ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบเอาเมียหลานตอนให้นมลูก

เริ่มโดย Turbo999, ตุลาคม 01, 2010, 10:29:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

อยากเล่านะ ไม่ได้จินตนาการ ทุกวันนี้อยู่กับเมียลูก2 แม่ยาย พ่อตา พอดีว่า หลานเมีย ผู้ชายไปทำงานกรุงเทพ และมันคงไปทำเด็กนักเรียนท้อง อายุประมาณ 17 พอใกล้คลอดมันก็เอามาฝากไว้ที่บ้าน ก็เพิ่งเคยเห็น ก็ถูกเทศน์ไปหลายบทเหมือนกัน แต่ว่าเมียของมันนี่ น่ารักมาก จมูกโด่ง หุ่นอวบขนาดท้องยังน่าฟัดเลย นมใหญ่คงเพราะท้องแหละ พอคลอด มันก็ฝากเมียและลูกเอาไว้ก่อน เพราะต้องรีบไปทำงานที่กรุงเทพ ผมกับเมียก็เป็นธุระดูและนี่แหละ ไม่ว่าจะส่งไปฝากครรภ์ ไปคลอด ก็อยู่ที่บ้านก็ช่วยกันเลี้ยงลูกให้มัน เจ้าหลานเมียกลับไป ทุกคนในบ้านก็ช่วยกันเลี้ยงแหละครับ ส่วนนม น้องก้อยก็เลี้ยงเอง ก้อยก็ไม่อายนะครับ คงจำเป็น ลูกร้องก็ต้องเปิดเสื้อให้ดูดเลย ช่วงแรกๆก็ไม่ค่อยสวยหรอกนมก้อยมันยังคล้ำ ใหญ่น่ากลัว ก็เห็นนมทั้งสองเต้ายังไม่มีอารมณ์หรอก ช่วงเดือนที่สอง นมเริ่มเข้าที่เข้าทางเริ่มขาวเนียนขึ้น เพราะก้อยยังเด็กนะ ดูสวย เวลาก้อยเปิดให้นมลูกผมมักจะแกล้งเข้าไปเล่นกับลูกก้อย แกล้งเอามือจับแก้ม หรือไม่ก็แกล้งเอามือถูก นมนิดๆ ก้อยก็ไม่ว่าอะไร คิดว่าผมเอ็นดูเด็ก ส่วนแฟนก้อยคงไม่ได้กลับลางานไม่ได้ หาเงินส่งมาให้เรื่อยๆ บางครั้งไม่เห็นใครอยู่แถวนี้ขณะก้อยเปิดนมให้ลูกดูด ผมแกล้งเข้าไปหอมแก้มลูกก้อย จมูกผมก็เฉียดนมก้อย ผมสูดดมเข้าไปลึกๆ บางครั้งแอบไปชักว่าว หรือเอากับเมียก็คิดถึงแต่ก้อยมันน่านัก แต่แล้วสวรรค์เป็นใจ เมียผมกับลูกพ่อตาแม่ยาย ต้องไปต่างอำเภอพอดีมีงานแต่งญาติ ผมยังไปไม่ได้ติดงาน ก็เลยให้ผมอยู่กับก้อยเป็นเพื่อนก้อย เอ้าไม่ว่ากัน เย็นนั้นหลังซื้อกับข้าวมาให้ก้อย ช่วยเอาลูกให้ก้อย ขณะก้อยอาบน้ำ ตอนสัก 2 ทุ่ม ลูกก้อยร้อง ผมเข้าไปดูช่วยอุ้ม ก้อยสวมเสื้อเชิ้ตตัวใหญ่ๆแบบวัยรุ่น ผมโชว์ขาอ่อนรำไร ผมแอบมอง กลืนน้ำลายเอื๊อก ผมบอกว่า ลูกคงหิวนม ก้อยบอกว่าให้ดูดแล้วแต่ยังงอแง ผมบอกลองให้ดูดอีกสิ อาจจะหยุดร้องก็ได้ ก้อยนั่งที่เตียง แกะกระดุมโชว์ยกทรงสีขาวลายไม้ ผมจ้องตาถลน ก้อยอายๆ และปลดตรงเต้าลงแบบยกทรงให้นมลูกไงครับ หัวนมก้อยคล้ำนิดๆใหญ่พอสมควร รอบลานนมสีน้ำตาล ฐานนม มีรอยเส้นเลือดสีเขียวจางๆ ผมยื่นลูกก้อยวางบนตัก มือผมถูกนมก้อยอย่างจัง อุ๊ย ก้อยร้อง เด็กงับหัวนมดูดใหญ่เลย ผมลงนั่งใกล้ๆ ก้อยเหงามั๊ย ก้อยตอบ ไม่ค่ะ เอกไม่กลับเลยเนาะ (ชื่อหลานเมีย) ก้อยเขาบอกว่าน้ำนมแม่ไม่ค่อยหวานใช่มั๊ย ไม่แน่ใจค่ะน้า
น้าขอดูอีกข้างซิ มันปกติมั๊ย ทำไมละคะ ขอดูหน่อยสิ ผมรีบแกะอีกข้างลง ก้อยนิ่งอาย โอวอีกข้างก็สวยครับนมสาวแรกรุ่น ก้อยน้าขอชิมได้มั๊ย มันคาวนะน้า ลองดูนะ ก้อยพยักหน้า เจ้าตัวเล็กดูด ผมค่อยๆยื่นหน้าเข้าไปอีกเต้า สูดลมหายใจเข้าไปมันหอมและหอมมาก ผมงับหัวนมก้อย ดูด และวนลิ้นๆรอบๆๆไปมา ก้อยคราง น้า อย่าพอแล้วน้า ผมเม้มหัวนมดูดน้ำนมก้อยและเอามือจับเบาๆๆๆๆๆมันนิ่มมือมาก ตอนนี้เป้าผมมันโด่งแล้วเป็นไงเป็นกัน ผมดูดนาน วนไปมา ลูกก้อยคงหลับไปแล้ว ผมถอยออกมา ก้อยเอาลูกไปนอนสิ ก้อยค่อยๆเอามือดึงหัวนมจากปากลูก ก้อยเอาลูกไปนอนข้างๆ ผมเข้าไปหาก้อย น้าจะทำอะไรก้อย น้าขอดูดอีกข้างนะก้อย ผมไม่รอคำตอบ เข้าไปจับไหล่ก้อยให้เอนนอนลง ผมดูดนมก้อยมืออีกข้างก็เคล้นอีกข้างหนึ่ง น้า ก้อยเสียว ผมต้องรุกมือผมเริ่มลงมาที่ซอกขาและสอดนิ้วเข้าไปในร่องก้อย อย่าน้า ก้อยถอยก้นหนี ผมกดนิ้วลงไป เช้าออก รู้สึกว่ามีเสียงแฉะๆๆ ผมขึ้นไปจูบแก้มก้อยและจูบปากก้อย ดุนลิ้นเข้าไป น้าเดี๋ยวคนอื่นรู้นะ ไม่มีใครรู้หรอกถ้าเราไม่บอกใครนะจ๊ะ ตอนนี้ผมรีบถอดเสื้อผ้าผมออกและถอดเสื้อก้อยออกหมด ไม่เหลืออะไรแล้ว ผมรีบซบหน้าลงหว่างขาก้อย ขนหมอยยังไม่ขึ้นมากเพราะถูกโกนขณะคลอดลูก ทั้งเลียทั้งดูด ก้อยคราง ผมไม่ไหวแล้ว จับขาก้อยแยก ไม่ใส่ถุงหรอกเพราะรู้ว่าก้อยปลอดภัย และไม่ท้องแน่นอน ผมสอดเข้าไป มันตึงนิดๆ ก้อยร้องคราง ผมตักตวงความสุขจากก้อยให้เต็มอิ่ม จนผมแตกเข้าไปข้างใน ก้อยอายๆผมกอดก้อย คืนนั้นผมเอากับก้อยอีก 3 ครั้ง จนเช้า เพลียไปเลย ตอนนี้ถ้ามีเวลาก็แอบเอาอีก อร่อยมาก

Against01