ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอนคุณหนูให้รู้เรื่องกาม

เริ่มโดย fhafy, กันยายน 18, 2011, 12:51:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fhafy

สำหรับเรื่องที่เคยโพสไว้ต้องขอขอบคุณสำหรับทุกคอมเมนต์นะคะ ถึงจะหายไปตั้ง 2 อัน... สำหรับคนที่เคยอ่านฉบับที่ 2-3 ก็คงจะรู้จักพวกเราสามคนแล้วนะคะ เรื่องหลังจากนั้นเป็นต้นมา พวกเราก็ใช้ชีวิตร่วมกันมาตลอด และทางพ่อแม่ของเรากับป๊อบก็ช่วยกันรวมเงินซื้อบ้านให้พวกเราหลังนึงอยู่กันสามคนและใกล้กับโรงเรียนที่สอนอยู่ กิจกามก็ทำกันอยู่เป็นประจำ ไม่บ่อยแต่ก็ไม่เคยขาด (และจนตอนนี้แม่ก็ยังไม่รู้เรื่องของน้ำ ถ้ารู้สงสัยโวยวายใหญ่แน่)... ทันทีที่ย้ายบ้านมา เราก็ทำโปสเตอร์ติดไว้หน้าบ้านว่ารับสอนดนตรีจนมีหลายคนพาลูกมาเรียนและบอกต่อกันปากต่อปากจนกระทั่งได้ออกไปสอนตามบ้านในละแวกนั้น แต่ส่วนใหญ่มักจะขอเรียนเปียโน ทำให้ป๊อบงานหนักเป็นพิเศษ สุดท้ายเราเองที่พอจะสอนเปียโนได้ในระดับนึงก็ได้ไปสอนที่บ้านของ ซัน เด็กคนนี้บ้านรวยมาก รู้สึกว่าพ่อจะเป็นเจ้าของธุรกิจใหญ่อะไรซักอย่างเกี่ยวกับหินอ่อน เป็นครั้งแรกจริงๆ ที่ได้เห็นบ้านใหญ่ขนาดนี้ด้วยตา มีแม่บ้านเป็นสิบคนและทุกคนเรียกซันว่าคุณหนู อย่างกับในการ์ตูน... พ่อของซันอยากให้ซันเรียนดนตรีเพราะไม่อยากให้ลูกติดเกมหรือหนีไปเที่ยวกับเพื่อนที่เกเร เราจึงต้องรับหน้าที่มาสอนเปียโนที่นี่ทุกวันอาทิตย์ ซันเพิ่งจะขึ้น ม.2 แต่ลักษณะโตเกินวัยตามแบบลูกคนรวยเลี้ยงมาดี และทุกครั้งหลังเลิกเรียน ซันมักจะชวนคุยเรื่องต่างๆ ทำให้สนิทกันมากขึ้นเรื่อยๆ จนกระทั่งมาถึงหัวข้อของแฟน..."ครูเนยครับ ครูมีแฟนรึยัง" ... "ก็ครูป๊อบไง ที่อยู่ในบ้านตอนที่ปะป๊าพาซันมาหาครูน่ะ" ... "อ้าว ไม่ใช่แฟนพี่น้ำหรอกเหรอ เห็นพี่น้ำหอมแก้มเขาก่อนออกจากบ้านไป" ... "ที่จริงครูจะบอกว่าทั้งครูทั้งพี่น้ำก็เป็นแฟนเค้าทั้งคู่แหละจ๊ะ" ... "ที่เค้าเรียก เป็นชู้ ใช่ปะ" ... " 555 นั่นสินะ แต่ไม่รู้ใครเป็นชู้กันแน่" หลังจากที่คุยเรื่องนี้กันได้ซักพัก ซันก็ทำหน้าเหมือนอยากจะถามอะไรซักอย่าง "ซันอยากจะถามอะไรครูรึเปล่า?" ... "ครูเนย...เอ่อ...ครูเคยทำ...ยังงั้นกับครูป๊อบรึเปล่าครับ" ... "อะ ถ้ากล้าถามครูก็จะตอบ พวกครูสามคนเคยทำกันหมดแล้วละ" ... "ดีจัง... ผมยังไม่เคยเลย เคยมีแฟนคนนึงแต่ก็ไม่กล้า ได้แต่ดูหนังโป๊แล้วก็ชักว่าวบ่อยๆ" ... "อานะ... ที่จริงครูชอบแบบอนิเมฯมากกว่า ไหนขอดูได้มั้ยว่ามีหนังโป๊เก็บไว้เยอะแค่ไหน" ซันยังกล้าๆ กลัวๆ ที่จะให้ดูของที่ไม่ควรให้คนอื่นเห็น แต่สุดท้ายก็ตัดสินใจพาเรามาที่ตู้ข้างเตียง เป็นตู้แบบล็อคเลขรหัส พอเปิดประตูตู้ออกมาเราแทบอึ้ง เกือบทั้งหมดในนั้นเป็นของแท้จากญี่ปุ่น ทั้ง DVD และหนังสือการ์ตูน ซันบอกว่าฝากเพื่อนซื้อ เป็นนักเรียนแลกเปลี่ยนชาวญี่ปุ่นที่เคยมาไทย และไหนๆ ก็ได้จับของแท้แล้ว เลยขอให้ซันแนะนำเรื่องที่ชอบเปิดดูซักเรื่อง โดยไปนั่งที่โซฟาในห้องโฮมเธียเตอร์ ระหว่างที่นั่งดู ซันก็มักจะถามว่าเคยทำท่าแบบในหนังนั่นบ้างรึเปล่าซึ่งเราก็เล่าให้ฟังแต่ก็เฉพาะที่ถาม ไม่นานนักซันก็เริ่มมีท่าทีกระสับกระส่ายและมักจะแอบมองส่วนต่างๆ ของเราอยู่ เดาได้ว่ากำลังจินตนาการเอาเราไปเป็นนางเอกหนังโป๊แหง "ครูเนยครับ ผมจะมีโอกาสได้ทำเหมือนในหนังรึเปล่าครับ" ... "แหม หาแฟนให้ได้ก่อนเถอะ" ... "ไม่ใช่แฟนแล้วทำไม่ได้เหรอครับ" ... "แล้วนั่นหมายถึงกับใครล่ะ" ... "กับ...เอ่อ...คือ" ... "กับครูเหรอ?" เรายิ้มพร้อมกับเอื้อมมือไปลูบหัว ซันไม่ตอบ ได้แต่หลับตาแล้วทำหน้าเหมือนกับว่า "นี่กุพูดอะไรออกไป" เห็นแบบนี้แล้วยิ่งอยากแกล้งเข้าไปใหญ่ เราเปลี่ยนจากลูบหัวเป็นเอามือไปวางทาบบนอกแล้วเริ่มลูบไล้ไปตามท้อง ซันหายใจหอบและเกร็งไปทั้งตัว... "ซัน ไม่ต้องเกร็งนะ หายใจลึกๆ ถ้ากลัวก็หลับตาไปซะ" ... "ครูครับ ผมขอจูบได้มั้ยครับ" เราชะโงกหน้าเข้าไปพร้อมๆ กับที่ซันก็เขยิบเข้ามาและค่อยๆ จูบอย่างคนไม่มีประสบการณ์ แต่ก็เอามือขึ้นมาจับหน้าอกด้วยสัญชาติญาณของผู้ชาย เราเลยพลิกตึวขึ้นไปนั่งคร่อม แล้วซันก็เอาหน้าเข้ามาซุกในร่องอกเหมือนจะดื่มด่ำกับสัมผัสของเซ็กส์ที่กำลังจะได้รับเป็นครั้งแรก ระหว่างนั้นก็ล้วงมือเข้ามาในเสื้อพยายามจะปลดตะขอชุดชั้นใน พอปลดได้แล้วก็เอามือล้วงมาด้านหน้าพร้อมกับเลิกเสื้อขึ้น พอถอดมันออกไปได้ก็เอามือมานวดคลึงที่นมทั้งสองข้าง ทั้งจูบ ไซ้ และสูดกลิ่น ... "นุ่มจังเลยครับครูเนย หอมกลิ่นสบู่ด้วย" พูดจบก็เอาปากงับและดูดเบาๆ ที่หัวนม มันทั้งเสียวและรู้สึกดี แต่ก็รู้สึกว่าน่าเอ็นดู พอเปล่อยให้ซันดูดจนพอใจแล้ว เราก็ถอยลงมานั่งกับพื้น จับขากางออกแล้วปลดกระดุมกางเกง ซันถอดกางเกงนอกและกางเกงในออกไปพร้อมกัน โชว์ให้เห็นเจ้าหนูที่ไม่เล็กไม่ใหญ่ แต่แข็งเต็มที่ เราใช้ลิ้นเลียวนที่รอบหัวก่อนจะดูดให้มันเข้ามาในปากและรูดลงจนมิดโคน "อ๊าาา ครูครับ มันวูบวาบไปหมดเลย"... สองมือของซันขยุ้มผมท้ายทอยเราไว้แน่น ท่าทางจะเสียวมาก มันยิ่งทำให้เราดูดหนักหน่วงขึ้นเรื่อยๆ... "ครูเนย...ขอ...ขอทิชชู่ ผมจะแตกแล้วครับ...ครู....อ๊าาาา" หลังจากที่อมไปไม่ถึงนาที ซันก็กระตุกอย่างแรงและพ่นน้ำเข้ามาในปากที่ถูกกดท้ายทอยจนอมลงไปสุดโคน ..."อ้ะ ครูครับ ขอโทษ เด๋วผมหยิบทิชชู่ให้นะ ทิชชู่ๆ..." ..."ไม่เป็นไรหรอกจ้ะ กลืนลงไปแล้วละ" พอซันพ่นน้ำกามออกมาจนหมดแล้วมันก็ค่อยๆ หดลงทันที หลังจากที่พากันเดินกลับมาถึงห้องนอน ซันก็เข้ามากอดและพาเราเข้าไปอาบน้ำล้างตัว ซันขอถูสบู่ให้เพราะอยากลองสัมผัสเรือนร่างของผู้หญิงมานานแล้ว พอถูสบู่ถึงบริเวณร่องเสียว ซันก็จัดการลูบคลำสำรวจจนเราเผลอครางออกมา ..."ซันจ๊ะ ล้างสบู่ออกก่อนนะ ถ้าสบู่เข้าไปข้างในแล้วมันจะไม่ดี" พอล้างสบู่ออกหมด ซันก็สอดนิ้วเข้ามาข้างใน ..."ครูเนยเองก็เงี่ยนใช่มั้ย ดูสิแฉะจนไหลออกมาตามมือผมเลย" ... "จ้ะ ซันทำต่อไหวมั้ย?" คงไม่ต้องรอให้ตอบเพราะท่อนเอ็นของซันมันตั้งเด่ขึ้นมาอีกแล้ว หลังจากที่พวกเราเช็ดตัวกันเสร็จก็มานอนที่เตียง ซันขึ้นคร่อมทันทีและพยายามจะจับท่อนเอ็นใส่เข้ามา แต่ก็ไม่ตรงรูจนเราต้อง่วย และในที่สุดมันก็ค่อยๆ มุดเข้ามาช้าๆ จนสุด..."อาาา ครูเนยครับ ดีจังเลย ครูก็ดีเหมือนกันใช่มั้ย" ... "จ้ะ อยากทำอะไรก็ทำเลยนะ แล้วก็จำความรู้สึกนี้ไว้ให้ดี ครูให้ซันแค่ครั้งเดียวนะ ต่อไปต้องหาเอาเองแล้ว" ซันเริ่มขยับเข้าออกและแรงขึ้นเรื่อยๆ "อาาาาา ครูครับ ข้างในของครูมัน....อุ่น แล้วก็มีตุ่มๆ ด้วย ดีจังเลย... อาาาาา" ... "ซันจ๊ะ...อ๊าาาา ครูจะออกแล้ว อืมมมมมมม" ทันทีที่เรากระตุก ซันกดท่อนเอ็นแช่ไว้แน่น...." อาาาา ผู้หญิงเวลาแตก.... มันเป็นแบบนี้เอง... พอครูรัดของผม...ผมเลย...อ๊าาาาา จะแตกอีกแล้ว" ... "อึก.....อืมมมมม เอาเลยจ้ะ ปล่อยมันเข้ามาข้างในให้หมดเลย...อูยยยย นั่นแหละ...อาาาาา" น้ำที่ซันฉีดเข้ามามันอุ่นอยู่ในท้องน้อย ซันกดแช่ไว้แล้วก็หลับไปทั้งอย่างนั้น พอตื่นขึ้นมาพวกเราก็ไปอาบน้ำกันอีกครั้งแล้วเราก็กลับบ้าน หลังจากนั้นไม่นานซันก็มีแฟนใหม่ และเมื่อเร็วๆ นี้ก็ได้มีประสบการณ์ที่น่าเอามาเล่าให้ฟังอีก เป็นการไปเที่ยวทะเลของพวกเราสามคน โดยมีซันกับแฟนของซันไปด้วย เป็น 5 แล้วจะมาเล่าให้ฟังนะคะ