ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลุ้มมากครบแฟนผมจะท้องไหมครับ

เริ่มโดย nemokungzaza, ตุลาคม 13, 2011, 07:02:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nemokungzaza

คือว่า ผมมีอะไรกับแฟนครับแรกตอนวันที่3ตุลาอะครับ  แต่วันนี้วันที่13ตุลา  แฟนผมบอกว่าเค้าคลื่นไส้ ปวดหัว

แล้วกลัวท้องอะครับ   แล้วพี่น้องคิดว่าท้องไม๊ครับ เพราะ มันทำไมเกิดอาการเร็วจังเลย พึ่งเอากันวันที่3 แล้ววันที่13ถึงคลื่นไส้ แล้วอีกอย่าง ผมเอากะแฟนผมใส่ถุงตลอด  แต่แตกในตอนใส่ถุงเนี่ยมันจะท้องไหมครับผมเครียดมากเลยนะ