ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพราะการเดินทางของผม

เริ่มโดย nismo b11, สิงหาคม 11, 2011, 11:56:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nismo b11

ส่วนมากเรื่องของผมจะเกี่ยวกับการเดินทางซะส่วนใหญ่นะครับ ครั้งนี้เป็นขอนแก่นพักในตัวเมืองแต่ไปเตรียมงานที่มัญจาคีรี
พอตกกลางคืนอยู่คนเดียวมันเบื่อก็เลยขับรถออกมาเที่ยวเล่นว่าจะมานวดเเถวโฆษะแต่มาที่ร้านRAD ดีกว่า ก็เข้ามานั่งดื่มเบียร์
ฟังเพลงดูหญิงไปเรื่อย แต่จุดที่ผมอยู่เนี่ยผมไร้ว่ามันคือแคทวอรืคที่น้องๆต้องมาเต้น มาทราบก็ตอนที่น้องเค้ามาเต้นอยู่ตรงที่ผมนั่นแหละ
แล้วก็น้องคนนี้แหละเป็นหนึ่งในเรื่องที่จะเล่า ผมไม่เคยรู้เรื่องดริงค์เท่าไหร่ก็เปิดไปครั้งละ1 น้องคนนี้ก็อยู่กับผมตลอดคุยนั่นนี่
จนเค้ามารู้ว่าผมเพิ่งมาที่นี่ เค้าก็บอกว่าเดี๋ยวหนูเลิกแล้วมาหานะ ผมก็เออ.ออไป แต่ก็แปลกดีที่น้องคนนี้อยู่กับผมตลอดไม่เรียกดริงค์เพิ่ม
พอเค้าเลิกงานก็มาที่ผมยืนอยู่แล้วเดินออกมาผมกลัวจะโดนจะตายเพราะนึกว่ามีใครหมายตาบ้างรึเปล่า แต่ก็ไม่มี..โชคดีไป
น้องเค้าพามาทานข้าวแล้วก็คุยกันต่อจนมาถามผมว่าพักที่ไหน ผมก็บอกไป..น้องเค้าบอกว่าสวยมั๊ย..ดีมั๊ย..ไปดูได้รึเปล่า
ผมก็อือ..ไปซิ..ผมพาเค้ามาที่..กราเซียร์..ก็พามาที่ห้องพักผม..ก็มานั่งกันที่โซฟา..นั่งไปก็ลูบกันไป..น้องเค้าก็ถามว่าเดินทางบ่อยๆ
อย่างนี้ก็ได้ทุกจังหวัดซิ..ผมก้บอกว่ามันก็แล้วแต่ว่ามากับใคร..น้องเค้าบอกว่ามาที่นี่โดนใครมั่งรึเปล่าล่ะ..ผมก็บอกว่ามีเราเนี่ยคนแรกเลย
อยู่ๆน้องบอกว่า..ขออาบน้ำได้มั๊ย..ผมก็เลยถามว่าที่อาบเนี่ยนอนที่นี่รึปล่าว....ถ้าไม่ใช่ไม่ให้อาบ...น้องเค้าก็บอกว่า...ถ้าไม่ให้อาบก็จะนอน
ทั้งชุดเนี่ยเลย ผมก็เลยบอกว่างั้นไปอาบเหอะ...ผ้าอยู่ในห้องน้ำ...น้องก็เเข้ไปอาบแต่ไม่ปิดประตู..ผมก็เปลี่ยนเสื้อผ้าเตรียมอาบต่อ
แต่เผอิญว่ามีเสียงออกมาว่า...พี่มาอาบด้วยกันมั๊ย..ผมก็..อือ..แล้วก็เดินเข้าห้องน้ำไปอย่างว่าง่าย..น้องเค้านอนอยู่ในอ่างอาบน้ำ
ผมไม่ได้มองตรงอื่นเลย มองแค่ที่สาหร่ายสีดำที่กระเพื่อมอยู่ในน้ำเท่านั้น น้องเค้าบอกว่าจะอาบทั้งผ้าเช็ดตัวเลยเหรอ
ผมก็เลยถอดผ้าออกแล้วก็ค่อยลงไปในอ่างอาบน้ำ เราผลัดกันอาบน้ำให้กันแล้วก็มาเช็ดตัว จากนั้นก็พากันมาที่เตียง
ไม่คุยกันหล่ะ..ผมโน้มคอมาดูดปากก่อนเลยแล้วดันตัวให้เอนลงไปพร้อมกับกระตุกผ้าเช็ดตัวออก มือผมก็มากุมที่นมทั้งสองข้าง
น้องเค้าก็มาปลดผ้าผมออกเอามือมาคลึงเล่น ผมเลื่อนตัวลงมาดูดนมเธอทั้งสองข้างแล้วค่อยต่ำลงมาเรื่อยๆ จนมาหยุดที่ป่าผืนงาม
ผมไม่รู้ว่าแฉะอะไร เช็ดไม่แห้งหรือว่าพร้อมแล้ว...ผมลงลิ้นในทันที..พร้อมกับแหวกให้มันกว้างขึ้นอีกนิดเอาลิ้นฉกด้านใน
จนเธอบอกว่าไม่ลิ้นนะตรงนั้นน่ะ ผมก็เลยใช้นิ้วเธอก็บอกว่านิ้วก็ไม่เอานะ...ผมเลยไปโหลดซีดีมาเพื่อการนี้....
ผมค่อยๆแยกขาเธออกแล้วเอาหมอนมาหนุนรอง แล้วค่อยๆบรรจงใส่เข้าไป แรกๆก็ยาก ขยับไปขยับมาก็เข้าไปจนหมด
พร้อมกับหน้าที่กึ่งเสียวกึ่งเจ็บ ผมค่อยเริ่มจากช้าไปเร็วสลับหยุดนิ่ง แรกผมก็อยากเปลี่ยนท่านะ แต่มาคิดอีกที........
ผมอยาก Makelove อ่ะ..ไม่ใช่ Fucking..เลยเล่นท่านี้จนจบ ก่อนที่ผมจะเสร็จเธอเอาเล็บมาจิกที่หลังผมจนเป็นรอยเลย
พอเสร็จก็นอนกอดกันเเป๊บนึงก็ไปล้างตัวผมนึกว่าเธอจะกลับเธอบอกว่าขอนอนได้มั๊ย ผมก็..อือ..เอาซิ....
เธอพูดว่าครั้งนี้ครั้งแรกที่หนูเลือกส่วนใหญ่แขกจะเลือกหนู หนูคุยกับพี่ครั้งแรกนะหนูชอบที่พี่ไม่โดนตัวหนูเลย คุยปกติไม่จ้องตรงอื่น
สุภาพจนหนูคิดว่าเป็นเกย์ เรื่องเงินที่ให้หนูน่ะไม่ต้อง หนูไม่ใช่แบบที่พี่คิด สิ่งที่เราทำมันเกิดจากความพอใจไม่ใช่ความใคร่นะพี่
แบบนี้ดีกว่า..วิน.วินทั้งคู่..แล้วเราก็นอนคุยกันจนเธอหลับไปก่อน..เรื่องของผมอาจไม่ฮาร์ดคอร์มากนะครับ ผมเขียนแบบนั้นไม่เป็นครับ