ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องของชายคนนึง...น้องจอยคนสวย 9-10

เริ่มโดย reak, เมษายน 27, 2017, 01:35:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

ผมถามยีนว่าร้านเหล้าไปทางไหน ยีนยิ้มแล้วเดินไปหยิบในตุ้มา2ขวด ผมนึกในใจ เรนี่วางแผนได้สุดยอดมากเตรียมพร้อมทุกอย่าง แล้วก้ขับรถไปทีจัดงาน พอไปถึงผมก้ดับเครื่องแล้วลุนรถไปบอกยีนว่าเงียบๆนะ อยากรุ้ว่ากำลังทำไรกันอยุ่ ยีนก้ยิ้มน่ารักตอบ ผมแอบไปดูที่โต้ะกินเหล้า เห็นเรโดนซฮยข้างหลังคนนึงแล้วอีกคนก้เอาควยยัดปาก แต่ไม่เห็นมีคนอื่น ผมแอบดูสักพักเหนว่าเรนี่ลีลาสุดยอดมากเด้งรับควยทั้ง2อันอย่างเป็นจังหวะ 2คนนั้นก้คงมันกันน่าดุกระแทกซะเสียงดังปั้บๆๆ ๆๆๆ ๆๆๆตลอด แล้วผมก้ได้ยินเสียงจอยครางออกมาจากห้อง เลยดึงยีนให้ไปแอบดูด้วยกัน ไปถึงห้องผมก้แปลกใจพวกนี้เย็ดกันทำไมไม่ปิดไฟ แถมประตุก้ไม่ปิดอีกไม่กลัวผมกลับมาเห็นรึไง ผมเหนจอยนอนบนเตียง มีต้องจับขาพาดบ่าซอยกระหน่ำแบบสุดๆ ส่วนปิ้ดนั่งทับหน้าจอยอยู่ สงสัยเอาควยยัดปากจอยแต่เท่าที่ดูจอยน่าจะโดนยัดน่าจะมิดลำควยไปแล้ว ปิ้ดครางบอกอีจอยมึงนี่สุดยอดมาก หีก้ฟิตดก้นก้แน่น แถมดูดควยกูซะหมดลำอีก นี่ขนาดพวกกุกินยาทนมานะ ยังแทบไม่ไหว แล้วมันก้เร่งซอยกันจนเตียงลั่นเอียดๆ ยีนที่ยืนอยุ่ข้างๆคงเกิดอารมอีก ถอดกางเกงออกแล้วก้เอาควยปลอมยัดหีก่อนจะนั่งยองๆแล้วควักควยผมออกมาดุด ผมเองก้ดูจอยโดนกระแทกไปก้เงี่ยนตามควยแข็งสุดๆ ใจอยากจะเข้าไปร่วมด้วย แต่ยังกลัวจอยอายอยุ่ เลยดึงยีนไปอีกห้องกะจะจัดให้ร้องแข่งกันเลย พอไปถึงก้เห็นสาวช้อกกำลังโดนหรั่งกับชายกำลังซอยแซนวิสอยุ่ เท่าที่ดูช้อกเองคงจะชอบน่าดุ เด้งก้นสวนใหญ่เลย ปากก้ครางซี้ดๆ ตลอด อีกคุ่ก้ชัยกำลังกดตุดเตี้ย(กระเทย)อยุ่ ผมเองก้นึกว่าชัยกับช้อกเปนแฟนกัน เพราะเย็ดโชวกันคู่แรก ยีนเองคงเริ่มไม่ไหวละโก่งก้นมาทางผมบอกพี่เย็ดหุนทีจะไม่ไหวแล้ว ผมเหนควยปลอมยังคาหียีนอยุ่เลยกดควยใส่ก้นยีน รอบนี้ลื่นเข้าไปเลยก่อนจะเร่งสาวควยกระแทก ยีนเองก้ล้วงเอามือไปสาวควยปลอมที่คารุหีอยุ่ตามไปด้วย ผมเองก้เริ่มมันไปด้วยเลยจับยีนไถนาแล้วเดินไปทางห้องที่จอยโดนเยดอยุ่ ถาพที่เหนจอยโดนท่าเดียวกับช้อกเลย แต่ว่าหันหน้าไปทางปลายเท้าให้ปิ้ดที่นอนข้างล่างเย็ดก้น ส่วนต้องก้เร่งสาวอัดรุหีอยุ่ด้านบน ผมมองจอยแหงนหน้าซู้ดปากยาวๆ มีอิอ้ะบ้าง แต่ที่ได้ยินชัดคือเสียงครางกับพุดปลุกอารมของปิ้ดกับต้อง ที่จำได้ก้คงพวกกุเยดมึงมาตั้งหลายทีละ คุ้มสุดๆ รับได้หมดทุกอย่าง แถมยิ่งสวยขึ้นทุกวัน คืนนี้จะเยดให้หีบวมแบบวันนั้นเลย ไหวป่าว จอยก้อบอกว่ามีแรงก้เย็ดมาเถอะกลัวดีแต่ปาก แล้วพวกนั้นก้เร่งอัดกันต่อ ผมเองก้อารมสุดๆแล้วเหมือนกัน จับยีนเปลี่ยนท่าใหม่ ชักควยปลอมออกจากรุหีมายัดที่รุก้นจนมิดด้าม แล้วก้จับตัวยีนยกขึ้นเอาขาเกี่ยวเอวผมไว้ แล้วให้ยีนจับควยยัดหีจะได้อุ้มเยดเลย ช่วงที่ยีนจับควยผมยีนถามไม่ได้ใส่ถุงเหรอ ผมบอกถุงไม่มียีนเปนโรครึไง ยีนบอกบ้าเหรอ เพิ่งมาทำแบบนี้ครั้งแรกนะอยุ่กับแฟนเก่าก้ใส่ถุงตลอด ยีนพุดไม่ทันจบผก้กดหียีนอมควยจนมิดลำยีนทุบอกผมทีนึงบอกพี่นี่ ห้ามแตกในรุนะ ผมยิ้มบอกก้ที่เดิมละ ปากยีนไงแล้วก้เริ่มสาวควยเน้นดังป้าบๆ ก่อนจะเดินมายีนไปหาเรที่โต้ะเหล้า เรเองหันมาเจอผมอุ้มยีนเดินมาหาก้ตกใจ รีบชักควยทั้ง2คนออกแล้ว ถามมาตั้งแต่เมื่อไหร่ ผมตอบเรว่าเพิ่งมาเมื่อกี้ ได้เห็นอะไรนิดหน่อย แล้วนี่ยีนมันมาวมากเลยต้องอุ้มมาอะ ทั้ง3คนมองผมแล้วยิ้ม คงเห็นอยุ่ว่าควยผมจมหายไปในหียีน แล้วยังมีปลายควยปลอมโผล่ออกมาที่ก้นอีก ผมเลยทำเนียนนั่งแล้วยิ้มให้เร หันไปมองรอบๆเห็นถุงยางเกลื่อนเต็มไปหมด คงเย็ดกันตั้งแต่ที่นี่แล้วมั้ง แล้วถามเรคนอื่นไปไหนกันหมด เรบอกว่าเหล้ามันหมดเลยพากันไปเดินเที่ยวข้างใน ผมถามว่าให้ไปตามมั้ย เรบอกไม่ต้องเดี่ยวมันก้มากัน ผมเลยเออออไปกับเร แล้วยีนก้จับมือผมให้เอื้อมไปจับควยปลอมที่คาก้นอยุ่ บอกสาวให้หนูหน่อยจะไม่ไหวแล้ว ผมเลยจัดให้ตามขอ พอเริ่มสาวยีนก้เริ่มยกตัวขึ้นลงแรงขึ้นๆจนเสียงดังปั้บๆๆ ปั้บๆๆ 3คนนั้นก้นั่งมองสักพัก พี่เค้าก้จับเรนอนหงายก่อนจะเอาควยยัดหีเร เรก้คงอายๆผมอยุ่บอกว่าพี่บ้าทำอะไรเนี่ย พักเดียวเสียงสาวควยดังตับๆ ผมแอบมองเห็นฟองสีขาวเต็มหีเรไปหมดไหลเยิ้มไปทางแก้มก้น สงสัยโดนมาหลายรอบแล้ว พี่อีกคนเลยเอาควยให้เรดุด เรก้มองหน้าผมแปปนึงก่อนจะอ้าอมควยไป ยีนเองก้เร่งสาวหีใส่ บอกผมเสียวชิบหายทั้งหีทั้งก้น แล้วพี่ที่ให้ดุดควยก้ไปนอนกับพื้น บอกเรามาขึ้นให้หน่อย คนที่เย็ดอยุ่ก้ชักควยออก เราก้ลุกไปคร่อม แต่กี่ก้บอกให้หันหน้ามาทางผม เรยิ้มอายๆเพราะว่าท่านี้ผมจะเหนหีเรอมควยเต็มๆ พอเรเสียบได้ก้เริ่มโยกเบาไป พี่อีกคนก้เอาควยให้เรดุด แล้วยีนก้บอกไม่ไหวแล้วแตกแล้ว ก่อนจะเร่งสาวหีใส่ควยผมแรงกว่าเดิม แล้วก้ชักหีออกจากควยผม น้ำหีแตกแรงมากพุ่งเต็มควยผมไมหมด กระซิบบอกผมสุดๆอีกรอบแล้ว ก่อนจะกดหีให้อมควยผมอีกรอบ แต่ว่าไม่ให้ขยับควยปลอมแล้วยังเสียวอยุ่ แล้วก้ได้ยินเสียงพี่เค้าร้องคราง บอกว่าเย็ดแบบนี้โคตรเสียวเลย หีแน่นสุดๆ เรก้ตอบมา พวกมึงสิแน่น กุแสบหีจะแย่แล้วรีบๆแตกได้แล้ว ทีแรกผมคิดว่าเรโดนเย็ดเยอะจนแสบหี เลยหันไปดู จังหวะที่พี่เค้าสาวควยกัน ควยทั้ง2อันมันอยู่ในรุหีนี่นา ถึงว่าเรบ่นแสบ แปปเดียวก้ครางกันระงมอีก ยีนเองขนาดเพิ่งแตกไปก้ยังขมิบหีตอดควยผมอยุ่ ผมเองก้ไม่ไหวเลยจับยีนโยกอีกรอบพอเร่งจนจะแตกเลยบอกให้ยีนชักควยออกไม่ไหวแล้ว ยีนมองหน้าผมแล้วยิ้มน่ารักให้บอกวันนี้หนูยอมเป็นเมียพี่ละกันนะ ก่อนจะสาวหีใส่จนผมร้องแตกในรุหียีนไป ยีนก้บดหีใส่ควยผมไปมา กระซิบบอกผมว่าอุ่นท้องเลยอะ ผมกดแช่คาไว้สักแปปนึงแลกลิ้นดูดปากไปมา ทางเรก้คราง อ้าๆ อยุ้ข้างๆ แล้วยีนก้ชักหีออกบอกไปล้างก่อนนะ ผมเองก้ฟังเรครางอยุ่สักพักนึง ก่อนที่จะตัดสินใจลุกเดินไปหาเร

hanabombam

น้องยียลีลาเด็ดจริง ใจถึงให้แตกในด้วย น้องเรมองมานานแล้ว มีโอกาสแล้วจัดหนักไปเลยลูกพี่

nananews

devilzoa

เลิกกะจอยไปเอายีนดีกว่าแล้วจะได้พากันออกจากบ่วงกาม

manunited68

น้องยีนเป็นคนสู้ชีวิต คงโดนอีกหลายดอก

likestory

ตอนนี้บอกได้เลยว่า นัวมากๆครับสุดยอดจริงๆสาวๆกลุ่มนี้ อ่่นแล้วอยากมีส่วนร่วมด้วยเลย ^_^

pongsan

code47

จัดเว้นวรรคให้ด้วยเถอะครับ
อ่านแล้วมึน

Zomchai Kimwongkul

ถึงแม้ว่าแต่ละตอนจะสั้น  แต่ก็เสียวทุกตอน

suriyamahajit

aunwatch