ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียสาว.เสียวสวิง 4

เริ่มโดย jadi, พฤศจิกายน 22, 2010, 12:12:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jadi

หลังจากที่ผมและแฟนอาบน้ำกันเลร็จผมก็ ออกมาหาเจ้าชัยที่หน้าบ้าน ขนาดที่รอแฟนผมแต่งตัวออกมา ผมก็ชวนมันว่าวันนี้ไปกินแถวๆใก้ลๆบ้านละกันเพราะมันมาเหนื่อยๆ  พอคุยกันใด้ซักพักแฟนผมก็ลงมา  วันนี้แฟนผมไส่กางเกงขาสั้นสีขาว และเสื้อยืดคอกว้างสีแดงที่แบบเวลาใส่แล้วคอเสื้อมันจะเอียงลงมาที่ใหล่อีกข้างหนึง แต่ว่าคอเสื้อตัวนี้มันกว้างเป็นพิเศษเลยทำให้มันเอียงลงมาจนผ่านแบ้นนมแฟนผม แล้วแฟนผมก็ใส่เสื้อชั้นในแบบเกาะอก แต่ว่ามีสายรัดคล้องคอเส้นเล็กๆผูกแบบเงื่อนกระตุกใว้ที่ต้นคอ  รองเท้าไส่ส้นสูง ซึ่งชุดนี้เผยให้เห็นผิวขาวๆของแฟนผมแบบเต็มๆ  ผมเห็นยังอยากเอามือไปขยำก้นแฟนผมเลย ดูแล้วยั่วควยมากๆ  ผมกับแฟนยิ้มให้กันแบบรู้กันว่าทำอะไรอยู่  และผมก็แอบสังเกตุว่าเจ้าชัยมันก็แอบๆมองแฟนผมเหมือนกัน บางทีมันก็มองต้นขามั่ง   หรือไม่ก็แอบมองเนินอกขาวๆของแฟนผม           ตอนแรกมันจะเอารถยนต์มันออกแต่ผมว่าไม่ต้อง   เอามอเตอร์ไซด์ไปดีกว่าสบายดีขี่คล่อง  มันถามว่าจะไปกันยังไง   ผมก็บอก ซอ้นสามไปเลย   โดยผมเป็นคนขับตอนแรกมันให้แฟนผมมานั่งข้างหน้า แต่ผมว่าขับไม่ถนัด เลยให้แฟนผมไปนั่งตรงกลางแล้วมันก็มานั่งปิดท้ายอีกที มาถึงตอนนี้คงนึกภาพออก ว่าแฟนผมกำลังโดนแซนวิช   มันก็บอกว่าจะดีเหรอ ผมก็บอกมันว่าไม่เป็นไรกูไม่ถือ  หรือว่ามึงคิดอะไรกับแฟนกู   มันก็บอกไม่กูไม่คิด   แฟนผมก็บอกคนกันเองน่าพี่น้องไม่ว่าหรอก   มันถึงใด้ยอมขึ้น   ตอนแรกก็นั่งห่าง พอผมขยับขึ้นไป แฟนผมก็ขยับเบียดขึ้นตาม  ทีนี้ละครับแผ่นหลังและซอกคอแฟนผมก็ไปชิดติดกับจมูกของมัน  น้ำหอมที่แฟนผมใส่มากลิ่นมันชั่งยั่วให้ควยแข็งจริงๆ หอมแผ่วๆแต่ไม่จัด แฟนผมก็เบียดติดเข้าไปกว่าเดิมอีก  น่าหนักใจแทนเจ้าชัยเพื่อนผมจริงๆ  เมื่อเราทั้งสามคนพร้อมแล้ว     ผมก็ออกเดินทาง  ผมใด้ปรับกระจกมองหลังให้มองเห็นแต่บริเวณตันคอของแฟนผมเพื่อจะดูปฏิกริยาของแฟนผมและเจ้าชัย  ระหว่างทางผมก็ขับลงหลุมมั่ง ไปซ้าย ไปขวา เพื่อให้เราทั้งสามคนเบียดติดกันมากขึ้น  พอจมูกมันใกล้ต้นคอแฟนผม  ขนแฟนผมก็ลูกสังเกตใด้จากมืออีกข้างของแฟนที่มากอดเอวผม  พอมันเจ้าชัยหายใจถี่ๆบอ่ยๆ  แฟนผมก็ย้ายมือที่กอดเอวมากุมที่ควยผม  มาถึงตอนนี้ควยผมแข็งแล้วครับ  แล้วแฟนผมก็เอามืออีกข้างไปจับที่ขาของเจ้าชัยเพือนผม  ผมแอบมองกระจกหลังดูมันหายใจอึดอัดแต่มันก็ไม่ใด้โอบกอดแฟนผมมันเอามือของมันมาเกาะที่เบาะหลังซะนี่  คงจะเกรงใจผม   เราขับมากันประมาณ20นาทีก็ถึงร้านอาหารแห่งหนึ่ง  แล้วก็ไปหาที่นั่งกัน  สักพักเราก็สั่งอาหาร  พร้อมเครื่องดื่ม  แล้วเจ้าชัยมันก็ขอตัวไปเข้าหอ้งน้ำในระหว่งนั้นผมก็ถามเมียผม  "  เป็นไงจ๊ะเมียจ๋า โดนประกบแบบนี้น้ำหีออกเลยไช่มะ "    ....บ้าพี่..   "  ยอมรับมาเถอะ  พี่รู้น่า ใหนเล่าให้ฟังซิ รู้สึกยังไง  "   ...ตอนที่ขับรถนะพี่ชัยเจ้าหายใจรดต้นคอน้อง หลายรอบเลย เหมือนเค๊าจะแอบดมๆดว้ยนะ ขนน้องลูกเลย...น้องเลยลองเอามือไปวางที่ขาพี่เค๊า  พอวางไม่ถึงนาที ควยพี่ชัยแข็งจนดันก้นน้องเลยรู้สึกใด้ดว้ยว่ามันอุ่นๆที่ก้น  น้องเลยเบียดเข้าไปอีกตอ้นที่รถลงหลุม รู้ใด้เลยว่าควยเค๊าเป็นลำเลย...แถวยังกระดุกงึกๆดว้ย. .. " น้ำหีน้องเลยแฉะ ไช่ใหมละ."   ...บ้า พี่ก็...  น้องงี้ใจสั่นหมดเลย  ตอนที่น้องเอามือไปจับขาพี่เค๊านะน้องลองเอานิ้วกลางเขี่ยขาเค๊าดู  พอน้องเขี่ยนิ้วสองที  ควยเค๊าก็กระตุกงึกๆสองทีเลย  นอ้งเลยเขี่ยแบบนี้มาตลอดทางเลย  ยอมรับเลยว่าตอนนั่งเบียดพี่ชัยน้องเงี่ยนหีมากเลย ....   ผมใด้ยินแฟนผมเล่าแบบนี้มันทำให้ผมจุกเข้าที่ต้นคอเลยมันทำให้ผมอยากเห็นเมียผมโดยควยจริงๆรุมเย็ด  ว่าจะร่านควยใด้ขนาดใหน..มิน่าละ พอมาถึงที่ร้านอาหารเจ้าชัยมันรีบเข้าหอ้งน้ำกอ่นเลย  ที่แท้ก็ควยมันแข็งนั่นเอง  เราทั้งสามคนนั่งกินไปดื่มไป  ผมกับเจ้าชัยดื่มเบียร์  แต่แฟนผมดื่มสปายไป 4ขวด เราก็คุยกันเรื่องในอดีตตอนเรียน หนังสือมั่ง ตอนหลังๆคุยเรื่องออกสองแง่สองง่ามมั่ง  แฟนผมตอนนี้มึนแล้วเลยคุยอะไรๆก็สนุกไปหมด  พอถึงเวลาประมาณเกอืบสามทุ่มเราก็กลับ  ตอนขากลับนี่สิครับเรามึนๆแฟนผมเลยเอาสองมือไปวางใว้ที่ขาเจ้าแต่ทีนี้วางใว้ใก้ลโคนขาเลย  ผมแอบสังเกตุในกระจกหลังเห็นมันแอบๆยื่นห้าเข้ามาใก้ลๆติ่งหูแฟนผมดว้ย  แฟนผมก็ใช่ย่อย แอนหลังไปพิงตัวมัน แล้วลมที่ตีเข้ามาทำให้คอเสื้อที่กว้าๆโปงขึ้น แน่นอนครับเจ้าชัยมันคงจะเห็นฐานนมขาวๆของแฟนผมแน่ๆ..และผมก็เดาเอาว่าตอนนี้แฟนผมหีแฉะแล้วแฉะอีกไม่รู้กี่รอบต่อกี่รอบแล้ว  ตอนนี้ยิ่งคิดควยผมก็ยิ่งแข็งมากขึ้น   พอกลับถึงบ้านเราก็แยกกันเข้าห้องเพราะพรุ่งนี้เจ้าชัยมันจะออกไปทำธุระแต่เช้า  เลยต้องรีบกลับ  พอไปถึงห้องเมียผมก็กางเกงออกหมดเหลือแต่เสื้อที่ไม่ถอดแล้วกดถอดกางเกงผมออก  มือคว้าควยผมมาดูด  ...".ซีส..ส์.โอย...เมียจ๋าเงี่ยนหีไช่ใหมคะ..ดูสิ ดูดควยผัวหนักเลย"     ผมนอนหงายบนที่นอนแฟนผม ขึ้มมาคร่อมในท่า69 ผมเลยเอามือแหกหี แล้วยกหัวหนุนหมอนเอาลิ้นไปแห่ยเข้าในรูหีที่มีแต่น้ำเงี่ยน  สลับกับการดูดเม็ดแตด เน้นเบาบ้างหนักบ้าง  " โอย...ยยเมียจ๋า  ดูดควยเก่งจังเลย ซีส..ส์ .ผัว ส เสียว..ตรงๆ หัวควย เมียจ๋า....ดูหีเมียสิ..แฉะแล้ว...อยากโดนควยหรือยังจ๊ะ...โอ๊ย.. "    ...อยาก..ซีส..อ  อยากคะ ...  " อยากโดนควยใครคะ..บอกผัวซิ.."   ..อ....อ...อยากโดน..โดน ..ค...ควย...ย..พี่ชัยคะซีส์......................ส์  อีย....ส์     ผมเลยเอามือไปหยิบควยปลอมที่อยู่ในลิ้นชักใต้เตียงออกมา
  " มาแล้วคะเมียขา ตอนนี้ให้นึกว่านี่เป็นควยเจ้าชัยนะคะ  ผัวจะเอาใส่หีเมียแล้ว บอกผัวซิว่ากำลังจะโดนควยใครเข้าหีจ๊ะ  "   ...ค...คว..ย ซีส...ส์ ควยพี่ชัยคะ..โอย...   "เข้าหีใครคะ" ...ข..เข้า.....เข้าหีเมียคะ  โอ๊ย...โอ๊ย.ส์..ข..เข้า..มาแล้ว  ..ซีส์....ส์..ควย ควยพี่ชัยเข้าหีเมียแล้ว  โอ๊ย..มิดแล้ว....ซีส...ส์...ลึกจังเลยผัวขา....ซีส์........................ส์  โอย...ส..สาว...สาวควย.ยาวๆ.แบบนี้  เมีย..เมียเสียวหีคะโอย...ส์...  "แสดงว่าเมียพี่ชอบควยยาวๆไช่ใหม บอกผัวสิคะ "  ..ค...คะ..เมียชอบ..ส์....ควย.ยาวๆคะ อ้าย..ลึก..โอ๊ย..โดนมดลูก..อุ๊ยส์..............ส์   "ใหมบอกผัวสิคะว่าควยเจ้าชัยมันยาวใหมตอนที่นั่งรถ "   ...อุ๊ย...ส์.ย...ยะ...ยาวคะ ..   "แล้วเมียจ๋าอยากโดนมั๊ยจ๊ะ..ซีส....ส์ ..ควยเจ้าชัย"  ...อย้า....อยาก..อยากคะอยากโดน..  "โดนอะไรคะ.."
โดน..ซีสส์.........ส์ โดนควย..ยาวๆพี่ชัยคะ อุ๊ย..ส์..โอย๊...สาวควยถี่ๆแบบนี้...หี ..หี...หีเมียเสียว...เสียวข้างในคะ   "  ร่านควยแบบนี้ต้องโดนรุมเย็ดนะเมียจ๋า โอ๊ย...ส์ "  ...คะ...ผัวขา มา.มา รุมเย็ดเมียเลยคะ ซีส........ส์..โอ๊ย   มะ.เมีย..ร่านควย..ร่านควยแล้วค่ะอ้ายส์..... " งั้นผัวเย็ดตูดเมียนะ..ดูสิ  โอ๊ย.ส์..........ส์..หีเมียไม่ว่างเลย...ซีส...ส์  กำลังโดนควยใครอยู่จ๊ะ ซีส...ส์ "  
อะ.อ..อ้าย ..โดน..ควย  ควยพี่ชัยคะอุ๊ย...ซีส์.....ส์   ผมจับเมียผมให้อยู่ในท่าโกงโค้งที่ปลายเตียงแล้วกดให้ก้นขยับลงมาเพื่อให้ควยปลอมมันลงมาที่ตู้ปลายเตียงจากนั้นก็เอาฐานจุกยางของควยปลอมกดติดกับพื้นตู้ปลายเตียง ซึ่งควยปลอมที่ผมซื้อมาเป็นแบบมีจุกยางติดพื้นใด้
ท่านี้เมียผมรู้งานอยู่แล้วครับเพราะโดนบอ่ยๆ  นั่งยองๆแล้วเอาหีลงไปเสียบกับควยปลอม จากนั้นก็โน้มตัวไปข้างหน้าเอาแขนสองข้างยังตัวขึ้นมาพร้อมกับแยกขาให้ห่างกันในระดับที่ควยผมจะจอ่เข้ารูตูด   " เมียจ๋า..โอ๊ย..ส์ โดนสองควยเลยนะ คะ.."   ...คะ..มา..มาเลยคะ..เมียอยาก  โดน  แล้ว..อุ๊ย..ส์..โอ๊ย...ส์..อะ..อ้ายยย..ควย...ควย..คะ..เข้ามา..เข้ามา...แล้ว..โอ๊ส....................ส์ หมดแล้ว...ควย...เข้าหมดแล้ว..ผัวขา..อ้าย...ส์..เมีย..แน่น..แน่น..ไปหมดแล้วโอยส์...........ส์  "  อีย...ส์..ตูดเมียจ๋า  ซีส.ส์ ดูดควยผัวดีเหลือเกิน โอ๊ย...ส์..เมียจ๋าชอบใหมคะ แบบนี้  "  ...โอย็...ส์  ชะ..ชอบคะ อุ๊ย สาว..สาวควยแล้ว โอ๊ย..ส์..ยาว...ยาว.แบบนี้..เสียวตูดคะ ..อ้าย..  " งั้นเมียจ๋าโยกหีดว้ยซิจ๊ะ จะใด้เสียวทั้งหีทั้งตูดเลย โอ๊ย ส์...แบบนั้น..แบบนี้ละ..ดีคะ ซีส...ส์โอ๊ย..แน่นควยไปหมดแล้ว โอ๊ย..ควยผัว ครูดกับอีกควยอีกอันในหีเมียเลยซีส.........ส์  อุย๊  โยกเลยคะเมียจ๋า โยกให้น้ำหีแตกเลย. บอกผัวสิ ว่าควยที่เสียบในหีเป็นควยใคร  "  ..ควย...ควยพี่ชัยคะ อ้า..ยส์..สาวควยยาวๆเลยผัวขา...เมีย..จะมา...จะมา...น..น้ำหี..เมียจะมา..ซ๊ส.......ส์  " มาเลยคะ เอาน้ำหีแตกใส่ควยเจ้าชัยมันเลย  "   ...มา...มา..แล้ว ว้า...วะ...ว้าย..น้ำหี..น้ำหี ตะ...ตะแตก..แล้ว.วววววววววววว อ้า...........ยยยยยยย..อาการแกรงแบบนี้ทำให้ตูดเมียผมกระชับขมิมแรงมากขึ้นจนทำให้ไม่อาจทนใด้ จึกชักควยออกมา แฟนผมเองก็หันหน้ามาหาควยผมและนั่งในท่ายองๆแอ่นหีให้ลอยขึ้นมา แต่ว่าควยปลอมยังคาอยู่ในหีจมลงไปเกือบมิดควย ก็อย่างที่ผมเคยบอกแฟนผมชอบดูน้ำควยเวลามันพุ่งออกจากควย  ผมสาวควยไปไม่นานแล้วย่อตัวลงให้น้ำควยพุ่งออกไปโดนแคมหีกับ เม็ดแตดและใหลย้อยลงไปอาบควยปลอมที่คาอยู่ในหี  ......ว้...าย..ผัว..ผัวขา..น้ำควย..โดนเต็มหีเมียเลย โอ๊ย...ซีส...ส์ เลอะหีเมียหมดแล้ว ..อุ๊ย..ส์..    มันช่างเป็นภาพที่สุดจะบรรยายจริง  
 หลังจากนั้นผมก็เข้าห้องน้ำไปอาบน้ำ  แล้วก็ออกไปเอาน้ำมาดื่ม เดินผ่านห้องดูหนังเห็นเจ้าชัยมันเงียบๆ ผมเลยแอบเอาหูไปแนบฟังที่ประตู แล้วเสียงที่ผมใด้ยินก็คือ เสียงของแฟนผมที่ครางร้องเรียกหาควยให้มาเย็ดหีใน แผ่น vcd ที่ผมแอบเอาไปวางใว้นั่นเอง แสดงว่าเจ้าชัยมันคงเปิดดู แน่ๆ  แบบนี้มันก็เข้าแผนของผมละสิครับ ผมเลยแกล้งมัน โดยการเคาะประตูเรียก
" เฮ้ย...!.เฮ้ย...!..!! ไอ้ชัย มึงไม่ไปอาบน้ำหรือวะกูอาบเสร็จแล้วโว้ยหอ้งน้ำว่างแล้ว "    ...เอ่อ..เอ่อ..เดี๋ยวกูไป... มันรีบเปิดประตูออกมาแต่ยืนบังหน้าประตูเอาใว้..แถมยังนุ่งผ้าเช็ดตัว ผมแอบสังเกตุเห็นว่าควยมันตุงๆออกมาในผ้าเช็ดตัวของมัน  แล้วผมก็เดินไปเอาน้ำดื่มในหอ้งครัว เดินกลับมาผมเห็นมันไม่อยู่  ผมเลยแอบเข้าไปดูในหอ้งดูหนังเพื่อให้แน่ใจ ก็เป็นไปตามที่คิดครับ  แผ่น vcd ไปอยู่ในเครื่อง ปลั๊กเครื่องเล่นก็เสียบใว้  แสดงว่ามันคงดูแล้ว และคงเห็นอาการร่านควยของเมียผมเรียบร้อย  ทีนี้ละครับ  อะไรๆก็คงไม่ยาก แสดงว่ามันคงอยากเย็ดหีเมียผมแน่ๆ   แต่ตอนนี้มันคงเข้าไปอาบน้ำในหอ้งนอนของผมแน่ แต่ผมลืมไปว่าแฟนผมก็กำลังอาบน้ำอยู่นี่นาแล้วเจ้าชัยมันก็จะเข้าไปอาบ...เอาละสิครับ   วินาทีลุ้นควยมาถึงแล้ว
ผมเลยคอ่ยๆแอบยอ่งออกไปด้านนอกบ้านเดินไปตรงหน้าหอ้งนอน ที่เปิดแง้มเอาไว้ แล้วเอาสายตาแนบดูผ่านผ้าม่าน ดูว่าแฟนผมกำลังอาบน้ำแล้วเจ้าชัยมันจะทำอะไร  สิ่งที่ผมห็นคืออะไรมาลุ้น.............กันต่อใด้ในตอนที่5 ครับ........

ohodaya