ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนบ้านทำเสียว

เริ่มโดย sungwornb, กรกฎาคม 16, 2011, 06:46:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0      false  false  false                        MicrosoftInternetExplorer4  
  เพื่อนบ้านทำเสียว
  สาม ปีก่อนผมเช่าบ้านหลังเล็กๆชั้นเดียวในหมู่บ้านจัดสรรแห่งหนึ่งอยู่ใกล้ที่ทำงานผมตอนนั้น ผมอยู่คนเดียวผมมีรายได้ดีจะกลับบ้านในวันหยุด ผมทำงานกลับบ้านดึกหรือบางวันเอางานมาทำที่บ้านด้วยผมมีเพื่อนบ้านรั่วติดกันที่ทักทายกันบ้างเป็นครั้งคราว บ้านนี้มีพ่อแม่ลูกชาย บ้านนี้มักจะมีเพื่อนฝุงมาดื่มกินร้องเพลงกันในวันสุดสัปดาห์บางทีผมก็ลำคานเพราะผมเอางานมาทำที่บ้านแต่ดีเสียงไม่ดังมากและอยู่กันไม่ดึกนักชาวบ้านไม่ ค่อยสนใจเพราะบ้านนี้กับบ้านผมอยู่ในสุดถนนซอยของหมู่บ้านผมเคยได้รับเชิญให้ดื่มกินกับพวกเขาผมไปร่วมอยู่สองครั้งเพราะเจ้าของบ้าน คือคุณศักดิ์มีอัธยาศัยดีภรรยาคือคุญวรรณก็สวยหน้าตาดีลูกชายวัยสิบห้าสิบหกชื่ออูดก็ดูเรียบร้อย วันนั้นผมกลับบ้านตอนหัวค่ำมีเพื่อนๆของบ้านนี้มานั่งดื่มกินที่สนามเล็กหน้าบ้านตามปกติ เจ้าของบ้านเห็นรถผมก็ทักทายชวนผมไปดื่มด้วยแต่ผมบอกขอตัวมีงานทำ ผมนั่งทำงานจนดึกว่าเกือบเที่ยงคืนผมออกมายืนรับลมหน้าบ้าน ผมมองไปที่บ้านคุณศักดืไม่มีใครแล้วแต่ไฟยังเปิดสว่าง ผมเห็นคุณศักดิ์นอนแผ่อยู่บนม้าหินยาวหน้าบ้านก็คงเมาหลับแต่แปลกคุณวรรณภรรยาหรืออูดลูกชายทำไมไม่พาเขาเข้าบ้าน ประตูรั้วสูงแค่เอวก็เปิดอยู่ด้วยที่ผมรู้จักคุ้นเคยกันพอควรผมจึงถือวิสาสะเดินเข้าไปว่าจะปลุกคุณศักดิ์ ให้ตื่น ตุณศักดิ์นอนหลับกรนหมดสภาพไม่ได้สติประตูบ้านก็ปิดแต่ไฟในบ้านยังเปิดสว่างผมคิดจะไปเคาะหน้าต่างข้างบ้านตรงห้องรับแขกเรียกคุณวรรณเผื่อเธอได้ยินจะ ได้มพาสามีเข้านอนในบ้านผมไปยื่นหน้าที่หน้าต่างที่ปิดกระจกบ้านนี้ติดแอร์ทั้งหลังแต่ม่านปิดไม่มิด ผมมองเข้าไปถึงกับผงะตะลึงผมเห็นคุณวรรณที่เก้าอี้นวมตัวใหญ่เธอนั้งเอนตัวกึงนอนแต่ที่ผมตะลึงคือ เธอนั่งกางขาชุดนอนที่เธอใส่ถูกถลกเปิดขึ้นถึงเอวให้ตายเธอไม่ใส่กางเกงในที่สำคัญมีอูดลูกชายเธอนั่งที่พื้นในหว่างขาตรงหน้าเธอแน่นอนอูดต้องเห็น อวัยวะเพศของเธอที่เธอไม่ควรให้ใครได้เห็นมากกว่านั้นอูดก้มซุกหน้าคลุกเคร้าตรงหว่างขาเธอไม่ผิดเขากำลังจูบไซร้อวัยวะสงวนของคุณวรรณ มืออูดชูสูงขึ้นมาจับหน้าอกเต้านมคุณวรรณเขาลูบคลึงและบีบเล่นคุณวรรณกดหัวเขาให้หน้าแนบกับหว่างขาเธอๆหน้าบูดเบี่ยวบงบอกถึงอารมณ์ใคร่ผมไม่อยากเชื่อ ในสิ่งที่เห็นผมงงไปหมดคุณวรรณเธอทำได้ไงทั้งที่สามีเธอก็นอนหลับอยู่แค่เอื้อมนอกประตู ที่สำคัญคนที่เล่นกับเธอไม่ใช่ใครอื่นอูดลูกชายเธอเองไม่แค่นั้นหนักเข้าไปอีกอูดลุกยืนเขาไม่ใส่กางเกง คุณวรรณนอนมองยิ้มแล้วปล่อยให้อูดช้อนขาสองข้างเธอยกขึ้นเกือบพาดบ่าเขาทำให้ตัวเธองอขึ้นจนก้นสะโพกลอย ผมเห็นชัดก้นเธอขาวขาสองข้างเธอถ่างกางออกจนเห็นร่องเหลือบของโยนีและไรขนหมอย อูดขยับตัวเข้าแนบประชิดผมเห็นควยเขาไม่ใหญ่นักแต่แข็งโด่ ผมคิดให้ตายนี่เขากำลังจะร่วมเพศเสพสังวาสกับคุณวรรณผู้เป็นแม่หรือไงแล้วก็จริงอย่างไม่น่าเชื่ออูดแอ่นเอวขยับก้นแทงควยเข้าในรูอวัยวะเพศคุณ วรรณแล้วเขาก็ขยับเอวโยกก้นชักเข้าออกคุณวรรณจ่องหน้าเขากัดฟันยิ้มสะบัดหน้าไปมาไม่ขัดขืน ผมคิดนี่มันอะไรกันผมเคยอ่านเคยดูหนังเรื่องที่มีเพศสัมพันธุ์กันในหมู่ญาติหรือในครอบครัวผมไม่นึกว่าจะได้เห็นของจริงแบบนี้ อูดกระแทกตัวเข้าใสคุณวรรณจนตัวเธอสั่นมือเขากดบีบสองเต้านมคุณวรรณดูอูดจะพอใจในการกระทำของเขาคุณวรรณก็เช่นกันผมเองก็ควยแข็งทำอะไรไม่ได้ๆแต่ดู รู้สึกอิจฉาอูดเป็นที่สุดเพราะคุณวรรณป็นคนสวยแต่ยังไงผมก็ไม่เข้าใจทำไมเกินเรื่องแบบนี้ ผัวมีเมียน้อยเมียมีชู้ผมรู้มีอยู่มากมายแต่นี่คุณวรรณเลือกเล่นชู้กับลูกตัวเองมันอัปรีย์สิ้นดี ผมผละเดินออกมายังเห็นคุณศักดิ์ยังเมาหลับไม่ได้สติ ผมคิดจะปลุกให้คุณศักดิ์ตื่นก็กระไรอยู่เพราะสองคนกำลังสนุกมีความสุขกันอย่างสุดๆถ้าคุณศักดิ์ผู้น่าสงสารตื่นมาเห็นสองคนคงต้องหยุดการกระทำแล้วคง เป็นเรื่องใหญ่โตผมคิดไปคิดมาอย่าไปยุ่งเรื่องของชาวบ้านจะดีกว่าผมเดินเงียบๆกลับเข้าบ้าน ไม่คิดทำอะไร...
  .............................................