ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ให้เพื่อนเอาเมีย [COPY]

เริ่มโดย armag, ตุลาคม 04, 2011, 12:16:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

armag

ผมกับแฟนอายุ 22 ทั้งคู่ เราอยู่ด้วยกันมาสองปีแล้ว เราเรียนทั้งคู่อยู่ปี 4 แต่คนละที่ เราเช่าบ้านพักอยู่เป็นบ้านสองชั้นมีสองห้องนอน เราอยู่ด้วยกันสามคน ผมกับแฟนนอนห้องเดียวกัน อีกห้องเป็นเพื่อนผมนอนคนเดียว ผมกับแฟนมีอะไรไม่บ่อยนักเพราะผมเป็นคนที่หลั่งเร็วมาก และควยก็เล็กนิดเดียว เวลามีไรกันแฟนผมมักจะไม่เสร็จ ผมเลยถามแฟนว่าอยากมีไรกับคนอื่นไหม เธอก็บอกว่าไม่ พอผมเล่าเรื่องนี้ให้เพื่อนผมฟังเพื่อนผมบอกว่ามันจะหาวิธีช่วย ผมเลยถามว่าวิธีไร มันก็บอกว่ามันจะเย็ดแฟนผม ผมนั่งคิดสักครู่เลยตอบตกลงเพราะผมสงสารแฟนผม มันวางแผนว่าเดือนหน้าวันเกิดมันมันจะมอมแฟนผมแล้วก็จัดการเย็ดแฟนผม แต่กว่าจะถึงก็อีกเป็นเดือน พอถึงวันเกิดมันเรานั่งดื่มอยู่ห้องคาราโอเกะสามคนเราดื่มเบียร์หมดไปประมาณสิบขวดผมเริ่มมีอารมณ์ เลยล้วงจิ๋มเธอเล่นเธอก็ไม่ว่าอะไร ตอนกลับเราสามคนเมามากเราเลยไปเช่าโรงแรมนอน เรานอนห้องเดียวกันสามคน แฟนผมไปอาบน้ำผมกะเพื่อนนั่งดื่มกันต่ออยู่หน้าห้องผมเลยบอกว่าผมจะทำกับแฟนก่อนแล้วผมจะบอกมันเมื่อโอกาสเหมาะ ถึงตอนนอนผมนอนกลางแฟนผมนอนฝั่งขวาของผมผมล้วงเธอเล่นจนเธอมีอารมณ์จริง ๆ ผมเลยให้เธอคุกเข่าเธอไม่ยอมกลัวเพื่อนเห็นผมเลยบอกว่ามันเมาหลับไม่รู้เรื่องหรอก เธอเลยบอกให้ทำเบา ๆ ผมก็โอเค ผมซอยจากช้าไปเร็วไม่ถึงสิบนาทีก็เสร็จแต่แฟนผมยังไม่รู้ว่าผมเสร็จเพราะผมใส่ถุงแล้วถอดออกมาตอนมันแตก แฟนผมถามว่าถอดออกทำไม ผมเลยไปสะกิดเพื่อนมันถอดกางเกงรอของมันใหญ่กว่าของผมมาก แล้วผมเลยให้มันเสียบแทนผม ตอนมันเอาเข้าแฟนผมหันมาดูบอกว่าไม่ แต่ไม่ทันมันเสียบทีเดียวมิดเลยแฟนผมร้องไห้บอกให้ผมช่วยผมยิ่งเกิดอารมณ์นั่งดูแฟนโดนเพื่อนเย็ดมันมากมันทำได้ประมาณยี่สิบนาทีก็เสร็จ ผมเลยเข้าไปปลอบแฟนผมผมโดนทั้งด่าทั้งตบผมเลยบอกว่าอยากให้เธอมีความสุขผมจูบเธอแล้วขอเอาเธออีก เพื่อนผมเลยบอกว่าเอาคนเดียวจะมันอะไร ต้องรุมถึงจะมันตอนนั้นผมกำลังดูดปากกับแฟนผมเพื่อนผมก็ลงไปเลียหอยให้แฟนผม เราทำอย่างนี้อยู่ประมาณห้านาทีมันก็จัดการเอาของมันเข้าไปในหอยแฟนผม แล้วผมก็ให้เธออมของผมด้วย สักพักเธอบอกขอขึ้นเอง ผมเลยได้แต่นั่งดูตอนเธอขย่มเธอร้องครางดังมาก เพื่อนผมเลยบอกว่ามาเอาด้วยกันดิผมเลยถามว่าเอายังไง มันบอกว่าให้ผมเอาข้างหลังตอนนี้เลย ผมเลยเดินไปหยิบสบู่ที่เปียกน้ำมาทาที่ก้นแฟนผม แล้วค่อย ๆ ดันควยเข้าไปมันเข้ายากมาก พอเข้าไปได้ครึ่งหนึ่งเธอบอกพอ ผมกับเพื่อนเลยเริ่มซอยพร้อมกันมันส์มากครั้งนี้เราทำเกือบครึ่งชั่วโมง เพื่อนผมเสร็จก่อนปล่อยในใส่แฟนผมเลยผมจึงเปลียนมาเย็ดหอยเธอบ้าง ให้เธอนอนหงายแล้วให้อมของเพื่อนเล่นด้วย ผมซอยไม่ถึงสิบนาทีก็เสร็จผมปล่อยในเหมือนกัน แล้วเพื่อนผมก็ขอเอาต่ออีก วันนั้นเราทำกันตั้งแต่เที่ยงคืนจนถึงหกโมงเช้า ผมเสร็จไปห้า เพื่อนผมเสร็จไปสาม ส่วนแฟนผมผมคิดว่าคงเยอะกว่าพวกผมมากนะ ถึงตอนนี้เราก็ยังทำแบบนี้อยู่ แต่เธอจะเย็ดกับเพื่อนผมบ่อยกว่าผมอีก เพราะผมไปเรียน เพื่อนผมมันไม่ได้ทำไรนอนขอเงินแม่ใช้เฉย ๆ มันเลยมีเวลามากกว่าผมคับ