเสียง
เวลาคนเข้ามาพิมจะมีเสียงดังขึ้น มันดังตลอดเวลาทำให้แนนดูตื่นเต้นมากเธอ
หน้าแดงแล้วก็เริ่มขย่มผมอย่างแรง ห้องแชทมีแต่คนบอกว่าใจจะขาดแล้วครับ
นางฟ้า ผมบอกให้แนนฟังว่ามีคนบอกอะไรถึงเธอบ้างเธอแหงนหน้าแล้วอัดหี
ใส่ควยผมไม่ยั้งผมเธอสะบัดไปมา พวกที่สโตกหลายคนแตกไปแล้วครับยังมี
พวกไม่ถึงอยู่บ้างกับสาวที่กำลังเบ็ดอย่างเร็วแข่งกันแนน แนนครางเสียงดัง
ควบเร็วขึ้นเรื่อยๆ ดูอารมเธอเตลิดตอนนี้หนุ่มแตกกันหมดแล้วครับ เหลือ
สาวอีกสองคนยังเบ็ดอยู่ แนนก้มหน้ากอดผมแล้วเด้งหีอัดควยผมเน้นๆ มัน
เสียวมากผมกับเธอครางกันระงม แล้วเธอก็เกร็งกระตุกเธอเสร็จแล้วสอง
สาวที่เบ็ดตามก็กระตุกหีตามเธอผมบอกว่ากลับด้านบ้างเธอจะได้เห็นว่า
มีคนชอบเธอยังไงบ้างเธอกลัวเห็นหน้าผมก็เลยเอื่อมไปกดกล้องให้ก้ม
ลงก่อน เธอลุกขึ้นหีเธออ้าเป็นวงมีน้ำเงี่ยนเธอเลอะไปหมด เธอกลับด้าน
ตอนนี้พวกที่ชักแตกไปกำลังกลับมาชักกันใหม่และเรียกร้อให้เงยกล้องขึ้น
ผมค่อยปรับกล้องขึ้นให้อยู่ในระดับหน้าออกเธอ ห้องแชทแตกตื่นบอกว่า
ชมพูชมพูนางฟ้ายังชมพูอยู่ แนนเหมือนอารมเตริดดูเธอจะสนใจกล้อง
ที่มาสโตกโชว์และคำพูดต่างๆ ที่พิมชึ้นในแชทเพื่อชมเธอ ตนนี้มีคนเรียก
ร้องให้พี่เทพขย้ำนมนางฟ้าหน่อยเธอแอ่นอกจับมือผมให้มาขย้ำนมเธอ
เธอแอ่นอกครางซีดแล้วก็ก้มมาดูอีกว่ามีใครอยากให้เธอทำอะไร ตอนนี้
ทุกคนในแชทอยากดูเธอขย่มอีกรอบ เธอจับควยผมตั้งแล้วกดลงควบช้าๆ
เธอเห็นว่าหนุ่มที่สโตกโชว์ทำช้าตามที่เธอขย่ม เธอยิ้มอย่างพอใจแล้วเริ่ม
ควบเร็วขึ้นครางเป็นจังหวะ ตาก็ดูว่าพวกสโตกชักตามไหมพวกนี้ชักตาม
เธอ เธอยิ่งเร่งเร็วขึ้นจนพวกสโตกขัดจรวดกันยิกๆ แล้วเธอก็เกร็งอีกครั้ง
ร้องโอ้วววว ยาวเหมือนพึงพอใจกับการถึงครั้งนี้ของเธอมาก พวกสโตกก็แตก
กันเป็นแถว หีแนนกระตุกตามจังหวะควยน้ำแตกที่เธอเห็นในกล้อง
ดูเธอจะอิ่มเอมแล้ว แต่ผมยังไมถึงเลย ตอนนี้มีสาวมาโชว์นมโชว์หี
แล้วส่งขอความมาขอสวิงบ้างแซนวิสบ้าง แต่แนนก้มไปพิมตอบว่าไม่ได้ค่ะ
เธอลืมไปว่ากล้องยังเปิด ภาพในกล้องคือเธอกล้มเห็นครึ่งหน้าแค่จมูกกับ
ปากแต่ก็ดูออกว่าเธอเป็นคนสวยมาก พวกในแชทเชียร์ให้ผม doggy 
เธอเลย เค้าอยากดูเธอนมกระเพื่อม ผมดันเธอลุกขึ้นเอาเลื่อนเก้าอี้ออก
แนนเท้ามือที่โต๊ะ ผมเริ่มกระแทกเธอภาพในกล้องสวยมากเธอก้มนมเล็กๆ
ของเธอกระเพื่อเอวเธอคอดมาจนเห็นก้นโด่งด้านกลังมีควยผมกระแทกอยู่
ผมซอยแนนแรงขึ้นมาเสียงเชียร์ แนนครางซีดซาดทำปากเซ็กซี่
ตอนนี้ใครขอแนนทำอะไรเธอทำหมดยกเว้นเห็นเต็มหน้า มีคน
อยากเห็นเธอดูดนิ้ว เธอก็ทำท่าดูดเลียนิ้วชี้อย่างเสียวทำเอาหนุ่ม
ขออกมาสารภาพว่าแพ้แตกเธอ เธอยิ้มและพอใจมาก ผมเอง
ก็เสียวกับอาการเธอมากจนทนไม่ไหว้แล้ว ผมบอกเธอให้ลองพิม
ถามซิว่าอยากเห็นผมแตกใส่ส่วนไหนของเธอ แนนพิมทันทีแต่ดูเธอจะพิมยาก
ซักหน่อยเพราะผมกำลังกระแทกควยใส่เธอดังผับๆๆๆ มีคนอยาก
ให้แตกใส่ปากเธอ หน้าเธอ อกเธอ หีเธอ dj เลยให้โหวด สรุปว่า
เป็นแตกใส่ปากผมก็เริ่มเร่งจังหวะเร็วขึ้น แนนเล่นปากตัวเองโชว์หน้า
กล้องเหมือนเธอจะเริ่มเป็นแล้ว ผมไม่ไหวแล้วผมชักออกจากหีเธอ
อย่างเร็วเธอสะดุ้งตัวอย่างแรงแล้วเราเปลี่ยนท่าเป็นหันข้างให้กล้อง
จะได้เห็นเธออมควยผมและโดนระเบิดน้ำกามใส่ปาก แนนทั้งอมทั้ง
รูดควยผมอย่างแรงจนผมเองเสียวสะท้านไปหมดแล้วผมก็บอกว่าแนน
ว่าแตกแล้วที่รัก เธอหยุดชัดอมควยเต็มปากผมควยกระตุกห้าครั้งฉีดน้ำ
ใส่ปากเธอ แนนเอามือลองปากแล้วไปทำปากเซ็กซี่หน้ากล้องโชว์น้ำกาม
ของผมที่เต็มปากเธอ เธอเลียน้ำกามที่หยดลงบนมือจนหมดแล้วเลีย
ปากเหมือนอะเร็ดอร่อย ทำเอาหนุ่มๆ พิมบอกว่าใจละลายแล้ว เธอยิ้มชอบ
ใจแล้วปิดกล้องแล้วโผมากอดผมเราจูบกอดกันบนโซฟา ไม่สนคนที่พยาม
ส่งกล้องมากันอีก แนนหน้าแดงตัวร้อนดูอิ่มเอมกับเกมรักที่เพิ่งผ่านไป
เรากอดกันจนหลับไปทั้งคู่