ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครทราบวิธีทำความสะอาดคราบ"น้ำ"มั่งอ่ะครับ

เริ่มโดย evildark, ตุลาคม 14, 2011, 12:18:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

evildark

คือ ตอนเช้าหรือกลางคืน ตอนผมนอนอยู่บนเตียงอ่ะครับ ผมชอบชักว่าว แล้วทีนี้บางทีมันก้เปื้อนเตียงอ่ะครับ [s:258] แล้วมันก้เกิดเป็นคราบแล้วมันก้แข็งขึ้นที่ผ้าอ่ะครับ แล้วล้างก้ไม่ออกซักก็ไม่ออกอ่ะครับ[s:232] ใครทราบวิธีทำความสะอาดคราบพวกนี้มั่งป่าวอ่ะครับ [s:252]

[s:233][s:233][s:233]