ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากเ-็ดแม่ตัวเอง

เริ่มโดย อยากเย็ดหีแม่, มกราคม 01, 2018, 06:40:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากเย็ดหีแม่

อยากเย็ดแม่มากๆ ผมอยู่กับแม่สองคน แม่ผมชอบนอนชอบนั้งหอยออกบางทีนอนผ้าเปิด ผมเริ่มชักเว้าและแอบดูแม่อาบน้ำแอบดมกางเกงในแม่ ชักเว้าใส่กางเกงในแม่ตั้งแต่ป.6 หลังๆผมมีอารมณ์อยากเอาแม่มาก ผมแกล้งชักเว้าใส่กางเกงในแม่ทิ้งไว้ให้เเม่เห็น ครั้งนึงผมชักเว้าและดมกางเกงในแม่ไปด้วย แม่เดินผ่านห้องผมคงเห็นเหละ เพราะกางเกงในแม่อยู่บนหน้าผม อีกมือก็ชักเว้าอยู่ ผมไม่ปิดห้อง เพราะตั้งใจให้แม่เห็น แม่เห็นแต่ไม่พูด.ผมอยากเอาแม่มากๆเคยคิดจะลักหลับแม่...และไม่นานนี้แม่ว่าผมเรื่องแอบดูแม่อาบน้ำและดมกางเกงในแม่ ถ้าใครรู้มันไม่ดี.แม่ถามผมทำไมต้องดมกางเกงในแม่ด้วยมันหอมตรงไหนสกปกด้วย แม่บอกต่อไปนี้จะล็อคห้องเพื่อไม่ให้ผมเอากางเกงในแม่ ผมเลยย้อนไปว่าแค่ดมกางเกงในไม่ได้ทำไรผิดสักหน่อยและคนอื่นเขาก็ไม่รู้หรอก แม่พูดขึ้นว่าตอนนี้ดมกางเกงในแอบดูแม่อาบน้ำ ต่อไปก็คงคิดไม่ดีกับแม่. ผมเงียบเลย.
ยิ่งแม่รู้ว่าผมแอบดูแม่ดมกางเกงในแม่มันทำให้ผมอยากเอาแม่มากขึ้น ผมยังแอบดูแม่และดมกางเกงในแม่เหมือนเดิม  ผมคิดไว้แล้วจะซื้อยาสลบมาใช้กับแม่ ผมตั้งใจไว้แล้วว่ายังไงก็ต้องเอาแม่ให้ได้ หอยคงจะฟิตน่าดูเพราะไม่โดนเอามานานมาก.

Against01

lodtr122518

devilzoa

อ่า อยากเอาแม่มากขนาดนี้ลักหลับเลยครับ