ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สามพยาบาลสาวร้อนสวาท (ภาคกลาง)

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 02, 2023, 12:27:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

สามพยาบาลสาวร้อนสวาท (ภาคกลาง)

ผมขอบคุณพยาบาลทั้งสาม ที่ให้ความสุขที่ผมไม่เคยคาดคิดมาก่อน และขอให้มารียามาอยู่กับผมคืนนี้ ตามที่เธอเสนอ เด็กสาวทั้งสามรีบจัดเสื้อผ้าให้เรียบร้อย ก่อนที่จะแยกย้ายกันไปทำงานตามปกติ โดยไม่มีใครผิดสังเกต คืนนั้นประมาณสองทุ่ม มารียาก็เข้ามาในห้อง เธอเปลี่ยนเป็นชุดกระโปรงสั้นกับเสื้อยืด ไม่ต้องใส่เครื่องแบบ เพราะเป็นงานเฝ้าไข้พิเศษ ผมดูเธอเดินนมกระเพื่อมเข้ามาหา ก็เดาออกแล้วว่าเธอไม่ได้ใส่ยกทรงไว้ข้างในเลย คงจะเตรียมพร้อมที่จะมีความสุขกับท่อนควยใหญ่-ยาวที่เธอหลงไหล หัวนมมารียาลุกชันเป็นเม็ดดันเสื้อออกมาจนเห็นได้ชัด เด็กสาวมายืนข้างเตียง แล้วก็เลิกชายกระโปรงขึ้นเล็กน้อยให้ผมดู
โอวว...มารียาไม่ได้ใส่กางเกงในมาด้วย ผมเห็นหมอยดกดำเธอแผ่เต็มหน้าขา โคกหีโหนกนูนขาวผ่อง แลดูสวยยิ่งกว่าเมื่อตอนกลางวันเสียอีก

"หนูเตรียมพร้อมมาเฝ้าไข้พี่ยังงี้ ชอบมั๊ยคะ?... ตอนนี้จับนม-จับหีหนูเล่นไปก่อนนะ... ตอนดึกๆ นุชกับพรจะมาช่วยดูต้นทางให้ค่ะ... เห็นสองคนนั่นบ่นอยากเห็นควยโชคดีอันนี้เข้ารูหียาค่ะ .พี่อย่าว่ายาเซ็กส์จัดนะคะ ยามีแฟนแล้ว เพิ่งยอมให้แฟนยาเย็ดได้สิบกว่าทีเองค่ะ... แต่ถ้าเทียบกันแล้ว... ควยของแฟนยากลายเป็นกระเจี๊ยวเด็กไปเลยค่ะ... ทั้งเล็ก-ทั้งสั้น... สู้ของพี่ไม่ได้เลย .อมเข้าไปทีคับปากยาหมดเลย นี่ถ้ายาได้เอาเข้ารูหีจะมีความสุขขนาดไหนคะเนี่ยะ?... พยาบาลที่นี่ชอบจับควยคนไข้เล่นทุกคนแหละค่ะ... แต่ต้องของใครของมัน .ตอนนี้ควยพี่ดังไปทั้งโรงพยาบาลแล้วค่ะ .มีแต่คนอยากมาขอจับเล่นกัน... แต่พวกหนูไม่ยอม... บริการโรงพยาบาลนี้ประทับใจมั๊ยคะ... หนูเห็นควยพี่แล้ว... หนูว่าจะเลิกกับแฟนหนูแล้วละ .หนูขอสมัครเป็นเมียพี่ได้มั๊ยคะ? .เป็นเมียน้อยก็ยังดี... ทำไมหนูถึงได้ชอบควยพี่นักก็ไม่รู้... นุชกับพรก็หลงไหลควยพี่มากเลยค่ะ... พูดถึงแต่ควยใหญ่ๆ อันนี้ทั้งวัน... หนูจะเกลี้ยกล่อมให้ทั้งสองคนยอมให้พี่เปิดซิง เอาควยเย็ดหีทั้งคู่เลยดีมั๊ยคะ? .แล้วพวกเราไปเย็ดหมู่กันที่หอพักหนู... แต่คืนนี้หนูขอเอาหีหนูเย็ดให้พี่ก่อนนะคะ... สงสารหนูเถอะค่ะ... หนูเงี่ยนค่ะ... จับหีหนูซิค่ะ... น้ำหีออกมาจมเลย ตอนนี้ขอหนูจับควยพี่หน่อยนะ ....คิดถึงจัง"

แล้วเธอก็ซุกมือเข้ามา กำควยที่ตั้งโด่รออยู่แล้ว เพราะแค่ฟังเธอพูด ผมก็ควยแข็งเสียแล้ว นึกไม่ถึงว่า... ขาหักเจ็บตัวแล้วยังโชคดีเจอพยาบาลขี้เย็ดคนนี้อีก มารียาเป็นคนสวยมาก ใบหน้าคมคายเซ็กซี่ รูปร่างสูงโปร่ง นมก็ใหญ่เกินตัว และที่สำคัญคือหีเธอสวยจริงๆ ผมล้วงเข้าไปในกระโปรงจับหีเธอเล่นอย่างเพลิดเพลิน เธอก็ถอกควยผมเล่นสนุกมือไปเหมือนกัน พยาบาลสาวจูบผมอย่างดูดดื่ม ดึงมือผมไปจับนมอวบหยุ่นละมุนมือ แล้วในที่สุด เธอก็ทนเงี่ยนไม่ไหว หันไปอมควยผมอย่างสุดคิดถึง เรากำลังเพลินๆอยู่ นุชนารถกับวิไลพรก็เข้ามาในห้อง เด็กสาวทั้งสองเห็นมารียากำลังอมควยผมอยู่ ก็หัวเราะกันคิกคัก แต่ก็เข้ามายืนรอบเตียง และช่วยกันลูบคลำควยที่มารียากำลังเลียปลายถอกอยู่

นุชมารถตัดพ้อ "ยา... ขอเราอมควยพี่เค้ามั่งซี... เราคิดถึงควยอันนี้มากเลย... เดี๋ยวคืนนี้เธอก็คงได้เอาเข้ารูเธอแล้ว... ตอนนี้ให้เรากับพรได้อมควยพี่เค้ามั่งนะ"
มารียาคายควยใหญ่ออกจากปาก หันมายิ้มหวานให้เพื่อน
"ได้เลยจ้ะเพื่อนจ๋า... เดี๋ยวคืนนี้เราจะเอาควยอันนี้เข้ารูหีให้พวกเธอดู... ต้องเสียวหีมากแน่ๆ เลย... ควยพี่เค้าใหญ่ออกยังงี้... ควยยาวขนาดนี้ต้องเข้าไปลึก ยันท้องน้อยเราเลยละ... เราจะเลิกกับแฟนเราแล้วนะ... เราสมัครเป็นคู่เย็ดของพี่เค้าแล้ว... ออกจากโรงพยาบาลแล้ว... พี่เค้าจะไปเย็ดเราให้พวกเธอดูถึงที่ห้องเลย ดี๊มั๊ย?"
เด็กสาวอีกสองคนไม่ตอบ เพราะกำลังอมควยกันชุลมุน มารียาปล่อยให้เพื่อนอมควยสนุกสนานกัน

สักพัก ก็บอกให้วิไลพรไปดูต้นทางที่หน้าห้อง ส่วนเธอก็ถอดเสื้อยืดออกทันที นมคู่งามปรากฏต่อสายตาผม โดยไม่มีอะไรปิดบัง นมมารียาสวยจริงๆ ขาวผ่องตั้งเต้าชูชัน หัวนมเม็ดน้อยสีชมพูเรื่อๆ ประดับอยู่บนเนินนมกลมโต แล้วเธอก็ค่อยๆ ถอดกระโปรงตัวสั้นจู๋ ต่อหน้าผมช้าๆอย่างยั่วยวน ไม่นาน..มารียาคนสวยก็ยืนเปลือยกายล่อนจ้อน อยู่กลางห้องท่ามกลางแสงไฟสลัวๆ เธอส่งเสียงเจื้อยแจ้ว

"ยาสวยถูกใจพี่มั๊ยคะ... อยากให้พี่ชอบยามากๆ... เห็นยาแก้ผ้าให้ดูยังงี้แล้วพี่อยากเย็ดยารึยังคะ... ยาอยากเอาควยใหญ่ๆ ของพี่เข้าหีแล้วค่ะ... น้ำหียาออกมาเพียบเลย... " นุชนารถจับผมแก้ผ้านอนควยตั้งโด่รออยู่แล้ว และเธอก็อมควยผมเสียจนแข็งโป๊ก มารียาปีนขึ้นเตียงมานอนทาบทับผมไว้ทั้งตัว บิดกายเอานมคูงามเสียดสีหน้าอกผมอย่างรัญจวนใจ แล้วเธอก็ประกบปากจูบผมอย่างดูดดื่ม นุชนารถก็ยังคงจับควยผมถอกขึ้น-ลง สลับกับการลูบไล้โคกหีรกหมอยอันชุ่มฉ่ำไปด้วยน้ำเงี่ยนของเพื่อนสาว นุชจับควยผมไปเขี่ยเล่นที่ปากรูหีของยา

เล่นเอาเธอครวญครางด้วยความเสียวหี ผมขยับตัวได้ไม่มากนัก เพราะติดเฝือกกับสายดึงระโยงระยาง เอาควยเขี่ยรูหีเล่นสักพัก นุชนารถก็เอาหัวควยจิ้มเข้ารูหีเพื่อนสาว มารียากดหีลงมาเบาๆ หัวควยบานเบิกก็มุดเข้ารูหีที่ชุ่มโชกไปด้วยน้ำหีของเธอ มันอบอุ่นซาบซ่านไปทั่วหัวถอก มารียาครางเบาๆ
"อูยย... คับหีจังเลย... ควยพี่ใหญ่จริงๆ... แน่นรูหียาไปหมด... มารียามีความสุขมากเลยค่ะ... ควยพี่เข้ารูหีหนูแล้ว... ชอบมั๊ยคะ?... เดี๋ยวยาจะกระเด้าให้ควยเข้าจนมิดเลยนะคะ"
นุชนารถกับวิไลพรจ้องดูภาพระทึกใจ ที่เห็นควยท่อนมหึมามุดเข้ารูหีเพื่อนสาวต่อหน้า มารียาขย่มสะโพกกระเด้าหีช้าๆ ควยผมก็ค่อยๆมุดเข้ารูหี อันฟิตคับไปทีละน้อย มารียายังครวญครางด้วยความเสียว
"เสียวรูหีจังเลยค่ะ... พี่ขา... ควยพี่ทั้งใหญ่-ทั้งยาวคับรูหียาไปหมดแล้ว... พี่ชอบหียามั๊ยคะ?... ยาอยากให้พี่เย็ดยาทุกวันเลย... ควยพี่เย็ดมันรูหีจริงๆ... อูยย... ควยเข้ามิดแล้วค่ะ... ลึกจังเลย... เสียวควยมั๊ยคะพี่... ยาจะกระเด้าหีแล้วนะ... อูยย... เย็ดกับพี่สนุกจังเลย"

นุชนารถเห็นหีเพื่อนสาวกลืนควยท่อนโตเข้าไปจนมิดยันโคน ยามที่มารียายกหีขึ้นเพื่อกระเด้ากลับลงมา ควยท่อนยาวก็ชักออกมาเปียกน้ำหีมารียาเป็นมันปลาบ แคมหีสีแดงสดก็ปลิ้นตามท่อนควยออกมาอย่างน่าดู แล้วมารียาก็กระเด้าหีให้กลืนท่อนควยเข้าไปอีก นุชนารถสุดทนต่อความเงี่ยน เดินไปหาวิไลพรที่ยืนดูต้นทาง เข้าไปสวมกอดจูบปากกันอย่างดูดดื่ม ล้วงมือเข้าไปขยำนมเพื่อนสาว จนในที่สุดก็เลิกดูต้นทาง แล้วทั้งคู่เดินมาข้างเตียง ที่ผมกับมารียาเย็ดกันอยู่ เพื่อชมควยคนไข้ทะลวงหีพยาบาลอย่างใกล้ชิด ฝ่ายมารียาเมื่อได้เอาควยท่อนโปรดเข้ารูหีสมใจแล้ว เธอก็เร่งกระเด้าหีให้ควยชักเข้า-ชักออกเป็นการใหญ่ ส่งเสียงครวญคราง

"อูยย... เพื่อนจ๋า... เสียวหีที่สุดเลย... ควยใหญ่ๆยังงี้เย็ดมันจริงๆ... อยากให้พวกเธอรู้จังเลย ว่าได้ควยยังงี้เข้าไปในรูหีแล้ว มีความสุขขนาดไหน... เราขอพี่เค้าแล้ว...  ว่าพอพี่เค้าออกจากโรงพยาบาลแล้ว... อยากให้พี่เค้าช่วยเปิดบริสุทธิ์ให้เธอทั้งสองคน.. พวกเราจะได้เป็นเมียพี่เค้าทุกคนเลย... อูยย... เสียวรูหีมาก... เย็ดกับพี่เค้ามันยังงี้... เธอไม่อยากโดนควยบ้างเหรอ?... ถอดกางเกงในให้พี่เค้าจับหีเล่นซิจ๊ะ... ตอนพี่เค้าเอานิ้วแยงหีให้น่ะ เสียวอย่าบอกใครเชียว... พี่เค้าเอาใจผู้หญิงเก่งจริงๆ... รู้ไปหมดว่าตรงไหนทำให้พวกเราเสียวหีมากๆ... ตอนนี้แยงหีรอไปก่อนนะ...
"ตอนโดนเปิดซิงขึ้นมา เอาหีขย่มยังงี้ไม่ไหวหรอก... หีแหกแน่... ต้องให้พี่เค้าเป็นคนเย็ดให้... รอให้พี่เค้าออกจาก โรง'บาลก่อนแล้วกัน ค่อยโดนเย็ดนะ... ตกลงมั๊ยจ๊ะนุช?... พร?... พวกเรายอมเป็นเมียพี่เค้าทุกคนเลยนะ... พี่เค้าจะได้มีความสุขมากๆ ที่ได้เย็ดพวกเรา... อูยย... เสียวหีมากเลยจ้ะ... เรารักพี่จังเลย... พี่จ๋า... หนูรักพี่ค่ะ... เย็ดยาบ่อยๆ นะคะ... เย็ดเพื่อนยาด้วย... ยาอยากให้เพื่อนมีความสุขเหมือนยา... พี่ชอบเย็ดหียามั๊ยคะ... รักพวกหนูมากๆ นะคะ"
มารียาพร่ำเพ้อด้วยอารมณ์เงี่ยนและความเสียวที่แผ่ซ่านจากรูหีไปทั่วร่าง

ผมโอบกอดร่างเปลือยและจับนมเธอขยำ จนแทบแหลกเหลว ปล่อยให้เธอกระเด้าตามสบาย วันนี้ผมคงอึดเป็นพิเศษ เพราะโดนอมควยจนน้ำแตกมาแล้วทุกๆสี่ชั่วโมง โดยพยาบาลสาวกลุ่มนี้ นุชนารถกับวิไลพรเริ่มเห็นคล้อยตามที่มารียาเสนอ ให้ทุกคนได้เย็ดกับผมเมื่อผมหายเป็นปกติ เด็กสาวทั้งสองก้มลงถอดถุงน่องกับกางเกงในออก อย่างพร้อมเพรียงกัน ผมเลยขอให้มายืนข้างเตียงคนละข้าง เพื่อผมจะได้จับหีเล่นพร้อมๆกันทั้งสองคน

เมื่อล้วงกระโปรงเข้าไปจับหีนุชนารถ ผมพบว่า หีเธอนั้นอวบอูมใหญ่กว่าหีมารียาเสียอีก หมอยรกรุงรังของเธอแผ่กว้างเต็มหน้าขา ลามเข้าไปตามแคมหีอวบหนา วกเข้าไปในง่ามตูด แม้แต่ตามแคมหีนุชก็ยังมีหมอยเส้นยาวๆดกดำเป็นพรืด ทั้งหีใหญ่และหมอยดกยังงี้ ต้องเย็ดมันควยเป็นที่สุด
ส่วนด้านขวาของผม วิไลพรก็มายืนถลกกระโปรงให้จับหี โดยไม่ต้องล้วง ผมหันไปดูหีเธอเต็มตา ก็พบกับหีแสนสวยที่เกลี้ยงเกลาไม่มีขนหมอยแม้แต่เส้นเดียว หีของพรเป็นหีที่ไม่มีหมอยเองตามธรรมชาติ ขาวผ่องโหนกนูน เมื่อผมลูบเล่น มันก็ช่างอ่อนนุ่มละมุนมือยิ่งนัก
หีของนุชกับพรล้วนแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยนที่ปริ่มซึมออกมา จนรูหีลื่นปราด ผมเลยเอานิ้วชี้กับนิ้วกลางแยงหีให้เธอ ผมนอนจับหีสองสาว แล้วก็มีมารียากระเด้าหีให้ควยผมทะลวง แถมมารียายังเอานมมาคลอเคลียใบหน้าผมอย่างสุดเซ็กซี่ เจอครบเครื่องแบบนี้ผมก็แทบไปไม่รอด

มารียากระเด้าหีอย่างสนุกสนาน จนเธอเองก็เสียวไปสวรรค์คาควยผมไปแล้วสองรอบ ส่วนนุชกับพรก็โดนผมแยงหี เขี่ยแตดให้จนเสร็จคามือผมไปแล้วเหมือนกัน หีของสองสาวช่างน่าเย็ดยิ่งนัก ผมแทบรอวันออกจากโรงพยาบาล เพื่อไปเย็ดกับพวกเธอไม่ไหวแล้ว ตอนนี้ทั้งห้องก็ระงมไปด้วยเสียงครวญคราง เพราะความเสียวหีของพยาบาลสาวทั้งสาม ในที่สุดผมก็สุดจะกลั้นน้ำควยอีกต่อไป มารียากระเด้าซอยหีถี่ยิบ จนผมเสียวไปทั้งตัว น้ำควยก็กระฉูดพุ่งเข้าใส่รูหีฟิตคับของพยาบาลสาวแสนสวยอย่างแรง มารียารูสึกร้อนวาบไปทั่วรูหี เมื่อโดนน้ำควยพุ่งใส่อย่างแรง เธอถึงกับขมิบหีอย่างแรง ด้วยความเสียวสุดยอด ถึงสวรรค์ไปอีกครั้งพร้อมกับผม เด็กสาวเสียวมากตัวสั่นระริกกอดผมแน่น รูหีก็ขมิบตอดควยผมอย่างแรงอย่างห้ามไม่อยู่ มารียาจูบปากผมอย่างดูดดื่ม

"พี่ขา... ยามีความสุขจังเลย... ควยพี่ทำหนูเสียวหีไปหมดแล้ว... .ยารักพี่มากค่ะ... พี่ต้องเย็ดยาบ่อยๆ นะคะ... หีของยามอบให้พี่คนเดียว... ยาจะไม่เย็ดกับแฟนยาแล้วค่ะ... ยาไม่เคยเสียวหียังงี้มาก่อนเลย.. คืนนี้ขอยาเย็ดให้พี่อีกทั้งคืนเลยนะคะ"
เมื่อเสร็จสมอารมณ์หมายแล้ว นุชนารถกับวิไลพรก็รีบแต่งตัวให้เรียบร้อย เพื่อไปปฏิบัติหน้าที่ต่อ ส่วนมารียายังคงแก้ผ้านอนกอดก่ายผมอยู่เช่นเดิม สรุปว่าคืนนั้นผมก็เลยโดนพยาบาลมารียาจับเย็ดไปสามครั้งจนเกือบสว่าง เธอจึงจะแต่งตัวเพื่อทำหน้าที่พยาบาลเฝ้าไข้ตามปกติ ผมต้องอยู่โรงพยาบาลต่ออีกเจ็ดวัน เพื่อตัดเฝือกให้หมอตรวจอีกครั้ง เจ็ดวันเจ็ดคืนอันแสนสุขของผมทำให้ผมแทบไม่อยากหายป่วย เพราะฝีมือการดูแลคนไข้ของพยาบาลสาวทั้งสาม  เธอมาเช็ดตัวให้ผมทุกวัน ซึ่งพวกเธอก็จะได้เพลิดเพลินในการจับควยใหญ่ๆ ถอกขึ้น-ลง ชักว่าวกันอย่างสนุกมือ

มารียาคนสวยและคนโปรดของผมนั้นได้เปรียบหน่อย ที่ได้มีโอกาสเอาควยท่อนยาวที่เธอหลงไหลยัดเข้ารูหี แล้วกระเด้าจนน้ำหี-น้ำควยแตกกระเซ็น ผมเลยแจ้งโรงพยาบาลว่า ผมขอเหมาให้มารียาเป็นพยาบาลเฝ้าไข้พิเศษให้ผมตลอดเวลา จริงๆแล้วก็อยากเหมาทั้งสามคน แต่มันผิดระเบียบโรงพยาบาล เลยได้แค่ทีละคน นอกจากพยาบาลสาวประจำตัวทั้งสามคนแล้ว ควยอันโด่งดังกระฉ่อนโรงพยาบาล ก็ยังเรียกให้สาวอื่นมาเล่นควยผมอีก บางวันมีพยาบาลคนอื่นแวะเวียนมาบริการ ก็มักจะจับควยผมเล่นจนแข็งตั้งโด่เด่ บางคืนที่มารียามาเฝ้าไข้พิเศษดึกหน่อย ก็มักจะมีสาวๆในโรงพยาบาลแฝงตัวมากับความมืด เข้ามาจับควยผมหลายคนทีเดียว บางคนก็จับควยชักว่าวเล่นเฉยๆ บางคนก็ทั้งจับควยชักว่าวแล้วก็อมควยผมเสียด้วย

มีอยู่คืนหนึ่ง มารียาจะมาราวห้าทุ่ม ผมหลับแต่หัวค่ำ เพราะน้ำควยออกทั้งวันจนเพลียมาก มีเงาตะคุ่มๆเข้ามาข้างเตียง ซุกมือเข้าใต้ผ้าห่ม จับควยแท่งโตรูดขึ้นลงอย่างรัญจวนใจ แล้วผู้หญิงคนนั้นก็เลิกผ้าห่มขึ้น แล้วอมควยให้ผมอย่างดูดดื่ม ผมจำลีลาการอมควยของเธอได้ดี พยาบาลสาวใหญ่หัวหน้าตึกนั่นเอง ผมจึงเอื้อมมือไปจับนมเธอ ด้วยความคุ้นเคย ยิ่งอมควยก็ยิ่งเงี่ยนด้วยกันทั้งคนอมทั้งคนถูกอม ผมดึงตัวเธอมาจูบ แล้วบีบขยำนมเธออย่างเมามัน ล้วงมือลอดกระโปรงเข้าไปจับหีอันใหญ่มโหฬารของหัวหน้าตึก น้ำหีเธอซึมออกมาจนชุ่มกางเกงใน ลื่นปราดจนผมสุดห้ามใจ ต้องล้วงเข้าไปจับหีแท้ข้างในไว้เต็มมือ หีเธอใหญ่ล้นมือผม หมอยก็ดกรุงรังช่วยให้หีใหญ่ๆมีเสน่ห์ยั่วยวนขึ้นอีกมาก ผมเอานิ้วแยงหี-คลึงเม็ดแตดให้หัวหน้าตึก จนเธอร้องครางตัวสั่นระริกด้วยความเสียวรูหี

ผมระซิบเธอเบาๆ "ช่วยเอาหีเย็ดให้ผมหน่อยซิครับ... ผมอยากเย็ดหีหัวหน้าตึก"
เธอตัดพ้อว่า "ได้เย็ดหีมารียาทุกคืน แล้วยังอยากเย็ดคนแก่อย่างดิฉันอีกเหรอคะ... หรือว่าสาวๆ พวกนั้นเย็ดไม่ถูกใจคะ?... อยากให้เย็ดจริงๆเหรอ?... ดิฉันยิ่งเงี่ยนๆ อยู่ด้วย... งั้นขอเอาควยคุณเข้ารูหีหน่อยนะคะ... เย็ดหีรัชนีให้หายเงี่ยนเลยค่ะ"
ถึงผมจะโดนจับเย็ด-จับดูดควย-จับชักว่าวมาแล้วทั้งวัน ผมเองกลับติดใจถวิลหาหัวหน้าตึกผู้ทรงเสน่ห์ ที่ชื่อ"รัชนี"คนนี้อยู่เสมอ เธอคงมีอารมณ์มากเช่นกัน รีบถอดถุงน่อง-กางเกงในออกอย่างรีบร้อน ปีนขึ้นเตียงก้าวขึ้นคร่อมร่างผมไว้ พยาบาลใหญ่จับควยกำยำที่ลุกโชน จ่อเข้าปากรูหี กดพรืดเดียวอย่างร้อนรน ด้วยความลื่นของน้ำหีที่หลั่งออกมาอย่างชุ่มโชก ควยท่อนมหึมาก็มุดเข้าหีที่ใหญ่ปานชามก๋วยเตี๋ยวของสาวใหญ่รัชนีไปได้อย่างสะดวก

เธอครางออกมาอย่างเสียวกระสัน ซอยหีกระเด้าควยฉับๆอย่างช่ำชอง แม้ว่าจะอายุมากแล้ว แต่ด้วยความเป็นรูหีร้างควยมานานนับสิบปี หีของรัชนียังคงความฟิตกระชับได้ไม่แพ้สาวๆ คงเป็นเพราะเธอดูแลตัวเองเป็นอย่างดี ไม่ว่าจะเป็นนมหรือหี ก็ยังคงคุณสมบัติความน่าเย็ดไว้ได้ครบถ้วน พยาบาลสาวใหญ่เอาหีกระเด้าควยผมได้ไม่ถึงสิบนาที เธอก็เสียวหีจนเกร็งไปทั้งตัว ถึงจุดสุดยอดไปอย่างง่ายดาย หลังจากที่ว่างเว้นร้างควยมานานนับสิบปี เธอครางออกมาอย่างสุดเสียวกระสัน หีสาวใหญ่ขมิบตอดหัวถอกผมถี่ระรัว น้ำหีก็ทะลักออกมาราดรดหัวควย จนเปียกชุ่มหมอยผมไปหมด

เมื่อเธอเสร็จสมอารมณ์หมาย ไปสวรรค์เรียบร้อยแล้ว เธอก็ขออมควยผมให้น้ำควยออกในปากเธออีก เพราะยังติดใจรสชาติน้ำควยผมอยู่ เธอบรรจงดูดควยผม จนผมเองก็ทนไม่ไหว ต้องปล่อยน้ำควยร้อนระอุพุ่งเข้าปากงามนั้นอย่างเนืองนอง พยาบาลสาวใหญ่ก็ดูดกลืนกินลงไป หมดสิ้นอย่างเอร็ดอร่อย รัชนีเอาผ้าขนหนูชุบน้ำเช็ดควยให้ผมจนสะอาด เพื่อเตรียมส่งมอบให้เป็นเวรของมารียาต่อไป ทุกคืนที่มารียาอยู่เฝ้าไข้กับผมตามลำพัง เธอก็บอกหมอเจ้าของไข้ ว่าคนไข้ไม่อยากให้รบกวน เธอจึงขอล็อคประตูเพื่อความเป็นส่วนตัว ซึ่งคนเขาก็รู้กันทั้งโรงพยาบาล ว่าพยาบาลสาวขี้เย็ดคนนี้ จะได้มีโอกาสแก้ผ้านอนกอดและเย็ดกับผมทั้งคืน ซึ่งแน่นอน กว่าจะหลับกันได้ผมก็โดนเธอขย่มตอเสียสองสามเกม

เธอพร่ำเพ้อว่า "ยาอยากให้พี่หายเร็วๆจังเลยค่ะ... อยากให้พี่อยู่ข้างบน แล้วเป็นคนเอาควยใหญ่ๆอันนี้ กระหน่ำเย็ดรูหียาบ้าง... เย็ดกันให้ครบทุกท่าเลยนะคะพี่... เย็ดกับยาแล้ว ยายังอยากเห็นพี่เอาควยใหญ่ๆ อันนี้ประเดิมเปิดบริสุทธิ์เย็ดหีเพื่อนหนู อีกสองคนด้วยค่ะ... สองคนนั้นเค้าได้เล่นควยพี่ แล้วเค้ามีอารมณ์กันมาก... กลับไปห้องแล้วต้องเลียหีให้กันเกือบทั้งคืน แล้วก็ต้องตีฉิ่งกันอีก ไม่รู้กี่ทีแล้วละค่ะ... ยาถามเค้าว่าอยากโดนควยพี่เย็ดบ้างมั๊ย?... ทั้งนุช ทั้งพร อยากให้พี่เย็ดทั้งคู่แล้วค่ะ... น่าอิจฉาควยอันนี้จังเลย... มีแต่ผู้หญิงอยากให้เย็ดหี... พี่รักพวกยาบ้างนะคะ... ถึงพวกเราจะดูเจนโลกีย์และเซ็กส์จัด แต่ก็ไม่เคยสำส่อนกับใคร สองคนนั่นยังสดๆ ซิงๆ มีแต่ยานี่แหละค่ะ ที่ยอมให้แฟนเย็ดมาแล้ว...

"นี่หนูเลิกกับแฟนไปแล้วล่ะ... เพราะเราก็ไม่ได้รักกัน... เค้ามาจีบยาแล้ววันนึงก็บอกว่าอยากเย็ดยา... ตอนนั้นยาเพิ่งได้จับควยคนไข้ชักว่าวเล่น แล้วยังเงี่ยนไม่หาย ก็เลยยอมให้เค้าลองเย็ดดู... ก็มันดีเหมือนกันค่ะ... แต่แฟนเก่ายาควยเล็กนิดเดียว... ยาวซักห้านิ้วเอง... เทียบกับควยพี่แล้วคนละเรื่องเลยค่ะ... ควยพี่น่ะ ทั้งยาว-ทั้งใหญ่... ขนาดยาเป็นคนขึ้นไปขย่มเอง ยังเสียวหีแทบขาดใจตาย... นี่ถ้าโดนพี่เป็นคนเย็ดให้... ยาไม่เสียวตายเลยเหรอคะ... อูยย... พูดแล้วเสียวหีตุ๊บๆ อีกแล้วค่ะ... ขอยาอมควยพี่หน่อยนะคะ... แล้วเดี๋ยวยาจะเอาหีขึ้นไปคร่อมเย็ดให้พี่อีกค่ะ... พี่จะได้สบายควย หายป่วยเร็วๆ"

ผมชอบมารียามาก เพราะเธอเป็นคนตรงไปตรงมา เมื่อมีอารมณ์เงี่ยน เธอก็แสดงออกอย่างเปิดเผย ช่างจำนรรจาภาษา หี-หี-ควย-ควย ที่ผมโปรดปราน เธอเป็นสาวสวยมากคนหนึ่ง แทบไม่อยากเชื่อว่าโชคชะตาจะพาเธอมาพบผม ทั้งๆที่เธอสามารถหาชายดีๆ ให้มาสยบต่อเธอได้เสมอ นอกจากจะมาหลงไหลควยท่อนมหึมาของผมแล้ว ยังชักนำเอาเพื่อนสาวแสนสวยไม่แพ้กัน อีกสองคนเข้ามาสู่วงจรชีวิตเซ็กส์ของผมอีก ซึ่งทั้งผมทั้งเพื่อนพยาบาลของเธอทั้งสอง ก็แทบจะรอวันที่จะได้เย็ดกันไม่ไหวแล้ว

ว่ากันไปแล้ว ผมกลับนิยมชมชอบความสวยและน่ารักของนุชนารถมากกว่าเพื่อน เธอรูปร่างสมส่วน และนมออกจะใหญ่เกินตัว ผิวขาวหน้าหวานแบบไทยๆ แต่ก็แฝงความเซ็กซี่ไว้เต็มร้อยเปอร์เซ็นต์ ยามที่เธออมควยให้ผม ผมรู้สึกว่าเธออมด้วยหัวใจจริงๆ แววตาที่เธอจ้องผมก็เป็นแววตาที่ชื่นชมเทอดทูนในตัวผม ซึ่งผู้ชายก็มักจะแพ้รักแท้ของสาวๆประเภทนี้แหละ เกือบทุกคืนที่มารียาอยู่เฝ้าไข้ผม นุชนารถ กับวิไลพรก็แอบโทรนัดเวลาที่ปลอดคน เข้ามาอยู่ด้วยเสมอ สองสาวนั่นก็ได้แต่เพียงลูบคลำท่อนควย เอาเข้าปากอมและเลียเล่น เมื่อเกิดเงี่ยนขึ้นมามากๆ ก็พากันแอ่นหีให้ผมบี้แตดและเอานิ้วแยงหีให้ จนตัวเบาสบายไปตามๆกัน

ผมมีความสุขกับพยาบาลทั้งสามจนกระทั่งวันสุดท้าย ผมได้รับอนุญาตให้กลับบ้านได้ เด็กสาวพยาบาลคนงามทั้งสามคน ถึงกับร้องไห้ด้วยความอาลัยอาวรณ์ กลัวว่าจะไม่ได้เจอผมอีก จนผมสัญญาว่าวันรุ่งขึ้น ซึ่งเป็นวันหยุดงานของพวกเธอ ผมจะพยายามเดินขากะเผลกไปหาที่ห้องพัก และจะอยู่มีความสุขกับทุกคน จนกว่าจะหมดแรงนั่นแหละ พวกสาวๆ จึงยิ้มออกมาได้ทั้งน้ำตา เข้ามากอดผมทีละคน โดยไม่อายสายตาพวกหมอ-พยาบาลคนอื่นเลย ซึ่งผมก็ว่าน่าจะเป็นธรรมเนียมปฏิบัติของโรงพยาบาลแห่งนี้แน่ๆ

(ยังมีต่อ.....)

bmaII

ค่ารักษาน่าจะแพงอยู่บริการขนาดนี้ ไม่น่าจะถูก

Nj14

johnywalker

::Sweat:: สามพยาบาลสาวนี่ชอบแบบใหญ่ ๆ เล็ก ๆ ห้านิ้วอย่างเราพวกเธอคงไม่มอง

hanabombam

633sqd

อ่านแล้วอยากได้คนเฝ้าไข้แบบนี้จัง