ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เป้โดนหนูยักในท่อน้ำรุมเ็ดค่ะ  ภาค1

เริ่มโดย ╰☆Qüeēη'$ βlađe☆╮®, ตุลาคม 14, 2011, 01:10:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

╰☆Qüeēη'$ βlađe☆╮®

เป้โดนหนูยักในท่อน้ำรุมเย็ดค่ะ  ภาค1
ตอน หลงทางในท่อน้ำ

หลักจากตอนที่แล้วถ้าใครยังไม่ได้อ่านที่เป้เกลิ่นเรื่องไว้ว่า

เป้จะขอเกลิ่นเรื่องก่อนว่าเป้เคยดูทีวีข่าวที่ว่ามีคนเจอซากหนูยักตาย
ที่ กรุงเทพหลังน้ำท่วมเปนหนูตามท่อน้ำทิ้ง  และลอยมาตามน้ำมันตัวใหญ่พอๆกับหมา ร็อตไวเลอร์ เลยคะ  เรื่องนี้เปนเรื่องจิงคะ  นักข่าวเขาบอกว่ามันคงกินเศษขยะที่เปนอาหารที่มีสารเร่งโตเหมือนที่เค้าบอกกันว่า
อาหารสัตว์สมัยนี้มีสารเร่งโตพวกนี้อยู่ และเมื่อคนกินเข้าไปก้ได้รับสารพวกนี้ด้วย
และยังมีผักบางชนิด ก้อมีสารพวกนี้อยู่ มันเปนสารตกค้าง ที่พืชหรือสัตว์ได้รับ
และตกค้างในเนื้อสัตว์และผัก และทุกคนคงเคยได้ยินว่าเด็กสมัยนี้โตไว
บางคน  แค่ 9 ขวบก้อมีปะจำเดือนแล้ว และทำให้  หน้าอก  สะโพก องเอวโตเกินไวเด็ก
และหนูพวกนี้มันกินทั้งขยะที่มีทั้งอาหารที่ผสมสารพวกนี้ทั้งโดยตรงและผ่านเนื้อ
ผ่านผัก  มีอารหารสัตว์ใส่สารเร่งโต  เพราะมีโรงงานมากมายในกรุงเทพ ที่ผลิตของพวกนี้  ที่เรากินกันทุกวัน แต่หนูมันทั้งกินขยะอาหารสารพิษและก้อ
หนูมีภูมิต้านพิศเพราะมันอยู่ที่นี่กันมานานพอๆกับคนที่อยู่ที่นั่นและมันก้อปรับตัวเก่งกว่าคนอีก และเพราะเหตุผลพวกนี้ทำให้มันตัวใหญ่ขนาดนี้ แต่เมื่อก่อนก้อมีคนเคยเจอ
หนูแบบนี้หลายครั้ง แต่แบบนานๆเจอที คะ เค้าบอกว่ามันคงไม่เจอกันอีก
  (ย้ำว่าเรื่องข้างต้นเปนเรื่องจริง)

และที่เป้ไปบ้านเพื่อนที่กรุงเทพและถูกหนู
แฮมเตอร์ลวนลามไต่ทั่วตัวคัยยังไม่ได้อ่านไปอ่านซะนะคร้า

และเช้าวันต่อมาเราก้อไปกินข้าวกันเสดก้อไปเที่ยวห้างดูหนังร้องคาราโอเกะ
โดยที่เป้ลืมเรื่องเมื่อคืนไปพักนึง  จนเพื่อนเป้คนนึงชวนไปดูที่
เพดช็อบ(เผื่อใครโง่ร้านขายสัตว์คะ)มีทั้งหมา นก แมว
และหนูแฮมเตอร์ จนเป้นึกถึงเรื่องเมื่อคืนเลยสยิ้วไปทั้งตัวแล้วก้อเงื่ยน
เลยขอตัวไปห้องน้ำไปทำไรคงรู้สัก  3 นาที
และก้อหลังจากออกจากห้างไปเดินตลาดนัดกันคะแต่ละคนก้อแยกย้ายไปคนละทางเลยคะ  เห็นเพื่อนบอกมันเพิ่งมาเปิดใหม่กว้างมันมาก
ฝั่งนึงเปนถนน   อีกฝั่งเปนแม่น้ำ(ค่อนข้างเน่ามาก)ห่างจากจุดขายของเยอะเหมือนกันคะและอีกฝั่งแม่น้ำไกลเหมือนกันเป็นที่ทิ้ขยะเปนกองภูเขาเลยคะ
และก้มีตึกล้าง  เห็นคนแถวนั้นบอกบอกว่าเคยเปนบริษัทที่ถูกต่างประเทศยึด
และไม่มีและถูกทิ้งล้างเพราะบริษัท ไปโกงเค้าและติดหนี้เยอะ
ขนาดอเมกายังไม่กล้ามาบริหารหรือเอาไปลงทุนอย่างอื่นต่อเลย
แล้วก้อกลายเปนที่ทิ้งขยะสาธารณะโยจะมีเรือนำขยะไปทิ้งคะ

และอีกด้านสุดท้ายของตลาดเปนช่วงตึกเปรี่ยวมีทางแยกเยอะมากคะ
แต่มีคนเดินผ่านเยอะเลยหลังเปิดตลาดแล้ว

เข้าเรื่องเราช็อบกันประมาณ  1 ชั่วโมง
ก้อมีเสียงดัง  ปั้งงงงงงงงงง มีคนยิงปืนคะเท่านั้นแหละคนในนั้นกระเจิงกันเลย
วิ่งกันคนละทางเป้ก้อวิ่งไปทางช่วงตึกเปรี่ยวมีทางแยกเยอะคะก้อทางอื่นเค้าเบียดแยกกันหนีทางนี้โลงสุดแล้วและรู้สึกตอนนั้นตำรวจจะคุมสถานการได้คะ
แต่เป้ไม่รู้คะก้อหนีไปวิ่งไม่ทันมองเลยตกท่อน้ำที่มีคนขโมยฝาไปคะมี่ใครรู้ด้วยและตำรวจที่มาตอนแรกไม่ได้จะมาจับคนยิงกันหรอกคะเค้าเอาฝาท่อใหม่มาจะมาเปลี่ยนนี่แหละ แล้วก้อปิดเลย มันเปนอุโมงท่อน้ำทิ้งไปในแม่น้ำเลยคะใหญ่พอยืนได้แต่ตอนนั้นที่ตำรวจไม่เห็นเพราะเป้ตกลงใส่พื้นลื่นเลยไหลลงรางน้ำเลยคะและ
น้ำแรงพอพัดคนไปได้เลยที่เกาะราวเหล็กได้เลยขึ้นมามีทั้งขยะเปียกพลาสติกลื่นก้อไม่แปลก แล้วเป้ก้อตะโกนเรียกตำรวจแต่ได้ยินเสียงรถไปแล้ว
และเป้เลยลองปนบันไดไปเปิดฝาแต่มันล็อกแน่นคะพอไม่ออกเป้เลยเดินหาทางอื่นไปเลื่อยๆเค้ามีไฟตามทางคะเปนไฟแขวนตามผนัง
และได้ยินเสียงเท้าเหมือนมีคนเดินเลยเดินไปตามทางเสียง
แต่แล้วก้มีฝูงหนูวิ่งมาจากทางเสียง เปน20-30 ตัวเลยคะ ตัวปรมาณ
มือเป้คะ พอเป้เหนก้อ  กรี้ดเลยคะ และเหลียวหลังวิ่งตามทางเก่า
กะว่าไปเกาะบันไดที่ยื่นมา

แต่เป้ดันลื่นถุงขยะล้มและพวกมันก้อวิ่งรุมใส่ตัวเป้เลยคะพยายามุดทุกรูของเสื้อผ้าและมุดไปมาทั้งตัวเป้เลยคะ เป้ก้อใส่ยืนขายาวเสื้อแขนยาวบางและเสื้อคุมแขนสั้นอีกชันมันมุดทุกชั้นเลยคะสักพักมันก้อเริ่มสงบและ
พวกมันก้อเลียเป้ตามจุดเสียวคะและมันก้อกัดผ้าข้างในเป้คะพวกชั้นในโดนสะ
แต้ตั้งแต่แรกเป้ก้อจับมันโยนออกนะแต่มันก้อวิ่งมารุมอยุ่ดี
แล้วมีตัวนึงมาเลียหีเป้และพากันมารุมพวกที่ไต่ด้านนอกตามตวก้มีแถมเริ่มกัดเสี้อแหวงหลาดจุดเลยคะที่ยังดีก้มีแต่ยีนคะ
พอเหลือแต่เสดผ้ามันก้อมาตามจุดเสียวตามกลิ่นมั้งคะ
และมันก้อรุมเลียหัวนมและหีซอกแขน
เป้เงี่ยนจากเรื่องเมื่อคืนเลยปล่อยคะ
และมันดันไงไม่รู้ซิบกางเกงกับขอเกี่ยวหลุดเลยคะ
แล้วมีตัวนึงมุดมาในหีเป้คะ เป้ร้องโอ้ย
กำมือแล้วสักพักก้อหมดแรงคราง

อาอาอาอาอาอยาอียาอาอาอ้าๆๆๆๆๆๆเสดไปอีกรอบ
และจู่ๆก้อมีเงาในทางที่มันวิ่งเข้ามา
นึงก้อหวังให้เปนคนใจนึงก้อหวังเปนอย่างอื่นเพราะอายคนมาเหนคะ
แต่แล้วกลับเปนหนูยักคะตัวเท่ากับหมาเลย
พอมันมาหนูตัวเล็กก้อกระเจิงคะมีบางตัวเข้าไปใขชุดเป้บาตัวก้อวิ่งหนี
และมีตัวนึงหนีไม่พ้นโดนจับกินเลยคะ
และมันก้อตรงมาหาเป้ เป้เองก้อขยับไม่ไหวคะได้แค่เล็กน้อย
มันกมากัดฉีกเสื้อเป้กระจุยคะแล้วจับหนูบนตัวเป้กินได้บางตัวและมันจาก
อยู่แถวตัวเป้ก้อลงไปจับพวกที่หนีลงไปกิน
และไอ้ตัวที่มุดหีเป้ก้อออกมาเป้เลยโล่งและพลิกตัวท่าคลาน
และกางเกงจากที่ถูกเปิดตะขอกับซิบก้อหลุด
และไอ้ตัวเล็กที่มุดหีก้อไต่มาแถวหน้าเป้คะ
และไอ้ตัวยักคงเห็นพอดีเลยมาทับเป้ตอนจะลุกจับนมเป้
และไซ้คอหาไอ้ตัวเล็กที่มุดหีจนเป้เสียวและระหว่าที่ไซ้คอไปมานิ้วกะเล็บมับก้อบีบจิกนมเป้ควยมันก้อสีไปมาจนมันจับกินได้

และเป้ก้คานออกมาตอนมันกินและจะลุกอีกรอบก้อโดนมันทำแบบเดิม
เกาะเอวจับนมเป้และไอ้ตัวยักก้อมาทางเป้ดมตัวเป้จากบนลงล่าง
จนถึงหีเป้เลยและมันเลียไปสักพักเป้ก้เตะมันและจะลุกหนี
แล้วมันก้อล็อกเป้ไว้

เป้กลัวมากคะแล้วมันกะเด้าเป้คะตอนแรกยังไม่เข้าแต่เป้ดิ้นด้วยคามกัว ดิ้นไปท่าไหนไม่รู้เข้าฉึก
ไม่ใหญ่มากประมาณนิ้วกลางแต่ก้อเสียวมันตั้งหน้าตั้งตากระเด้ายิบ
และควยมันเหมือนค่อยๆยาวขึ้นเรื่อยๆคะ
7นาทีผ่าไป มันยาวจนชนปากมดลูกคูดไปตามช่องคอด
เป้ได้แต่ครางนิ้วมันก้อขย้ำนมเปนจังหวะเล็บก้อเขี่ยหัวนมไปมา
                                              เป้เสียวส่านขนก้อถูตัว

จนหลับตาครางไม่สนรอบข้างเลยคะ
จน19นาทีจึงเสดตอนลืมตาก้อเจอตัวเท่าๆกันอีก
4ตัวแล้วก้อเจอรุมอย่างนั้นจนหลับไปคะ

ต่อตอนหน้า
อย่าลืมติดตามนะคะ
ให้คะแนนตอบกลับด้วยนะคะ
บอกต่อให้อ่านกันเยอะๆด้วย
อยากให้ผู้หญิงอ่านด้วย
*:•. *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:*

•.★*...(>^.^)>...ช่วยคลิกนิสนุงน่ะ!!!>>>ขอบคุณจร้า คริคริ...<(^.^<)!...*★.•