ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักว่าวนานๆแล้วปวดไข่

เริ่มโดย TeeC-Four, ตุลาคม 12, 2011, 11:20:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TeeC-Four

ตอนที่ผมชักว่าวอยู่แต่ไม่เอาให้แตกพอจะแตกก็หยุดชักพักแล้วชักต่อทำแบบนี้ประมาน30นาทีถึง1ชั่วโมงแล้วมันเกิดอาการปวดๆที่ไข่ครับแบบตอนเดินนี้มันจะออกปวดๆแต่พอตื่นมาอีกวันมันก็หายไม่ทราบว่ามีใครเคยเป็นแบบผมหรือปล่าวแล้วมันอันตรายไหมครับ