ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้ำท่วมพาเสียว...(ฉบับ rewrite) โดย ppsan

เริ่มโดย andycartin, ตุลาคม 14, 2011, 09:13:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

andycartin

น้ำท่วมพาเสียว...(ฉบับ rewrite) โดย  ppsan

ชุมชนของผมตั้งอยู่ใกล้ ลำน้ำใหญ่ หน้าฝนมักมีน้ำท่วมประจำ
แต่ที่ผ่านมาจะท่วมไม่มากนัก ท่วมแค่หัวเข่า ก็มากแล้ว...

จนกระทั่งฝนที่ผ่านมา เกิดน้ำท่วมอย่างหนัก แบบไม่เคยมีมาก่อน
แต่บ้านผมคุณพ่อท่านมองการณ์ไกล จากคำบอกเล่าของปู่ย่า
ว่าน้ำเคยท่วมสูงมาก พ่อผมจึงปลูกบ้านอยู่ที่สูง เตรียมตัวสำหรับน้ำท่วมเต็มที่
บ้านผมจึงได้รับความเสียหายจากน้ำท่วมน้อยมาก

บ้านผม มี 4 คน พ่อ-แม่ ผมคนโต อายุ 20 ปี และน้องสาวอายุ 17 ปี
แต่ตอนนี้เรียนในจังหวัด พักอยู่หอพักจะกลับบ้านก็ตอนปิดเทอมนั่นแหละ
(และปิดเทอม ตุลานี้ หลังน้ำท่วมแล้ว น้องก็กลับมาอยู่บ้านด้วยอีกหลายวัน
ซึ่งก็มีเรื่องเสียวๆ ของผมกับน้อง ที่จะเล่าให้ฟังในครั้งหน้าต่อไปครับ...)

จากการที่น้ำท่วมสูง ผมไม่เดือดร้อนอะไรมากนัก ทางด้านการเป็นอยู่และหลับนอน
จะมีบ้างก็ต้องระวังพวกสัตว์มีพิษทั้งหลาย ที่มากับน้ำ ต้องคอยดู เดี๋ยวโดนมันกัดเอา
แต่ที่ผมเดือดร้อนหนักมากก็คือ ผมเป็นนักซิ่งตัวยง ออกเที่ยวล่าสาวๆ ตามประสาหนุ่ม
เพราะน้ำท่วมทำให้ผมอดอยากปากแห้ง ก็สถานการณ์อย่างนี้ สาวๆ ก็อยู่กับครอบครัวกัน
ผมเลยอด ต้องเล่นว่าวอย่างเดียว ! ก็พอแก้ขัดได้ครับ...

จนกระทั่งน้ำท่วมขัง ย่างเข้าวันที่ 4 น้ำยังไม่ลดลง ระดับน้ำเอ่อล้นสูงขึ้นเรื่อยๆ
จนบ้านที่อยู่ในที่ลุ่มต่ำถูกน้ำท่วม จนนอนกันไม่ได้ ต้องขนข้าวของขึ้นเพดาน
บางบ้านก็ท่วมจนเกือบมิดหลังคา ต้องไปอาศัยกินนอนกันอยู่บนหลังคา
มองไปทางไหนก็มีแต่น้ำ เวิ้งว้างจนสุดลูกหูลูกตา เหมือนอยู่ท่ามกลางทะเลสาป

ครอบครัว น้าพล ก็เช่นกันครับ น้ำท่วมจนเกือบมิดบ้านแล้วเหมือนกัน
น้าพลเป็นญาติห่างๆ ของเราอายุราวๆ 37 ปี เมียชื่อ....น้าตุ้ม อายุ 33 ปี
ไม่แก่มากนัก มีลูกสาว 1 คน กำลังน่ารัก อายุ 5 ขวบ

น้าพลนำลูกเมียมาขออาศัยที่บ้านผม เพื่อหนีน้ำ บ้านผมกว้างพอที่จะอยู่ได้หลายคน
พ่อผมให้น้าพลกับครอบครัวพักห้องว่างของน้องสาวผม น้าพลขอบคุณเป็นการใหญ่
ไม่งั้น คงไปนอนริมถนนหลวง ลำบากมากกว่า แต่น้าพลต้องนอนเฝ้าของที่บ้าน
กลัวพวกแมวน้ำ แก๊งขโมยที่มากับน้ำท่วม มาขนไป จึงให้น้าตุ้มกับลูกนอนที่บ้านผม

บ่ายวันหนึ่ง น้าพลขับเรือมาส่งน้าตุ้มที่บ้านผม แล้วก็กลับไปดูแลของที่บ้านตัวเองต่อ
น้าตุ้มเดินขึ้นมาบนบ้าน ด้วยร่างที่เปียกโชกจากการไปเก็บของช่วยน้าพล
น้าตุ้มถอดเสื้อทำงานออกมาตากที่ราว เหลือแค่เสื้อกล้าม...

น้าตุ้มคงคิดว่าผมเป็นหลาน จึงไม่สนใจ หรือปิดบังร่างกายด้วยความอาย
แต่ผมสิ..แรกๆ ก็ไม่สนใจอะไร แต่พอเห็นเนื้อขาวๆ ของน้าตุ้ม !
ทำเอาผมต้องแอบมองอย่างสนใจ

น้าตุ้มญาติสาววัย 33 รูปร่างค่อนข้างอวบมาก ทุกสัดส่วนเบ่งบานเต็มที่
ผิวขาวหน้าอกใหญ่ แต่ดูเคร่งครัด สมกับเป็นคนทำงาน ออกกำลังกาย
ร้ายที่สุดคือ เอวที่คอดเว้าเข้ามา รับกับสะโพกที่ผาย งอนงาม อย่างหมดจรดลงตัวพอดี
หน้าท้องอวบอูมนิดๆ แต่ดูแน่นแกร่ง กางเกงผ้ายืดที่เปียกน้ำทำให้ผมคอแห้งผาก !

อะไรกันนั่น !..ตรงหว่างขา น้าตุ้ม ยังกับเอาเต่าตัวใหญ่ไปซุกไว้ มันโหนกนูนจริงๆ !!!
ช่างรับกับ ท่อนขาที่กลมกลึงเสียนี่กระไร คนอะไร้ ! เนินสวาทอวบอูมใหญ่มาก
มันพองนูนออกมาจนล้นหน้าขาเลย เนื้อผ้าตรงนั้น โค้งมนจนแผ่กว้างจน
สุดท้องน้อยของน้า ซึ่งมันก็นูนขึ้นมา ผมไม่เคยเห็นของใครเป็นอย่างนี้เลย...

ผมอยากเอาหน้าเข้าไปซุกหม้อมหึมา แล้วเลียร่องรักหลืบสวรรค์ของน้าตุ้มให้ดิ้นไปเลย
ควยผมแข็งโด่ทันที ! ผมมองจนน้าเข้าห้องไป แล้วผมก็จัดการว่าวไป 2 รอบ !!
โดยจินตนาการว่า ได้กระแทกเนินโหนกของน้าตุ้ม จอมเซ็กซี่ อย่างพิศวาสเมามัน
ผมเร่งซอยมือเป็นระวิง !!!!!! .......จนตัวกระตุก ยึกๆ น้ำว่าวพุ่งเป็นสายอย่างแรง !!!
แต่มันก็ไม่ทำให้ควยผมอ่อนลงไปแต่อย่างใด อารมณ์มันคึกเต็มเหยียด เต็มอัตรา
ชักว่าวต่อในรอบสองทันที !! กับภาพจินตนาการของน้าตุ้ม ที่ได้อารมณ์แบบสุดๆ
โอยย.....ได้อารมณ์มากเลยครับ !!! ........................................................

น้ำท่วมทำให้ไม่มีไฟฟ้าใช้ นอกจากแสงตะเกียง แต่ผมก็มีหนังสืออ่านหลายแนว
น้องตูนลูกน้าตุ้ม จึงมาขอดูการ์ตูนที่ห้องผม ทุกวัน บางวันก็อยู่จนดึก และหลับไป
ผมจึงต้องอุ้มไปส่งที่ห้องนอนน้าตุ้ม...

วันนี้ก็เช่นกัน น้องตูนเล่นกับผมจนดึกแล้วหลับไป น้องตูนปลุกยากมาก
ผมจึงคิดว่าจะเรียกน้าตุ้มมาปลุกดีกว่า เพราะผมก็เพลียๆ ดึกมากแล้วทุกคนหลับหมด
พ่อผมก็ไม่อยู่ ไปช่วยญาติเรื่องน้ำท่วมที่อีกชุมชนหนึ่งใกล้ๆ กัน...

ผมเดินไปที่ห้องน้าตุ้ม ด้วยความง่วง ผมลืมเคาะประตู เรียก
ถือวิสาสะเปิดออกเลย ผมมองไปที่เตียงนอน ภาพที่เห็นทำเอาผมตกตะลึง !
น้าตุ้มนอนหลับสนิท นอนหงายอย่างสบาย เสื้อคอกระเช้าบางๆ ตัวนั้นไม่อาจปิดบัง
ความใหญ่ของนมได้ แถมเลิกขึ้นนิดๆ โชว์หน้าท้องที่กำลังดี มีไรขนยาวจากสะดือลงไป

ผ้าถุงที่น้าใส่อยู่ ก็เลิกขึ้นเหนือเข่าเล็กน้อย ปมที่เหน็บไว้ก็คลายตัวอย่างหลวมๆ
ขาอวบขาวแยกออกจากกันเล็กน้อย เข่างอถ่างไปแต่ละข้างของมัน
ผ้าถุงที่อ่อนเบาแนบเนื้อ จนผมมองเห็นเนินนูนอันอวบใหญ่ ที่ผมต้องนำไปว่าวเมื่อบ่ายนี้
ผมตะลึงมองนานเท่าใดไม่ทราบ...

ความอยากค่อยๆ ทวีขึ้นมา มากขึ้นๆ จนผมอดใจไม่ไหว ต่อร่างอวบใหญ่นั้น
ผมพยายามบอกตนเองว่า นี่คือญาติเราเอง แต่ท่อนร้ายของผมไม่ยอมเอาเสียเลย
ผมจึงก้มลงไปมองดู จนหน้าชิดมุ้งที่น้าตุ้มกางนอนอยู่

แสงไฟจากหลอดไฟที่มาจากแบตฯ หลอดเดียว ทำให้ผมเห็นว่า น้าตุ้มหลับสนิท
มีเพียงหน้าอกที่กระเพื่อมขึ้นลงด้วยลมหายใจ ใบหน้าดูอิ่มเอิบชวนให้หลงใหล

ในที่สุด อำนาจฝ่ายต่ำก็ชนะผมจนได้ ผมลืมทุกอย่าง.. ลืมความเป็นญาติ...และน้าหลาน
ผมค่อยเอื้อมมืออันสั่นเทา ไปแตะที่เนินโหนกอย่างแผ่วเบา นุ่มนวล ด้วยหัวใจที่เต้นแรง
สัมผัสแรก ที่ปลายนิ้วผมแตะกับความนุ่มของกลุ่มขนและเนินเนื้ออันอวบอุ่น
หัวใจผมเต้นแรงมาก อย่างไม่เป็นจังหวะ จนแทบทะลุออกมา...

จากนั้นผมค่อยๆ วางนิ้วลงจนครบทั้งห้า นั่นคือ มือผม ทาบอยู่บนเนินโหนกใหญ่
และแคมสองข้างที่อวบหนา ของน้าตุ้ม ลูบไล้แผ่วเบา ซึ่งน้าตุ้มก็ยังนอนหลับเฉย
ผมค่อยๆ ใช้นิ้วกลาง แทรกลง กลางกลีบอวบใหญ่เบาๆ ชอนไชเข้าไปในหลืบร่อง
กระดกนิ้วคว้าน ขยับเข้าออก มือทาบทับ ผมค่อยๆ บีบมือแรงขึ้นๆๆๆ !!! ..............

สักพักผมสังเกตดู ร่องเนื้อนูนนั้นมีการขยับ ขยายรับมือผม ก้นที่งอนงามกระดกขึ้น
น้าหายใจแรงๆ ร่องขยิบตอดนิ้วผมที่คาค้างอยู่ วิบๆๆๆ.....เจือด้วยน้ำที่หลั่งชโลมนิ้ว
ด้วยประสบกาม ผมรู้ว่าน้าไม่ได้เอาหลายวันแล้ว เป็นแน่ คงมีอารมณ์แน่แท้ !

................ผมเลิกผ้าถุงน้าขึ้นทันที ผมหน้ามืดแล้ว รีบก้มลงเลียร่องหีที่ฉ่ำเยิ้มอย่าง ตายอดตายอยาก
ลากลิ้นเลียขึ้นช้าๆ ปาดแคมซ้ายที ขวาที จนชนเม็ดติ่งบน แล้วห่อลิ้น ชอนไชเข้าไปในร่องหลืบ ลึกสุด
กระดกลิ้นอยู่ไหวๆ...น้าตุ้มแอ่นก้นตามเป็นระยะ ผมเงยหน้ามองร่องเสียวที่เยิ้มด้วยน้ำเมือกของน้า
และน้ำลายของผม

ผมไม่รอช้า จัดการแหกแคมออก พร้อมไล้ปลายลิ้นแผ่ว ลงไปตรงเม็ดเสียว แล้วระรัวเบาบ้างหนักบ้าง
น้าตุ้มถึงกับดิ้นพราด ๆ กดหัวผมลงไป มือก็ขยุ้ม ขยี้หัวผมแน่น แกคงมีความสุขมากๆ ทั้งที่หลับตา
สักพักตัวน้าตุ้มก็เกร็ง มือกดหัวผมแนบแน่นกับโคกหี ดีดก้นอัดขึ้นมา ร่างสะท้าน เฮือก ! อกแอ่น
กระตุก พับๆๆๆ !!!!!!!!!....................................พร้อมกับผ่อนคลายลง ช้าๆ...ด้วยเสียงบางเบา

"อึ๋ยยยยย..........................ฮาาาาา................"

เมื่อมือของน้าตุ้มผ่อนแรง ผมเงยหน้าขึ้นมาดูใบหน้าที่หลับตา อย่างเปี่ยมสุข
ผมคิดว่าจะซักว่าวใส่เนินน้าเฉยๆ ก็พอ ผมจึงเอาปลายถอกถูไถที่รอยแยกช้าๆ ...

อย่างไม่รู้ตัว !!! เมื่อลำท่อนจ่อตรงปากถ้ำที่อ้ารออยู่แล้ว
ผมค่อยๆ ดันแก่นกายที่แข็งชูชัน เข้าร่องกลีบที่อวบหนานั้น ได้เพียงส่วนหัวบัก
น้าตุ้มถึงกับเกร็ง ขมิบคาบคาหัวบักไว้แน่น แคมของน้าแข็งแรงจริงๆ จนผมขยับไม่ได้
ผมไม่อยากจะเชื่อเลยครับ ว่าคนมีลูกแล้วยังฟิตอยู่ มันเสียวมาก เสียวหัวถอกเหลือเกินครับ
กินขาดสาวๆ ที่ผมเคยผ่านมา !!...อย่างเทียบไม่ติดชั้น ผมซิครับ..ทนไม่ไหว !!!...........

จึงกระแทกลงไปจนมิดด้าม !

ร่างน้าตุ้มเกร็งกระตุก ขมิบตอด ต้านกลับอย่างแรง แกถึงกับกดเอวผมเอาไว้
พร้อมกับร้องครางเบา บอกมาว่า

"เบาๆ หน่อย.. ค่อยๆ นะ..."

ผมจึงค่อยๆ โยกคลึงหนอกโคนกับโคกอวบแน่น เน้นไปเรื่อยๆ โพรงเสียวของน้าตุ้มตอดรัดท่อนลำ
วูบวาบ วิบๆๆๆ !!!!!! ..............โพรงสวาทของน้าตุ้ม ตอดดีมากเลยครับ น้าครางไป ผมก็โยกไปเรื่อยๆ
แล้วผมก็ดึงก้น สาวลำแข็งออกช้าๆ แทบจะไม่เคลื่อนเลย ด้วยแรงบีบรัดแน่นตึ๊บ !
พร้อมกระดกยกก้นตาม ตอดถี่ๆ...

ในจังหวะที่น้าตุ้มกำลังเพลิน เผลอนั้น ผมเลยกดกระแทกลำเนื้อลงไป จนสุด น้าสะดุ้งสุดตัว !!!

"ซี๊ดดดดดสสส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.............................................."

พร้อมตวัดขาขึ้นรัดเอวผม เอาเท้ากดก้นผมแรง เกร็งตัว กอดรัดผมแนบแน่น
ผมทนไม่ไหว เร่งกระเด้า สลับซ้าย ขวา เบาบ้างแรงบ้าง น้าก็แอ่นโคกรับทุกจังหวะ
จนแกบอก..ไม่ไหวแล้ว กระแทกแรงๆ เลย ผมก็ไม่ไหวเหมือนกันแหละครับ
ผมจึงช้อนมือเข้าใต้ไหล่น้า จับไว้แน่น ก้มหน้าซุกไซร้ซอกคอ และเต้านมอวบตึง
พร้อมกับกระเด้าเย็ด อย่างแรง และเร็ว เต็มกำลังทั้งหมดที่มีเหลืออยู่ในกายผม

ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ...................

.............โอย...เอาญาติกัน ก็มันดีจริงๆ ไม่ว่ากันนะ น้าจ๋า... ร่องน้าบีบตอดเป็นระยะๆ

ผมไม่เอาเปรียบน้า ผมยืดเวลาการกระเด้าไปนานมาก
จนน้าเกร็งตัวรัดผมแน่น ผมโกร่งตัวให้หนอกของผม ที่เต็มไปด้วยขนหมอยบดกับหนอกนูนของน้า
มือของน้าดันสะโพกของผมให้ส่ายบดหนอกอย่างรุนแรง โอยย...เสียวมากน้าจ๋าา !!!

ทัพน้ำทัพหน้ากำลังจะเคลื่อนไหล ลูกกระโปกเกร็งตัว พร้อมขับเคลื่อนกระฉูด
ผมจะออกแล้ว... ผมกำลังจะปล่อยออกมา อย่างเสียวสุดๆ !!! ..............

ผมและน้า หน้าบิดเบี้ยวด้วยความสุข เสียงซี๊ดซ๊าด ครวญครางแข่งกันอย่างโหยหวน
จนผมทนไม่ไหว น้าตุ้มก็คงไม่ไหวเหมือนกันครับ กอดผมแน่น พร้อมกับเกร็ง กระตุก
ภายในตอดผมตึบๆ 2-3 ครั้ง น้าตุ้มก็ตัวอ่อนระทวย พร้อมกับผมก็เสร็จเหมือนกัน...

"ซี๊ดดดดดดดสสส์.............................อ้าาาาาาาาาาาา................................................."

แล้วทุกอย่างก็สงบ... มีเพียงเสียงน้ำที่ไหลผ่านใต้ถุนบ้าน อย่างรวยริน เฉื่อยฉิว
ผมลุกออกมา แต่น้าก็ยังไม่ลืมตา คงอาย ผมจึงอุ้มหลานมาให้น้า วางหลานลงกับที่นอน...

รุ่งขึ้นน้าตุ้มทักผมตามปกติ แถมหน้าตาสดใส ด้วยรอยยิ้ม ผมก็แกล้งทำไม่รู้ไม่ชี้

วันนี้พ่อกับน้าพล ไปช่วยญาติอีกตำบลหนึ่ง ส่วนบ้านน้าพลนั้น ให้อาอีกคนไปเฝ้าแทน
วันนี้ผมแกล้งใส่กางเกงในลงน้ำตรวจรอบบ้าน ผมเห็นน้าตุ้มมองที่เป้าผมแล้วกัดปากตัวเอง

..สักพัก น้าตุ้มก็นุ่งกระโจมอกมาที่บันไดที่อาบน้ำ น้าอาบน้ำอยู่เป็นนาน ...
พอน้าตุ้มยืนขึ้น ผมเห็นเนินสวาทของน้าตุ้ม นูนมาก เพราะผ้าถุงเปียกน้ำแนบเนื้อ
ผมเห็นดังนั้นจึงเกาะบันไดขึ้นจากน้ำ ท่อนเนื้อที่แข็งชู ก็โค้งงอมาตามหน้าขา
ขนาด 6 x 6 นิ้ว อวดสาวยตา น้าสาวคนสวยหุ่นเซ็กซี่ อย่างบาดตาบาดใจ

น้าตุ้มหน้าแดงกล่ำ กัดปากตัวเอง แล้วทำทีเดินขึ้นบ้าน พร้อมบอกผมด้วยสายตาหยาดเยิ้มว่า

"หลานหลับแล้ว ดูหลานด้วย น้าไม่ค่อยสบาย จะนอนพักสักหน่อย.."

".....................ครับน้า.."

ผมรับคำอย่างมีอารมณ์เพศ ด้วยเสียงแหบพร่า ควยแข็งสุดสุด จนปวดและรีบขึ้นบ้าน
ประมาณ 20 นาที ผมก็ตรงดิ่งไปที่ห้องน้าตุ้ม...

น้าตุ้มนอนท่าที่เซ็กซี่มาก ขากางเล็กน้อย เหมือนเชื้อเชิญ ให้ชมชิม ผมลงนั่งข้างๆ
ค่อยๆ ถอดรูดเสื้อยืดของน้าตุ้มออกไปไว้เหนือเนินอก นมน้าสวยมากครับ ยังไม่หย่อนยานเลย
พอเปิดเสื้อได้ ผมไม่รอช้า ใช้ลิ้นไล้เลีย กวาดไปที่หัวนมทันที ทั้งดูดทั้งเม้ม ดุจทารกน้อย

น้าตุ้มถึงกับกับกดหัวผมแน่น ครางกระเส่า ผมไซร้ลงมาตามหน้าท้องอวบแน่นของน้า
ลงมาเรื่อยๆ จนถึงขอบผ้าถุง ที่ปมคลายหลุดแล้ว สองมือของผมดึงรูดมันลง
น้าตุ้มยกก้นขึ้น ร่วมมือด้วยเป็นอย่างดี ผมถลกผ้าถุงออก เหวี่ยงไปที่ปลายเท้าน้า  
ผมไม่รอช้าปราดเข้าเลีย เจ้าเต่าใหญ่ที่เปียกเยิ้มด้วยน้ำเงี่ยน แวววับ ชวนลิ้มลอง...

วันนั้น ทั้งวัน ยันค่ำคืน ผมอัดกระแทกน้าตุ้ม อย่างสะใจ จนฟ้าเหลือง !!! ...........................

แต่แปลก..??? แม้จะเล่นเสียวจนน้าตุ้มร้องครางดังเพียงไร น้าตุ้มก็ไม่ยอมลืมตา !!!

เช้ามาก็ทำตัวปกติ แต่มีโอกาสก็ให้ท่าผมทุกครั้งไป ก็ดีไปอย่าง แกล้งไม่รู้ไม่ชี้
แอบปี้หีใหญ่ๆ ของน้าไปเรื่อยๆ ก็แล้วกัน แคมใหญ่อูมๆ เป็นพูทุเรียน เย็ดมันดีแท้

ขอบคุณ พายุนกเต็น นาลแก และ ไห่ถาง ที่ทำให้น้ำท่วม อยากให้ท่วมนานๆๆๆๆ !!! .........
(ชาวบ้าน..เขาจะเดือดร้อน...น๊าา.......ไอ้เต้...)