ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สามพยาบาลสาวร้อนสวาท (ภาคต้น)

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 02, 2023, 12:21:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

สามพยาบาลสาวร้อนสวาท   (ภาคต้น)

ผมมีประสบการณ์ประทับใจมาเล่าสู่กันฟัง ผมยังเป็นโสดอายุ 40 ต้นๆ สุขภาพยังแข็งแรงฟิตเปรี๊ยะ แต่ก็มีเหตุให้ต้องพาตัวเข้าโรงพยาบาล ด้วยอุบัติเหตุรถยนต์ชนกัน ขาซ้ายผมหักถึงกับต้องผ่าตัดดามเหล็กใส่เข้าเฝือก หมอสั่งให้นอนรักษาตัวอยู่ 10 วัน จนกว่ากระดูกจะต่อกันเข้าที่ และต้องมีสายดึงระโยงระยางเต็มไปหมด ผมเป็นคนต่างจังหวัดมาอยู่กรุงเทพฯเลยไม่มีญาติมาอยู่ด้วย แต่ผมก็มีเงินมากพอที่จะดูแลตัวเองได้ในโรงพยาบาลชั้นหนึ่ง วันแรกผมยังนอนซมเพราะการผ่าตัด แต่วันรุ่งขึ้นก็เป็นปกติ รอวันออกจากโรงพยาบาลเท่านั้น

ช่วงบ่ายๆ เรื่องน่าระทึกใจก็เกิดขึ้นโดยไม่คาดฝัน พยาบาลสาวสามคนเดินเข้ามาในห้อง ถืออ่างน้ำกับผ้าขนหนูมา บอกว่าจะเช็ดตัวให้คนไข้ ผมตื่นเต้นขึ้นมาทันที เพราะเจ็บแต่ที่ขาเท่านั้นนี่ครับ อวัยวะหว่างขายังปกติดีทุกอย่าง ชุดที่ผมใส่นอนอยู่บนเตียง ก็เป็นเพียงเสื้อคลุมตัวยาวของโรงพยาบาล ที่มีเชือกผูกด้านหลังเท่านั้น พยาบาลทั้งสามของโรงพยาบาลเอกชนชื่อดัง ก็ดันสวยบาดตาบาดใจซะด้วย เรียกว่าส่งประกวดนางงามได้เลยทั้งนั้น ผมแอบดูชื่อที่ติดอกเสื้อพวกเธอ ทราบว่าคนสวยที่เดินนำหน้ามา หน้าหวานผิวขาวจั๊วะชื่อ"มารียา" ส่วนคนที่อวบอั๋นหน้าเซ็กซี่ นมใหญ่เบ้อเริ่มชื่อ"นุชนารถ" คนสุดท้ายหน้าสวยแบบลูกครึ่งฝรั่ง รูปร่างบ๊ะ นมพุ่งชูชันชื่อ"วิไลพร"

ยลโฉมงามทั้งสามก้มๆเงยๆ เตรียมเช็ดตัวผมเท่านั้น มองลอดผ่านคอเสื้อชุดพยาบาล เห็นนมวับๆแวมๆ ก็ทำให้อารมณ์หงี่ผมคุกรุ่นขึ้นมาอย่างห้ามไม่ได้ ท่อนเนื้อที่สงบอยู่ตรงง่ามขาก็ เริ่มมีชีวิตชีวา ผมพยายามสะกดใจห้ามไม่ให้มันแข็งตัว ลุกโด่เด่ต่อหน้าสาวๆแทบตาย เพราะอายพวกเธอ ก็ควยของผมมันไม่เล็กซะด้วย ถ้ามันแข็งเต็มที่ละก็ มันยาวเกือบแปดนิ้วทีเดียว แถมยังใหญ่อวบอ้วน จนผมเองยังกำมันแทบไม่รอบ ควยโตท่อนนี้แหละ ที่ทำให้ผมเป็นนักรักชื่อดัง ที่สาวๆ หลงไหล หาเรื่องให้ผมได้เย็ดฟรีอยู่เรื่อย ผมต้องหลับตาลงไม่มองไปยังพยาบาลสาว เพราะกลัวควยแข็ง ก็รู้สึกว่ามีคนหนึ่งมาพลิกตัวผม เพื่อปลดเชือกที่ผูกชุดนอนออก แล้วเธอก็ถอดเสื้อผ้าผมออกจนตัวเปลือยเปล่า

เมื่อร่างเปลือยของผมปรากฏสู่สายตาพยาบาลทั้งสาม ไม่รู้ใครดันร้องออกมา
"โอ้โฮ.. ใหญ่จังเลย.. นี่ขนาดยังหลับอยู่เลยนะเนี่ย"
ก็แน่ละซีครับ ขนาดที่เกินมาตรฐานชายไทยอย่างผมนี่ ไม่ได้เห็นกันบ่อยๆหรอก ผมลืมตาขึ้นมามองพวกเธอ เห็นทั้งสามคนยืนยิ้มหวานอยู่รอบตัวผมเสียแล้ว มารียาบอกว่า
"ไม่ต้องอายพยาบาลหรอกค่ะ... เป็นหน้าที่พวกหนูต้องดูแลปรนนิบัติคนไข้อยู่แล้ว... หากต้องการอะไรเป็นพิเศษก็บอกมารียาได้นะคะ"
วิไลพรสาวลูกครึ่ง เอามือมาลูบไล้แผงอกกำยำของผมเล่น บอกว่า
"เดี๋ยวพรจะเช็ดตัวให้นะคะ... จะได้สะอาดและสบายตัว พรจะดูแลคุณให้ดีที่สุดเลยค่ะ"
สาวงามคนสุดท้ายหน้าหวานคมเข้มแบบไทยแท้ ก็แนะนำตัวเอง
"เรียกหนูว่านุชก็ได้นะคะ... มีอะไรก็เรียกได้ตลอดเวลาค่ะ.. พี่ไม่มีญาติมาอยู่ด้วยเลยเหรอคะ เห็นอยู่คนเดียวมาตลอด"

ผมจึงคุยให้เธอทราบว่าผมนะตัวคนเดียวจริงๆ ตอนนี้ช่วยตัวเองไม่ได้ ก็คงต้องพึ่งพวกเธอมากหน่อย สามสาวหัวเราะคิกคักชอบใจอย่างน่ารัก มารียาเอาผ้าชุบน้ำมาเช็ดหน้าให้ผม จนรู้สึกสดชื่นขึ้นมาทันที ส่วนนุชกับพรก็ใช้ผ้าคนละผืนช่วยกันเช็ดขาผมไล่ขึ้นมา มารียาคนงามกล่าวว่า
"ห้องนี้แอร์เสียรึเปล่าเนี่ย?... ร้อนจังเลย"
แล้วเธอก็ปลดกระดุมเสื้อฟอร์มพยาบาล ที่สวมอยู่ออกเสียสองเม็ด เห็นเนินนมรำไร ลึกลงไปถึงขอบบราเซียร์ลายลูกไม้สีชมพู ตัดกับผิวขาวผ่อง ผมเห็นอกขาวๆของมารียา ก็แทบห้ามใจไม่อยู่ ควยชักจะเริ่มอึนๆ แข็งขึ้นทีละน้อย ต้องคอยห้ามใจสะกดไม่ให้มันลุกโด่มา ต่อหน้าพยาบาลตั้งสามคนที่รุมปรนนิบัติผมอยู่ พวกเธอเช็ดตัวไปก็คุยกับผมไปอย่างเป็นกันเอง

"หล่อๆ หุ่นดีๆยังงี้ทำไมยังโสดคะ สงสัยแฟนเยอะเลยละซีท่า... พวกหนูเห็นยังชอบเลย... จริงมั๊ยพวกเรา?"
สองสาวที่เหลือก็หัวเราะกันใหญ่ เมื่อมีสาวๆมือนิ่มๆมาเช็ดตัวให้แบบนี้ อ้ายที่เคยสะกดให้มันสงบก็ทำท่าว่าจะคุมไม่อยู่ นุชเช็ดขาผมไล่ขึ้นมาเกือบจะถึงจุดยุทธศาสตร์อยู่แล้ว ผมรู้สึกเสียวซ่านไปทั่วท้องน้อย ควยเจ้ากรรมก็ค่อยๆแข็งขึ้นมาเองอย่างช่วยไม่ได้ มันเริ่มเหยียดยาวพองตัวขึ้นจนอ้วนพี แต่ยังนอนสงบพาดต้นขาผมอยู่ หัวถอกเริ่มเบ่งบาน เส้นเอ็นตามลำควยเริ่มเห็นเด่นชัดเพราะมันกำลังเริ่มแข็ง นุชซึ่งดูจะเป็นสาวซุกซนกว่าเพื่อน อุทาน
"อุ๊ย... ตื่นแล้วเหรอคะ พวกเราดูซิ... ใหญ่จังเลย... เดี๋ยวนุชจับเช็ดให้สะอาดเลยนะคะ... ทำตัวตามสบายค่ะ ไม่ต้องอายพวกหนู... ขอจับของดีหน่อยนะคะ"

แล้วนุชก็เอามือมาลูบไล้ไปทั่วลำควยท่อนโต เพื่อนพยาบาลสาวอีกสองคนจ้องกันตาแป๋ว ดูควยที่สัมผัสมือนุช ค่อยๆแข็งตัวสู้มือขึ้นมาเรื่อยๆ ขณะนี้ท่อนควยยาวเหยียดเกือบแปดนิ้ว ตั้งตรงลุกโชนอยู่ในกำมือของพยาบาลคนสวย หัวถอกบานร่าสีม่วงคล้ำ ใหญ่เกือบเท่ากำปั้น โชว์เงี่ยงเป็นรอยหยักแลดูน่าสะพึงกลัว ควยใหญ่อวบอ้วนเกินกว่ามือน้อยๆของพยาบาลสาวจะกำได้รอบ มันใหญ่ตั้งแต่หัวถอกลงไปถึงโคน กระดอที่ตั้งอยู่กลางดงหมอยดกดำ ในที่สุด นุชก็กำมันไว้เต็มมือ ตอนนี้มันแข็งตัวเต็มที่แล้ว เพราะทนสัมผัสอันยั่วยวนของพยาบาลคนสวยไม่ได้ เธอกำมันไม่รอบเพราะความใหญ่เกินขนาด ควยท่อนโตเริ่มกระดกเต้นตุบๆ สู้มืออันนุ่มนิ่ม น้ำเงี่ยนใสๆเริ่มไหลเอ่อออกมาปริ่มปลายควย วิไลพรที่เช็ดขาอีกข้างหนึ่งอยู่ ก็เอื้อมมือมาลูบที่หัวถอกที่บานเบิกสีม่วงคล้ำเล่นบ้าง

"โอ้โฮ... หนูเช็ดตัวให้คนไข้มาเยอะแล้ว... ยังไม่เคยเห็นของใครใหญ่ขนาดนี้เลยค่ะ... ไปเอามาจากไหนเยอะแยะคะเนี่ยะ... ยายนุช... เธอไม่เช็ดตัวให้คนไข้แล้วเหรอ... จับเล่นเพลินเลยนะเธอ"
นุชหน้าแดงด้วยความอาย แต่ก็ยังไม่ยอมปล่อยควยผม แถมยังจับรูดหนังควยถอกลงยันโคน จนหัวควยบานเต็มมือ วิไลพรที่ลูบไล้หัวควยอยู่ มารียาเห็นเพื่อนๆเล่นควยคนไข้อยู่ต่อหน้า ก็หน้าแดงซ่านขึ้นมา สบตาผมส่งแววตาหวานฉ่ำให้อย่างแปลกประหลาด เธอเป็นคนสวยมากทีเดียว ยิ่งจ้องหน้าเธอนานๆ ควยก็ยิ่งแข็ง นุชก็ยิ่งคะนองมือ รูดควยท่อนโตเล่นใหญ่ รูดหนังควยขึ้น-ลงจนเกือบจะเป็นการชักว่าวให้ผมอยู่แล้ว ผมเสียวควยจนต้องกัดฟันอดทน ให้พยาบาลทั้งสามคนสนุกกันต่อไป น้ำเงี่ยนผมปริ่มออกมาทางปลายควยไม่หยุด วิไลพรก็ลูบละเลงน้ำเงี่ยนลื่นๆ เล่นอย่างสนุกมือ

ในที่สุดมารียาก็ทนต่อภาพรัญจวนใจไม่ไหวเหมือนกัน เอื้อมมือมาลูบคลำดงหมอยดกดำหนาแน่นของผมเล่นบ้างแล้ว เธอลูบหมอยให้มันแทงเข้าตามง่ามนิ้ว แล้วในที่สุดเธอก็แย่งนุชนารถกำควยผมไว้เต็มมือ ควยผมมันยาวเหลือเฟือ จึงเหลือที่ให้วิไลพรกำมันไว้ได้อีกคนนึง เรียกว่าสองกำแล้วก็ยังโผล่หัวควยออกมาอีกตั้งเยอะ นุชนารถโดนเพื่อนแย่งจับควยท่อนโปรด เธอจึงเปลี่ยนไปลูบไล้ลูกกระโปกพวงงามเล่น จนผมสยิวไปหมดทั้งตัว ตอนนี้ควยผมแข็งเป็นท่อนไม้ ตั้งโด่ชี้เพดานห้อง มีพยาบาลสาวสามคนรุมจับควย ถอกเล่นกันอย่างสนุกสนาน แล้วก็ยังซุบซิบกัน
"อูวว... ใหญ่ดีจังเลยนะเธอ.. ไม่เคยเห็นใหญ่ๆ ยังงี้มาก่อนเลย... มันสวยด้วยนะ... ทั้งยาวทั้งใหญ่... ตรงเด่... ตรงหัวมันก็ใหญ่ ตรงหยักๆ ก็บานดีจังเลย... ยังงี้เล่นได้ทั้งวันไม่เบื่อเลยนะ... ตัวเองให้เค้ารูดมันเล่นบ้างซิ... เธอจับตรงนั้นนานแล้วนะ... อูวว... ท่าทางคุณเค้าคงมีอารมณ์แล้วล่ะ... น้ำลื่นๆออกมาตรงปลายเยอะแยะเลย... เราชอบเล่นน้ำลื่นๆ นี่จัง"

ผมละงงไปหมด ท่าทางแก๊งสามสาวนี่ คงชอบจับควยคนไข้เล่นเป็นแน่ จึงแกล้งเกร็งควยให้มันกระดกสู้มือพวกเธอ ทำให้สามสาวหัวเราะคิกคักด้วยความพอใจ พวกเธอเล่นควยจนผมเสียวไปหมด มารียาเป็นคนรูดควยกระทอกขึ้น-ลง ชักว่าวให้ผมช้าๆ วิไลพรก็เอานิ้วเขี่ยน้ำเงี่ยนใสๆที่ปลายควยเล่น ละเลงมันจนทั่วหัวถอกบาน นุชนารถคนสวยก็คลึงเคล้าลูบไล้ลูกกระโปกพวงโตเล่นอย่างสนุกมือ ผมหลับตาลง ปล่อยให้พยาบาลสาวทั้งสามบรรเลงเพลงสวาท สนุกกับท่อนควยใหญ่ยาวของผม กะว่าถ้าโดนชักว่าวจนผมเสียวทนไม่ไหว ก็จะปล่อยน้ำควยให้มันพุ่งออกมาใส่มือสาวๆพวกนี้เสียเลย อยากมาเล่นควยผมดีนัก
จู่ๆ มารียาก็ทักขึ้นมาว่า "พวกเรา... รีบเช็ดตัวให้เสร็จเถอะ... เดี๋ยวหัวหน้าตึกมาตรวจละยุ่งเลย"
นุชกับพรจึงต้องปล่อยมือจากควยผมอย่างเสียดาย ปล่อยให้ผมนอนควยตั้งโด่ชี้ฟ้าอยู่คนเดียว พวกเธอรีบเช็ดตัวจนเสร็จ

แต่วิไลพรก็พยายามวนเวียนเช็ดควยให้ผมนานเป็นพิเศษ เธอเอาผ้าชุบน้ำอุ่นบรรจงเช็ดท่อนควยให้จนทั่ว เอามือถอกหัวควยปลิ้นออกมา เช็ดรอบๆเงี่ยงจนสะอาดเอี่ยม เธอทำความสะอาดได้อย่างรัญจวนใจ ลูบไล้เช็ดไปทั่วพวงไข่ใบโต แล้วก็ล้วงลงไปทำความสะอาดง่ามตูดและรูตูดให้ผม ในที่สุด เวลาแห่งความสำราญก็ยุติลง พวกเธอจับผมใส่ชุดคนไข้เหมือนเดิม แต่ควยผมก็ยังคงตั้งโด่เด่ค้ำชุดนอนขึ้นมา พวกสาวๆหัวเราะชอบใจ ห่มผ้าให้ผม แล้วนุชนารถก็ก้มลงมาจุ๊บแก้มผมเบาๆ กระซิบว่า
"พี่น่ารักจังเลย... คืนนี้เวรพวกหนู... หนูจะแวะมาตรวจให้บ่อยๆ นะคะ"

แล้วพวกพยาบาลสาวจอมเซ็กซี่ทั้งสามก็จากไป ผมยังนอนระลึกถึงรสสัมผัส ที่พยาบาลสาวทั้งสามมาจับควยผมถอกเล่น แถมชักว่าวให้ครึ่งๆกลางๆ จนน้ำควยเกือบกระฉูด ควยผมก็ยังคงแข็งโด่เด่ตั้งชูชันค้ำผ้าห่มขึ้นมาอย่างชัดเจน ประตูห้องก็เปิดออกอีกครั้ง คราวนี้กลายเป็นพยาบาลหัวหน้าตึกมาตรวจจริงๆ เธอเป็นสาวใหญ่อายุราวสี่สิบ หน้าตามีเสน่ห์ แต่ก็แฝงความเข้มงวดเจ้าระเบียบ เธอเดินเข้ามาเห็นผมนอนควยตั้งค้ำผ้าห่มเช่นนั้น เธอก็ยิ้มถามว่า
"คุณคะ... ถามจริงๆ เถอะ... พวกพยาบาลสาวๆที่นี่ เข้ามาเล่นอะไรแปลกๆกับคนไข้บ้างหรือเปล่า?... ดิฉันได้รับเรื่องร้องเรียนมา ต้องหาความจริงให้ได้"
ผมส่ายหน้าเชิงปฏิเสธ แต่เธอก็บอกว่าไม่จริง เพราะเห็นผมมีอาการผิดปกติที่หว่างขา ทันใดเธอก็เปิดผ้าห่มออก พร้อมกับเลิกชุดนอนที่ผมสวมขึ้น พยาบาลใหญ่ถึงกับอุทาน

"ตายแล้ว!... คุณพระช่วย!!... ทำไมถึงได้ใหญ่ยังงี้!?"
เธอเห็นควยผมในขนาดใหญ่สุดขีดเต็มตา ลุกโชนแข็งเต็มที่ ยาวเหยียดร่วมแปดนิ้ว เส้นเอ็นปูดโปนแลดูน่ากลัว หัวถอกบานเป็นกระจัง กระดกหงึกๆ ปลายควยยังมีน้ำเงี่ยนใสๆไหลเยิ้ม เธอเอื้อมมือมาลูบคลำควยท่อนโตอย่างลืมตัว ปากก็พึมพำว่า
"พวกพยาบาลต้องมาเล่นของคนไข้แน่ๆ ถึงได้แข็งยังงี้... เดี๋ยวดิฉันจะห้ามพวกสาวๆ ไม่ให้มายุ่งกับคุณเองนะคะ... ตอนนี้มันแข็งมากเลย... ดิฉันจะช่วยให้สบายขึ้นนะคะ... จะได้นอนหลับพักผ่อน"
ผมเลยตอบเธอไปว่า "ขอบคุณครับ... ถ้ามันแข็งยังงี้... ผมคงหลับไม่ลง... อย่าไปว่าสาวๆ พวกนั้นเลยครับ... เพราะผมมีความสุขมาก ที่พวกเธอมาบริการให้อย่างวิเศษ... พวกน้องๆ เค้าน่ารักมาก... ถือว่าเป็นบริการพิเศษของโรงพยาบาล ที่ผมพอใจมากก็แล้วกัน"

พยาบาลใหญ่ยังคงลูบควยตามความยาวอย่างแผ่วเบา เมื่อผมเกร็งควยให้กระดกสู้มือสาวใหญ่ เธอก็กำมันไว้อย่างชื่นชม พร้อมกับถอกควยลงจนสุดโคน
"ของคุณใหญ่มากเลยนะคะ... กำไม่รอบเลย... ยาวมากด้วย... พวกสาวๆเห็นเข้าคงอดจับเล่นไม่ได้... ขนาดดิฉันยังอยากจับเล่นเลยค่ะ... ไม่ว่าอะไรนะคะ... เดี๋ยวดิฉันจะช่วยเอาน้ำออกให้นะคะ... จะได้ตัวเบาหลับสบาย"
แล้วพยาบาลใหญ่เริ่มต้นรูดควยผมขึ้น-ลงช้าๆ เธอบอกให้ผมหลับตา ทำตัวตามสบาย เดี๋ยวเธอจะทำให้ผมเอง ผมหลับตาลงอย่างผ่อนคลาย ทั้งๆที่ใจก็ยังอยากลืมตาดูเธอปรนนิบัติผม พยาบาลสาวใหญ่ก็จัดว่าเป็นคนสวยแบบผู้ใหญ่ รูปร่างยังดีมาก ผิวขาวนวลเนียน อกอวบอิ่มคับแน่นชุดยูนิฟอร์ม

ผมนอนหลับตาให้เธอชักว่าวได้พักหนึ่ง ก็รู้สึกว่ามีความอบอุ่นชุ่มชื้น มาสัมผัสปลายหัวถอกที่แผ่เงี่ยงบาน ผมลืมตาดู เห็นพยาบาลใหญ่กำลังก้มหน้าลงอมหัวควยผมอย่างดูดดื่ม
"โอวว... คุณพยาบาลอมควยให้ผมเหรอครับ?.. ผมมีความสุขมาก... อมควยลึกๆ เลยครับ... ผมชอบ"
หัวหน้าตึกคายควยยาวออกจากปาก กระซิบเบาๆ
"ก็ควยคุณใหญ่น่าอมนี่คะ... ดิฉันได้จับรูดเล่น แล้วอดใจไม่ไหว... ขออมควยคุณหน่อยนะคะ... ตั้งแต่สามีตายไปเมื่อสิบปีที่แล้ว... ดิฉันก็เพิ่งได้จับควยคุณเป็นควยแรกนี่แหละค่ะ... มีอารมณ์จังเลย... สามีดิฉันก็ควยใหญ่เกือบเท่านี้เหมือนกัน แต่ยาวสู้ของคุณไม่ได้... ควยคุณท่อนนี้สุดยอดจริงๆ... ไม่ว่าอะไรนะคะ... คิดว่าเป็นบริการของโรงพยาบาลก็แล้วกัน"
แล้วเธอก็ก้มหน้าลงไปอมควยต่อ มันใหญ่คับปาก แต่เธอก็สามารถอมเข้าไปได้ลึกสุดคอหอย เกือบถึงโคน มือนุ่มนิ่มของพยาบาลหัวหน้าตึกก็วนเวียนคลึงเคล้าลูกกระโปกพวงโตอย่างแผ่วเบา พยาบาลใหญ่ใช้ปากรูดควยผมขึ้นลงเร็วขึ้นทุกที เธอกำลังใช้ปากชักว่าวให้ผม

ผมทั้งเสียวทั้งเงี่ยน เลยควานมือเปะปะ ไปจับนมที่เป็นพุ่มพวงเต็มหน้าอก นมสาวใหญ่ยังแข็งเต่งตึง อวบใหญ่เต็มมือดีจริงๆ เธอหันมาสบตาหวานฉ่ำ ทั้งที่ควยยังคาอยู่เต็มปาก โดยผมไม่คาดคิด พยาบาลสาวใหญ่ปลดกระดุมชุดพยาบาลออกสามเม็ด จับมือผมล้วงเข้าไปในอกเสื้อ ซึ่งผมก็สอดมือผ่านขอบบราเซียร์เข้าไป จับเนื้อนมแท้ๆของเธอได้ อย่างเชี่ยวชาญการล้วงนมผู้หญิง เธอส่งสายตาแห่งความพึงพอใจออกมาอย่างเห็นได้ชัด ที่โดนจับนมคลึงเคล้นแบบนั้น ผมนอนให้พยาบาลอมควยประกอบกับการจับนม ทำให้เสียวซ่านขึ้นมากอย่างหยุดไม่ได้ ผมส่งสายตาบอกเธอ ว่าน้ำควยผมจะออกอยู่แล้ว เธอก็พยักหน้ารับทราบ เร่งเอาปากรูดควยผมขึ้น-ลงถี่ยิบ

ผมก็ขยำนมใหญ่ของเธอจนแทบแหลกคามือ ในที่สุด น้ำควยที่เก็บคั่งค้างมาหลายวัน ก็ทะลักออกมาอย่างแรง มันพุ่งเข้าปากงามจิ้มลิ้มที่อมควยอยู่อย่างเพลิดเพลิน ระลอกแล้วระลอกเล่า ที่พุ่งเข้าปาก พยาบาลสาวใหญ่ก็หลับตาพริ้มห่อปากอมควยรูดขึ้น-ลงไม่หยุด กลืนกินน้ำควยลงคออย่างมีความสุข จนน้ำควยหยาดสุดท้ายออกมาหมดแล้ว เธอก็ลุกขึ้นยืนส่งยิ้มให้ผม น้ำควยที่เหลือจากการกลืนลงคอก็ค่อยๆ ไหลย้อยออกมาจากมุมปาก เธอยังอมน้ำควยไว้เยอะพอสมควร เพราะผมเห็นน้ำควยขาวข้นไหลออกมา จนหยดลงบนชุดพยาบาลสีขาวที่เธอสวมใส่อยู่เป็นทาง

เธอไม่สนใจว่าเสื้อผ้าจะเปรอะเปื้อนน้ำควย เพราะเธอเองก็กำลังเงี่ยนสุดขีดเหมือนกัน ผมมองภาพใบหน้างามที่มีคราบน้ำควยไหลเยิ้มออกจากปากอย่างประทับใจ มือก็ยังคงบีบเคล้นเต้านมอวบใหญ่อย่างเพลิดเพลิน จากนั้นพยาบาลหัวหน้าตึกก็จัดแจงเก็บควยที่เริ่มอ่อนตัวลงแล้ว เพราะน้ำออกเข้าที่ ห่มผ้าให้ผมตามเดิม จัดแจงเสื้อผ้าเธอเองให้เรียบร้อย แต่ก็ยังเห็นรอยคราบน้ำควยที่ไหลเปื้อนเสื้อเธอเป็นทาง ส่งกลิ่นคาวคละคลุ้ง เธอหยิบกระดาษมาเช็ดน้ำควยที่เปรอะริมฝีปากจนสะอาด แล้วโน้มตัวลงมาจูบแก้มผม ก่อนที่จะหันหลังกลับออกจากห้องไป

วันนั้นตลอดบ่าย พยาบาลสาวทั้งสามมักแวะเวียนมาเยี่ยมผม เมื่อมีเวลาว่าง ซึ่งพวกเธอก็ปรนนิบัติผมเป็นอย่างดี ที่พวกเธอชอบที่สุดก็เป็นตอนผมปวดฉี่ เธอก็จะได้จับควยผมฉี่ใส่กระบอก โดนมือนิ่มๆจับควยที่ไร ควยเจ้ากรรมก็แข็งโป๊กขึ้นมาทุกที จนมันใหญ่แทบเอาหัวควยเข้าไปในกระบอกโถฉี่ไม่ได้ พวกเธอก็จะรำพึงรำพัน ชอบใจความใหญ่โตมโหฬารของมันเป็นยิ่งนัก เมื่อเยี่ยวใส่กระบอกเสร็จแล้ว เธอก็จะอาสาเช็ดควยทำความสะอาดให้ แต่ผมว่าพวกเธอชอบจับควยถอกเล่นมากกว่า ชอบชักว่าวให้ผมจนตัวเกร็ง ซึ่งผมก็ชอบมันมากซะด้วยสิ

หลังอาหารเย็น ผมก็นอนดูทีวี เวลาสามสาวแวะมาวัดไข้ ก็มาพร้อมกันทั้งสามคนอีก พวกเธอไม่พูดอะไรมากนัก เพียงแต่ยิ้มให้ผม แล้วเอามือล้วงเข้าไปใต้ผ้าห่ม จับควยผมเล่นดื้อๆเลย ก่อนนอน มารียาก็แวะเอายานอนหลับมาให้ผมกิน เพื่อจะได้พักผ่อนมากๆ ผมก็รับไว้แต่ไม่กินมันหรอก ราวเที่ยงคืนผมปิดไฟนอน ก็เป็นเวรตรวจของนุชนารถตามที่เธอบอกไว้ เธอเดินย่องเข้ามาในความมืด เด็กสาวเอามือลูบไล้ใบหน้าผมอย่างสุดแสนรัญจวน ผมก็แกล้งทำเป็นหลับ เพื่อรอดูว่าเธอจะทำอะไรต่อไป พยาบาลสาวแสนสวยล้วงลงไปกำควยผมใต้ผ้าห่ม มันก็ค่อยๆแข็งตัวขึ้นสู้มือเธอ เธอเลิกผ้าห่มขึ้น และเลิกชุดนอนไปกองบนหน้าท้องผม ลูบไล้ลำควยกำยำ ถอกขึ้นลงอย่างหลงไหล

โดยที่ผมไม่คาดคิด นุชนารถก้มลงแลบลิ้นออกเลียหัวถอกให้ผม จนผมเสียววูบไปทั้งตัว เธอเลียไปทั่วหัวควย และตลอดลำควยอวบใหญ่ ในที่สุดเธอก็อ้าปากอมหัวควยเข้าไป นุชนารถส่งเสียงอึกอักในลำคอ เพราะควยใหญ่เข้าไปอัดจนคับปาก เด็กสาวดูดเลียและอมควยให้ผมอย่างดูดดื่ม เธอคงจะเงี่ยนมาก จนผมอยากจะตื่นขึ้นมา จับเย็ดเสียเดี๋ยวนั้น แต่ก็แกล้งหลับต่อไป ให้เธออมควยให้ดีกว่า ขณะที่นุชกำลังอมควยรูดปากขึ้นลงอย่างเมามัน ประตูก็เปิดออกอีกครั้ง ผมหรี่ตาขึ้นมาดูก็เห็นว่าเป็นวิไลพรนั่นเอง เธอเดินเข้ามาที่เตียง โดยที่นุชเองก็ไม่ได้ตกใจอะไร แสดงว่าพวกเธอรู้กัน และนัดกันมาเล่นควยผมแน่ๆ นุชยังคงอมควยให้ผมต่อ ส่วนพรก็เอามือมากำควยรูดขึ้นลง

สองสาวส่งเสียงกระซิบกัน "อูวว... ควยใหญ่จริงๆ... อมแล้วมันมั๊ยจ๊ะนุช... เดี๋ยวขอเราอมควยให้พี่เค้ามั่งนะ .ตอนเราอมควย เธอเอามือคลึงนมให้เราด้วยซิ... เราชอบ"
นุชคายควยท่อนโตออกจากปาก ลุกขึ้นหันไปกอดวิไลพรไว้ แล้วจูบปากเพื่อนพยาบาลสาวอย่างดูดดื่ม เธอทั้งสองต้องเป็นเลสเบี้ยนกันอย่างแน่นอน แต่ก็ชอบควยผู้ชายด้วยสิ เมื่อจูบกันแล้ว วิไลพรก็ก้มลงอมควยผมอย่างหิวกระหาย นุชนารถยืนข้างๆ เอามือลูบไล้นมเต่งตึงให้วิไลพร และในที่สุด เธอก็ล้วงมือเข้าไปในอกเสื้อ เพื่อจับนมเนื้อแท้ๆอย่างเต็มมือ วิไลพรครางด้วยความสยิวแต่ก็ยังคงอมควยต่ออย่างเอร็ดอร่อย นุชบอกว่า

"นี่พี่เค้าคงหลับสนิทเลยนะ ยายมารียาเอายานอนหลับให้กินตั้งสองเม็ด เดี๋ยวเราช่วยกันอมควยพี่เค้าให้น้ำออกเลยดีกว่านะ แกจะได้มีความสุข... เมื่อบ่ายนี้หลังจากที่พวกเราจับควยพี่เค้าเล่นกัน เราเห็นหัวหน้าตึกเข้ามาดูพี่เค้าเหมือนกัน เราเลยมาแอบดู... เห็นพี่หัวหน้าตึกเขามาจับควยเล่นเหมือนกัน... ก็ควยใหญ่แบบนี้ใครๆก็อยากจับเนอะ... นอกจากจับควยแล้ว... หัวหน้าตึกเค้าอมควยพี่คนนี้ด้วยแหละ... ให้พี่เค้าจับนมด้วย... สงสัยหัวหน้าตึกเห็นควยใหญ่ๆ แล้วคงจะเงี่ยน... อมไปอมมาน้ำควยพี่เค้าออกเต็มปากหัวหน้าตึกเลย... ไหลล้นออกมาเปื้อนชุดพยาบาลเต็มเลย
"..ตอนเดินออกจากห้องไปเราเห็นรอยน้ำควยเป็นทาง ส่งกลิ่นหอมฟุ้งเลยละ หัวหน้าตึกนี่ซุ่มน่าดู... ได้อมควยอันนี้ก่อนพวกเราซะอีก... ออกเวรแล้ว เราไปเลียหีกันนะ... เรามีอารมณ์จังเลย... เห็นควยใหญ่ๆของพี่เค้าวันนี้... แค่ได้จับควยเราก็น้ำหีออกตั้งแต่ตอนบ่ายแล้วล่ะ... เมื่อกี้นี้ตอนอมควยพี่เค้า... เราเอานิ้วแยงรูหีเราเองจนเสร็จไปทีนึงแล้วละ... เดี๋ยวขอเราอมควยอีกนะ... ยังไม่หายอยากเลย... เดี๋ยวเราจะดูดให้น้ำควยพี่เค้าออกในปากเราบ้าง แล้วเราจะอมไว้ป้อนให้เธอเองนะพร... เราจับนมให้ยังงี้ชอบใช่มั๊ย?... ถ่างขาออกหน่อยซิ... เราจะเอานิ้วแยงหีเธอให้"

ผมแทบไม่เชื่อเลย ว่านี่ไม่ใช่ความฝัน พยาบาลที่ทั้งสาวและสวย ถึงคราวเงี่ยนขึ้นมา ก็ร่านกันแบบสุดๆเลยเหมือนกัน เล่นวางยานอนหลับ แล้วแอบมาดูดควย ผมรักษาตัวหายดีแล้ว ต้องจับเย็ดให้เข็ด วิไลพรก้มหน้าก้มตาอมควยผม ในขณะที่เพื่อนสาวก็ขยำนมและแยงรูหีให้ นุชนารถยังรำพันต่อไป
"อูยย... พรจ๋า... เรามีอารมณ์จังเลย... เห็นเธออมควยใหญ่ๆยังงี้แล้วน่ารักจัง... เกิดมาเรากับเธอยังไม่เคยโดนควยเย็ดจริงๆซักที... ได้แค่จับควยคนไข้เล่นเวลาหลับ... ยังดีนะ ที่มีเธอช่วยเลียหี-ตีฉิ่งให้... อยากโดนควยจริงๆเย็ดให้ ก็ตอนเห็นควยของพี่เค้านี่แหละ... เธอล่ะจ๊ะ... ชอบควยพี่เค้ามากเลยละซิ... ดูดใหญ่เลย... นี่มารียาทำไมไม่มาซักทีนะ เห็นบอกว่าอยากอมควยพี่เค้าเหมือนพวกเรา... เดี๋ยวพี่เค้าน้ำควยออก ก็อดสนุกกันเท่านั้นเอง"

ผมจึงได้คิดว่า ทั้งสามสาวร่วมมือกัน มาลักหลับอมควยผมเล่นแน่ๆ ผมเองก็คิดถึงมารียาแสนสวยอยู่แล้ว อยากรู้ว่าเวลาเธออมควยให้ จะมีความสุขแค่ไหน? นี่ขนาดสองสาวที่สวยไม่แพ้กันผลัดกันอมควยให้ ผมก็จะแย่แล้ว พยาบาลสาวทั้งสองยังคงสนุก กับการดูดเลียควยท่อนมหึมา ไม่นาน ประตูห้องก็เปิดออกอีกครั้ง มารียาก็เดินยิ้มหวานเข้ามาในความมืด เห็นเพื่อนสองคนกำลังอมควยแท่งใหญ่ก็หัวเราะชอบใจ เธอบอกว่า
"อมควยคนไข้สนุกกันใหญ่เลยนะ... แบ่งเราอมมั่งซี... ควยสวยๆ ทั้งใหญ่-ทั้งยาวยังงี้ ต้องแบ่งกันให้ทั่วถึง... อู้ฮู... ยายพร... คับปากคับคอไปหมดเลย... คนอะไรก็ไม่รู้... ทั้งหล่อ-ทั้งควยใหญ่... พวกเธอสองคนได้อมควยแล้วไม่เงี่ยนกันบ้างเลยเหรอ?... เอาแต่เลียหี-ตีฉิ่งกันอยู่นั่นแหละ... ไม่รู้จักมีแฟนมาเย็ดซักที... เอาอย่างเราซี... เล่นกับควยคนไข้... พอมีอารมณ์ก็ไปให้แฟนเอาควยทะลวงจนสบายหีไปเลย... วันไหนอยากก็บอกเรานะ... เราจะให้แฟนเราเย็ดให้ก็ได้... เราไม่หวงหรอกจ้ะ"

แล้วมารียาผู้มากด้วยประสบการณ์ก็ขออมควยผมบ้าง โดยให้นุชลงไปเลียลูกกระโปกให้ผม มารียาอมควยได้เก่งทีเดียว... รูดปากเข้าออกและอมควยท่อนมหึมากลืนลงคอได้จนเกือบมิดด้าม จากนั้นเธอก็สอนให้เพื่อนพยาบาลหัดเอาควยเข้าปากลึกๆ อย่างที่เธอทำให้ผม ผมโดนสามสาวหัดกลืนควยแบบนี้ก็แทบแย่ กลั้นน้ำควยไม่ให้พุ่งออกมา เพราะอยากให้พวกเธออมควยให้นานๆ มารียายังพร่ำเพ้อถูกใจในควยท่อนใหญ่
"อูย... ควยอะไรก็ไม่รู้... อมมันส์มากเลยล่ะ... เราอยากโดนควยอันนี้เย็ดหีจังเลย... ทั้งใหญ่-ทั้งยาว... ยังงี้ต้องเข้ารูหีลึกสุดๆ... อูย... เงี่ยนจังเลย .เพื่อนจ๋า... เดี๋ยวออกเวรแล้ว ต้องโทรไปเรียกแฟน แล้วนอนถ่างขาให้แฟนกระเด้าหีซะหน่อยแล้ว... พรุ่งนี้เราจะอาสามาเป็นพยาบาลพิเศษเฝ้าไข้ให้พี่เค้าเอง... เธอสองคนช่วยมาดูต้นทางให้ทีซิ... เราจะแอบเย็ดพี่เค้าตอนหลับ ให้พวกเธอดูเป็นขวัญตา... อูย... เสียวหีแล้วละ... อยากเย็ดซะตอนนี้เลย แต่เดี๋ยวจะนานผิดสังเกตุ... อมให้พี่เค้าน้ำออกเลยเถอะ... เราอยากลองชิมรสชาดน้ำควยพี่เค้าแล้วละ"

วิไลพรเลยเร่งอมควยรูดขึ้นลงเป็นการใหญ่ แต่นุชนารถเข้ามาขออมควยผมตอนน้ำออก เพราะเธอจองคิวไว้ก่อน ผมน่ะชอบอยู่แล้ว เพราะเธอสวยน่าเย็ดที่สุด เด็กสาวอมควยผมอย่างแสนรัญจวนใจ ผมเลยตัดสินใจปล่อยน้ำควยออกมาให้พวกเธอเล่นกัน มันพุ่งกระฉูดเข้าปากนุชนารถ เต็มแรงจนเธอสะดุ้ง แต่ก็ยังไม่หยุดดูดควย เด็กสาวยังคงรูดปากงามรีดน้ำควย ออกมาอมไว้จนแก้มโป่ง เมื่อน้ำควยผมออกมาหมดแล้ว นุชนารถก็ค่อยๆ ยกปากออกจากควยท่อนโปรด อมน้ำควยไว้เต็มปาก หันไปหาวิไลพรคู่ขาตีฉิ่ง เด็กสาวทั้งสอง ค่อยๆจูบกันอย่างดูดดื่ม นุชนารถบ้วนน้ำควยที่อมไว้ ป้อนเข้าปากที่หิวกระหายของเพื่อนสาว
มารียาเห็นภาพรัญจวนใจ ก็เข้าร่วมวงด้วยอีกคน เข้าไปจูบปากละเลงน้ำควยของผม แลบลิ้นออกเลียน้ำกามที่เขรอะอยู่เต็มปาก เพื่อนสาวทั้งสองอย่างเอร็ดอร่อย เมื่อได้ช่วยกันอมควยผมจนน้ำแตกคาปากสมใจแล้ว พยาบาลทั้งสามก็ช่วยกันจัดชุดนอนผมให้เข้าที่ ห่มผ้าให้แล้วก็พากันย่องออกจากห้องไป แล้วผมก็หลับไป หลังจากตัวเบาสบายควยไปแล้ว

วันรุ่งขึ้น ทั้งสามสาวคงออกเวรไปแล้ว กว่าจะเจอหน้าก็คงรอบบ่าย จริงดังคาด ประมาณสี่โมงเย็น พวกเธอก็เดินเรียงหนึ่งมาครบทั้งสามคน เมื่อรูดม่านปิดจนมิดชิดแล้ว นุชนารถก็ถามว่า
"อยากให้เช็ดตัวให้อีกไหมคะ?... พวกหนูชอบเช็ดตัวให้พี่จังเลย... อยากจับถอดเสื้อผ้าเช็ดให้ทั้งวัน... เมื่อคืนหลับสบายดีมั๊ยคะ?... ฝันดีรึเปล่า?"
พูดไปพวกเธอก็จับผมถอดเสื้อผ้าไป จนกระทั่งผมนอนแก้ผ้า ควยตั้งโด่ท่ามกลางสายตาหื่นกระหายของพยาบาลสาวทั้งสาม วิไลพรเอามือมาลูบคลำควยผมเล่น ถอกขึ้นลงช้าๆ จนมันแข็งเต็มที่ กระดกสู้มือเธอหงึกๆ ทั้งสามสาวยิ้มด้วยความชอบใจ ผมตอบพวกเธอว่า

"เมื่อคืนหลับสบายจริงๆ... ผมฝันว่า มีนางฟ้าแสนสวยสามคน มาจับไอ้จู๋ผมเหมือนที่คุณพยาบาลจับเล่นนี่แหละครับ... แต่นางฟ้าทั้งสามคนใจดีมาก... เอาปากอมไอ้หนูผมให้ด้วย... ผลัดกันอมทั้งสามคนเลย... จนผมเสียวมากทนไม่ไหว... น้ำผมเลยออกใส่ปากนางฟ้าเต็มไปหมดเลย... แล้วก็มีนางฟ้าคนนึงบอกว่าจะมาอยู่เฝ้าไข้ผมทั้งคืน เพื่อมอบความสุขให้ผม มากกว่าอมของผมเสียอีก... นี่ผมนอนรอมาตั้งแต่เช้า ก็เพิ่งจะได้เห็นหน้านางฟ้าทั้งสามของผมนี่แหละ... คิดถึงจังเลย"
แล้วผมก็เอื้อมมือไปกุมมืออ่อนนุ่มของนุชนารถกับมารียาไว้คนละข้าง ทั้งสามสาวตกใจอย่างเห็นได้ชัด นุชนารถอุทานว่า
"ตายแล้ว... เมื่อคืนนี้พี่ไม่ได้หลับเหรอคะ?"
ผมพยักหน้าตอบรับ

"ก็ตอนเช็ดตัวให้ผมตั้งแต่เมื่อวาน... ผมก็คิดถึงพวกคุณจะแย่อยู่แล้ว... อยากให้มาจับของผมเล่นอีก... เมื่อคืนผมมีความสุขมาก... พวกคุณน่ารักจริงๆ... ขอผมจูบพวกคุณหน่อยนะ... พยาบาลสุดที่รักของผม"
มารียาหน้าแดงกระซิบว่า
"หนูอายจังเลย... นึกว่าพี่ทานยานอนหลับไปแล้ว... เมื่อคืนพวกหนูพูดอะไร พี่ก็คงได้ยินหมดเลยซิคะ ขอโทษด้วยนะคะ ที่หนูพูดคำหยาบเต็มไปหมด... เวลาหนูมีอารมณ์ หนูชอบพูดแบบนี้แหละค่ะ... ไม่ว่าหนูนะคะ... หนูให้พี่จูบหนูก็แล้วกัน"
และแล้วมารียาพยาบาลแสนสวยก็เอียงแก้มให้ผมจุมพิตเบาๆ ผมโอบกอดเธอไว้ โน้มตัวลงมาหันหน้ามาหาผม แล้วก็ประกบปากจูบริมฝีปากงามอย่างดูดดื่ม เด็กสาวจูบตอบผมอย่างดุเดือด แลบลิ้นออกมาพัวพันกับผมอย่างเมามัน

วิไลพรเห็นภาพพิศวาสต่อหน้า ก็ยิ่งกระทอกควยชักว่าวให้ผมอย่างสนุกมือ ผมเลื่อนมือที่กอดมารียามาลูบคลำหน้าอก จนเธอร้องคราง แต่ก็กลับปลดกระดุมเสื้อออกสองสามเม็ด ให้ผมสอดมือเข้าไปจับนมที่ยังห่อหุ้มด้วยยกทรงตัวน้อย นมของมารียาใหญ่เต็มมือ เต่งตึงขาวผ่องเป็นเต้าตูม ผมล้วงมือผ่านยกทรงเข้าไปจับเนื้อนมแท้ๆ เธอก็ยิ่งร้องครางด้วยความเสียวสยิว ผมขยำนมมารียาเล่นอย่างมันส์มือ เอวก็แอ่นควยให้นุชนารถกับวิไลพรจับถอกเล่น ผมผละจากมารียา หันมาหานุชมารถที่กำลังชักว่าวให้ผมเบาๆ เธอหลบตาอย่างเอียงอาย แต่ก็โดนผมจับมือดึงเข้ามาหา เธอเดินเข้ามาอย่างหวั่นๆ แต่ก็ไม่ได้ขัดขืนอะไร เมื่อโดนผมโน้มตัวลงมาหอมแก้มนวล ในที่สุดผมก็ประกบปากจูบเธอ ร่างเธอสั่นระริกเพราะไม่เคยโดนผู้ชายกอดจูบมาก่อน

มารียาซึ่งโดนจูบและล้วงจับนมไปแล้ว กลับไปทางปลายเท้าผม เริ่มลูบไล้ควยท่อนโตอย่างหลงไหล จนกระทั่งเธอเองก็คงเงี่ยนมาก จนระงับไม่อยู่ พึมพำออกมาเบาๆ
"พี่ขา... ควยพี่ใหญ่ดีจังเลย... มารียาอมควยให้พี่นะคะ... ตอนนี้พี่สอนจูบให้น้องๆก่อน... เดี๋ยวมารียาจะให้พี่ลองจับหีหนูเล่นค่ะ... พี่ไม่ว่าอะไรนะคะ ที่หนูพูดคำหยาบคายแบบนี้... เวลาหนูมีอารมณ์หนูมีความสุขมากค่ะ ที่ได้พูดคำว่า ควย กับ หี"
แล้วมารียาคนสวยก็เอาควยผมเข้าปากดูดอม และเลียไปทั่วลำควยใหญ่ยาว ส่วนนุชนารถก็โดนผมจูบจนอ่อนระทวย ยอมให้ผมปลดกระดุมชุดพยาบาลออก สอดมือเข้าไปลูบไล้นมคู่งามที่ใหญ่มหึมายังแข็งเป็นไต ไม่เคยมีชายใดจับต้องมาก่อน นมเธอใหญ่มาก จับขยำแต่ละที ล้นมือทะลักออกมาตามง่ามนิ้วทีเดียว

วิไลพรเดินเข้ามาหาผมเอง ส่งสายตาว่าอยากให้ผมจูบบ้าง เธอเป็นคนปลดกระดุมเสื้อออกเอง เพื่อรอให้ผมจับนมสาวบริสุทธิ์อย่างเธอเป็นครั้งแรก นุชนารถเห็นเพื่อนมาต่อคิว ก็เลยหยุดจูบกับผมดึงมือวิไลพรมาจูบกับผมต่อ ผมจับนมพยาบาลวิไลพรเล่นเป็นคนที่สาม มันช่างอวบหยุ่นตึงมือเสียนี่กระไร เธอเป็นคนขาวสวย หน้าหวานแบบลูกครึ่งฝรั่ง นมก็อวบใหญ่เกินตัว เธอจูบกับผมอย่างดูดดื่ม นุชนารถกลับลงไปช่วยมารียาอมควยให้ผมอย่างอร่อยลิ้น สองสาวข้างล่างผลัดกันอมหัวควยเข้าปาก และอีกคนก็จะลงไปเลียไข่พวงงามอย่างแสนวาบหวาม ผมเสียวควยมาก เพราะไม่ต้องแกล้งหลับเหมือนเมื่อคืน ก็เลยจูบพันลิ้นกับวิไลพร และบีบเคล้นจับนมอวบใหญ่ของเธอ เสียจนแทบแหลกคามือ แต่ก็สร้างความเสียวซ่านให้แก่เด็กสาวยิ่งนัก เพราะเธอไม่เคยโดนชายใดจับนมมาก่อน จึงแอ่นอกส่ายนมสู้มือผมและจูบตอบอย่างเร่าร้อน

มารียาผู้เจนสวาทเอ่ยปากถามเสียงออดอ้อน
"พี่ขา... พวกหนูอมควยให้ยังงี้ชอบมั๊ยคะ?... ถ้าเสียวควยมากก็ปล่อยน้ำควยเข้าปากยาได้เลยค่ะ... ยาอยากกินน้ำควยพี่อีก อยากเห็นหียามั๊ยคะ? ว่าน่าเย็ดขนาดไหน? เดี๋ยวยาเปิดกระโปรงให้พี่ดูค่ะ"
แล้วพยาบาลสาวร่านสวาทก็เดินมาข้างเตียง ถลกกระโปรงขึ้น รูดถุงน่องพร้อมกับกางเกงในตัวจิ๋วลงไปกองไว้ที่ต้นขา ผมมองไปก็พบกับโคกหีอวบอูม อุดมด้วยหมอยดกดำหยิกหยอย แผ่เป็นผืนสามเหลี่ยมเต็มหน้าขา หีของมารียาช่างสวยน่าเย็ดเหลือเกิน มันโหนกนูน กว้างใหญ่ เธอบิดกายส่ายเนินหีไปมาช้าๆอย่างยั่วยวน ผมจึงเรียกให้เธอขยับมาใกล้ๆ เพื่อขอลูบหีเธอเล่น เธอก็ว่าง่ายเดินเข้ามาหาแต่โดยดี ผมเอื้อมมือไปลูบดงหมอยของมารียา และตะปบจับหีโหนกนูนไว้เต็มมือ หีเธอใหญ่ล้นมือผมทีเดียว ผมลูบไล้ช้าๆไปทั่วเนินหี เล่นเอาเธอบิดกายร้องครางด้วยความสยิว ในที่สุด ผมก็ล้วงนิ้วเข้าสู่ร่องหีอันหนีบกระชับ พบว่าน้ำหีหล่อนเอ่อล้นออกมาชุ่มไปทั้งรูหีแล้ว ผมเอานิ้วถูไถง่ามหีและสะกิดปลายเม็ดแตดน้อยๆ ที่ซ่อนตัวอยู่เหนือรูหี

พยาบาลสาวครางออกมาเสียงกระเส่า
"อูยย... เสียวจังเลยค่ะ... พี่ขา... ได้จับหีพยาบาลยังงี้ชอบมั๊ยคะ?... ทำไมคนไข้คนนี้โชคดีจัง... มีพยาบาลมาแย่งกันอมควยให้ พร้อมกันตั้งสามคน... แล้วยายังใจง่าย เห็นควยพี่แล้วมีอารมณ์อยากให้พี่จับหีเล่นอีก... เสียวแตดจังเลยพี่ขา... อูยย... เอานิ้วแยงหีหนูยังงี้ดีจังเลยค่ะ... หนูเสียวรูหี..โอยย... น้ำหีจะออกใส่มือพี่แล้วค่ะ... ยาเสร็จแล้วค่ะพี่ .เสียวหีค่ะ"
พยาบาลสาวเด้งหีสวนกับนิ้วผมที่แยงแหย่ เข้าไปในรูหีฟิตคับชุ่มฉ่ำอย่างลืมตัว ผมรู้สึกถึงอาการขมิบตอดของรูหีแสนสวย รู้ทันทีว่าพยาบาลคนสวยเสียวจนถึงจุดสุดยอดไปแล้วจริงๆ นุชนารถก็อมควยผมอย่างเอาเป็นเอาตาย เพราะเงี่ยนเหมือนกัน ที่เห็นเพื่อนโดนผมแยงหี-บี้แตดจนน้ำแตกคามือ 

มารียายังคงคร่ำครวญต่อ "พี่จ๋า คืนนี้พี่จองหนูเป็นพยาบาลพิเศษมาเฝ้าไข้พี่ซิคะ... รับรองหนูได้เอาหีอันนี้เย็ดควยโตๆของพี่แน่ๆเลยค่ะ... หนูอยากเย็ดพี่มากเลย... ควยพี่สวยดีจัง... ใหญ่จนหนูกำไม่รอบ... อมก็อร่อย... ดูซิคะ... ยายนุชอมไม่ปล่อยควยพี่เลย... เอาน้ำควยพี่ออกในปากนุชกับพรก็ได้ค่ะ... แล้วเก็บไว้ออกใส่รูหีน้องยาคืนนี้อีกทีนะคะ... หนูจะให้นุชกับพรมาดูต้นทางให้... จะได้เห็นตอนหนูเย็ดควยพี่... สองคนนี่ยังซิงๆเลยค่ะ... สวยออกยังงี้แล้ว... ไม่ยอมหาควยมาเย็ดหีตัวเองซักที... เค้าชอบเล่นเลสเบี้ยนกันค่ะ... ตีฉิ่งกันทุกคืนเลย... เราสามคนพักอยู่ด้วยกัน... ชอบแก้ผ้าเลียหีกันให้หนูดู... ไว้พี่หายแล้วไปดูด้วยกันเอามั๊ยคะ?... ให้เค้าเลียหีกัน เราก็เย็ดกัน... ฮูยย... อยากเอาควยพี่เข้าหีจังเลย... ควยพี่แข็งดีจัง... เสียวแล้วใช่มั๊ยคะ... ปล่อยน้ำควยออกมาซิคะ... แล้วจะได้หลับพักผ่อนสบายๆ... เอาแรงไว้เล่นกับหนูคืนนี้"

ผมยังคงขยี้หีอวบใหญ่หมอยรุงรังของมารียา เล่นอย่างเพลิดเพลิน วิไลพรลงไปอมควยผมบ้าง ปล่อยให้นุชนารถเอาลิ้นโลมไล้ลูกกระโปก ส่วนมารียาก็ยังคงยืนบิดกายส่ายหีสู้มือผม พร้อมกับขมิบรูหีตุบ-ตุบ-ตอดรัดนิ้วผม ที่ยัดเข้าหีเธอไปแล้วตั้งสามนิ้ว สองสาวที่รุมอมควยกำยำอยู่ ก็จ้องตาเขม็งด้วยความระทึกใจ ที่เห็นผมซอยนิ้วทะลวงรูหีมารียาแสนสวย น้ำหีพยาบาลสาวทะลักล้นออกมาชุ่มมือผมไปหมด ผมเรียกให้นุชนารถมายืนใกล้ๆ เพราะอยากจับนมอันอวบใหญ่ของเธอ เด็กสาวก็แสนว่าง่าย เดินมายืนแอ่นอกให้ผมคลึงเคล้านมคู่งาม ช่างมีความสุขเสียนี่กระไร จับหีมือหนึ่ง จับนมมือหนึ่ง ส่วนควยก็มีพยาบาลแสนสวยอีกคนอมให้

นุชนารถสยิวนมจนลืมตัว เอานมคู่งามอัดลงมาบนใบหน้าผม ซึ่งผมก็ฟัดนมเธอให้อย่างถึงใจ อ้าปากออกดูดหัวนมเม็ดน้อยสีชมพูเรื่อๆ ที่ลุกตั้งชันเพราะความเงี่ยน ในที่สุด ผมก็ทนความเสียวควยที่วิไลพรบรรจงดูดเลียให้ไม่ไหว เลยต้องปล่อยน้ำควยฉีดพุ่งเข้าปากเธอเต็มแรง เด็กสาวหลับตาพริ้ม เอามือรูดท่อนควยชักว่าวให้น้ำควยออกมากๆ แต่เธอยังคงอมน้ำรักไว้ในปาก เพื่อแบ่งปันให้เพื่อนๆ ที่มองดูอย่างหิวกระหาย เมื่อรีดน้ำควยผมจมเกลี้ยงแล้ว เด็กสาวพยาบาลวิไลพรก็ยิ้มให้ผมทั้งๆ ที่ยังอมน้ำควยไว้จนแก้มตุ่ย

เธอเดินมาหานุชนารถ ที่แอ่นนมให้ผมดูดเลียหัวนมเล่น แล้วก็ประกบปากจูบคู่ขาตีฉิ่ง คายน้ำควยออกมาใส่ปากเพื่อน พยาบาลสาวทั้งสองแลบลิ้นออกมา ละเลงน้ำควยจนมันไหลล้นออกจากปาก หยดลงบนเครื่องแบบพยาบาลสีขาวสะอาดตา เป็นดวงๆเต็มไปหมด บางส่วนก็ไหลออกมาเป็นทาง ผ่านคางกลมมนของนุชนารถ ลงสู่นมขาวผ่องที่ผมจับอยู่ ผมก็เลยเอามือละเลงน้ำควย จนเปรอะเปื้อนไปทั่วพวงนมคู่งาม ซึ่งสร้างความพึงพอใจให้แก่เธอเป็นอันมาก จากนั้น วิไลพรคนงามก็ยังก้มลงมาเลียคราบน้ำควยที่หยาดหยดอยู่บนนมนุชนารถต่ออีก เรียกว่าเธออยากกลืนกินมันลงคอทุกหยดไม่ให้เหลือ

(ยังมีต่อ.....)

bmaII

โรงพยาบาลนี้มีอยู่จริงไหม จะเข้าไปรักษาตัวสักสองคืน

rapin1995

Nid Manprasert

Peea

johnywalker

::DookDig:: ถ้ามีอย่างนี้จริง จะป่วยมันทุกสัปดาห์เลย

hanabombam

อีกสองสาวยางไม่เคยผ่านลำ แบบนี้เจ็บแน่ๆ

Thanaphay

ว้าววแจ่มเกิ้นน หัวหน้าพยาบาลอีกอูยย