ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเป็นหนองใน หรือ นิ่ว วะเนี่ย

เริ่มโดย killerpaper, พฤศจิกายน 18, 2012, 10:26:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

killerpaper

ผมฉี่เสร็จแล้ว ผมปวดตรงหัวดอมากเลย ไม่รู้ว่าเป็นนิ่วหรือว่าหนองในอะ เพราะผมเคยมีไรกะผู้หญิงคน1ที่ไม่ใส่ถุง ผ่านมา3เดือนละ แล้วนอกจากนั้นผมชักว่าวอย่างเดียวเลยครับวันละ 3 รอบ ผู้หญิงที่ว่านี่เป็นเด็กร้านอาบอบนวดอะครับแล้วผมดันไปแตกในกะเค้าไปทีเดียวเองครับ
ผมอยากรู้ว่าผมเป็นไร ผมปวดเยี่ยวตลอดเวลาเลยเนี่ย