ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกสาวที่ว่านอนสอนง่ายของคุณพ่อ

เริ่มโดย kiori, ตุลาคม 14, 2011, 11:06:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

[backcolor=#ecedf3]ผมมีลูกสาวอยู่คนอายุประมาณ 19 ขวบ ชื่อน้องเตยเรียบร้อยน่ารักผมยาวประบ่าผิวขาวหมวยสวยเหมือนแม่
ซึ่งความจริงตอนแรกผมไม่เคยมองลูกสาวผมในเรื่องเพศเลย จนกระทั่งผมไปอ่านเจอ sex story
เกี่ยวกับเรื่องในครอบครัวในเวปด้วยความบังเอิญ ซึ่งเป็นของฝรั่งเขียนครับ
ภายหลังผมจึงรู้ว่าของไทยก็มีเขียนเยอะเหมือนกัน พออ่านก็เกิดอารมณ์ทางเพศมากกว่าอ่าน
เรื่องปกติๆ ที่โพสท์ไว้ด้วยกัน ซึ่งเรื่องพ่อเอากับลูกมีหลายเรื่องมาก มีทั้งแบบสมยอม แบบข่มขืน

จนต้องชักว่าวจนน้ำแตกเลยครับ ซึ่งตอนแรกเวลาชักว่าวผมจินตนาการถึงดาราเด็กๆ อย่างน้อง
โฟกัส น้องพลอย น้องอิม เป็นต้น จนในที่สุดผมดันมานึกถึงลูกสาวของผมเอง ขณะที่ผมคิดถึง
น้องเตยผมมีความสุขมาก ผมคิดถึงหีและรูปร่างขาวๆ ของลูกตอนที่เราอาบน้ำด้วยกันถึงแม้ล่า
สุดผมจะอาบกับเธอเมื่อ 3 ปีที่แล้วตอนอายุ 8 ขวบ แต่ก็ตอ้งยอมรับว่าพอจะเห็นรูปร่าง มี
เอวมีสะโพกบ้างแล้ว ผมเพิ่งค้นพบว่า ลูกสาวผมช่างน่ารักน่าใคร่เหมือนนางฟ้าน้อยๆ ตอนที่คิด
ว่าได้เย็ดกับน้องเตยจนน้ำแตกผมรู้สึกว่ามันออกมามากกว่าปกติ 2-3เท่าเลยทีเดียว พอช่วง
เย็นที่น้องเตยกลับมาจากโรงเรียน ตอนแรกที่ผมเจอหน้าผมเริ่มจ้องที่หน้าอกและตรง
ร่องกระโปรงตอนเธอนั่ง ผมรู้สึกผิดๆ เล็กน้อย แต่ก็อดจ้องเธอไม่ได้คิดว่าลูกผมคงไม่มีทางรู้
หรอกน่า ผมจ้องหน้าเธอซึ่งใสมากๆ เวลาที่น้องเตยอยากรู้เรื่องอะไรเธอก็ทำตาแป๋วเวลาถามผม
เมียผมยังไม่กลับบ้านเพราะที่ทำงานไกลจะกลับก็ 4-5ทุ่มประจำไม่เหมือนผมที่ทำงานใกล้ๆ
บ้าน อย่างช้า 6โมงก็ถึงบ้านแล้ว ทำให้ผมอยู่กับลูกสาวแค่สองคน ผมอยากจะปล้ำเธอเลยเดี๋ยวนั้น
ผมรู้ว่ามันเป็นเรื่องผิดศีลธรรม ซึ่งผมไม่เคยเป็นอย่างงี้มากก่อน แต่ในสมองก็จำเรื่องที่อ่านไว้
ว่าพ่อสอนลูกได้ ลูกสาวก็เงี่ยนควยพ่อได้เป็นต้น ผมเลยลองคิดหาวิธีที่จะลองเย็ดกับลูกสาวดู แต่
ก็คิดเล่นๆ อะนะครับ ซึ่งวันนั้นผมไม่ได้ทำอะไรลูกผมเลย ผมสอนการบ้านเธอแอบจ้อง หน้าใสๆ
ผ่านคอเสื้อนักเรียนดูนม และก็ขาอ่อนของเธอเท่านั้น วิธีการของผมคือลูกผมก็ชอบดูการ์ตูนอยู่
บ้างเหมือนกัน ผมเลยตั้งใจจะโหลดหนังการ์ตูนเอ็กซ์เอามาดูกับเธอในวันถัดมา แต่ผมเจอของดี
กว่านั้น ! มันเป็นหนังแนวเซ็นไต พวกขบวนการอะไรอย่างงั้น ซึ่งนางเอกเป็น เด็กซึ่งต้องต่อ
กรกับเหล่าร้าย แต่เสียทีพลาดท่าโดนผู้ร้ายข่มขืน
นางเอกมีหลายคนน่ารักทั้งนั้นอายุยังไม่ 12-13ดี ถูกไอ้โม่งสีดำ (คล้ายผู้ร้ายในมดเอ็กซ์)
รุมเย็ด ให้ดูดควย ชักว่าวให้อีกสองคน และโดนควยทั้งรูหน้าหลัง จนผมสงสารเด็กเลยครับว่ารับไปได้ยังไง แต่เด็กก็ร่าน
ควยมากเหมือนกัน เด้งสวนกับควยคนแก่ได้อย่างเมามันโคตรๆ ผมพยายามกลั้นใจไม่ชักว่าว
เดี่ยวจะไม่มีแรงเหลือไปเย็ดกับลูกผม ซึ่งไม่รู้คิดถูกคิดผิด ถ้าผมหมดแรงซะ ผมจะได้ไม่ต้องทำกับลูกแบบนี้

น้องเตยกลับบ้านช้าหน่อยเพราะมีกิจกรรมที่โรงเรียนตอนนี้ทุกครั้งที่ผมเจอลูกสาวจะรู้สึกงุ่นง่านตลอด
โดยเฉพาะเวลาเธอใส่ชุดนักเรียนนอกจากมีหนังแล้วผมยังมียาปลุกเซ็กซ์ใส่ในโค้กเตรียมไว้ให้เธอด้วยเพราะ
เธอชอบดื่มโค้กเวลากลับถึงบ้านเหนื่อยๆ เสร็จแล้วผมก็ชวนเธอมานอนดูหนังด้วยกันบนเตียง
ซึ่งบ้านผมจะดูทีวีกันต้องนั่งบนเตียง เพราะห้องนั่งเล่นผมไม่มีทีวี ซึ่งกลายเป็นการจัดฉาก

สังเวียนกามไว้แต่แรกโดยไม่ตั้งใจพอเปิดหนังให้ลูกดู เธอก็ชอบมากครับที่นางเอกเป็นเด็กผู้หญิงรุ่นเดียวกับเธอ
ซึ่งเก่งมากทั้งเตะต่อย ปล่อยลำแสงได้อีกต่างหาก ซึ่งผมแอบมองหน้าน้องเตยเธอก็เริ่มหน้าแดงขึ้นเรื่อยๆ
แล้วเหมือนอากาศมันร้อนยังไงยังงั่นทั้งที่เปิดแอร์ผมเลยเอามือโอบเธอค่อยลูบแขนน้องเตย
ลูกผมเริ่มหายใจแรงขึ้น จนกระทั้งหน้าจอถึงฉากที่นางเอกตัวน้อยเสียท่าเหล่าร้ายซะแล้ว ร่างขาวๆ ของเด็กน้อย
ถูกชายฉกรรณ์รุมล้อม น้องเตยตกใจกับภาพที่เห็นตาจ้องเขม็ง มือลูกผมเริ่มไหลไปที่หีของเธอลูบเล็กน้อย
เธอดูเสียวมากขึ้นตอนที่เด็กในจอถูกเลียหีซะแล้วผมเลยหันไปหอมแก้มลูกสาว ถามเธอว่าเป็นอะไรรึเปล่า
น้องเตยยังไม่ทันตอบผมเริ่มไซร้ซอกหูไปจนถึงต้นคอโคตรขาวของเธอ มือเริ่มบีบนมข้างนอกเสื้อ
นักเรียน น้องเตยเริ่มครางบอกว่า  เสียค่ะ คุณพ่อ...ออยยย  อย่างที่ผมบอก
ตอนแรกผมคิดจะฟันน้องเตยลูกสาวคนเดียวของผมจริงจังแค่ 50-60 เปอร์เซ็นต์
แต่พอลองแล้วเธอเริ่มตอบสนองแบบนี้ ผมคงฉุดรั้งตัวเองไว้ไม่อยู่แล้ว ผมทั้งล้วงทั้งควักนม และหี
ในกระโปรงนักเรียนสีน้ำเงินเข้มของเธอ แต่ยังไม่ถอดออกส่วนกางเกงในเริ่มรูดลงมาถึงข้อเท้าแล้วแต่ปล่อยไว้
ยังงั้นแบบในหนังเอ็กซ์ผมเริ่มจูบแลกลิ้นกับน้องเตย ซึ่งแป๊บเดียวเธอก็เริ่มแลกลิ้นตอบแล้วก็พันกับลิ้น
ผมเลียนแบบผมนั่นเอง ผมเอร็ดอร่อยกับการจูบกับน้องเตยอย่างมาก ควยผมแทบ
จะปริระเบิดออกมาเลย นิ้วผมลูบถูไถที่ร่องหีน้องเตยที่ไม่มีขนเลยซักเส้นแล้วน้ำ
เสียวเธอก็เริ่มหลั่งออกมา เด็กนี่ผมว่าเย็ดได้ไม่งั้นธรรมชาติไม่สร้างให้น้ำเสียวหรือ
น้ำหล่อลื่นมันไหลออกมาได้หรอก หลังจากจูบน้องเตยอย่างดูดดื่มแลกน้ำลายกัน
อย่างสุดมันแล้ว ผมค่อยๆ เลื่อนตัวลงมาที่นมที่นูนเป็นลูกแบบสาวแรกรุ่นแล้วดูด
นมลูกสาวผมจ๊วบๆ สลับกับเลียปลายนมฐานนมไปด้วย น้องเตยครางตรงนี้มากที่
สุดท่าทางเธอจะชอบให้ผมดูดเลียนมเธอมาก ขณะที่มือผมอีกข้างก็ขยำขยี้นมน้อง
เตยอยู่แล้วแต่แรก แต่ไม่ถึงกับซาดิสให้เจ็บนะครับแต่ผมว่าแรงเหมือนกัน
น้องเตยครางแหลก น้ำเงี้ยนเธอไหลเพิ่มออกมาเรื่อยๆ ผมอยากเลยหอยเธอบ้าง
ก็เลยเลียตรงหีเธอไปตามร่องช้าๆ น้องเตยกระตุกเลยครับ แต่ผมไม่แน่ใจว่าเธอ
เสียวมากหรือว่าถึงจุดสุดยอดไปแล้ว ผมใช้มือข้างเดียวแหกหีเธอนิดๆ ให้เห็นติ่ง
เสียวแล้วก็รัวววววววววว ลิ้นขั้นสุดยอดไปแล้วครับ น้องเตยดิ้นพล้านจนผม
เกือบล็อคขาไว้ไม่อยู่ แถมเด้งดันหีเข้าหน้าผมถูกับลิ้นผมไปด้วย ลูกสาวผมบอก
อย่างเสียวสะท้านว่า  พ่อจ๋า โอ๋ยยย ไม่ไหวแล้ว หนูเสียว เสียว อ๊ะ อาา เสียว
อย่าเลียตรงนั้นค่ะ เสียว ไม่ ไม่ไหว ไม่ไหวค่ะ อึ๊ยยย 
ผมเห็นอย่างงั้นรีบเลียหีลูกสาวเพิ่มขึ้นอีกจนเธอกระตุกอีกหลายรอบ น่าจะถึงจุด
สุดยอดหลายครั้ง ส่วนตัวผมตอนนั้นถอดเสื้อผ้าเราสองคนไปด้วย
แล้วรีบเอามือถอกควยเพราะเสียวจากภาพที่เห็นตรงหน้ามาก
ผมค่อยเลียรอบๆ หีและตรงโคนคาอ่อน
บ้างให้จังหวะเพลงกามเบาลง ตาจ้องไปที่ใบหน้าที่สวยหน้ารักของลูกสาว เธอยัง
ครางอยู่แต่เริ่มมองมาที่ร่างโป๊ของผมและมองไปที่ลำควยขนาด 7 นิ้วของผม
เธอกลืนน้ำลายลงคอ จ้องมาที่ควยยักษ์อย่างตกตะลึง เพราะตอน 7 ขวบที่
อาบน้ำด้วยกันเธอไม่เคยเห็นควยผมตอนแข็งแบบนี้ ส่วนปลายหัวควยสีเข้มของ
ผมก็เริ่มมีน้ำเงี่ยนปริ่มแล้วเพราะเงี่ยนหีลูกสาวสุดที่รักเป็นอย่างมาก ผมเลยจำแขน
น้อยๆ ของน้องเตยให้จับที่ด้ามควยดำทมึนของผม ซึ่งผมเป็นคนผิวคล้ำๆ แต่แม่ของลูกสาวเป็นคนจีนขาวจั๊ว
ลูกสาวผมได้ความขาวไปเต็มๆ มือเธอสั่นเล็กน้อยค่อยๆ จับควยผมแล้วผมก็พามือเธอมาที่หีให้เธอเป็นคนจับควย
ผมถูกับหีเธอเอง เธอก็ทำตามแล้วก็ทำเองไปเรื่อยๆ ผมเสียวที่หัวควยมากที่ขณะ
นี้มันถูอยู่กับร่องหีของลูกสาวสุดที่รักแล้ว น้องเตยเริ่มหลับตาพริ้มอีกครั้งในความ
เสียว ผมจึงเริ่มดันควยเข้าหีลูกสาว เริ่มดันขึ้นๆ มันคับแน่นมากเลยครับ แต่น้ำ
เงี่ยนของลูกสาวผมมันไหลออกมาเยอะแล้ว ผมเลยค่อยๆ ไหลเข้าไปได้ ลูกสาว
ผมครางดังมากๆ ท่าทางเธอจะเจ็บมากแต่ก็เสียวมากด้วยเช่นกัน จนเธอทนไม่ไหว
ร้องว่า เจ็บมาก ๆ ให้ผมเอาออกไป ตอนนี้ควยมันเข้าไปครึ่งนึงแล้ว ผมต้อง
คอยจูบแลกลิ้น ดูดนม เลียรักแร้ บีบนม บีบก้นเธอให้เธอเสียวขึ้นจนคลายความ
ปวด ผมใช้เวลาน่าจะซักพัก พอรู้สึกร่องน้องเตยเริ่มขยายแล้วก็ดันพรวดเข้าไป
เลยจนสุด น้องเตยร้องกรี๊ดลั่นบ้านเลยล่ะครับ ผมแช่ไว้ซักพักก็เริ่มโยกเอวเข้า
ออก ร่องหีเด็กอายุ 19 ขวบ รัดควยแน่นมากๆ เลยครับทำให้เสียวมากๆ ยิ่งกว่า
เอากับผู้ใหญ่หลายเท่า เพราะมันตอดรัดทุกส่วน ผมเห็นน้องเตยน้ำตาไหลด้วย
ไม่รู้ว่าไหลเพราะเจ็บหรือเพราะเสียใจที่ผมซึ่งเป็นพ่อบังเกิดเกล้าเย็ดเธอ ผมก็เลย
พูดว่า  คุณพ่อรักน้องเตยที่สุดในโลกเลยนะครับ  ก้มลงไปจูบ เอวก็โยกไปเรื่อยๆ
น้องเตยยิ้มบอกว่า  เตยก็รักคุณพ่อมากค่ะ  ผมจ้องหน้าลูกสาว แล้วก็เย็ดไป
เรื่อยๆ โยกแรงบ้างเบาบ้าง น้องเตยก็จ้องหน้าผม บางครั้งก็มองควยผมที่กำลัง
เย็ดหีเธอ ถึงเธอจะเป็นเด็กแต่เธอก็คงรู้เรื่องทุกอย่างดี ขณะที่เราจ้องตากันตอน
เย็ดกันก็เหมือนเราสองคนคุยกันด้วยสายตาไปด้วย ว่าเธอเป็นเมียผมแล้ว เรากำลัง
ร่วมรักกันอย่างคนรักกัน หรืออย่างสัตว์สมสู่กัน มันโคตรตื่นเต้นมากเลยล่ะครับ
เวลาเย็ดลูกสาวตัวเอง ผมเย็ดท่าเบสิกไปนานเท่าไหร่ไม่รู้ ผมยกท่อนขาเรียวเล็ก
ของเธอขึ้นมาไว้บนบ่าแล้วซอยควยบ้างตัวเธอสะเทือนไปหมดเหมือนโดยเครื่อง
เจาะหินเธอครางดังด้วยความเสียว หลับตาพริ้มสะบัดหน้าไปมาผมเธอสยายไป
ทั่ว ผมจับตัวเธอขึ้นมานั่งบนตัวผมให้เธอโยก ไม่น่าเชื่อเด็กอายุ 19 ปีจะโยกได้ทันทีโดยไม่

ต้องสอนเลยครับ ท่านี้เธอเหมือนเสียวมากโยกตัวให้ผม
เย็ดใหญ่เลยครับผมเอามือไปหยิบกล้องที่หัวเตียงแล้วถ่ายรูปน้องเตยตอนขย่มดอ
ผมด้วยครับ เสร็จแล้วก็เอื้อมมือมาบีบนม ลุกขึ้นมาดูดเลียหัวนมในขณะที่กำลัง
เย็ดไปด้วย ร่องน้องเตยก็กระตุกรัดควยผมไปอีกสองสามครั้งครับ จนผมทน
ไม่ไหวแล้วจับน้องเตยพลิกตัวลงกับที่นอน แหกขาเธอออกเกือบ 180 องศา
และกระหน่ำเย็ดน้องเตยอย่างรุนแรงที่สุดยิ่งกว่าที่ผมเคยเย็ดกับผู้หญิงคนไหนใน
ชีวิต น้องเตยกรีดร้อง ครางลั่นบ้าน อ้า อ้า อ้า อ้า ดังมากครับ หนอกผม
หนอกเตยชนกันแทบจะเป็นเนื้อเดียวกัน ซอยเข้าออกน้ำเงี่ยนน้องเตยออกมาเยอะ
มากครับ ชะโลมควยผมไปหมดไหลลงมาตามซอกขาร่องก้นไปด้วย ผมตะโกน
ออกมาว่า  ลูกจ๋า เมียจ๋า พ่อ...ผัว จะสุดแล้วนะะะะะะะะะะะะะะ อึ่กก 
วินาทีนั้นน้ำผมกระฉูดเต็มกำลังไหลทะลักเข้าไปในร่องสวาทของลูกอย่างแรง
น้องเตยสะดุ้งตัวในวินาทีที่น้ำเมือกน้ำเชื้อฉีดพุ่งเข้าไปในมดลูกเป็นครั้งแรกของ
เด็กหญิงน้อยอายุ 19 ขวบ ผมแช่และดันควยคาไว้ให้น้ำควยที่ไหลต่อเนื่องเข้า
ไปในมดลูกของลูกสาวให้ครบทุกหยาดหยด เต็มไปด้วยความอิ่มเอิบและสะใจที่
สุดในชีวิตของผม แล้วก็ฟุบร่างลงไปบนตัวเล็กๆ ขาวๆ ของน้องเตย เราสอง
คนหอบแรงเสียงดังหลังจากผ่านศึกกามพ่อลูก ผมเงยหน้าขึ้นมาบอกรักลูกอีกครั้ง
แล้วก็ยังไม่เอาควยออก เราสองคนจูบแลกลิ้นพันกันอีก เอวผมก็เริ่มขยับเนิบๆ
ผมบีบนมที่กระทัดรัดได้สัดส่วนของน้องเตย มองรูปร่างของเธอที่สวยดุจนางฟ้า
เอวเริ่มซอยได้อีกครั้งเพราะท่อนเนื้อเริ่มแข็งตัวอีก ผมเลยอุ้มน้องเตยขึ้นควยยัง
คงคาอยู่เย็ดหีเธออีกเดินซอยเธอไปเรื่อยๆ มองไปที่กระจกบานใหญ่เหมือนเธอเป็น
ลูกลิงขาวๆ ตัวน้อยๆ น้องเตยซี๊ดซ้าดอีกครั้ง แล้วก็ไปที่ห้องน้ำวางเธอไว้ที่อ่าง
ล้างหน้าแล้วก็เย็ดเธออีกมองตัวลูกสาวผมถูกเย็ดเป็นภาพที่สวยมาก ผมเลยให้เธอ
เกาะไว้ แล้วผมรีบมาเอากล้องที่เตียง กลับไปซอยท่าเดิมแล้วถ่ายรูปเธออีก
น้องเตยไม่รู้เป็นอะไรชอบมองตาแป๋วมาที่ผมเวลาผมเย็ดเธอ แล้วก็ชอบดูควย
ตอนที่ผมเย็ดหี ไม่ใช่ผมไม่ชอบนะ แต่มันทำให้ผมคลั่งเลยล่ะ หลังจากนั้นผม
กับลูกสาวก็เย็ดกันอีกหลายท่าทุกมุมในบ้านเลย แล้วก็ให้ใส่ชุดนักเรียนเวลาเย็ดด้วย หรือให้ใส่ชุดว่ายน้ำ
เอากันจนผมน้ำแตกไป 4-5 ครั้งแล้ว น้องเตยสำหรับครั้งแรกของเธอนี้คงจะ
ยิ่งน้ำแตกไปหลายรอบยิ่งกว่าผม ผมมองนาฬิกาซึ่งเป็นเวลา 4 ทุ่มครึ่งแล้ว อ้า
นี้ผมเย็ดกับลูกสาวตั้งแต่ 6 โมงเย็นถึง 4ทุ่มครึ่งเลยรึเนี่ย เวลานั้นได้ยินเสียงเปิด
รั้วหน้าหน้าบ้าน รถแฟนผมเข้ามาแล้ว ได้ยินเสียง  กลับมาแล้วจ้า  แล้วก็
ถุงพลาสติกเยอะแยะเหมือนเธอกำลังจัดของที่ซื้อมา  ซื้อของมาฝากคุณกับลูก
ด้วยนะจ๊ะที่รัก  ผมก็ตะโกนตอบกลับว่า  ครับผมแล้วจะลงไปนะ  ขณะนั้นผม
ยังมองที่กระจกที่สะท้อนภาพตัวผมกับลูกเตยในชุดนักเรียนกำลังเย็ดกัน
เธอกำลังจับอยู่ตรงขอบเตียงและผมถลกกระโปรงนักเรียนเธอกำลังเย็ดกันอย่าง
เมามันอย่างงั้นอยู่เลย..[/backcolor]