ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เค้าว่าเรื่องจริง ครับ ขออนุญาติ เจ้าของ พร้อมเครดิตครับ 2

เริ่มโดย tee_tores, สิงหาคม 10, 2011, 05:49:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tee_tores

เป็นเรื่องจริง100%
สวัสดีครับหลังจากที่ผมเคยเขียนเรื่องลงในclip-d.comเรื่องชอบเย็ดตูดเมียซึ่งก็ได้รับการตอบรับมาพอสมควรแต่ก็ไม่ตรงกับจุดประสงค์ของผมเท่าไร ประมาณ10กว่าปีที่แล้วผมเรียนอยู่ราชภัฎวันเสาอาทิตย์วันธรรมดาทำงานเป็นครูอยู่ร.ร.ในจ.หนึ่งผมเรียนที่นี่2ปีในปีแรกก็มีสัมพันกับผู้หญิงหลายคนต้องสับรางวุ่นวาย เพราะผมเป็นคนมีความต้องการทางเพศสูงในสมัยนั้นผมต้องเย็ดทุกวันวันละประมาณ3ครั้ง
พอปีที่2ผมก็ไดัเย็ดกับกาญจนาทำให้ชิวิตผมเปลี่ยนแปลงจนผมเลิกยุ่งกับผู้หญิงคนอื่นไปเลย กาญไม่ใช่ผู้หญิงที่เก่งช่ำชองแต่กาญรับผมได้ทุกท่าทุกรูปแบบและทุกที่และเย็ดได้ทั้งวันไม่เคยบอกว่าเหนื่อยไม่เคยบอกว่าเจ็บแม้กระทั่งตอนเย็ดตูดซึ่งผมรู้ว่าเธอยังไม่เคยและผมก็ภูมิใจที่ได้เปิดบริสุทธิ์รูตูดเธอผมพยายามใช้ลิ้นเลิยใช้นิ้วแยง
อยู่หลายวันกลัวเธอจะเจ็บเพราะผู้หญิงส่วนใหญ่จะเจ็บมากบางคนก็เย็ดตูดไม่ได้เลย วันที่ผมเย็ดตูดวันแลกผมใช้ลิ้นควานเข้าไป
จนสุดลิ้นพยายามควานให้กว้างที่สุดแล้วใช้นิ้วแหย่เข้าไป1นิ้วแล้วเพิ่มเป็น2นิ้วแล้ววนลิ้นมาเลิยแตดจนเธอมีอารมย์สุดๆแล้วจึงเย็ดเข้าไปครั้งแรกเธอถึงกับน้ำตาใหลน่าสงสารมากเธอร้องด้วยความเจ็บปวดพอควยเข้าไปมิดผมก็ค่อยๆขยับเข้าออกช้าๆเธอเริ่มเปลี้ยนจากเสียงร้องโอ๊ยเป็นครางซี๊ดๆผมจึงกระแทกแรงขึ้นเรื่อยๆรูตูดของเธอฟิตแน่นกว่ารูหีมากและตอดรัดควยผมตลอดเวลาเสียงร้องของเธอก็ดังกว่าทุกครั้งแถมยังบอกให้ผมกระแทกแรงๆผมจึงกระแทกไม่ยั้งใช้เวลาประมาณ1นาทีก็น้ำแตกเข้าตูดเธอซึ่งเร็วกว่าปรกติมากพอเสร็จผมก็แช่ควยไว้ในตูดเธอจนมันอ่อนก็ชักออกมาปรากฎว่ามีเลือดออกด้วยผมก็พาเธอไปล้างเสร็จแล้วจึงให้เธอโก่งตูดให้ดูตูดเธอเป็นรูโบ๋มีแผลฉีกเล็กน้อยเธอบอกว่าเธอเจ็บมากและก็เสียวมากด้วยแต่ความเสียวจะมีมากกว่าเสียวมากกว่าเย็ดหีด้วยเธอน้ำแตกก่อนผมอีก ผมนั่งมองเธอโก้งโค้งดูรูตูดเธอควยก็แข็งขึ้นมาอีกจึงเย็ดหีเธออีกรอบส่วนรูตูดคงต้องเว้นซัก4-5วัน เราก็รอกันจนรูตูดเธอหายดีก็เริ่มทำกันใหม่คราวนี้ดูเธอเสียวมากเธอบอกไม่คอยเจ็บแล้วซึ่งต่อมาก็ไม่มีความเจ็บเลยมีแต่ความเสียวล้วนๆซึ่งผมเองก็ชอบมากเพราะรูตูดเธอฟิตแน่นตอดรัดแรงมากตอนหลังๆมาเลยเย็ดตูดกันทุกวันนานๆจะเย็ดหีซักทีเพื่อเปลี่ยนรสชาติ ช่วงเวลา1ปีที่เราเรียนด้วยกันเราเย็ดกันทุกวันเหมือนสิ่งเสพติดขาดมันไม่ได้ทำให้ผมลืมผู้หญิงทุกๆคนที่ผ่านมาโดยสิ้นเชิงผมรักและหลงเธอมากเธอก็รักและหลงผมมากเช่นกัน กาญจนาเธอเปิดร้านขายของชำอยู่อีกอำเภอห่างจากจังหวัดประมาณ20ก.ม.ในวันทำงานตอนพักเที่ยงเธอจะขี่มอเตอร์ไซค์มาหาผมทุกวันเราจะมีเวลาอยู่ด้วยกันประมาณ1ชั่วโมงผมจะไม่กินข้าวตอนพักเที่ยงเพราะเสียเวลาจะค่อยแอบไปกินทีหลังพอถึงเวลาพักเที่ยงผมจะขี่รถกลับบ้านพักครูทันทีซึ่งร.ร.ที่ผมอยู่เป็นร.ร.ประจำขนาดใหญ่มีพื้นที่กว้างขวางมากส่วนใหญ่เป็นป่าบ้านพักครูก็อยู่ห่างกันมาก เมื่อกลับถึงบ้านเธอจะมารออยู่แล้วเราจะใช้เวลาส่วนใหญ่อยุ่ในห้องนอนเวลา1ชั่วโมงเราจะเย็ดกัน2-3ครั้งเราจะเย็ดกันสารพัดท่าและทำให้กันได้ทุกอย่างเลียหีอมควยเลียตูดูดแตดได้หมดและเธอชอบกินน้ำของผมมากเธอจะชอบให้ผมเสร็จในปากเธอเสมอเพราะผมบอกเธอว่ากินแล้วจะทำให้ผิวสวยซึ่งตอนแรกๆผมเย็ดหีเธอก็ดูไม่แปลกแต่ตอนหลังผมเปลี่ยนมาเย็ดตูดเธอนี่สิควยเพิ่งออกมาจากตูดเธอแท้ๆเธอก็ดูดเลียซะเกลี้ยง ซึ่งผมเองก็ชอบเพราะมันไม่เลอะเทอะไม่ต้องลุกไปล้างและผมเองก็ชอบเลียหีเลียตูดให้เธอเหมือนกันเธอเป็นคนที่สะอาดมากกลิ่นตัวเธอจะหอมอยู่ตลอดเวลาโดยเฉพาะรูหีรูตูดแม้กระทั่งในรูตูดเวลาที่ผมเย็ดตูดเธอก็ไม่เคยมีกลิ่นหรือสิ่งสกปรกติดออกมาให้เห็นเลยเป็นผู้หญิงที่หอมไปทั้งตัวโดยไม่ต้องใช้น้ำหอม จากประสปการณ์ของผมที่ผ่านมาผู้หญิงบางคนเวลาเย็ดตูดจะมีขี้ติดมาบางคนเย็ดไปไหลออกมาเป็นน้ำเลยก็มีแต่ของเธอไม่เคยมีให้เห็นแม้แต่นิด ผู้หญิงบางคนแม้จะอาบน้ำใหม่ๆแต่หีก็จะมีกลิ่นบางคนมีกลิ่นฉุนบางคนมีกลี่นคาวมันเป็นกลิ่นประจำตัวแก้ไม่หายแต่เธอมีกลิ่นหอมตลอดเวลาแม้จะไปเรียนมาทั้งวันจนถึง2-3ทุ่มหีของเธอก็ยังหอมและเป็นกลิ่นที่ผมชอบมากกว่าตอนอาบน้ำใหม่ๆซะอีก และมันทำให้ผมรักเธอมากเหลือเกินจนทำให้ผมคิดที่จะแต่งงานทั้งที่ไม่เคยคิดมาก่อนเลยในชีวิต
แต่เธอก็ไม่เคยพาผมไปบ้านเลยซักทีเธอบอกว่าอยู่กับตากับยายตากับยายดุมากต้องเรียนให้จบก่อนกลับบ้านมืดก็ไม่ได้ นอนค้างที่อื่นก็ไม่ได้ผมเคยพยายามชวนเธอนอนค้างหรือขอไปบ้านเธอแต่ก็ไม่สำเร็จจนกระทั่งเราเรียนจบห้องของเราได้จัดไปเที่ยวทะเลฉลองสอบเสร็จเราไปกันทั้งห้องยกเว้นเธอบอกว่าตายายไม่ให้ไปอาจารย์ที่ปรึกษาจะไปขออณุญาติให้เธอก็ไม่ยอมเมื่อถึงวันเดินทางผมจึงไม่ไปอีกคนโดยไม่บอกเหตุผลใครทั้งสิ้นแล้วผมก็ขี่รถไปหาเธอแล้วโทรไปหาเธอแต่เธอไม่ยอมให้ผมไปที่บ้านให้รอยู่ปั๊มน้ำมันแล้วเธอก็ออกมาหาผมพยายามจะไปบ้านเธอแต่เธอไม่ยอมเราจึงมีปากเสียงกันผมโมโหจะขี่รถกลับเธอก็ขึ้นมาซ้อนท้ายแล้วกอดผมแน่นแล้วก็ร้องไห้ผมก็ขี่รถไปเรื่อยๆจนเห็นทางเลี้ยวขึ้นเขามีป้ายบอกว่าสถาณีทวนสัญญาญโทรทัศน์ผมจึงเลี้ยวขึ้นไปวนอยู่ประมาณ10นาทีก็ถึงยอดเขามีเสาอากาศขนาดใหญ่และมีตู้ติดตั้งอุปกรณ์1ตู้มากมองออกไปเห็นอำเภอวังเจ้าโดยรอบบรรยากาศเงียบสงบโรแมนติคทำให้เกิดอารมย์เงี่ยนขึ้นมาทันทีผมจึงเดินสำรวจดูรอบๆจนทั่วดูแล้วไม่มีคนอยู่และทางขึ้นก็มีทางเดียวซึ่งถ้ามีคนขึ้นมาเราจะเห็นก่อนเพราะอยู่จุดสูงสุดผมจึงเริ่มทำการปลอบประโลมเธอทันทีด้วยการกอดและจูบมือขวาล้วงเข้าไปในกางเกงผ้ายืดของเธอพบเต่าขนาดมหึมามีขนเล็กน้อยจึงจัดการบี้แตดซะจนน้ำเยิ้มส่วนมือซ้ายก็จัดการล้วงเข้าไปในเสื้ออ้อมไปปลดตะขอเสื้อในและย้อนกลับมาลูบเต้าและหัวนมที่แข็งสู้มือขึ้นมาทันที ซึ่งมือซ้ายและขวาของผมจะแบ่งหน้าที่ประสานงานกันได้ดีตลอดไม่เคยพลาดซักครั้งใช้เวลาไม่นานเสื้อผ้าทุกชิ้นก็หลุดจากตัวเธอจนเกลี้ยงเหลือแต่ร่างขาวโพลนเต้านมขนาดเหมาะมือหัวนมสีแดงและเนินหีขนาดใหญ่ขาวนูนแทบจะไม่มีขนเลย เธอยืนอยู่บนยอดเขาท่ามกลางแมกไม้และวิวทิวทัศอันสวยงาม ผมเห็นแล้วเกิดความเงี่ยนควยแทบระเบิดจึงรีบถอดกางเกงตัวเองทันทีแล้วกดไหล่เธอลงเธอก็ย่อตัวลงอย่างรู้งานแล้วก็จัดการดูดควยทันที ภาพที่ผมเห็นและสิ่งแวดล้อมแปลกใหม่ทำให้ผมเสียวน้ำแทบแตกจึงดึงเธอลุกขึ้นหันหน้าเข้าหาตู้ก้มตัวเอามือยันตู้ไว้ทำให้ผมเห็นตูดขาวกลมกลึงขนาดใหญ่และรูตูดสีชมพูจิ้มลิ้มน่ารักอดใจไม่ได้จึงก้มลงไปเลียซะหน่อยเลียจนเธอครางลั่นป่าบอกพอแล้วผมจึงลุกขึ้นจับควยจ่อรูตูดเธอกดลงไป2-3ทีก็มิดแล้วจึงกระแทกอย่างเร็วเธอร้องซะลั่นอย่างไม่ต้องเกรงใจใครไม่นานเธอก็เสร็จก่อนผมแล้วผมจึงเสร็จตามมาพอเสร็จแล้วเธอก็ยังไม่ใส่เสื้อผ้าเดินไปรอบๆบริเวณจะหาน้ำล้างแต่ก็ไม่มีเธอจึงเดินมาหาผมซึ่งนั่งอยู่บนมอเตอไซค์เธอยืนคุยกับผมทั้งที่ไม่ใส่เสื้อผ้าไม่รู้จะแกล้งกันหรือเปล่าเพราะผมเป็นโรคแพ้ความขาวอย่างแรงเธอเดินไปมาควยผมก็เริ่มกระตุกแล้วพอเดินไปซักพักเธอคงจะเมื่อยเพราะไม่มีที่นั่งเธอจึงนั่งลงยองๆข้างหน้าผมทำให้ควยผมแข็งปั๋งขึ้นมาทันที ก็ลองนึกภาพดูสิครับถ้ามีผู้หญิงมานั่งยองๆอยู่ข้างหน้าสองแคมใหญ่ขาวสะอาดเบียดกันมีแคมเล็กสองกลีบและแตดสีชมพูยื่นมาตรงกลางเผยอออกเล็กน้อยเห็นแล้วหัวใจจะวายผมจึงจับเธอนั่งบนมอเตอร์ไซค์ต้องเลียหีซะให้เข็ดเลียจนเธอบอกพอแล้วนั่นแหละถึงจะหยุดเสร็จแล้วก็จัดการเย็ดหีไปซะ1ทีพอเสร็จทีนี้ละใส่เสื้อผ้าเรียบร้อยเชียว แต่แล้วก็ได้ถอดอีกเพราะก่อนลงเย็ดตูดไปอีก1ทีแล้วจึงลงจากเขาด้วยความประทับใจพอลงมาผมก็ชวนเธอไปบ้านผมเพราะผมมีแผนบางอย่างพอถึงบ้านผมก็ซื้อเหล้ามากินจนถึงเย็นเธอจะกลับบ้านผมก็บอกเมาไปส่งไม่ได้เธอก็พยายามขอร้องให้ผมไปส่งแต่ผมไม่ยอมเธอทั้งอ้อนวอนทั้งร้องไห้บอกว่าถ้าไม่กลับจะเกิดเรื่องใหญ่จนถึงตี3ผมจึงยอมไปส่งเธอและจะไปส่งถึงบ้านจากนั้นผมก็ขี่รถไปส่งเธอโดยให้เธอซ้อนข้างหน้ากอดเธอไปตลอดทางจนใกล้จะถึงวังเจ้าเกิดเงี่ยนทนไม่ไหวจึงแอบข้างทางเย็ดตูดอีก1ทีโดยนั่งท่าที่เราซ้อนกันมาเปิดกางเกงเธอลงแล้วให้เธอหมอบลงกับแฮนด์มอเตอไซค์ส่วนผมต้องถอดกางเกงออกแล้วประกบด้านหลังค่อนข้างลำบากแต่ก็มันพอเย็ดเสร็จก็ไปต่อจนถึงบ้าน พอจอดรถหน้าบ้านก็มีชายอายุประมาณ40เดินออกมาพอเธอลงจากรถชายคนนั้นก็เดินเข้ามาตบหน้าเธออย่างแรงและพูดว่าทำไมทำตัวแบบนี้แล้วก็จะลากตัวเธอเข้าบ้านพอผมตั้งสติได้จะเข้าไปช่วยเธอก็มีตายายแก่ๆเข้ามาบอกว่าอย่ามายุ่งให้กลับบ้านซะแต่ผมก็เห็นไอ้คนนั้นตบตีเธออีกหลายทีผมจึงตะโกนถามว่าจะไปกับผมมั้ยเธอบอกเธอไปไม่ได้ให้ผมกลับไปซะแล้วมันก็ลากเธอเข้าบ้านไปผมจึงต้องกลับบ้านด้วยความงง วันรุ่งขึ้นเป็นวันสอบผมเจอเธอที่มหาลัยแต่ธอไม่ได้มาสอบเธอจะมาลาผมผมจึงไม่เข้าสอบและไปอยู่ที่โรงแรมกับเธอเพื่ออำลาเราเย็ดกัน10กว่าครั้งเย็ดทั้งน้ำตาเธอเล่าให้ผมฟังว่าเธออยู่กับตายายตั้งแต่เด็กพ่อแม่ตายหมดฐานะยากจนมากเป็นหนี้สินท่วมตัว ไอ้แก่หัวงูนั่นอายุมากกว่าเธอ30ปีเฝ้ารอจนเธอเรียนจบม.3อายุ14ปีก็ติดต่อมาทางตายายจะขอเธอแต่งงานโดยจะรับอุปการะตายายและเธออย่างดีและซื้อที่เปิดร้านขายของให้ตายายไม่บังคับแต่เธอตกลงเพราะอยากให้ตายายสบายแต่สำหลับตัวเธอเหมือนตกนรกทั้งเป็นเธอไม่เคยถึงจุดสุดยอดเลยนอกจากช่วยตัวเองตอนโดนเย็ดครั้งแรกมีแต่ความเจ็บปวดไม่มีการเล้าโลมใดๆทั้งสิ้นพอเข้ามาดับไฟแล้วก็เย็ดพอเขาเสร็จก็นอนเป็นมา3ปีจนมาเจอผมเธอมีความสุขมากแต่ตอนนี้ไอ้แก่นั่นมันเป็นผู้ใหญ่บ้านมันประกาศไม่ให้เธอไปเหยียบบ้านอีกเธอไม่อยากให้ตากับยายเดือดร้อนเธอจะไปทำงานกับพี่สาวที่เมืองนอกเมื่อเธอมีเงินเธอจะกลับมาพาตายายไปอยู่ที่อื่นเธอสัญญาว่าจะกลับมาแต่ตอนนี้10ปีแล้วไม่เห็นมาซักทีคิดว่าคงเอาผัวฝรั่งไปแล้วตูดคงบานหมดแล้วผมคงไม่รอเธอแล้ว หลังจอกหักครั้งนั้นผมทำใจไม่ได้เสียผู้เสียคนเมาหมดสภาพ เรื่องนั้นเขารู้กันทังโรงเรียนเพราะไอ้แก่นั่นมาร้องเรียนกับผ.อ. ผมโดนสอบสวนและโดนลงโทษและมีแต่คนสมน้ำหน้าเสือกเจ้าชู้นักและขณะที่ผมโดนสังคมกระหน่ำซ้ำเติมอยู่นั้นผมก็รู้สึกว่ามีเพื่อนร่วมงานคนหนึ่งคอยช่วยเหลือผมอย่างไม่รังเกียจและยังคอยให้กำลังใจในยามที่ผมท้อแท้ เธออายุมากกว่าผม1ปีเป็นข้าราชการบรรจุแล้วอยู่เวรเดียวกับผมและเป็นหัวหน้าเวร เธอไม่ใช่คนสวยโดดเด่นและไม่เคยอยู่ในสายตาผมเลยเธอเป็นคนเรียบร้อยเป็นกันเองใจดีมีน้ำใจและดูอ่อนต่อโลก ส่วนผมกำลังท้อแท้และเคว้งคว้างจึงรู้สึกชอบเธอและเพราะความอ่อนตอโลกของเธอหรือความแก่ต่อโลกของผมก็ไม่รู้ผมเลิกจากกาญจนาประมาณ1อาทิตย์ผมก็เย็ดเธอจนได้และหลังจากนั้นมาผมกับเธอก็อยู่เคียงคู่กันมาจนทุกวันนี้เป็นเวลา10กว่าปีและเป็นผู้หญิงที่ผมรักมากที่สุดในชีวิตไม่มีใครมาแทนที่เธอได้เป็นคนที่คู่ควรแก่การเป็นแม่ของลูกเป็นผู้หญิงที่ดีพร้อมทุกอย่างแม้แต่เรื่องบนเตียงเธอไม่ใช่ผู้เชี่ยวชาญเพราะเธอเป็นสาวบริสุทธิ์แต่ธอพร้อมจะยอมรับได้ในทุกท่าทุกแบบแม้กระทั่งเย็ตูดเธอก็ยอมแต่ต้องเย็ดเวลาที่เธอมีอารมย์มากสุดๆตูดเธอฟิตมากวันไหนผมเย็ดตูดเธอใช้เวลาไม่เกิน1นาทีก็เสร็จแล้วเพราะรัดแน่นและตอดแรงมาก หลังจากคลอดลูกคนที่2แล้วเธอบอกว่ามีอารมย์ลดลงมากเหลืออาทิตย์ละ1-2ครั้งส่วนผมวันละ1-2ครั้งทำให้เธอต้องใช้ปากดูดควยให้ผมทุกวันเธอดูดควยเก่งมากและดูดให้ได้ทุกที่ทุกเวลาที่ผมมีอารมย์จนติดเป็นนิสัยต้องทำทุกวันและทำได้ทุกวันจริงๆครับเพราะดูดควยไม่เหนื่อยเหมือนเย็ดกันไม่เชื่ลองดูได้ครับ และตอนนี้ผมอยากจะหาคนแบ่งเบาภาระจากภรรยาอยากได้เพียง1คนเป็นผู้หญิงผิวขาวสะอาดไม่สำส่อนทางเพศมีความสุภาพเรียบร้อยเก็บความลับได้ดีมีความจริงใจซื่อสัตย์ต่อกันเพราะปัจจุบันผมอยู่กับภรรยาอย่างซื่อสัตย์และจริงใจแต่ผมมีความต้องการมากทำให้ต้องไปเย็ดกับคนอื่นบ้างแต่ผมป้องกันอย่างดีปลอดภัยแน่นอนยินดีให้ตรวจโรคก่อนเย็ดกันถ้าตกลงกันได้ผมจะไม่เย็ดคนอื่นนอกจากคุณและภรรยาผมส่วนเรื่องเย็ดตูดถ้าไม่ชอบก็ไมบังคับ เหมาะสำหรับคนที่อยากโดนเย็ดหรือยังไม่เคยโดนเย็ดอยากโดนเลียหีเลียตูดหรือยากโดนเย็ดตูดหรือถ้ายังบริสุทธิ์อยากโดนลิ้นอย่างเดียวก็ได้รับรองทำได้ทุกอย่างตามที่คุณต้องการแต่ขอเป็นคนโสด100%อายุไม่เกิน35นะครับถ้าเราได้เย็ดกันแล้วผมจะให้ความสุขความเสียวและประสปการณ์ให้เต็มที่โดยไม่มีข้อผูกมัดต่อกันถ้าถึงเวลาจะมีแฟนหรือจะแต่งงานก็จะจากกันด้วยดี ก็อาจจะอธิบายยาวซักหน่อยเพราะที่ผ่านมามีแต่คนเข้าใจผิดติดต่อมาเช่นสาวเซ็กจัดผัวเย็ดไม่มัน หรือคู่สวิงอยากสวิงกับคู่ผมอันนี้ก็ลืมบอกไปเมียผมไม่เกี่ยวด้วยนะครับไม่ใช่ชวนมาสวิง หรือสาวไฟแรงสวิงมาแล้วหลายครั้งก็ไม่ใช่นะครับ หรือนักศึกษาหาคนเลี้ยงก็ไม่เอาที่จริงผมก็พอเลี้ยงได้แต่ว่าการเย็ดกันเพื่อแลกเงินก็คงไม่จริงใจแต่ถ้าอยู่กันด้วยความจริงใจก่อนแล้วผมให้ได้มากกว่าค่าตัวด้วยนะส่วนเรื่องเย็ดตูดผมไม่ซีเรียสนะครับแล้วแต่บางคนชอบบางคนไม่ชอบก็ได้ ตัวผมตอนนี้ทำงานบริษัทที่มั่นคงรักษาความลับได้สุดยอดปัจุบันอยู่จ.เชียงใหม่