ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เค้าว่าเรื่องจริง ครับ ขออนุญาติ เจ้าของ พร้อมเครดิตครับ

เริ่มโดย tee_tores, สิงหาคม 10, 2011, 05:44:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tee_tores

หลังจากผลงานเรื่องแรกของผมเรื่องชอบเย็ดตูดสาวได้ลงในเว็ปต่างๆมาประมาณ2ปีซึ่งก็มีสาวๆตอบรับกันมามากพอสมควรจนแทบรับไม่ไหวเลยแต่ผมก็จะเลือกแต่เฉพาะคนที่ปลอดภัยจากโรคเรียบร้อยไม่มั่วส่วนมากจะเป็นสาวขี้อายแต่อยากลองจริงๆหรือสาวอยากโดนเย็ดตูดสาวบริสุทธิ์ก็มีนะตอนนี้ก็ยังติดต่อกันอยู่แต่บังเอิญมีเรื่องพิสดานไม่คาดฝันเกิดขึ้นสุดยอดมากเลยอยากเล่าให้ฟัง เมื่อประมาณเดือนที่แล้วมีเมลเข้ามาถึงผมจากสองสาวสมมุติชื่อทอมกับดี้แล้วกันเรียนอยู่ปี4ม.แห่งหนึ่งในจ.ลำปาง เขาบอกว่าอ่านเรื่องของผมแล้วมีอารมณ์มากน้ำแฉะหีทั้ง2คนแล้วก็ตีฉิ่งกันมันมากกว่าทุกครังแล้วก็บ่อยกว่าเดิมและมีอารมย์มากพยายามเลียตูดและเอานิ้วแหย่หีแหย่ตูดให้กันทั้งที่ไม่เคยทำมาก่อนเคยแต่เลียหีท่า69และตีฉิ่ง เราติดต่อกันทางเมลอยู่2อาทิตย์ผมส่งรูปควยผมไปให้ดูและขอเบอร์โทรเพื่ทำความรู้จักเราคุยกันแบบตรงๆเรื่องหีเรื่องควยโดยไม่ต้องอายและจบลงด้วยการน้ำแตกทั้ง3คนทุกครั้ง และทอมก็บอกว่าอยากเห็นดี้โดนเย็ดจังดี้ก็บอกว่าเคยมีแฟนแล้วตอนปี1แต่อยู่กันไม่ถึงปีเย็ดไม่มันไม่เคยเลียหีให้ด้วยทอมเลียให้มันกว่าน้ำแตกทุกครั้งและแอบกระซิบแอบว่าอยากดูทอมโดนเย็ดเหมือนกันจะเป็นไง ในที่สุดเราก็นัดเจอกันที่ลำปางสองคนเช่าหออยู่ด้วยกันแต่ผมขอเป็นที่โรงแรมดีกว่าเพราะกลัวเสียง(ของเรา)จะดัง เรานัดเจอกันที่บิ๊กซีผมสั่งเบียรมาดื่ม3ขวดจะได้หน้าด้านขึ้นหน่อยเพราะไม่เคยโดนรุมมาก่อนคะยั้นคะยอให้เธอดื่มคนละ2แก้วคุยกันไปตกลงกันว่าใครอยากทำอะไรก็ทำไม่ต้องอายกัน พอถึงโรงแรมผมก็ถอดเสื้อผ้านุ่งผ้าเช็ดตัวแล้วนอนกลางเตียงดี้ก็เปลี่ยนผ้าเช็ดตัวเหลือชุดชันในผมจึงถอดผ้าเช็ดตัวให้ทอมแล้วเอาผ้าห่มคลุมตัวเองไว้ สองคนหายเข้าไปในห้องน้ำสักพักก็ออกมาชุดกระโจมอกมานั่งข้างเตียงส่วนผมพอเห็นก็น้ำแทบแตกแล้วครับดี้อายุ23ผิขาวหุ่นดีนมเล็กกว่าหน่อยทอมอายุเท่ากันขาวกว่าดี้อวบอึ๋มดูแล้วไม่น่าเป็นทอมเลย ผมบอกว่ามีอารมย์มากน้ำจะแตกแล้วให้ดูดควยให้เสร็จ1ครั้งก่อนครั้งที่2จะได้เย็ดนานๆแล้วผมก็ดึงผ้าเช็ดตัวของดี้ออกก่อนตามด้วยของทอมตอนนี้เราสามคนเปลือยเปล่าผมนอนอยู่ตรงกลางดี้หัวนนมแดงตั้งชันหีมีขนเล็กน้อย ผมจันมือดี้มากำที่ควยผมซึ่งตอนนี้แข็งจนแทบระเบิดดี้ก็จับรูดขึ้นลงก้มหน้ามาดูจนใกล้ทอมก็ถามว่าทำไมใหญ่จังแล้วก็เอามือมาช่วยกันรูดผมค่อยๆกดหัวดี้เข้ามาจนไกล้แล้วบอกให้อมเข้าไปดี้ก็ทำตามอย่างง่ายดายแล้วก็ดันหัวทอมเข้ามาจนชิดกันชักควยออกจากปากดี้ยัดเข้าไปในปากทอมแต่เธอหุบปากไม่ยอมกลับด้านไปดูดนมดี้แล้วก็ไปเลียหีดี้ที่อยู่ในท่าโก้โค้งผมก็เริ่มใช้มือสำรวจหีของดี้มีน้ำย้อยออกมาแล้วผมลองเอานิ้วเข้าไปก็ยังฟิดดีอยู่คงยังใช้งานไม่มากแล้วชักนิ้วที่น้ำเยิ้มออกมาแหย่เข้าไปในรูตูดของดี้มันฟิตมากเธอบอกยังไม่เคยโดนเย็ดตูดเลยเบาๆก่อนแล้วผมก็ใช้อีกนิ้วแหย่รูหีคาไว้2รูพร้อมกันแล้วผมก็หมุนตัวมาทางตูดน้องทอมใช้มือลูบตูดและนิ้วสำรวจหีน้องทอมของเธอใหญ่มากน้ำเยิ้มขาวอวบอูมและยังไม่เคยผ่านควยมาก่อนผมลูบแตดน้องทอมแป็บเดียวผมก็บอกว่าน้ำจะแตกแล้วต้องปล่อยมือจากหีน้องทอมมาชักว่าวตัวเองอย่างเร็วและอีกมือจากรูตูดรูหีน้องดี้มาจับหัวดี้กดลงที่ควยแล้วจึงปล่อยน้ำเข้าปากน้องดี้น้องทอมรีบประกบปากน้องดี้ทันทีแต่น้องดี้กลืนหมดแล้วทั้งสองจูบกันต่อเพราะยังไม่เสร็จผจืงบอกให้ทำกันต่อขอพักแป๊บเดียวและขอให้ทำท่า69ให้ดูหน่อยทั้งสองจัดให้ทันทีเพราะกำลังเงี่ยนสุดๆน้องทอมอยู่ข้างล่างดี้อยู่ข้างบนร้องกันอย่างไม่ต้องอายกันผมหันไปดูหีน้องทอมที่ดี้กำลังเลียอยู่มันช่างใหญ่และสวยงามมากจนผมต้องก้มลงไปช่วยเลียลิ้นน้องดี้หรือจะสู้ลิ้นผมได้ยิ่งโดน2ลิ้นพร้อมกันทั้รูหีรูตูดถึงกับร้องลั่นตูดลอยไม่ติพื้นแป๊บเดียวก็น้ำแตกออกมาท่วมท้นหมอยแฉะไปหมดทำให้ผมคิดว่าวันนี้ผมต้องเย็ดทอมให้ได้ถึงเธอบอกว่าจะขอดูเฉยๆก็เถอะ พอเลียหีทอมจนน้ำแตกคควยผมก็เรื่มแข็งจึงเปลี่ยนทางมาทางหีดี้บ้างซึ่งอยู่ท่า69เหมือนเดิมดี้อยู่ในท่าโก้งโค้งทอมนอนหงายอยู่ข้างล่างหีตรงกับปากพอดีทอมกำลังเลียน้ำเยิ้มไปหมดผมจึงก้มลงช่วยเลียหีและเอาลิ้นไปพันกับลิ้นทอมแล้วก็แกล้งจูบปากทอมก็ไม่ว่าอะไรแถมสู้ลิ้นด้วยเราช่วยกันเลียไปสักพักจนดี้ร้องครวญครางสายตูดไปมาผมจึงลุกขึ้นเอาควยจ่อแล้วลากจารูตูดผ่านรูหีมาที่แตดแล้วก็มาที่ปากของทอมแล้วก็แกล้งยัดเข้าไปในปากเธอก็ไม่ว่าอะไรทำอยู่หลายรอบแกล้งทรมาณน้องดี้พวงใข่และตูดผมก็ถูไถอยู่บนหน้าทอมจนน้องดี้บอกเอาเข้าทนไม่ไหวน้ำจะแตกแล้วผมจึงดันควยเข้าไปด้วยความเงี่ยนและน้ำเมือกมากมายจึงเข้ได้ไม่ยากนักผมกระแทกได้ไม่กี่ทีเธอก็เสร็จแต่ผมยังอีกนานครับเพราะออกไปแล้ว1น้ำจึงกระแทกต่ออย่างเมามันโดยมีน้องทอมนอนเลียแตดเลียควยอยู่ข้างล่างและทอมยังเอาลิ้นแยงเข้าไปในรูหีพร้อมกับควยอีกด้วยและน้องทอมเธอก็มีอารมมากเพราะเธอเห็นควยเข้าในหีอย่างชัดเจนผมสังเกตเห็นเธอเด้งหีใส่หน้าน้องดี้ตลอดเวลาซักพักน้องดี้ก็เสร็จรอบสองตามด้วยผมมาติดๆส่วนน้องทอมคงอารมค้างนิดหน่อยเรานอนพักกันซักพักตอนทอมไปเข้าห้องน้ำดี้บอกว่าอยากเห็นทอมโดนเย็ดเหมือนกันเราจึงร่วมมือกันแต่ควยผมตอนนี้หดเหลือนิดเดียวน้องดี้นอนจับควยผมเล่นพยายามทำให้แข็งและใช้ปากดูดแต่มันก็ยังอ่อนส่วนผมก็เอามือลูบหีน้องทอมลองแหวกดูแคมสีแดงปิสนิทสวยงามมากทำให้ควยผมเริ่มเข็งอิกครั้งและเริ่มคิดแผนเปิดบริสุทธน้องทอมผมจึงลูบพยายามให้โดนแตดเบาน้องทอมเริ่มบิดตัวไปมาและหันหน้าไปซบหีน้องดี้และเริ่มเลียผมจึงค่อยๆขยับเข้าเลียหีทอมทำให้เป็นท่า3เหลี่ยมคือน้องดี้ดูดควยผม ผมเลียหีน้องทอม น้องทอมเลียหีดี้ พอทำไปได้สักพักจนควยผมแข็งเต็มที่ผมก็ลุกขึ้นน้องดี้ก็ปล่อยควยผมแล้วไปเลียหีทอมในท่า69อีกครั้งน้องทอมอยู่ข้างบนแล้วผมก็เข้าด้านหลังน้องทอมซึ่งน้องดี้กำลังเลียหีอยู่และช่วยเลียทั้งหีตูดและแตดจนน้ำไหลเยิ้มผมจึงค่อยๆเอานิ้วชี้แหย่เข้ารูหีทอมทีละนิดโดยใช้ลิ้นเลียตูดและรอบรูหีไปด้วยส่วนดี้อยู่ข้างล่างโจมตีที่แตดล้วนๆพอผมชักนิ้วเข้าออกทอมก็เริ่มครางและส่ายตูดไปมาผมจึงเพิ่มเป็น2นิ้วและเร่งความเร็วขึ้นเรื่ยๆจนทอมร้องลั่นเหมือนใกล้จเสร็จผมจึงชักนิ้วออกและยัดควยเข้าทันทีมันฟิตและตอดมากแต่เพราะไกล้ถึงจุดสุดยอดและมีน้ำออกมากผมจึงดันเข้ไปจนสุดและกระแทกอีกไม่กี่ทีเธอก็เสร็จไป1รอบแต่ผมยังไม่เสร็จเลยกระแทกต่อจนเธอเสร็จอีก1ครั้งหลังจากนั้นเราก็นัดเจอกันประจำคราวนี้ขอพอแค่นี้ก่อนครับคราวหน้าจะเล่าเรื่องเปิดบริสุทธ์ประตูหลังของทั้ง2คนคอยติดตามนะครับเรื่องจริง100%

intanianoi

อาจารย์ดาต้องเสร็จพระเอกเราเท่านั้น
ขอโทษทีนะพอดีตอบผิดเนื่อง