ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เป้โดนหนูยักในท่อน้ำรุมเ็ดค่ะ  ภาค0 (ออเดิฟก่อนเข้าเรื่องหลัก)

เริ่มโดย ╰☆Qüeēη'$ βlađe☆╮®, ตุลาคม 14, 2011, 01:09:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

╰☆Qüeēη'$ βlađe☆╮®

[    post]เป้โดนหนูยักในท่อน้ำรุมเย็ดค่ะ  ภาค0 (ออเดิฟก่อนเข้าเรื่องหลัก)
ตอน แฮมเตอร์ลวนลาม

ตอนนี้ปี 2554 เป้อายุ 19 นะคะ  หน้าตาดีขาวสวย เรียนปี 1 ที่ม.ที่พิโลกเลิกกับแฟนแล้วนะไม่เคยมีอะไรกับใครคนไหนด้วย(ระบุคน)
เรื่องที่เป้จะเล่าเกิดหลังจากเข้ามหาลัยแล้วแต่ยังไปครบเทอมคะ

เป้จะขอเกลิ่นเรื่องก่อนว่าเป้เคยดูทีวีข่าวที่ว่ามีคนเจอซากหนูยักตาย
ที่ กรุงเทพหลังน้ำท่วมเปนหนูตามท่อน้ำทิ้ง  และลอยมาตามน้ำมันตัวใหญ่พอๆกับหมา ร็อตไวเลอร์ เลยคะ  เรื่องนี้เปนเรื่องจิงคะ  นักข่าวเขาบอกว่ามันคงกินเศษขยะที่เปนอาหารที่มีสารเร่งโตเหมือนที่เค้าบอกกันว่า
อาหารสัตว์สมัยนี้มีสารเร่งโตพวกนี้อยู่ และเมื่อคนกินเข้าไปก้ได้รับสารพวกนี้ด้วย
และยังมีผักบางชนิด ก้อมีสารพวกนี้อยู่ มันเปนสารตกค้าง ที่พืชหรือสัตว์ได้รับ
และตกค้างในเนื้อสัตว์และผัก และทุกคนคงเคยได้ยินว่าเด็กสมัยนี้โตไว
บางคน  แค่ 9 ขวบก้อมีปะจำเดือนแล้ว และทำให้  หน้าอก  สะโพก องเอวโตเกินไวเด็ก
และหนูพวกนี้มันกินทั้งขยะที่มีทั้งอาหารที่ผสมสารพวกนี้ทั้งโดยตรงและผ่านเนื้อ
ผ่านผัก  มีอารหารสัตว์ใส่สารเร่งโต  เพราะมีโรงงานมากมายในกรุงเทพ ที่ผลิตของพวกนี้  ที่เรากินกันทุกวัน แต่หนูมันทั้งกินขยะอาหารสารพิษและก้อ
หนูมีภูมิต้านพิศเพราะมันอยู่ที่นี่กันมานานพอๆกับคนที่อยู่ที่นั่นและมันก้อปรับตัวเก่งกว่าคนอีก และเพราะเหตุผลพวกนี้ทำให้มันตัวใหญ่ขนาดนี้ แต่เมื่อก่อนก้อมีคนเคยเจอ
หนูแบบนี้หลายครั้ง แต่แบบนานๆเจอที คะ เค้าบอกว่ามันคงไม่เจอกันอีก
  (ย้ำว่าเรื่องข้างต้นเปนเรื่องจริง)
อันนี้ยังไม่จบเรื่องนะอย่าเข้าใจผิด

เกลิ่นมานานคงอยากฟังเนื้อเรื่องเรื่องแล้ว
เริ่มเรื่อง

และวันนึงเป้มาที่กรุงเทพไปค้างบ้านเพื่อนผู้หญิง  พอดีพ่อแม่เค้าไปต่างประเทศคะ
เลยมาอยู่เปนเพื่อนช่วงนั้น ม. ที่เรียนหยุดเป้คะ   เลยไปอยู่กันรวมเพื่อนที่ไปหารวม 5 คนค่ะ  ไปกัน 1อาทิตย์  พอวันไปถึงเราไปช็อบกันหลายที่  และพอกลับมาบ้านก้อาบน้ำกัน เป้อาเปนคนสุดท้ายเลยไปนั่งดูหนูแฮมเตอร์2ตัวที่เพื่อนเลื้ยงไว้  ดูไปสักพัก ไอ้ตัว
ผู้มันเกาะรัดเอวตัวเมียตัวเย็ดแบบไม่ยินยอมเมียมันวิ่งหนีแล้วมันก้อตามไปจับเย็ดตัวเมียมันร้องเลย เป้สงสารไม่ชอบ เลยเอามันยกขึ้นมา2ตัวและดึงออกจากกัน  ตอนนั้นมันแตกพอดีตอนนั้นอยู่ระดับหน้าเป้เลยคะคงจะรู้ว่ามันกระเดนใส่หน้าเป้เลยคะ และเป้ก้อวางลงและเช็ดหน้า มันไม่ทำไรตัวเมียแล้ว เลยปล่อยมัน และจับมาเล่น  2ตัวเลย มาต่ายบนมือเป้  

แต่แล้วเพื่อนเป้ก้อย่องมาข้างหลังแล้วกดจี้เอวเป้อย่างไม่ทันตั้งตัวแฮมเตอร์มัน1ตัว
หล่นลงเข้าไปในเสื้อเป้ไปเกาะที่ยกทรงเป้  แล้วเป้กับเพื่อนก้ล้วงควักมันมุดเข้ายกทรงเป้ไปมา จนพอจับมันได้มันกัดนมเป้  เป้เสียหลักและก้อล้มลง เพื่อนเลยต้องปล่อยมันออกเป้นอนกะพื้น
...เป้เปนไรรึป่าว.....
...ไม่เปนไรจะ...อะอะออะโอย...มันเริ่มไต่เต้าอีกแล้ว

มันไต่ไปทั่วเลยคะแต่แล้วมันก้อออกจากเสื้อและหนีไปไต้โตะจน
มันหายไปไหนไม่รู้ แต่อีกตัวเปนตัวเมียปลอดภัยวางอยู่บนโตะก่อนจะล้ม เราก้อช่วยกันหา
5 คน หาเกือบคึ่งชั่วโมงแต่ยังไม่เจอ
เป้เลยขอโทด
เพื่อนเป้เจ้าของหนูบอก
...ไม่เปนไรจ่ะ...
....มันเคยหายไปหลายครั้งแล้วละ...
...แต่พอเราวางอาหารไว้แถวพื้นตอนเช้าก้อเจอเองแหละจ้า....
อีกคนถาม
...ว่าแต่เทอเถอะ...
...ไม่เปนไรนะ...
เจ้าของหนูบอก
...นั่นสิเห็นร้องโอ้ยเลย...
...โดนกัดรึป่าว...

เป้บอกไปว่าป่าว(ใครจะบอกกันคะ)แค่เล็บมันดึงยกทรงแล้งเหล็กคงจิกหลัง
และเป้ก้ไปอาบน้ำ และดูนมตัวเองยังไม่เลือดออกแต่เปนลอยและเพราะดึกแล้ว
เพื่อนเลยหลับกันหมด  และเป้นึกถึงตอนแฮมเตอร์....กันก้อมีอารมเลยช่วยตัวเองสักพัก
และก้อไปนอน พอใกล้ จะหลับสนิดก้อรู้สึกมีอะไรมาชนหีเป้ตอนแรกคิดว่าเพื่อนนอนดิ้นแล้วเอาเข่าหรือมือมาปัดโดนแต่พอเป้จะเอามือลงไปปัดออกกลับไม่มีอะไรโล่งเลยและพอเอามือลากบนโหนกหีและถูไถลงไปมันกลับออกไปแล้วแต่เป้กลับมีอารมอีกครั้งเลยเอามือล้วงกางเกงนอนและหยิบเอาควยปลอมที่แอบเอามาช่วยตัวเองไปสักพักแบบไม่ให้เพื่อนตื่นกันคะ  แต่พอเป้ช่วยตังเองสักพักก้อรู้สึกมีอะไรขนๆมาโดนแถวๆเท้าและได้ยินเสียงจีดๆก้อพอรู้ว่าตัวว่าเปนแฮมเตอร์อีกตัวที่หาไม่เจอ  เลยเอาเท้าอีกข้างเขี่ย  แต่มันกลับวิ่งเข้ามาในกางเกงนอนขายาวเป้ก้อไม่ได้ใส่กกนด้วยคะเลยยกตัวมานั่งท่ายืดขาแล้วพยายามเอาจับมันจากต้นเท้าแต่มันยิ่งหนีสูงขึ้นเรื่อยๆจนถึงหีเป้สะดุ้งเลยเลยเผลอไปเตะเพื่อน2คนจนตื่นมางัวเงียเลยและถามเป้ว่าเปนไรไหม้เหนเอามือไปกุมขาใหญ่เลยหรือปวดฉี่รึป่าว

เป้บอกไปว่า
...ป่าวจ้าแค่มดกัด...(แต่ที่จิงตะปบหนูแฮมเตอร์ไว้ตรงหีเลยคะและใครจะกล้าบอก
และมันตะกุยหีเป้ใหญ่ลยคะ)
2คนตอบ
..อ้าวหรอ..
...จิงเหลอหน้าซืดเลย...
เป้บอกจ้าไม่เปนไรจิงๆและจู่มันเอาเล็บไปเขี่ยแตดเป้จนร้องโอ้ย
2คนที่ยังไม่หลับเลยลุกมาถาม
...เปนไรอะเป้...
อีกคน
...ใช่ๆๆ...
...เปนไรบอกได้นะ...
เป้ตอบ
...มันมดกัดอีกแล้วตอนแรกหาไม่เจอ...
...ตอนนี้จับมันบี้ได้แล้วแต่คันอยุ่เลยเกาไปเลื่อยๆ...
...ไม่เปนไรหลอกไปนอนกันเทอะจ้า...
1คนถาม
...ให้ไปเอายามาทาไหม...
เป้บอกด้วยเสียงสั่นเสียวคะ
...ไม่ต้องหลอกเดี่ยวคนอื่นตื่นไม่อยากกวนนะ...
...ไปนอนกันเทอะจะ...
2คน
..จ้า..
แล้วพอเห็นว่าหลับสนิดแล้วเเอามือจับตัวมันแต่จะออกก้อไม่ออกสุดท้าย
จนเป้แตกเองและเป้ก้อหมดแรงอีกแต่มันจะต่ายขึ้นมาบนตัวเป้เลยได้แต่
แล้วเป้ก้อพลิกหัวคว่ำกับหมอนนอนหงายอยู่เพาะเป้ต้องครางเบาๆไม่ให้เพื่อนตื่น
เลยต้องเอาหน้าซุกหมอนไห้เสียงเบาที่สุด
หลังจากนั้นมันก้อหยุดต่ายและมาเลียน้ำของเป้ที่ไหลมา รู้สึกเหมือฟันมันโดนด้วย
แต่ไม่แรงคะแต่เสียวมากเลย แล้วมันก้อเหมือนจะมุดเข้าไป
รูหีเป้มันคงกว้าง  ก้อตอนแรกเป้ช่วยตัวในห้องน้ำก่อนแล้วแถมเมื่อกี้เป้ยัง
ช่วยตัวเองอีกและใช้ควยปลอมด้วย  มันเลยมุดเข้าได้  ตอนแรกแค่หัวพอเป้
เอามือไปจะจับออก  แต่มันคงตกใจมันมุดเข้าไปทั้ตัวเลย
เป้ทั้งเจ็บเล็บมันทั้งเสียวขนมันเลยเอาหน้าซุกหมอนครางมันไปลึกไม่มากและมัก้อหมุตัวกลับออมาครึ่งตัวและละหว่ากำลังออกเป้แตกอีกรอบใส่ตัวมันเลย

และเป้เหนื่อยเลยผล่อยหลับไปโดยมีหนุคาหีอยุ่
พอเช้าตื่นมาเพื่อนมาปลุก และคนนึงถามว่า
...เป้ในเสือมีอะไรดุกดิ้กด้วยอะ...
...อีกคนไหนๆ...
อีก3คน
...นั่นไงตรงท้องอะ...
...อืมๆฮึ้ยต่านขึ้นมาแล้ว...
และมันก้อมาแถวนมเป้และโผล่มาจากคอเสื้อเพื่อน2คนตกใจร้องว้ายเลย
เจ้าของหนูบอก
...ฮึ้ยเจอแล้ว...
...อยู่นี่เองตัวมอมเชียว...
...ขอโทดนะเป้...
ไม่เปนไรจ้า(แต่ที่จิงอยากค่ามันด้วยซ้ำคะมาทำกะเป้ได้เหมือนแก้แค้นที่เป้ไปยุ่งตอนมันกระเด้าตัวเมียอยู่)
เสดแล้วก้อจับมันใส่กรงและเราก้อไปเที่ยวกันต่อคะ

ต่อตอนหน้าอันนี้ยังไม่ถึงเรื่องหลัก แค่เรียกน้ำ....
อย่าลืมติดตามนะคะ
ให้คะแนนตอบกลับด้วยนะคะ
บอกต่อให้อ่านกันเยอะๆด้วย[/post]
*:•. *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:*

•.★*...(>^.^)>...ช่วยคลิกนิสนุงน่ะ!!!>>>ขอบคุณจร้า คริคริ...<(^.^<)!...*★.•