ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

YES เด็ก

เริ่มโดย sungwornb, กรกฎาคม 19, 2011, 08:46:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0      false  false  false                        MicrosoftInternetExplorer4   YES เด็ก 11
  สวัสดีเพื่อนนักอ่านทุกท่าน ขอเริ่มเลยก็แล้วกันเป็นประสบการณ์ของผมที่เกิดขึ้นสมัยผมยังวัยรุ่นอยู่ข้างบ้านผมมีบ้านของอาอยู่ติดกัน แกมีลูกสาวอยู่คนหนึ่งชื่อน้องบี มีศักดิ์เป็นน้องของผมตอนนั้นน้องบีอายุ 11 ปี อยู่ ป.5 แต่รูปร่างโตเกินวัยผิวขาวอวบมากโดยเฉพาะหน้าอกขนาดเกือบเท่าผลส้มเขียวหวานแล้ว ยังไม่ใส่เสื้อยกทรง และกางเกงในใส่เสื้อคอกระเช้า กางเกงยืดขาสั้น ผมมักแอบมองหน้าอก และหีน้องบีเวลาที่นั่งไม่ระวังบางครั้งน้องบีนั่งแบะขาผมเห็นหีแดงแจ๋เลย ไม่มีขนเลยสักเส้น อวบอูมไม่เบาแต่น้องบียังไร้เดียงสาไม่รู้เรื่อง SEX เลย แต่ผมสิมีอารมณ์ต้องช่วยตัวเอกบ่อยๆ เวลาแบดูหีและนมของน้องบี วันหนึ่งผมพาน้องบีซ้อนท้ายจักรยานขี่ไปเที่ยวรอบๆหมู่บ้าน และขี่เลยไปตามถนนเล็กๆที่ไม่ค่อยมีคนผ่าน ไม่ไกลหมู่บ้านนักเพราะผมมีแผนอยู่ในใจ คืออยากลองเล่นหีเด็กดู พอเห็นว่าปลอดคนแล้วผมจึงปั่นจักรยานช้าๆ ไปเรื่อยๆ แล้วลองเอามือเอื้อมไปข้างหลังเพื่อจับหีของน้องบีนอกกางเกงขาสั้นที่เป็นผ้ายืดมีขนาดอูมๆ เป็นกระเปาะ แล้วถามว่าอะไรเนี่ย น้องบีตอบอย่างไร้เดียงสาว่า หี แล้วเอาไว้ทำอะไรล่ะผมถามต่อ ก็เอาไว้เยี่ยวไง น้องบีตอบ ผมลองล้วงผ่านกางเกงขาสั้นของน้องบีซึ่งน้องบีไม่ใส่กางกางใน ลูบหีน้องบีเล่นไปขี่จักรยานไปด้วยตาก็สังเกตว่าจะมีคนผ่านไปมาหรือเปล่า สักพักผมลองแหย่นิ้วเข้าไปในร่องหีรูดขึ้นลง ตามร่อง แล้วบี้ตรงเม็ดแตดเบา น้องบีบอกว่าเสียวจี๊ดๆ แล้วชอบไหมล่ะผมถาม ชอบจ๊ะ น้องบีตอบสั้นๆ ผมได้ใจลองเอานิ้วก้อยแหย่เข้ารูหีดูปรากฏว่าแน่นมากเลย น้องบีบอกว่าเจ็บ แหย่ค่อยๆหน่อย ผมกดปลายนิ้วเขไปได้นิดเดียวจอดรถเล่นดีกว่านะ น้องบีบอก แสดงว่าเธอคงชอบเหมือนกันผมบอกว่าจอดไม่ได้หลอกเดี๋ยวคนเห็น ผมยังคงเล่นหีน้องบีไปเรื่อย ได้อารมณ์ดีจนควยผมแข็งเป็นท่อนซุงแต่ตั้งได้จับหีน้องบีนอกกางเกงแล้วส่วนหีของน้องบีนั้นมีน้ำซึมออกมาเหมือนกันแต่ไม่มาก คงเพราะยังเด็กอยู่ เลยไม่รู้จักความเงี่ยนแต่น้องบีคงเพลินดีที่ผมเล่นหีอย่างนั้น ผมจึงถามน้องบีว่าแม่อยู่บ้านหรือเปล่าน้องบีบอกว่าไม่อยู่วันนี้แม่ไปบ้านยาย กว่าจะกลับก็เย็นงั้นเราไปเล่นกันต่อที่บ้านดีกว่านะ ผมบอก ไปซิ น้องบีตอบ ผมจึงรีบปั่นจักรยานกลับบ้านผู้คนที่ผ่านไปมาเขาก็เห็นว่าเป็นเรื่องปกติ เพราะน้องบียังเด็กอยู่ ไม่คิดว่าผมจะเล่นพิเรนทร์กับน้องบีที่ผมเข้านอกออกในบ้านน้องบีจึงไม่ต้องกลัวว่าใครจะสงสัยเลย เมื่อถึงบ้าน เราก็เข้าไปข้างใน เล่นหีต่อเลยนะ ผมบอกน้องบีพยักหน้า ผมจึงบอกว่าไปเข้าห้องน้ำเอาสบู่ล้างหีก่อนจะได้สะอาด น้องบีเดินเข้าน้องน้ำสักพักก็ออกมาผมจึงบอกว่าถอดเสื้อผ้าออกดีว่า จะได้เล่นได้ถนัดๆ น้องบีจึงถอดอย่างว่าง่ายโดยถอดเสื้อก่อน ผมเห็นนมที่เป็นกระเปาะของน้องบีน่าจับและดูดเลียเล่นจริงๆ ต่อจากนั้นน้องบีก็ถอดกางเกง ยิ่งได้เป็นหีน้องบีแล้วผมยิ่งเงี่ยนสุดๆ อยากเย็ดหีเด็กน้อยคนนี้จริงแต่ในใจยังหวั่นๆ ว่าคงจะเย็ดเข้าหรือเปล่าเพราะรูหีของน้องบีเล็กมาก ขนาดปลายนิ้วก้อยแหย่เข้าไปได้นิดเดียวแต่ควยผมก็ใช่ย่อยขนาด 5 X 6 นิ้ว เห็นจะได้ แต่ยังไงก็ต้องพยายามกันสุดๆแหละงานนี้เพราะน้องบีทั้งขาว ทั้งอวบแบบเด็กกำลังโต หีอวบอูมไม่มีขนสักเส้นน่าเลียมากผมก็ถอดเสื้อผ้าออกเหมือนกัน เหลือแต่กางเกงใน น้องบีมองดูผมตลอดเวลาโดยเฉพะตรงควยผมที่ดันกางเกงในตุงออกมา แถมมีน้ำเงี่ยนซึมผ่านออกมาตรงปลายควยอีกน้องบีคงสงสัยว่ามันคืออะไร ผมเลยถามว่าเคยเห็นควยหรือไหมน้องบีตอบว่าเคยเห็นแต่ของเพื่อนที่เล่นด้วยกัน เวลามันรอดขากางเกงออกมาอันนิดเดียวเอง ปลายแหลมๆ ของพี่คงใหญ่น่าดูเลย ผมจับน้องบีลงกับที่นอนเพราะยังไม่อยากให้น้องบีเห็นควยของผมตอนนี้ เดี๋ยวจะตกใจ โดยให้ตูดอยู่ตรงขอบเตียงพอดีผมกะว่าจะนั่งเลียหีน้องบีที่ข้างขอบเตียงจะได้ถนัดๆ และถามว่าพี่จะทำอะไรรู้หรือเปล่าน้องบีบอกว่าก็เล่นหีไง ผมบอกว่าจะเล่นเย็ดกันต่างหากล่ะเขาทำกันทำอย่างไงบีเล่นไม่เป็น ก็เอาควยของพี่แหย่เข้าไปในรูหีของบีไง ผมบอกน้องบีทำหน้าครุ่นคิดแล้วพูดว่า มันจะเข้าได้หรือเมื่อกี้เห็นนอกกางเกงดูมันใหญ่จังและบีก็ทำไม่เป็นด้วย ไม่เป็นไรพี่จะเล่นไป และสอนไปแต่บีต้องทำตามที่พี่บอกทุกอย่างเลยนะ น้องบีพยักหน้าผมจึงเริ่มเลียนมของน้องบีเบาๆ แผ่วๆ ทันทีที่ลิ้นผมโดนหัวนมขนน้องบีลุกซู่เห็นได้ชัดเลย น้องบีร้อยอุ๊ย..เบาๆ ผมจึงละเลงลิ้นไปเรื่อยๆสลับกันซ้ายบ้างขวาบ้าง มือก็เริ่มลูบขึ้นลงตามร่องหี ที่น้องบียังหนีบขาอยู่ผมจึงค่อยเอามือจับใต้ขาพับแล้วยกขึ้นแบะออกไปข้างๆ เพื่อให้ขาน้องบีอ้าผมจะได้เล่นนิ้วได้อย่างถนัด พอขาอ้าแล้วผมก็แหย่นิ้วเข้าไปรุดขึ้นลง บี้เบาๆตรงเม็ดแตดน้อยๆ ของน้องบี เสียงน้องบีครางอือ ๆ....ในลำคอตลอดเวลา ตัวส่ายไปมาเป็นอย่างไงบ้าง ผมถามน้องบี เสียวๆ เพลินๆ ดีจังเลยบีชอบ พี่บี้แตดแรงๆอีกนิดสิจ๊ะบีเสียว ซี๊ด.... เสียวที่หีกับที่นมด้วย บีชอบ เราต้องเล่นกันอีกนะจ๊ะเราจะเล่นกันบ่อยๆ เลย ผมตอบ ผมเริ่มเลียต่ำลงมาเรื่อยๆไล่ลงมาถึงหน้าท้องและถึงโคกหี ผมจึงจับตรงขอพับของน้องบีทั้งสองข้างแล้วดันเรียบที่นอนไปข้างหน้า เพื่อให้หีของน้องบีแบะออกขนาดดันขึ้นไปอย่างนี้หีของน้องบีเพิ่งเผยอให้เห็นปลายแตดเพียงนิดเดียว ผมก้มเอาลิ้นเลียรูดขึ้นมาจากแนวร่องด้านล่างสุดจนถึงบนสุดน้องบีกระดกก้นขึ้นลิ้นผมเลยคงจะหวิวๆ นี่ขนาดใช้ลิ้นรูดบนรอยแยกเท่านั้นนะ หีของน้องบีเริ่มมีน้ำใสๆซึมออกมาหล่อรอยแยกที่เพิ่งเปิดเพียงเล็กน้อยแล้ว ผมค่อยๆ เอามือทั้งสองข้างจับแคมหีน้องบีแยกออกจนเห็นเนื้ออ่อนสีแดงสด และเม็ดแตดเล็กกะทัดรัดของน้องบีโผล่ออกมาล่อลิ้นผมผมบรรจงจดปลายลิ้นบนยอดแตด และระรัวระริกจนน้องบีครางอู้อี้ ผมทั้งดูดทั้งเลียจนน้ำของน้องบีไหลย้อยลงไปถึงรองก้นคงเงี่ยนสุดๆ แล้วสิน้องบี ตัวแค่เนี้ยะ น้ำเงี่ยนกระจายที่เดียว เดี๋ยวเถอะพี่จะเย็ดให้สุดๆเลย ผมบอกน้องบี และบอกให้เธอดูผมตอนเลียหี น้องบีจึงพยุงตัวขึ้นมาโดยใช้ศอกทั้งสองข้าง ผมเหลือบมองเห็นห้องบีเม้มปากแน่นเลย มองผมเลียหีเธอ บางครั้งก็แหงนหน้าขึ้นซี๊ดคงเพราะเสียวร่องหีสุดๆนั่นเอง เพราะผมทั้งดูดทั้งเลียร่องหีและเม็ดแตดอย่างไม่ปรานี เสียวจังเลยพี่เยี่ยวจะแตกแล้วซี๊ด....เยี่ยวออกมาเลยน้องบี ปล่อยออกมาเลย ตัวน้องบีเกร็งกระตุกหยึกๆขาเหยียดตรงหนีบหัวผมแน่น อุ๊ย...ซี๊ด..........เยี่ยวแตกแล้วน้องบียกกันลอยเหนือที่นอนคงเสียวสุดๆ ถึงกับน้ำแตกคาปากผมเลยทีเดียวครู่เดียวน้องบีก็ผ่อนคลายวางก้นลงบนที่นอน คลายขาที่หนีบคอผมและแบะออกเหมือนเดิมชอบไหมน้องบี ชอบจ๊ะพี่เสียวหีสุดๆ เลย พี่เย็ดบีแล้วใช่ไหมจ๊ะ ยังจ้ะเย็ดกันต้องเอาควยพี่ใส่เข้าไปในรูหีของน้องบี แล้วจะมันมากกว่าที่พี่เลียหีให้อีกน๊ะแต่พี่เล่นหีน้องบีแล้ว น้องบีไม่อยากเล่นควยพี่บ้างหรือ อยากจ๊ะผมจึงลุกขึ้นถอดกางเกงใน ควยผมดีดผลึงออกมา มีน้ำเงี่ยนย้อยหยดที่ปลายแล้วผมก็ไปนั่งที่ขอบเตียงแทนน้องบีๆ พอเห็นควยผมถึงหลับตาโตร้องโอ้โฮ้...ทำไหมใหญ่อย่างนี้น่ากลัวจัง แล้วตอนพี่เย็ดมันจะเข้ารูหีบีได้หรือจ๊ะ ไม่รู้เหมือนกันต้องลองดูก่อนว่าแต่น้องบีชอบหรือเปล่าล่ะ ชอบสิแปลกดีแต่มันใหญ่จังเลยน้องบีเข้ามานั่งในหว่างขาของผม เอามือมาจับควยผม ทำไมร้อนจังเลยก็มันเงี่ยนนะสิ ต้องเอามันเข้ารูหีน้องบีมันถึงจะหายร้อน แต่ตอนนี้น้องบีต้องเอาน้ำลายละเลงทำให้มันเย็นลงก่อนทำอย่างไงละน้องบีทำไม่เป็น พี่จะสอนเอง ขั้นแรกเลียรอบๆ หัวมันก่อนน้องบีแลบลิ้นออกมาแตะปลายควยผม และวนไปรอบๆ สักพักผมจึงบอกให้อม อ้าปากกว้างๆจะได้อมได้ อื้อฮื้อ....ใหญ่จังอมไม่เข้า ค่อยอมเข้าไปสิจ๊ะดูดด้วยซี้ด....อย่างนั้นแหละ ดีจัง..มือผมไม่ปล่อยว่าง บี้หัวผมน้องบีไปด้วยเพื่อไม่ให้อารมณ์เงี่ยนของน้องบีขาดหายไปอร่อยไหมจ๊ะ น้องบีพยักหัวหงึกๆ เพราะปากอมควยอยู่พูดไม่ได้พอแล้วจ๊ะพี่อยากเย็ดหีน้องบีแล้ว น้องบีจึงเลิกดูดควยผมผมจับเธอมานั่งขอบเตียงที่เดิม เพราะผมชอบท่านี้ มันทำให้เห็นชัดเจนตอนเอาควยเข้าออกในรูหีของน้องบีและถนัดในการเย็ดเป็นอย่างยิ่ง เพราะมีขาที่ปักหลักเป็นฐานที่มั่นคงกระเด้าแต่ละทีคงถนัดถนี่ดี ได้น้ำได้เนื้อเน้นๆก่อนเย็ดน้องบีผมจึงปฏิบัติการเรียกความเงี่ยนของเธออีกครั้ง โดยการประกบปากที่แรกน้องบีจูบไม่เป็น ผมต้องบอกให้น้องบีอ้าปาก และเอาลิ้นมาดันกันพร้อมกับดูดไปด้วยพักเดียวเท่านั้นน้องบีก็คล่องเป็นธรรมชาติ ผมบดปากและดูดลิ้นน้องบีได้อารมณ์มากผมเลื่อนมาที่นม วนสลับไปมา น้องบีเริ่มส่ายไปมาเหมือนกันปากก็ครางอือๆ....ตลอดเวลา ผมจึงเลื่อนต่ำลงไปถึงจุดยุทธศาสตร์จดปลายลิ้นลงที่ยอดแตดรูดลงไปตามร่องหีสักพัก เพื่อเรียกความเงี่ยนของน้องบีให้เงี่ยนสุดๆเวลาเย็ดเธอจะได้หยุดไม่อยู่หากมีความเจ็บปวดเกิดขึ้น ซี๊ด...พี่จ๋าเย็ดน้องบีเถอะบีเงี่ยนสุดๆ แล้วซี๊ด....อร่อยหีจังเลยซี๊ด.....ผมเห็นว่าคงได้ที่แล้ว จึงละปากออกจากร่องหียืนขึ้นแล้วจับขาน้องบีดันแบะไปข้างหน้าให้มากที่สุด จนแคบอ้าเผยให้เห็นเนื้อเยื่อสีแดงสดเม็ดแตดขึ้นเป็นสัน น้องบีจ๊ะพี่จะเอาควยเข้ารูหีน้องบีแล้วน๊ะตอนนี้และที่เรียกว่าเย็ดกัน น้องบียกตัวขึ้นมาดูตอนพี่เอาควยเข้ารูสิจ๊ะ มันเป็นครั้งแรกจะได้รู้ว่ามันมุดเข้ารูหีได้อย่างไงน้องบีพยุงดันตัวขึ้นมาให้ได้มากที่สุด เพื่อจะได้เห็นชัดๆ ผมจับควยที่แข็งโป๊กแถมปริเพราะความเงี่ยนที่จะได้เย็ดหีเด็กน่ารัก แถมยังอวบอีกต่างหากเนินหีอวบอูมเกลี้ยงเกลา ไร้ขน เลียมันสุดๆ ซึ่งตอนนี้ผมจะได้เอาท่อนควยของผมมุดเข้าไปในรูหีที่แสนน่าเย็ดแล้วผมค่อยๆ ประคองท่อนควยอาหัวบานเป็นแฉก กดถูไปตามร่องหีจากบนลงล่าง จากล่างขึ้นบนวนไปมากดบี้ตรงปลายเม็ดแตด อึ้...น้องครางเม้มปากแน่น มองดูตาแป๋ว บางครั้งอุบไม่อยู่ต้องเผยอปากซี๊ดด้วยความเสียวซี๊ด...พี่จ๋าเอาเข้ารูหีสิจ๊ะน้องบีเงี่ยนเหลือเกิน เธอร้องวิงวอนอย่างน่ารัก ผมจึงกดปลายควยรูดลงไปตามร่องมาหยุดตรงรอยแยกต่ำสุดตรงรูหีของน้องบี ซึ่งหัวบานของผมแถบจะปิดแคบเล็กๆ ของน้องบีมิดอยู่ลอมล่อ แล้วมันจะเข้าไปได้ไหมว่ะเนี่ยผมคิดในใจ บ้องบีพยามยามดันตัวขึ้นมาอีกเพราะอยากดูตอนที่ควยผมมุดเข้ารู โอ้โฮ..มันจะเข้าได้หรือจ๊ะหัวควยพี่ปิดหีน้องบีแถมมิดเลย ได้สิจ๊ะผมบอกพร้อมกับเริ่มกดบั้นท้ายลงหัวควยที่บานเป็นแฉกกดแคบสองข้างยู่ตามลงไป น้องบีหน้าเหยเก กัดปากแน่นแต่คงยังไม่ละสายตา ตั้งใจดูอย่างไม่วางตา ผมเอามือสองข้างแบะแคบหีทียู่เข้าไปออกมาเอานี้รูดตามร่องหีด้านบนเพื่อเอาน้ำเงี่ยนมาชโลมลำควยด้านบนให้มันลื่นขึ้น แล้วกดบั้นท้าลงไปอีกเข้าไปได้แค่ครึ่งบัก น้องบีส่ายหัวไปมา ไม่ไหวพี่ตึงรูหีเหลือเกิน น้องบีบอกไม่เป็นไรจ๊ะเดี๋ยวดีเอง ผมเอานิ้วโป้งบี้แตด แล้วกดลำควยลงไปอีกโดยส่ายตูดวนไปมาด้วย มันผลุบเข้าไปมิดบักแล้ว แคบหีน้องบียู่เข้าไปตามหัวบักของผมโอ๊ย...พี่จ๊าบีเจ็บ แน่นรูหีเหลือเกิน หยุดดันก่อนโอย.....น้องบีเหลือผุดขึ้นเป็นเม็ด และปล่อยตัวลงไปนอนราบกับที่นอนด้วยความหมดแรงเป็นไงบ้างจ๊ะน้องบี พี่จ๊าบีเจ็บจังเลย แน่นรูหีไปหมดเลยคนเย็ดกันเจ็บอย่างนี้ทุกคนหรือเปล่าจ๊ะ ควยพี่ใหญ่จังเลยน้องบีรับไม่ไหวแล้วไหวสิจ๊ะ ใหม่ๆ ก็เจ็บอย่างนี้ทุกคนแหละ เดี๋ยวพอเข้ามิดควยแล้ว มันก็จะมันสุดๆเลยตอนที่พี่กระเด้าควยเข้าออกรูหีของน้องบี น้องบีทนหน่อยนะจ๊ะตอนนี้เข้าไปได้มิดหัวบักแล้ว แสดงว่าที่เหลือที่ต้องเข้า น้องบีพยักหน้าขณะพูดกล่อมน้องบีผมไม่อยู่เฉยปากก็ดูดเลียนม ตูดก็ส่ายวน และกดลำควยเข้าไปที่ละนิดๆแบบไม่ให้น้องบีไม่รู้ตัว จนเข้าไปได้ครึ่งลำ โอย..พี่จ๊าแน่นรูหีเหลือเกินผมประกบปากทันที สอดสิ้นวนในปากน้องบี และดูดลิ้นน้องบีเข้ามาในปากได้อารมณ์มากเลยน้องบีครางอู้อี้ในลำคอ ตูดผมก็สายวน เพื่อจะคว้านปากร่องหีให้เปิดอ้ารับหัวบักของผมและชักเข้าชักออกทีละน้อยๆ และกดหนึบๆ เบาๆ ไปด้วยโชคดีที่เด็กขนาดนี้มีน้ำเงี่ยนไหลออกมามากที่เดียว ผมล้วงมือไปลูบร่องหีน้องบีเพื่อเอาน้ำเงี่ยนมาลูบลำควยที่ยังเหลืออยู่อีกครั้งคิดว่าที่เหลืออีกเกือบครึ่งลำคงมีมีปัญหาอะไร เพราะน้องบีเริ่มส่วยตูด และยกก้นตามจังหวะการกระเด้าเบาๆของผมแล้ว เป็นไงบ้างจะน้องบี ยังเจ็บอยู่หรือเปล่า น้องพนักหน้าแต่บอกว่าเจ็บไม่มากเท่าตอนแลก และต้อนนี้มันเสียวแปลกๆ ด้วยตอนที่ชักควยเข้าชักออกเบาๆ มันเข้ามิดหรือยังจ๊ะ ยังจ๊ะได้ครึ่งหนึ่งแล้วงั้นน้องบีขอดูมันเข้าต่อนะ เอาสิน่าดูมากเลย เธอจึงพยุงตัวขึ้นมาเหมือนเดิมโอโฮ้...หีบีฉีกหมดแล้วอูย....... ดูสิมันอมควยพี่ตุ่ย จริงอย่างน้องบีว่าเพราะแคบหีน้องบีร่วมบวมตุ่ยขึ้นมานอดๆ แตดขึ้นเป็นสันแหลมเปี๊ยบเลยเพราะลำควยผมรั้งแคบหีเธอลงไปด้วย พี่จ๋าเริ่มกระเด้าต่อสิจ๊ะ ค่อยๆ น๊ะน้องบีอยากเห็นตอนมันเข้าไปจนมิดสุดโคนเลย ผมใช้มือจับเข่าทั้งสองข้างของน้องบีที่ยังนอนตูดอยู่บนขอบเตียงเหมือนเดิมเพื่อจะได้ชักลำควยเข้าออกได้อย่างถนัดๆ ผมเริ่มขยับบั้นท้ายเข้าออกเพื่อจะส่งลำควยเข้ารูหีน้องบีให้มิดให้ได้ส่วนน้องบีก็ตั้งอกตั้งใจดูอย่างไม่ลดละ ซี๊ด...ซี้ด..พี่จ๋ามันเจ็บๆ เสียวๆ ซี๊ด....ผมซี๊ดปากพร้อมๆกับน้องบีเพราะรูหีของเด็กอายุ 11 ปี มันฟิตบีบรัดลำควยของผมเหลือเกินส่วนน้องก็แหงนนี้ซี้ดปาก คงด้วยความเสียวผสมความเจ็บร่องหีแต่คงเจ็บน้อยกว่าความเสียว ผมเริ่มชักยาวมากขึ้น เพราะรูหีของน้องบีลื่นมากกระเด้าคล่องลำควยแล้วพี่จ๋าควยเข้ามิดสุดโคนแล้ว โอย..เสียวร่องหีเหลือเกิน มันเข้าไปได้อย่างไงโอยซี๊ด...มันร่องหีจังพี่จ๊า โอยซี๊ด...ผมก็ครางอย่างลืมตัวในความคับแน่นของรูหีน้องบีไม่เจ็บแล้วไม่ไหมจ๊ะ ไม่เจ็บแล้วจ๊ะ พี่จ๋าชัดออกสุดๆ แล้วค่อยๆกดเข้ามาสิจ๊ะบีชอบ ให้มันครูดเม็ดแตดลงมาด้วยนะจ๊ะ ซี๊ด..พี่เย็ดเก่งจังพี่ต้องเย็ดน้องบีอีกน๊ะ เย็ดทุกวันเลยซี๊ด....จ้ะพี่จะเย็ดน้องบีทุกวันเลยหีน้องบีเย็ดมันจริงๆ บีชอบหรือจ๊ะ ชอบที่สุดเลยที่เย็ดมันที่สุดนี่ใช่ไหมจ๊ะที่เรียกว่าเย็ดกัน จ๊ะ คนที่เย็ดกันแล้วก็จะติดใจต้องเย็ดกันอีกเป็นประจำเลยรู้ไหมจ๊ะ อย่างน้องบีที่อยากให้พี่เย็ดอีกไงล่ะใช่จ๊ะพี่ โอ๊ย..พี่จ๋ากระเด้าแรงๆ เลยจ้ะ บีเยี่ยวจะแตกอีกแล้วไม่ใช่เยี่ยวหรอกจ้ะเขาเรียกว่าเสร็จ ไม่มีน้ำเยี่ยวออกมาหรอก แต่จะเป็นน้ำเงี่ยนเท่านั้นปล่อยให้มันแตกออกมาเลย ผมกระเด้าอย่างไม่ยั้ง พับ.. พับ.. พับ..เสียงหนอกของเรากระทบกันพร้อมกับเสียง แจ๊ะ..แจ๊ะ.....ของลำควยที่เข้าออกรูหีจนน้ำเจิ่งนองมีฟองติดลำควยขึ้นมาด้วย ฟังแล้วได้อารมณ์อย่าบอกใคร โอ๊ย...พี่จ๋าบีออกแล้วพับ..พับ..พับ ผมกระเด้าเต็มสปีด โอ๊ยซี๊ด......ออก ออก แล้วน้องบียกตัวขึ้นมากอดคอผมแน่น จนอยู่ในท่านั่งกอดคอผมที่ขอบเตียงกางขาแบะร่องหีให้ผมกระเด้าแบบเต็ม ผมก็กระเด้าไม่หยุดเร่งสปีดเข้าไปอีกเพราะผมก็ใกล้เต็มที พับ..พับ..พับ โอ๊ย......พี่ออกแล้วโอ๊ยซี๊ด......บีก็ออกเหมือนกันโอ๊ย.......น้องบีกอดคอผมแน่น ภายในร่องหีบีบรัดตอดตุบ....จนผมเสียวปลายดอกเห็ดใจแทบขาด ผมกระฉูดน้ำเข้ารูหีของน้ำบีอย่างเต็มที่โดยไม่ต้องกลัวท้อง เพราะน้องบียังไม่มีประจำเดือนน้องบีหอบตัวโยนบอกว่าเหนื่อยมาก มันที่สุดเลยที่จ๊า ผมโน้มตัวปล่อยน้องบีลงนอนกับที่นอนแล้วประกบปากดูดกันอย่างดูดดื่ม มันไหมจ๊ะน้องบี มันสุดๆ เลยพี่ ยังไหวหรือจ๊ะที่รักทำไมหรือพี่ ก็เดี๋ยวเราเย็ดกันต่อไง พี่ยังไม่ได้สอนท่าอื่นๆให้น้องบีเลย ยังมีท่าอื่นอีกหรือจ๊ะแต่หีของบีสิระบบไปหมดเลย ไหนให้พี่ดูหน่อยสิจ๊ะ ผมลุกขึ้นแล้วเข้าไปนั่งในหว่างขาน้องบีจับขาตั้งขึ้นทั้งสองข้างแล้วแบะออก จนเห็นหีที่บวบจนดูเหมือนอวบขึ้นกว่ารูกวงโบ๋มีน้ำขาวข้นปนสีแดงจางๆ ไหลย้อยออกมาตามร่องหีไปกองบนที่นอนใต้ง่ามตูดจำนวนไม่น้อยทีเดียวบวมไม่มากหรองจ๊ะ พี่ว่าเย็ดต่อได้น๊ะ แต่ว่าตอนนี้น้องบีไปล้างหีก่อนดีกว่า ว่าแล้วผมก็อุ้มน้องบีเดินโทงๆเข้าห้องน้ำ และผมก็จัดการล้างหีให้เสร็จสับ น้องบีบอกว่าแสบมากเลยเสร็จแล้วผมก็ประคองน้องบีกลับไปที่โซฟา จับน้องบีให้นั่งแล้วเอนหลังพิงโซฟาวางตูดหมิ่นๆ ตรงขอบ ยกขาแบะขึ้น ผมนั่งแทรกเข้าหว่างขา เริ่มต่อเลยนะ จ๊ะพี่แต่ต้องเบาๆ ก่อนนะ บีกล้วแสบ ไม่หรอกจ๊ะเดี๋ยวพี่จะเลียให้ก่อนจนน้ำเงี่ยนออกเยอะๆ แล้วค่อยเย็ดดีไหมจ๊ะ จ๊ะพี่บีชอบตอนพี่เลียและก็ตูดเม็ดแตดด้วย มันที่สุดเลย ผมจึงจากปาก ไล่ลงมาถึงนม หน้าท้องและหยุดเนิ่นนานที่ร่องหี น้องบีส่ายสะโพก ยกตูดเป็นพลันละวัน ซี๊ด...พี่จ๋าเสียวจังเลยผมดึงตัวน้องบีลงมานั่งบนหน้าขาของผมที่พื้น เดี๋ยวพี่จะสอนท่านั่งก่อนนะจ๊ะ ผมเอามือข้างหนึ่งซ้อนก้นน้องบีแล้วรั้งเข้ามาประชิดมืออีกข้างหนึ่งจับท่อนควยถูไถ กดบี้เม็ดแตด และรูดขึ้นลงตามร่องหี น้องบีก้มมองปากก็ซี๊ดไม่หยุด ซี๊ด....พี่จ๋าเอาเข้ารูหีบีเถอะบีเงี่ยนจนทนไม่ไหวแล้วซี๊ด.....ผมจรดปลายดอกเห็ดที่บานเต็มที่ปักตรงปากรูหีแล้วจับประคองบั้นท้ายน้องบี รั้งเข้ามาอย่างช้าๆ ด้วยน้ำหนักตัวของน้องบีที่อยู่ด้านบนกดลงไปบนลำควยของผมที่พยายามงัดขึ้นมาตามธรรมชาติของมัน จึงทำให้แตดครูดมากับลำควยอย่างจังโอย...ซี๊ด....พี่จ๋าเสียวเม็ดแตด เสียว.. พี่ก็มันควยเหลือเกินน้องบีเย็ดมันที่สุดเลย ผมรั้งสะโพกกระแทกอัดเข้า-ออก เร็วขึ้นเรื่อยๆตอนนี้น้องบีเอนตัวไปข้างหลังเอามือทั้งสองข้างท้าวบนหัวเข่าของผม ผมโน้มตัวไปดูดเลียนมนองบีที่ชูชันขึ้นมาน้องบีคราง และซี๊ดปากไม่หยุดซี๊ด..พี่จ๊าบีใกล้แล้ว เร็วอีกพี่ เร็วอีก ซี๊ด...ผมกระตุกสะโพกถี่ยิบโอ๊ย..ซี๊ดพี่จะออกแล้ว ออกแล้ว..ข้างในร่องหีน้องบีตอดตุบๆ บีออกแล้วพี่โอ๊ย...ออกแล้ว น้องบีร้องเสียงหลงด้วยความเสียวกระสันที่โดนลำควยครูดร่องรูและเม็ดแตดอย่างเต็มๆ ในท่านี้ ผมกระฉูดใส่รองหีน้องบีอีกรอบ น้องบีกระตุกตัวเกร็งแอ่นดันโคกหีอัดหนอกควยของผมแน่นขนัด แหงนหน้าซี๊ดปากด้วยความมันสุดๆ พอความเสียวกระสันผ่อนคลายลงน้องบีกลับมาอยู่ท่าเดิมแล้วกอดคอผมประกบปากดูดดันกันอย่างดูดดื่ม น้องบีบอกว่ารักผมมากพี่เย็ดมันที่สุด ต้องหาโอกาสเวลาที่แม่ไม่อยู่เย็ดกันทุกวันเลยน๊ะ จ๊ะพี่สัญญาผมรีบรับปากทันที จะปฏิเสธได้อย่าง เมื่อมันเป็นของโปรดของผมเลยที่ได้เย็ดเด็กขนาดนี้ไร้เดียง น่ารัก ใครเคยเย็ดเด็กก็จะรู้ว้ามันควยขนาดไหน นี่ท่าที่สองแล้วน๊ะน้องบียังมีอีกหลายกระบวนที่มันกว่านี้อีกต่อเลยหรือเปล่าจ๊ะผมถาม น้องบีร้องห๊ะ...ทำตาโต ยังมีอีกหรือพี่ บีตายแน่เลย โอ้ย......ผมก็นึกสงสารน้องบีเหมือนกันหีคงระบบไปหมดแล้ว แต่อยากก็อยาก ทำไงดีหนอ.....(เอาแค่นี้ก่อนแล้วจะบอกต่อว่าวันนั้นตัดสินใจอย่างไง ตอนนี้ให้คุณผู้ชายเช็ดน้ำว่าวที่เสร็จพร้อมผมกับน้องบีและให้คุณผู้หญิงเช็ดน้ำเงี่ยนที่ไหลไปถึงร่องตูดออกก่อนละกัน..เฮ้อ....)