ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เป้โดนหนูยักในท่อน้ำรุมเ็ดค่ะ  ภาค2(จบที่กองขยะ) ตอน จบ

เริ่มโดย ╰☆Qüeēη'$ βlađe☆╮®, ตุลาคม 14, 2011, 01:11:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

╰☆Qüeēη'$ βlađe☆╮®

เป้โดนหนูยักในท่อน้ำรุมเย็ดค่ะ  ภาค2(จบที่กองขยะ)
ตอน จบ

หลักจากตอนที่แล้วถ้าใครยังไม่ได้อ่านที่เป้เกลิ่นเรื่องไว้ว่า

เป้จะขอเกลิ่นเรื่องก่อนว่าเป้เคยดูทีวีข่าวที่ว่ามีคนเจอซากหนูยักตาย
ที่ กรุงเทพหลังน้ำท่วมเปนหนูตามท่อน้ำทิ้ง  และลอยมาตามน้ำมันตัวใหญ่พอๆกับหมา ร็อตไวเลอร์ เลยคะ  เรื่องนี้เปนเรื่องจิงคะ  นักข่าวเขาบอกว่ามันคงกินเศษขยะที่เปนอาหารที่มีสารเร่งโตเหมือนที่เค้าบอกกันว่า
อาหารสัตว์สมัยนี้มีสารเร่งโตพวกนี้อยู่ และเมื่อคนกินเข้าไปก้ได้รับสารพวกนี้ด้วย
และยังมีผักบางชนิด ก้อมีสารพวกนี้อยู่ มันเปนสารตกค้าง ที่พืชหรือสัตว์ได้รับ
และตกค้างในเนื้อสัตว์และผัก และทุกคนคงเคยได้ยินว่าเด็กสมัยนี้โตไว
บางคน  แค่ 9 ขวบก้อมีปะจำเดือนแล้ว และทำให้  หน้าอก  สะโพก องเอวโตเกินไวเด็ก
และหนูพวกนี้มันกินทั้งขยะที่มีทั้งอาหารที่ผสมสารพวกนี้ทั้งโดยตรงและผ่านเนื้อ
ผ่านผัก  มีอารหารสัตว์ใส่สารเร่งโต  เพราะมีโรงงานมากมายในกรุงเทพ ที่ผลิตของพวกนี้  ที่เรากินกันทุกวัน แต่หนูมันทั้งกินขยะอาหารสารพิษและก้อ
หนูมีภูมิต้านพิศเพราะมันอยู่ที่นี่กันมานานพอๆกับคนที่อยู่ที่นั่นและมันก้อปรับตัวเก่งกว่าคนอีก และเพราะเหตุผลพวกนี้ทำให้มันตัวใหญ่ขนาดนี้ แต่เมื่อก่อนก้อมีคนเคยเจอ
หนูแบบนี้หลายครั้ง แต่แบบนานๆเจอที คะ เค้าบอกว่ามันคงไม่เจอกันอีก
  (ย้ำว่าเรื่องข้างต้นเปนเรื่องจริง)

และหลังจากเป้หลงทางในท่อและโดนหนูยักลุมเย็ด เส็ดก้อตื่นมาในสภาพ   เสื้อผ้าขาดวิ่นเรียกได้ว่าเป็นแค่ เสดผ้าและพวกหนูมันหายไปแล้วเป้ก้อเดินตามทางท่อต่อไปในสภาพนั้นคะ

และเป้ก้เห็นแสงส่องมาจากข้างหน้ามันเป็นท่อน้ำที่เปิดฝาอยู่     เป้ได้โอกาส ก้อขึ้น ไปข้างบนโยลืมไปว่าตัวเองเปลือยอยู่  ปรากฏว่าข้างบนเป็นกองขยะเป็นภูเขา
ล้อมตัวเป้ทั้ง360  องศาเลย  มีขยะทุกชนิดแกระทั่งรถยนต์  เป้เลยนึกว่าอาจจะ
พอมีเสื้อผ้าใส่ได้และก้อปีนกองขยะหาเสื้อผ้าใส่ ปรากฏว่ามีคะแต่ยังไม่ทันใส่  ก้อมีหนูยังโผล่มาจากกองขยะ(คงเป็นรังมันนะคะ)แล้วเป้คงไปกวนมัน
และส่งเสียงขู่เป้และวิ่งไล่จนเป้ตนจากเขาขยะและนอนหงาย ตอนกำลังจะลุก
มันก้อลงมา  ท่าคร่อมเป้เลยคะ  ตอนแรกมันกัดเป้ แต่เป้ดันจะเตะตัวมันแต่พลาด
เข่าเลยไปโดนควยมันและตอนนั้นขาเป้เป็นเตะควยพอดีเลยขยับสีควยมัน จนยาว
และคงมีอารมมันขยับตัวมาเกาะเอวเป้และ  กระเด้าแต่ยังไม่เข้าจากกลัวโดนกัด กลายเป็นกลัวโดนเย็ดแทน

และมันเริ่มดันควยมาเสียดโหนกหี  จังหวะนั้นขาเป้หานเปนตะคิวพอดี
ขาก้ออ้าโดยไม่ได้ตั้งใจ และก้อ.....พุบ....เข้าไปเลยและมันก้อกระเด้า
และขาหน้ามันมาตรงวางบนนมเป้เล้บก้อจิกไปมาและขยำไปมาควยมันเข้าออกไปมาประมาณ7-8นาทีและเป้ก้อสังเกตเห็นมีตัวอื่นโผล่มา1ตัว และไอ้ตัวที่เย็ดเป้มันก้อ เอาขาหน้ามาเกาะเอวเป้และเร่งสปีดเย็ด จนมันแตกและน้ำไหลออกมาและมันก้อออกไป
เป้นอนหอบอยู่โดนไม่คิดอะไร อีกตัวมันก้อเข้ามาเป้เลยผลิกตัวจะลุกแต่ลุกไม่ทัน
ก้อโดนจับเอวและเป้ก้อล้มคานและมันก้อกระเทิบมาข้างหน้าและกระเด้าเป้ต่อ
และเอาขาหน้าขยำนมเป้อีก  กระเด้าไปสักพักก้อมีอีกหลายสิบตัวโผล่มา พอมันเย็ดเสด
ก้อมีตัวต่อไปมาต่อ  

เป้ไม่มีแรงขัดขืนและคิดไรไม่ออกและปล่อนมันกระเด้าตามเวรตามกำมันกระเด้าไปอีก
5 ตัวเสดจนตัวที่6มันขึ้คร่อมและมีอีกตัวมาขู่กันแย่งเป้  มันกัดกันบนตัวเป้จนเป้ล้มตัว นอนทับ อีกตัวที่มาที่หลัง และอีกตัวก้อขึ้นมาเกาะบนตัวที่มาก่อนเป้จากข้างหลัง
และกระเด้าแต่ยังไม่เข้าแต่มันดันเป้ไปข้างหน้าแต่โดนอีกตัวที่โดนเป้ทับมันนอนหงาย
อยุ่คะเป้ก้อนอนคว่ำทับมัน   ทีแรกมันก้อกระเด้ามั่วอยุ่ ยังไม่ถึงหีเป้ แต่พอโดนดันก้อเข้าไปพอดีเลยคะ  และมันก้อนอนกระเด้า  อีกตัวก้อเกาะเอวเป้และ
กระเด้าสุ่มไปมา และเข้าก้นเป้อีกคะตอนนี้เข้า 2 รูเลยมันกระเด้าไปพักนึงมัน
ตัวบนก้อกระเทิบมาจิกนมเป้ขยำไปมาตัวล่างก้อเอาขาหน้าดันก้นเป้ขึ้นมา
จนควยมันเข้ามดลูกและแตกออก และไอ้ตัวบนก้อแตกตาม และตัวบนมันก้ลงไป
และก้อมีตัวใหม่มาคร่อมหลังโดยที่ ตัวล่างยังคาควยอยู่  ไอ้ตัวบนมันก้อเกาะเอว
กระเด้าอยุ่และตัวล่างมันก้อเอาขาหน้ามาขยำนมและจิก  แล้วมันก้อเลียเม้มนมเป้ไปมา  นมเป้ทั้งเสียวและเจ็บ มันก้อมัน มีทุกอารมเลยคะ และคงเป้ครางอยุ่เสียงคงดังมีพวกมัน
เป้มาเพิ่มอีกเป้สังเกตเห็นแบบตามัวๆ  เห็นแต่ตัวผู้และตัวบนเป้สลับเปลี่ยน
ไปมากี่ตัวแล้วไม่รุ้คะ  ที่แน่ๆเกิน 10แล้ว แต่ตัวล่างตัวเดิมเป้นี้ผลุบลงที่ไอ้ตัวล่าง
เป้ผลุบไปสักผักรู้สึกชินก้นแล้ว  

แต่ว่าจู่ๆควยในหีเป้ของไอ้หนูตัวล่างที่หดแล้วแต่ยังถือว่าใหญ่อยุ่คะควยมันก้อเริ่ม
กระเด้าต่อจนเป้ตกใจตื่น และก้อครางเอามือยันพื้น จังหวะนั้นมีมาอีกตัวนึงมาอยุ่
หน้าเปตอนไหนไม่รู้เป้อ้าปากจะคราง  จังหวะนันควยตัวหน้าก้อเข้าปากเป้พอดี
และมันก้อกดหัวเป้  กระเด้าปากเป้ตอนี้เป้โดนหลายสิบตัวแล้วคะ และตอนนีทั้ง
หีกับปากและก้นโดนแล้ว3ตัวเลย  และไอ้ตัวหลังก้อเปลี่ยนไปมาจนตัวนึงขึ้นเคร่อมเล้ว
โดนอีกตัวดันจนตัวด้านหลังเป้ตัวหน้ากระเทิบขึ้นหน้า มาจกนมเป้จะร้องโอ้ยแต่
ติดควยมัน  และแตกพอดีน้ำมันเลยไหลลงมาตามลาวนมจากปางลงคอและล้นมา
และมันก้อออกไป  และไอ้ตัวล่างมันก้อเกาะหลังเป้ยกตัวมากัดดูดเม้มนมเป้และ
กระเด้าไปด้วย โดยที่ไอ้ตัวหลังจิกนมกระตูดเป้อยุ่  และก้อรุ้สึกมีอะไรมา
พรวดใส่หีเป้เพิ่มอีกอัน คงเปนไอ้ตัวที่มาเพิ่มที่ดันตัวหลังอะคะ  เป้เลยร้องลั่น
อ้าปากแต่มีอีก2ตัวดันควยเข้าปาก  ตอนนี้เป้โดนไป5ตัวพร้อมกันเลยคะ
ในหีก้อโดนควยเบียดสีกันในหีเป้ตามช่องครอด  ปากก้โดนควย2ควย
ก้นอีก1ดุ้น คะ นมก้อเจอเลบจิกฝันกัด  

ไปอย่างงั้นและ2ตัวหน้าก้อออกไปและตัวหลังอีก2ตัวก้อออกไปเหมือนกันหลังแตก
และมีตัวใหม่มาเพิ่มปาก1บั้นท้าย1  เหลือตัวเก่าคือตัวล่าง1ตัวคะ
และมันก้อสับเปลื่ยนไปมาอย่างนั้นจนมืดคะ   ทั้งโดนเยดและโดนยุงกัดไปด้วยคะ
เป้รุ้สึกนานเปนปีๆเลยคะหน้ามืดหลายรอบเลย   และหมดสลบไปตอนไหนไมม่รุ้คะ
แต่รุ้ว่าโดนเปนเกิน 100 ตัวแล้วคะ  เช้าสายๆถึงรุ่งเช้าอีกวัน    
เป้ตื่นเพราะไอ้ตัวล่างมันลุกออกไปจนเป้ตื่นและหลับไปอีกรอบก้อเหนื่อยมากนิคะ
และเหมือนพวกมันก้อหายไปหมดแล้ว

หลับสักพักเป้ก้อได้สติตื่นและหาเสื้อผ้าใส่และหนีลงท่อไปจนเจอท่อน้ำเปิดอีกท่อนึง
และค่อยๆขึ้นไปคะปรากฏว่าเปนหลังร้านเสื้อผ้าคะและเป้ก้อรีบเข้าร้านเลยคะ
จะไปจะขอโทรศัพให้เพื่อนมารับและให้เอาตังมาซื้อเสื้อผ้ามาเปลี่ยนคะและเหนนาฬิกา 4 โมงเยนแล้วคะ  พอเข้าไปเจ้าของในร้านก้อตกใจคะเพราะไม่เห็นเป้เข้าจากร้าน
และหลังร้านก้อเปนถนนใหญ่ร้างเปนทางเปลี่ยวไม่ค่อยมีคนผ่าน
และสภาพเป้ก้อมอมแมม  และถามว่าไปโดนไรมา
เป้ก้ออึกๆอักๆ  แต่พอลูกสาวเจ้าของร้านออกมา  ก้อทักเป้คะ บอกว่าเจอเป้ที่ตลาดนัดคะ
เป้เลยบอกวันนั้นตกใจเสียงปืนและโดนชนตกท่อน้ำสลบไปและหาทางออกไม่เจอจนมาเจอท่อนี้แหละคะ เป้ก้อแต่เรื่องคุยไปแล้วลูกสาวเจ้าของร้าน  ก้อบอกวันนั้นตำรวจเค้าปิดท่อแถวนั้นทุกจุดเลยคะล็อกแน่นด้วยกันโจรงัดคะ
ไม่รุ้ว่าเป้ตกไปและโชคดีที่วันนี้ขึ้นมาทันเพราะท่อหลังร้านอันนั้นก้อกำลัง
จะปิดพรุ่งนี้คะ  และเป้ขอโทรหาเพื่อนให้มารับและเล่าเรื่องโกหกตามที่เคยบอกไปคะ
และก้อซื้อเสื้อผ้าเปลี่ยน  และกลับไปมหาลัยที่พิโลกะ  จบเรื่อง

เม้นลงความเห็นด้วยนะคะไม่เอาแต่ขอบคุณอย่างเดียวนะคะเบื่อแล้ว
อยากฟังความเห็นด้วยคะ
ว่าดีไหม้เปนไง
นุ็กป่าว
ชอบไหม
*:•. *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:*

•.★*...(>^.^)>...ช่วยคลิกนิสนุงน่ะ!!!>>>ขอบคุณจร้า คริคริ...<(^.^<)!...*★.•