ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์ตรงน้องมิ้น สาวหมวย 2.2

เริ่มโดย masterman, พฤษภาคม 23, 2013, 01:17:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

masterman

น้องมิ้นตอนนี้แอ่นหีมาให้ผมเลียโคกหีของน้องมิ้นจะว่าไปน่าเลี้ยกว่าของน้องแทมมากครับเพราะความอวบอูมของหีเธอผมว่ามันดึงดูดใจยิ่งนัก ตอนนี้จะว่าไปพอน้องแทมเปลี่ยนบทบาทลงไปเลียไข่ให้กับผมบอกได้คำเดียวครับ ว่าริมฝีปากกับฝีมือดูดควยของน้องแทมนี่สุดยอดจริงๆครับมีแต่เสียวและทรมาน ไม่มีคำว่าฟันกระโดนโดนควยให้เกิดอาการเจ็บเลยครับ //// โอ้ย แทม มิ้นครับพี่เสียว ผมผล่ะ ปากผมมากจากเกมส์รักที่กำลังดูดหีน้องมิ้นอยู่ น้องมิ้น พูดขึ้นมาว่า แทม  มิ้นว่าเรามาสนุกกันดีกว่า ทรมานพี่เต้มานานแล้ว ว่าแล้วตอนนี้น้องแทมผล่ะตัวออก น้องมิ้นขยับตัวเอาหีไปจ่อตรงควยเธอ ค่อยๆ หย่อนตัวลงผมมองไปที่หีของเธอตอนนี้มันทรมานยิ่งนักเพราะเธอไม่ยอมปลดกุญแจมือกับผ้าที่มัดแขนผมเอาไว้ออกน้องมิ้นใช้มือประครองควยผมแล้วไล้ไปไล้มาตอนนี้ควยผมเปียกไปด้วยน้ำลายของสองสาว น้องมิ้นแกล้งผมโดยการหย่อนหีลงมาโดนปลายหัวควยผมเธอขยับตัวไปมาเล็กน้อยตอนนี้ผมเกือบน้ำแตกตรงปากรูหีของเธอ ผมได้แต่กัดฟันกรอดกรอด น้องมิ้นตอนนี้คงอยากควยเช่นกัน เธอหย่อนตัวลง ช้า ๆ อร้าาาาาาา เสียงมิ้นร้องตอนนี้หัวควยผมหลุดเข้าไปในร่องหีของน้องมิ้นเธอขย่มตัวไปมาเบาๆ ตอนนี้หีเธอบดอยู่บริเวณหัวควยผมไปมา เธอทรมานผมโดยการไม่ยอมหย่อนหีของเธอไปจนสุดท่อนควยผม น้องแทมเหมือนรู้ถึงความทรมานของผม ขณะนี้น้องมิ้นหลับตาพริ้มเพลิดเพลินอยู่กับการบดหัวควยผมกับรูหีของเธอ น้องแทมตอนนี้เดินไปหัวเตียงปลดผ้าที่ผูกผมไว้และกุญแจออก พอแทมปลดออกเท่านั้น ผมพูดเสียงดังว่า อ้าาา พี่ไม่ไหวแล้ว ผมลุกขึ้นมานั่งกอดตัวมิ้นแล้วกดตัวมิ้นลงสุดลำควย มิ้นสะดุ้งเฮือก โอ้ยยยย พี่เต้มิ้นกำลังเพลินเลยดันมาสุดลำหีมิ้นแทบฉีก /// ตาพี่บ้างทีนี้ตอนนี้ผมลุกขึ้นแล้วจับน้องมิ้นในท่าลิงอุ้มแตงผมเดินเย็ดมิ้น ขโยกไปมา เสียงดัง ตับ ตับ ตับ โอ้ยยย โอ้ยยย เสียวหี ผัวขา ผัวขา มิ้นร้อง ระหว่างนั้นผมมองไปที่โซฟาเห็นน้องแทมไปนั่งและกำลังบี้หัวนมตัวเองกับเม็ดแตดของเธอเองอยู่ /// แทมพูดขึ้นมาว่ามิ้น ขอควยพี่เต้ให้แทมบ้างสิ แทมอยากโดนเย็ดบ้างแล้ว ผมอุ้มน้องมิ้นกลับไปที่เตียงต่อในท่าเบสิก ผมรัวเย็ดเธอ ตับ ตับ ตับ มิ้นชะโงกขึ้นมาดูท่อนควยผมทะลวงหีเธอ พี่เต้ หีมิ้นจะพังไหมค่ะ มันผลุบเข้าผลุบออกไปกับท่อนควยของพี่เต้ เลยดูสิค่ะ /// ผมเลยบอกว่าไม่หรอกจ๊ะหีมิ้นใหญ่จะตายโคกหีมิ้นใหญ่ขนาดนี้ /// บ้าพี่เต้ มิ้นสงเสียงสั่นๆ ปากเธอร้อง อร้า อร้า อร้า ผมก้มลงดูตอนนี้หีเธอเป็นฟองฟอดผมรีบจับขาเธอพาดบ่าดันควยผมสุดลำเข้าออกแบบสาวเข้าออกยาว ๆป๊าบ ๆ ป๊าบๆ อร้ายยยย มิ้นร้องตัวเธอกระตุกเกรงโดยที่ผมไม่หยุดซอย ตอนนี้น้องมิ้นถึงจุดสุดยอดไปแล้ว ผมดึงท่อนควยออกจากรูหีของเธอตอนนี้ มิ้นนอน หมดแรงที่เตียง ผมลุกขึ้นยืนหันหน้าไปทางแทมตอนนี้น้ำเหนียว ๆจากหัวควยผมหยดลงพิื้น คงเป็นน้ำเงี่ยนจากน้องมิ้นตอนที่เย็ดกันและน้ำควยผมนั่นเอง ตอนนี้ควยผมกระดก หงึก ๆ ผมเดินตรงไปที่หน้าน้องแทมตอนนี้หน้าสาวน้อยเซ็กซี่มากเธอคงกำลังเงี่ยนมากเลยทีเดียว ผมก้มตัวลงดูดปากเธอ ตอนนี้แทมแลกลิ้นกับผมผมจับเธอยืนขึ้น ไปชิดกำแพง ผมยกขาเธอขึ้นข้างนึงแล้วดันท่อนควยเข้าไปที่ร่องหีเธอผมซอย ช้า ช้า เนิบ เนิบ เพราะกลัวน้ำแตก เนื่องจากเย็ดกับมิ้นมาระยะนึงแล้ว ตอนนี้พอผมเริ่มกลั้นตัวเองไม่ให้เสร็จได้ ผมจับเธอเปลี่ยนท่าให้ยืนโก้งโค้งเธอเอามือยันโซฟาไว้ผมกระแทกเข้าออกหีเธอดังบั๊ก บั๊ก บั๊ก อร้า อร้า อร้า ตอนนี้น้องแทมร้องเสียงหลงระหว่างที่ผมกำลังซอยหีแทมอยู่น้องมิ้นเดินมา แล้วบ้วนน้ำลายตรงรูก้นแทม มิ้นพยักหน้ายิ้ม ๆกับผม เธอไปเอาไข่สั่นมาตอนไหนไม่รู้ผมถอนควยออกจากหีน้องแทม น้องมิ้นเอาไข่สั่นยัดใส่หีของแทม หงี่ หงี่ หงี่ เสียงไข่สั่นดังในร่องหีน้องแทม ตอนนี้น้ำเหนียวๆๆไหลเยิ้มออกจาก หีแทม เธอส่าย หี ส่ายก้น บิดขาไปมา ผมเดินประชิดด้านหลังแทม อีกครั้งตอนนี้แทมถูกมิ้นจับบั้นท้ายเธอล็อกไว้ไม่ให้ดิ้น ผมเอาควยผมกดลงในร่องตูดเธอ มันแน่นมากครับ รูตูดเธอขมิบ ตอดเป็นพักๆ พอหัวควยผมมุดลงไปได้ผมพยายามกดช้า ๆลงไปครึ่งลำ /// เจ็บ ๆแทมเจ็บรูก้นไปหมด แล้ว ทรมาน หีก็เสียว ทรมานไปหมดผมจับเอวเธอเป็นนการล็อกเป้าหมายช่วยน้องมิ้นอีกแรงผมดันพรวด น้องแทม เงยหน้าขึ้นร้อง เฮือก เจ็บๆๆๆๆๆ น้ำตาแทมไหลเป็นทาง ตอนนี้ผมเงียนมาก ผมไม่ฟังครับ ผมกับมิ้นล็อกแทม ไว้ผมซอยเข้ารูก้นเธอ ป๊าบ ป๊าบ ป๊าบ พอผมรู้ตัวใกล้เสร็จผมดึงควยผมออกจากรูก้นแทม ก้นแทมแดงมากตอนนี้ผมดึงไข่สั่นออดจากหีแทม ตอนนี้ ผมจับแทมไปที่เตียง ใช้ท่าเบสิก ส่วนมิ้นตอนนี้ เธอช่วยดูดนมน้องแทมอยู่มือนึงก็คอยบี้ หัวนมแทมอีกข้างที่เหลือ ผมซอย ดังตั๊บ ๆตั๊บ ๆ โอ้ยพี่จะเสร็จแล้วเมียจ๋าผมบดควยไปในร่องหีแทมสุด ลำ ปืด ๆ ปืด ๆ น้ำควยผมทะลักเข้าไปในรูหีน้องแทมอย่างมากมาย เยิ้มออกจากรูหีของแทมเลอะเต็มที่นอนไปหมด  ผมหงายตัวลงนอนบนเตียง หอบ แฮก ๆ สองสาวตอนนี้นอนอยู่ขนาบทั้งสองข้างของผม เรา ทั้งสามคนก็หลับไปด้วยความเพลีย จบ ตอนครับ

ohodaya