ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชื่อใจพี่มั๊ย..

เริ่มโดย nismo b11, สิงหาคม 03, 2011, 10:36:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nismo b11

ผมทำงานเป็นออร์กาไนเซอร์รับจัดงานต้องเดินทางไปต่างจังหวัดบ่อยๆ ส่วนมากก็มีทีมงานทั้งชายและหญิงไปด้วย คราวนี้มีครั้งนึงที่ไปอุบล
ผมก็ไปพร้อมกับน้องผู้หญิงประสานงานไปดูโปรดักส์ที่เราเป็นสปอนเซอร์ให้ ผมลงเครื่องก็เช่ารถไปหาที่พักแต่คราวนี้โชคไม่ดีเพราะ
มีการจัดประชุมใหญ่ที่จังหวัดที่พักหาค่อนข้างยาก แต่ก็ได้มาแต่เป็นเตียงเดี่ยวผมก็ถามว่าเอาไงอ่ะ น้องบอกว่าไม่เป็นไรนอนได้
ผมก็เก็บของลงมาเซ็นใบที่พัก เราก็ตระเวณไปตามที่ต่างๆเพื่อดูสินค้าแล้วก็ไปทานข้าวกันพอกลับมาก็แยกย้ายกันไปอาบน้ำ
น้องไปอาบก่อนออกมาก็ดันุ่งผ้าเช็ดตัวมานั่งดูทีวีเพื่อเช็ดผม ผมก็เข้าไปอาบน้ำออกมาเธอก็ยังอยู่ในชุดเดิมเอาไดร์มาเป่าผม
ผมก็บอกว่างั้นเดี๋ยวพี่เอาผ้ามาปูแล้วนอนข้างล่างดีกว่า น้องเค้าบอกว่าบ้าเหรอนอนข้างบนนี่เเหละหนูไม่ดิ้นหรอก ผมก็เออออตามนั้น
ผมก็ขึ้นมานอนดูทีวี น้องเค้าผมแห้งพอดีก็เลยไปใส่ชุดนอนกางเกงขาสั้นบานๆ ผมก็เฉยเพราะไม่ได้อะไรอยู่แล้ว
พอเริ่มง่วงผมก็บอกว่าเปิดไฟมั๊ย น้องเค้าบอกว่าไม่เอาอ่ะปิดไฟดีกว่า ผมก็บอกว่าไม่กลัวพี่ทำอะไรเหรอ น้องบอกว่าถ้าทำอ่ะทำนานแล้ว
หนูไว้ใจพี่น่ะ ว่าแล้วก็นอน..นอนไปสักพัก น้องหันมาก่ายแล้วบอกว่าหนูติดหมอนข้างอ่ะ ผมก็บอกว่างั้นเดี๋ยวเอาหมอนพี่ไป(หมอนมีสามใบ)
น้องบอกไม่เอาอ่ะแล้วก็ก่ายผมต่อ ผมก็เคลิ้มๆแต่หน้าอกเจ้าน้องเนี่ยมาชิดแขนขนาดนั้นขาก็ก่ายมาโดนเจ้าน้องชายซึ่งเริ่มชูชันเพราะแอร์
น้องเค้าก็บอกว่าพี่ๆ.อะไรมันโดนขาหนูอ่ะ..ผมก็บอกว่าก็นมเรามันโดนแขนพี่มันเลยขึ้นเลยหันไปได้แล้ว น้องก็คว้ามาที่เจ้าน้องชายผม
น้องบอกว่าจะนอนได้เหรอ ผมก็บอกว่าได้ซิ เดี๋ยวก็หลับ แต่น้องก็ยังจับอยู่นั่นแหละ ผมก็เลยเอามั่งจับไปที่นมของน้องมันมีนิดเดียวเอง
ผมจับแป๊บเดียวก็ไม่จับแล้วแต่จับหน้าน้องมาจูบแลกลิ้นกันเลย น้องเค้าตอบสนองดีมากเสื้อผ้าหลุดออกไปก็ตอนนี้แหละ
ผมเคล้นหน้าอกน้อยๆของน้องเค้าจนหัวนมชูชันขึ้นมาผมก็เอามือลงไปที่จิ๊มิ๊ น้ำมาแล้วแต่ไม่มาก ลองลงไปดุซะหน่อย ไม่มีหมีมากวน
ขนไม่มากพอรำไร เอาลิ้นแยงเข้าไปมีสะดุ้งผมก็เลยดูดทั้งแคมซ้ายและขวาพร้อมเอาลิ้นแยงเข้าข้างในรวมถึงรูก้นด้วย
น้องมีอาการก้นลอยเอามือมาจิกหัวกดไปที่จิ๊มิ๊จนเกือบขาดใจ แล้วก็บอกว่าโหพี่..เสียวแทบขาดใจอ่ะ ผมก็ขยับตัวเตรียมไปหยิบซีดี
มาใส่น้องบอกว่าใส่ทำไม ผมบอกว่าเซฟไว้ก่อน น้องบอกว่าเรื่องโรคน่ะไม่มีเรื่องกลัวท้องไม่ต้องกลัว ประจำเดือนหนูจะมาอยู่แล้ว
ผมก็เอาวะ..ใส่เข้าไปค่อยๆดันเข้าไปจนหมดด้ามแล้วค่อยๆโยกเรื่อยๆโดยมีแขนน้องโอบเอวและหลังเป็นระยะๆ ไม่นานผมก็ลากมาที่
ขอบเตียงแล้วโยกไปเรื่อยๆแล้วก็ยกขาพาดบ่า..ซอยๆๆไปจนผมเริ่มทนไม่ไหว..ผมกำลังจชักออกมาเสร็จข้างนอกเผอิญว่าเธอเอาขามาเกี่ยว
เอวผมไว้ทำให้ผมฉีดน้ำเข้าไปในตัวเธอจนหมดกระบอก เธอให้แช่ไว้อย่างนั้นจนมันเริ่มอ่อนตัวก็เอามันออกมา น้ำไหลย้อยตามออกมาด้วย
ผมเอาผ้ามาเช็ดให้เธอแล้วก็พาไปอาบน้ำ อาบเสร็จกำลังจะเช็ดตัว...ประจำเดือนเธอมาพอดี..ผมงี้โล่งอกไปเลยกลัวว่าเธอหลอก...
แล้วก็มานอนกอดกันต่อพร้อมกับบอกว่าหนูไว้ใจพี่นะ หวังว่าคงไม่ไปบอกใครนะพี่ พอเช้ามาของผมมันก็แข็งตามธรรมชาติ
น้องเค้าบอกว่าหนูเป็นเมนส์แล้วทำไงอ่ะ ผมบอกว่าเดี๋ยวมันก็ลง น้องเค้าไม่เชื่อเอามือมาชักให้แต่ด้วยความที่ไม่เคยทำให้เจ็บ
ผมเลยบอกว่าช่างเหอะแต่เธอไม่ยอม ผมเลยบอกว่างั้นเดี๋ยวพี่ทำเอง เธอเข้ามลูบไล้ตามตัวพร้อมกับเลียไปตามตัวผม ผมก็ชักไปเรื่อยๆ
สักพักเธอลงไปคุกข่าแล้วก็มาเลียที่พวงไข่ผม แล้วอีกไม่นานผมก็กระฉูดออกมาเกือบเข้าตาเธอเหมือนกัน หลังจากนั้นก็ไปอาบน้ำเก็บของ
เตรียมเดินทางกลับกรุงเทพกันพร้อมความประทับใจเล็กๆระหว่างเดินทาง