ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องเมย์ 12 ปี

เริ่มโดย rerea, กันยายน 10, 2011, 03:32:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rerea

ตอนนี้ผมอายุ 35 แล้ว มีลูกมีเมียแล้ว เย็ดเมียจนเมียรับไม่ค่อยไหว วันหนึ่งผมได้คุยกับเด็กข้างบ้าน ดูแกจะทำเป็นสาวเกินตัวจริง ๆ ชื่อ เมล์ อายุ 12 ยังไม่เป็นสาวเลย แต่ทำท่าเป็นสาว เขาชอบมาเล่นที่บ้าน นุงกางเกงขาสั้นแบบเด็ก ๆ ผมอยู่บ้านก็ชอบนุง่ผ้าเช็ดตัวผืนเดียวไม่ใส่กางเกงใน สบายดี นั่งก็ไม่ค่อยระวัง บางที่ก็ทำให้เด็กเห็น น้องเมล์ก็ไม่ระวังชอบนั่งให้ผมเห็นหีประจำ หีใหญ่ขาวนูนแต่ไม่มีหมอย เพราะเด็กจริง ๆมีอยู่วันหนึ่งผมกำลังเล่นคอม อ่านเรื่องเสียวอยู่เพลินก็ชักควยออกมากำเล่น น้องเมล์เดินเข้ามา ผมเก็บไม่ทัน น้องเมล์ก็ตกใจเพราะไม่เคยเห็นของใหญ่ ถามว่าอะไร ผมเลยเรียกเข้ามาใกล้ กระซิลบอกเขาเรียกควย น้องเมล์ถามทำไมใหญ่กว่า ของลูกชาย ผมบอกของผู้ใหญ่เขาเอาไว้เย็ดกัน ของเด็กเอาไว้เยี่ยว น้องเมล์ถาม เย็ดกันเป็นแบบไหน ผมก็อธิบายว่าเย็ดกันหมายถึงเอาควยเข้าไปในหี แล้วดันเข้าดึงออก จะมันมาก สนุกมาก ผู้ใหญ่เขาชอบทำ น้องเมล์ถามเด็ก ๆ ทำได้หรือเปล่า ผมบอกทำได้ถ้าอยากทำ แต่ต้องทำกับผู้ใหญ่เพราะผู้ใหญ่ทำเป็น จะสนุก ถ้าไปทำกับเด็ก ๆ ด้วยกันจะเจ็บไม่สนุก น้องเมล์ถามว่าของหนูมีหีหรือเปล่า เพราะเห็นแต่มีจิ๋ม ผมเริ่มเกืดอารมณ์ จึงถามว่าจิ๋มใหญ่หรือเปล่า ถ้าใหญ่เรียกหีถ้าเล็กๆ เรียกจิ๋ม แต่ว่าถ้าจะเย็ดกันบ้างที่ก็เย็ดจิ๋มก็มันเหมือนกันนะ ขอพี่ดูได้หรือเปล่า ถึงจะบอกได้ว่าจิ๋มหรือหี น้องเมล์ขยับมาใกล้ผม ผมดึงกางเกงออก ผมตลึง เพราะมันไม่ใช่จิ้ม แต่เป็นหีขาว ๆ อวบอูมไม่มีขนปิดสนิท ผมควยแข็งโด่โผล่มานอกผ้าเช็ดตัว เลยตอบน้องเมล์ว่า อย่างนี้เขาเรียกหี สามารถเย็ดได้สบายเลย มันมากเลยแบบนี้ ไหนลองให้พี่แหกดูหน่อย ขึ้นไปนั่งบนโซฟา แยกขาออก น้องเมล์ทำตาม ผมเลยก้มลงหอมหีน้องเมล์ เอาลิ้นเลียแตด น้องเมล์ถ่างขา ผมถามว่าเป็นไง น้องเมล์ตอบว่าเสียวดี ผมบอกนี่แหละถ้าเย็ดกันโดยเอาควยเข้าไปมันจะทั้งมันทั้งเสียวแบบนี้แหละเข้าใจหรือยัง น้องเมล์พยักหน้า ผมถามว่าอยากลองไหม น้องเมล์ถามควยพี่ใหญ่จะเข้าได้เหรอ ผมบอกถ้าน้องเมล์ยอม และอยากให้เย็ดก็ได้ ผมพาน้องเมล์เข้าห้อง ถอดเสื่อผ้าออกหมด ผมตื่นเต้นแทบจะหลั่งให้ได้ ผมฟัดน้องเมล์จนน้องเมล์คราง ผมเลียหีเด็กอย่างเมามันจนน้องเมล์เกร็งร้องลั่น นำเมือกเต็มหีเลย ผมเอาหล่อลื่นมาทาควยผมและเริ่มเอาควยจ่อ แล้วลากเขี่ยที่หีน้องเมล์ที่แหกอ้าแทบจะเป็นเส้นตรง น้องเมล์กระดกตูดรับ ผมยังไม่สอดกลัวน้องเมล์เจ็บ จนน้องเมล์บอก เย็ดกันแบบนี้เหรอ ทำไมมันเหมือนมันส์แต่ยังไม่สะใจละ ผมบอกว่าต้องแทงควยเข้าไปในรูหีถึงจะมัน น้องเมล์ว่าทำไมไม่แทงเข้าไปละ ผมบอกน้องเมล์ห้ามเกร็งนะเวลาแทง มันจะไม่เข้าน้องเมล์เอามือแหกหีไว้มากๆ ควยพี่จะได้แทงเข้า ผมเขี่ยแตดดูดนมจนน้องเมล์เพลิน ก็กดตูดดันควยเข้าไป น้องเมล์สะดุ้ง ผมหยูด น้องเมล์บอกตึงจังเลย ผมบอกอย่าเกร็งนะ ผมดันเข้าไปอีกนิด เข้าไปทีละน้อย เข้ายากมาก ผมเอาหล่อลื่นทาอีก ดันเข้าแช่ไว้กะทะลวงอีกทีเดียวมิด ดูดนม บี้แตดจนน้องเมล์คราง เผลอตัว ผมค่อย ๆ ดึงหีน้องเมล์รัดควยผมดูดควย ผมดึงหีน้องเมล์ดึงตามควยผมน้องเมล์ร้องครางแอ่นหีตาม ผมสวนเต็มที่ เข้ามิด น้องเมล์ร้อง นิ่งผมหยุดแช่ ฟัดน้องเมล์ต่อ จนเริ่มคราง แต่ผมยังขยับไม่ได้มันแน่นมาก จนน้องเมล์เริ่ม ผ่อนคลาย ผมสาวควยออก ให้น้องเมล์ก้มลงดู บอกว่าเห็นไหมควยพี่เข้าหีน้องเมล์หมดแล้ว เรียกว่าควยเย็ดหีแล้ว รู้สึกอย่างไร น้องเมล์บอกเสียวเหมือนจะเหยี่ยว ผมบอกชอบหรือเปล่า น้องเมล์บอกชอบ มันดี ผมเริ่มดึงควยออกน้องเมล์แอ่นหีตาม ผมดันควยเข้า เริ่มคล่องขึ้น แต่ผมเสียวมาก ๆ ผมชักเข้าออกไม่กี่ทีหีน้องเมล์ก็ตอดดูดควยผมอีก ผมกลัวหีน้องเมล์บวมจึงไม่อยากเย็ดนาน และผมก็เสียวมาก ขนาดไม่ต้องสาว ก็แทบบเสร็จแล้ว เพราะหีรัดควยผมแน่นมาก ๆ ผมสาวควยออกก็ดึงหีออกมาด้วยผมดันควยเข้าหีก็ยู่เข้ามันจริง ผมทนไม่ไหวกระเด้าควยอย่างแรงนำพุงเข้าหีน้องเมล์ น้องเมล์ครางรัดผมแน่น หีก็รัดควยแน่น นอนกอดกันจนน้ำเปรอะที่นอน ผมค่อย ๆ ดึงควยออกน้องเมล์ ถ่างขา ดึงออกยากมาก มีเลือดด้วย หีกลวงเลย ผมเช็ดให้น้องเมล์เก็บ ที่นอน แต่งตัวให้ ถามน้องเมล์มันหรือเปล่าน้องเมล์บอกมันมาก แต่เหมือนมีควยคาอยู่ที่หีเลย ผมถามอยากเย็ดอีกหรือเปล่า น้องเมล์พยักหน้าบอกอยาก ผมบอกว่าน้องเมล์ต้องไม่พูดไปนะ เพราะการเย็ดกันต้องผู้ใหญ่ทำกันเด็กทำไม่ได้ ถ้าผู้ใหญ่รู้น้องเมล์จะโดนลงโทษ หลังจากนั้นน้องเมล์ก็มาเย็ดกับผมประจำ มันดีจริง ๆหีเด็กครับ