ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รอเวลา

เริ่มโดย sungwornb, กรกฎาคม 16, 2011, 06:46:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0      false  false  false                        MicrosoftInternetExplorer4  
ครับมีวันหนึ่งผมได้มีโอก่าศคุยกับเธอตอนนั้นตี2 ที่ป้ายรถเมล์ผม หาเรื่องคุยไปเรื่อยดึงเวลาคุยหยอกล้อเธอจนถึงตี3 ผมรู้สึกว่าการหยอกล้อของผมได้ผลคำพูดเธอเริ่มสนองความต้องการผมรู้สึกว่าเธอเริ่มให้ท่าผม ผมเลยนั่งไกล้ชิด การคุยหยอกล้อกันของเรามีสายตาอันต้องการกันและกันผมมองเธอออกครับผมจึงชวนเธอมาบ้านเธอก็มาครับผมว่าเธอต้องการผม เรายั้งมาตอนตี5 มาระหว่างทางเธอเขยิบมานั่งไกล้ผมจนเนื้อแนบเนื้อเธอนุ่งกระโปงสั้น ผมนุ่งกางเกงขาสั้นขาเราเสียดสีกันเธอยิ้มในตาเธอมีความต้องการผมรู้สึกว่าน้ำผมแตก และผมว่าเธอก็เช่นกันผมเอามือจับขาเธอ เธอมีอาการสั่นเล่นเอาผมแฉะตลอดทางควยผมเริ่มเข็งเปล่งน้ำแตกจนถึงบ้านผมพาเธอเข้าบ้าน ผมเปิดแอร์ให้เธอนอนเอาแรง แต่เธอกับชวนผม ว่าจะทำไรก็รีบทำผมนอนกอดเธอเธอหายใจขัด ผมรู้ว่าเธอคงเงี่ยนเต็มที่ ผมไม่รอช้าผมบอกตามตรงครับว่าผมชอบเลียตอนเธอกำลังน้ำแตกผมเลียหีเธอและดูดกินเม็ดแตดเธอร้องเสียงดังขึ้นจนเธอหลุดพูดออกมาว่าลักน้ำแตกแล้วนะเย็ดสัก ทีโอ้โอ้ และผมก็ดูดแคมรูหีจนตัวเธอกระตุกผมยังไม่หายอยากผมจับตีรังกา 69 ครับดูดหีเธอต่อผมคิดในใจไม่อมของผมก็ไม่เป็นไรเเต่ผมติดสันดานเลียของ ผู้หญิงก่อนจะเย็ดถ้าหีสวยผมต้องเลียครับเธอคว้าเอาควยผมเข้าปากจนมิดผมกระเด้าตามจังหวะการโม๊กดูดลำควยตามจังหวะผมก็ระเรงเม็ดเเตดจนเธอร้องอีกลัก ไม่ไหวเเล้วและเธอก็เร่งอมเราเสร็จพร้อมกันที่ปากครับเป็นไปตามสตายผมผมเสียวและรู้สึกดีเธอคงเก็บมานานเธอบอกให้ผมเย็ดเธอสักทีเธอรอและเงี้ยนทนไม่ ไหวผมจับเธอท่าหมา4ขา ผมเอาหน้าเข้าเลียหีอีกครั้งผมไช้ลิ้นเค้นจนแคมหีกระตุกผมรู้สึกเม็ดเเตดกระตุกผมสงสารเธอเลยจับควยตั้งลำจ่อเข้ารูหีเธอ กระแทกตามจังหวะการร้องขอ โอ้โอ้เต็ม เต็มรูหี เย็ดควยเข้ารูหีลักเเรงแรง โอ้ โอ้ผมทำตามเธอร้องขออยู่ 20นาทีน้ำเธอเเตกออกตลอดโอ้ โอ้เธอร้องพร้อมแคมหีเกร็งและเริ่มขมิบหีเธอดูดลัมควยเหมื่อนการใช้ปากอม โอ้ลักไม่ไหวเเล้วนะ ผมร้องสวนกับไปโอ้ลักผมก็ไม่ไหวเเล้วผมกระแทกหีทั้งทั้งที่มันกำลังตอดควยจนผมเสร็จพร้อมเธอน้ำผมเเตกข้างในรูผมคิดวาเธอจะว่าที่ไหนได้ครับเธอบอกว่า หลังเจ็ดไม่เป็นไรผมเลยแช่ควยไว้ประมาณ15นาทีมันรู้สึกดีควยผมยังแข็งอยู่พอ ผมดึงควยออกสายตาเธอมองเเละก็เอามือคว้าควยผมไปนอนดูดควยเล่นจนสะอาดหัวควยซีดเลยเธอพูดเเล้วยิ้มเธอบอกว่าเธอรอโอกาศเอากับผมมานานแต่ไม่กล้าเอา ของจริงยิ่งกว่าคิดเยอะเลยผมไม่พูดคิดในใจว่าก็เเน่ระสิผมตั้งใจเลียหีให้เธอไปสวรรตั้ง2ยกเธออมผม1ยก เเละผมเย็ดเธออีก1ยกผมอยากให้เธอเสียวและตัวผมก็ไม่อายที่จะทำให้เธอมีความ สุข[/font][/size]
  .............................................................