ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดูหนังสือแบบนี้มิหงี่แย่หรือไง

เริ่มโดย kiori, ตุลาคม 14, 2011, 11:03:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

[backcolor=#ecedf3]ผมไม่นึกว่า จะเกิดเหตุการณ์จะเป็นแบบนี้ ผมได้เห็นร่างเปลือยงานของน้าส้มที่ผมแอบชอบแถมได้ปี้เธอ ด้วย แล้วยังได้เสพกามร่วมเพศกับแม่คนสวยของผมอย่างไม่คาดคิด ผมไม่รู้ดีเลวยังไงแต่แม่ให้ผมเองผมคิดว่าก็ดีผมได้ช่วยทั้งสองปลดเปลื้อง ดับไฟราคะได้เป็นอย่างดี ผมเองก็ชอบทั้งสองคนเป็นทุนอยู่แล้วจึงทำได้อย่างเต็มที่ถึงจะตะขิดตะขวงใจ เกรงใจอยู่บ้างในตอนแรก แต่ก็ทำใจลืมๆบ้างเพราะทั้งมันส์และเสียวสุดๆผมชอบและสมหวังฝันผมเป็นจริง อย่างไม่คาดคิด ปกติผมจะไม่ค่อยเจอแม่นักในวันธรรมดา แม่ออกไปทำงานแต่เช้ากลับก็ค่ำ ผมไปเรียนสายได้ รร.อยู่ไม่ไกลนักผมกลับค่ำเป็นบางวันเราอยู่กันคนละห้องส่วนถ้าไม่มีธุระ เดินเข้าหาก็จะไม่เจอกัน
สองวันผ่านไปผมกลับบ้านก็ค่ำแล้ว ผมอาบน้ำจัดการกับตัวเองเสร็จผมนอนอ่านหนังสือเล่นอยู่บนเตียงจู่ๆแม่ก็เข้า มาหาผมถึงในห้องนอน ผมตกใจนิดๆท่านปิดไฟดวงใหญ่เหลือแต่ไฟหัวเตียงผมๆแม่เดินมานั่งข้างผมท่าน ถาม "อ่านหนังสืออะไรอยู่"ผมเขินๆไม่อยากบอกว่าอ่านหนังสืออย่างว่าปลุกใจเสือ ป่า แม่หยิบหนังสือจากมือผมไปดูแล้วว่า "ตายหละ ดูหนังสือแบบนี้มิหงี่แย่หรือไง"ผมแสยะยิ้มอายๆพูดไม่ออกท่านอมยิ้มวาง หนังสือวางหนังสือแล้วว่า "ทำไมไม่ไปหาแม่หละ"ผมไม่กล้าพูดอะไรแค่ยิ้มแหยงๆท่านเลยบอก "คงหงี่แต่เกรงใจแม่ไม่ต้องกลัวมาเกรงใจอะไรกันเราได้กันแล้วก็ต้องได้กัน อีก วันก่อนเป็นไงบ้างคงหายเจ็บแล้ว มาสิแม่จะช่วยให้หายหงี่"ท่านเอามือจับเป้ากางเกงนอนผมท่านถาม ""ผมยิ้มๆแม่ยิ้มบอก "ขอแม่ดูดหน่อยนะ"ผมตัวเกร็งพูดไม่ออกท่านรุดกางเกงนอนผมลงจนหลุมท่านมองจู๋ ผมที่ยังไม่แข็งต่พอยืดตัวแล้วอมยิ้มว่า "อย่าเกรงสิเดียวจะไม่แข็งมันจะเคยตัว ทำตัวตามสบายเดี๋ยวแม่จะทำให้แข็งเอง"ท่านเอียงตัวเข้าแนบผมท่านยิ้มหวานแบบ สบายใจจับ*ผมถอกรุดเบาๆแล้วท่านหันก้มหน้าลงจูบท้องผมท่านอ้าปากจับ*ผม เข้าปากท่านแล้วอมดูดผังผงกทำเอาผมตกใจจะลุกนั่งท่านเอามือยันอกผมห้ามไว้ผม ต้องนอนนิ่งให้ท่านดูดไม่เท่าไร*ผม ก็แข็งในปากท่านๆดูพอใจหันมายิ้มแล้ว บอก "นอนเฉยๆนะแม่ทำให้เอง"แล้วท่านก้าวตัวขึ้นเตียงนั่งคร่อมทับผมที่ท้องน้อย โดยชุดนอนท่านคลุมปิดอยู่ ท่านโย่งตัวขึ้นมือล้วงเข้าจับ*ผมที่แข็งถู*ท่านๆไม่ใส่กางเกงในมาท่าน บอก "อยู่เฉยๆอย่าเกรงนะ"แล้วท่านค่อยๆนั่งลง*ผมก็สอดเสียบเข้ารู*ท่านๆเม้ม ปากอึดใจกัดฟันยิ้มท่านยังนั่งทับลงใสนแต่ขบับก้นขึ้นๆลงๆสองสามทีท่านก็ นั่งทับลงสุดบนท้องน้อยและ*ผมท่านถอนหายใจขยับส่ายบดถู*บนโหนก*ผมๆรู้ สึกอบอุ่น*และ สุดเสียว แม่ก้มตัวสองแขนคร่อมร่างผม ก้นท่านเริ่มขยับขึ้นลงหายใจอึดอัดขยับตัวจนหน้าอกที่อยู่ตรงหน้าผมแกว่ง สั่น แม่สลัดชุดนอนลงจากไหล่ปล่อยนมขาวสองเต้าเป็นอิสระจาอาภรณ์ ท่านพูดกระเส่าซี๊ดปาก "จับนมแม่สิ"ผมไม่รอช้าสองมือยกจับอกสองเต้าท่านบีบขย่ำท่านคร่างยิ้มขำในลำ คออย่างพอใจแล้วก้มตัวลงเอานมถูหน้าผมแล้วจับช้อนหัวนมให้ผมดูดผมก็ดูดเลีย และบีบนวดอีกเต้าที่ว่าง ก้นท่านขยับส่ายไม่ยอมหยุดหายใจถี่ๆขัดๆเหมือนเหนือยหอบ ผมต้องบอก "แม่ผมเสียว"แม่ขำเบาๆ "เงียบตั้งนานนึกว่าพูดไม่เป็นหายใจลึกอย่าน้ำแตกก่อนแม่นะ"ผมทำตามหันไป เห็นน้าส้มเข้ามเมื่อไรไม่รู้เธอตรงมานั่งที่เตียงผมแล้วเธอถลกเปิดชุดนอน แม่ที่คลุมอยู่ขึ้นถึงเอว ผมได้เห็รขาอ่อนสะโพกขาวแม่อีกครั้งน้าส้มจับมือผมข้างที่ว่างจากบีบนมแม่มา วางลูบขาอ่อนแม่ๆไม่ว่าอะไร ผมเห็นน้าส้มลูบก้นจับตูดแม่แล้วเธอสอดมือจับพวงกระโปกผมทั้งที่*ยังคา อยู่ในรู*แม่ ทั้งที่ยังขยับขึ้นลงผมถึงกับสะดุ้งสุดเสียวแม่ขำบอก "ดูดหัวนมแม่สิอย่าสนใจส้ม"น้าส้มขำบอก "หนูจะรีดน้ำแมนออกให้หมดทุกหยุดเลย"ทั้งสองหัวเราะแต่ผมจะแย่แม่เลยลอก "อย่าไปแกล้งแมนพี่กำลังเสียวเดี๋ยวแมนน้ำแตกก่อนพี่จะแย่"ทั้งสองขำอย่าง สนุกแม่ก็ดูสนุกกับกานโยกขย่ม*ผม น้าส้มบอก "แมนคุณแม่เงี่ยนจนน้ำไปหมดแล้วแมนอย่าเกรงนะ"ผมตอบ ครับทั้งที่นมแม่ปิดปากผม แม่บอก "ดีจังแมนลูกแม่..เอ่ยผัวแม่"แล้วก็หัวเราะก้นขบับไม่หยุดท่านจูบดูดปากผม อย่างเร้าร้อนผมแทบสำลัก ท่านขย่มผมอยู่ครู่ใหญ่โดยมีน้าส้มลูบก้นตูดทั้งจะจับนมบีบจนท่านเกร็งตัว ร้องบอก ออกแล้วๆ ผมกระเด้า*แอ่นสู้พ่นน้ำกามใส่*ท่านๆๆฟุบตัวลงกอดนอนทับผมหายใจระทวย
น้า ส้มเป็นคนจัดการจับ*ผมออกจาก*ท่านแล้วเอากระดาษชำระนิ่มๆเช็ด*ผม และ*แม่ๆหันลงนอนแผ่หงายผมได้เห็นขนหมอยและ*แม่อีกครั้งอย่างชัดเจน แต่คราวนี้น้าส้มจับแม่ถ่างขาแล้วก้มหน้าลงซุกจูบเลีบดูด*แม่ที่แฉะด้วยน้ำ *และน้ำ*ผมอย่างไม่รังเกียจ แม่เบะหน้ายิ้มบอก "เดี๋ยวสิส้มเดี๋ยวพี่ทำให้"น้าส้มบอก "ขอหนูก่อนทั้งน้ำ*น้ำ*อร่อย จังโอกาสอย่างนี้หายาก"แม่ขำว่า "เอาเปรียบกันจัง"ทั้งสองหัวเราะแม่ปล่อยให้น้าส้มทำตามอำเภอใจผมนอนพัก เหนื่อย พักเดียวน้าส้มลุกนั่งส่งของบางอย่างให้แม่ ผมหันมองก็ตกใจมันสีดำนั่นคือดิงโด้*ยางของเทียมที่มีสายรัดเอว น้าส้มถอดชุดนอนออกทางหัวแม่ก็ทำด้วยทั้งสองสาวร่างเปลือยสวยจับใจผม น้าส้มลงนอนหงายถ่างขารอแม่เอาดิงโด้*ปลอมใส่คาดเอวต่ำกว่าสะดือโดยมีแผ่น ฐานรองแท่งของเทียมประกบทาบบริเวณโหนก*แม่ๆ หันยิ้มให้ผม "แมนคงยังไม้ไหวแม่ทำให้ส้มก่อน"แม่เข้าคร่อมร่างน้าส้มๆบอก "พี่เบาๆก่อนนะอันเก่ามันเล็กกว่าของแมนอันนี้ใหม่กว่าพอๆกับของแมน" แม่ยิ้มให้น้าส้มแล้วเอาน้ำมันทาผิวมาโฉมของเทียม ผมได้ยินเช่นนั้นแสดงว่าทั้งสองต้องเคยเล่นของดิงโด้กันมาแล้ว ผมตื่นเต้นมากไม่เคยเห็นคนเอากันนี่เป็นครั้งแรกแต่กลับเป็นผู้หญิงเอากัน โดยใช้*ปลอม แถมทั้งสองเป็นคนที่ผมได้ใช้*เนื้อผมสอด*มาแล้วทำให้ผมรู้สึกหมดศักดิ์ ศรีของ*เนื้อ เหมือนถูกมองข้าม แต่แม่พูดมีเหตุผลกลัวผมจะหมดแรงสู้ไม่ไหว แล้วน้าส้มนั่งรอดูเราเอากันคงเงี่ยนสุดๆ ทั้งสองกอดจูบดูดปากกันหน้าอกนมสองคู่สี่เต้าขาวเต่งตึงขนาดพอๆกันเบียด เสียดถูไถเคล้าคลึงกัน ทั้งสองผลัดดูดไซร้นมของกันและกันโดยไม่สนใจสายตาผม ผมรู้สึกคึกคักขึ้นมาอย่างบอกไม่ถูก*เริ่มแข็งเมื่อเห็นมือแม่สอดล้วงลูบ จับ*น้าส้มนิ้วมือเซาะร่องเขี่ยยีในร่อง*เธอ มือแม่จับกำขยุ่มขนหมอยเธอที่ดกดำและหนาทึบ น้าส้มยกกางขาอ้าออกจนกีบพู*เปิดอ้าพอเห็นร่องรู แล้วแม่จับดิงโด้จ่อยัดใส่รู*เธอ น้าส้มร้องเสียงเบาแบบสะดุ้ง เอาะ-เอ้า อู๊ย!ทั้งสองครางยิงฟันหัวเราะกันเบาๆอย่างชอบใจ แม่เริ่มโยกกระเด้าส่าย เอวขึ้นลงเหมือนกับที่ผมเคยทำกับแม่และน้าส้ม ผมตื่นเต้นลุกนั่งดูอย่างไม่เกรงใจเอามือลูบจับสะโพกก้นขาวแม่ที่ขยับส่าย ขึ้นลง แม่ไม่สนใจมือผมที่ลูบจับ ผมรู้สึกก้นแม่เกร็งแข็งนุ่มตูดขมิมสลับกันตามจังหวะกระเด้าเอว สองมือผมพยายามแหกก้นแม่ทั้งที่เกร็งขมิบแม่ไม่สนใจการกระทำของผมยังคงโยก เอวซอย*น้าส้มครางหัวเราะกันสนุก ผมเลื่อนตัวก้มลงมองดูหว่างขาแม่ ผมได้เห็นรูตูดแม่ขมิบเกร็งตามจังหวะกระเด้า ผมแทบไม่เห็นรู*แม่เพราะแผ่นฐาน*ยาวนาบปิดอยู่ ท่อน*ยางรุดเข้าออกรู*น้าส้มจนกีบแคมในสีแดงลู่หุบเข้าออกตามท่อนของ *เทียม ที่มีผิวลำไม่ราบเรียบ มีคราบขาวข้นเลอะออกมาตัดกับสีดำเห็นได้ชัด ผมเอาหน้าคลุกเคล้าก้นแม่ จมูกปากซุกไซร้เข้าร่องก้นแม่ที่ยังมีกลิ่นสาบคาวของน้ำกามที่ผมทำกับแม่ เมื่อครู่ก่อน ผมห่อลิ้นฉกเลียที่รูตูดแม่ๆสะดุ้งหยุดกระเด้าร้อง อุ๊ยๆหันมามองผมๆบอก "ตูดแม่สวยผมชอบจังให้ผมเลียนะ" แม่บอก "ถ้าเงี่ยนจะ*ก็ได้แม่ไม่ว่า แต่ถ้าจะ*รูตูดก็เอาน้ำมันทาหัว*ก่อนนะ"แล้วแม่หันไปจูบกับน้าส้ม ผมได้รับอนุญาตให้*ตูดผมก็อยากลองจึงไม่รอช้าเอาน้ำมันทาโฉมหัว*ทารู ตูดแม่ แล้วเข้าคร่องประกบตูดแม่ที่แม่ถ่างขาให้และนอนคว่ำทับน้าส้มที่กางขารับ สุดๆ แม่เริ่มโยกเอวขยับก้นช้าๆเอา*ยาวซอย**น้าส้ม เสียงแม่จูบกระซิบกับน้าส้ม "สงสัยแมนจะ*ตูดพี่แน่เลย"น้าส้มขำครางกระเส่าว่า "ก็ให้แมน*สิพี่"แม่ขำ ผมเอามือแหกตูดแม่ๆหยุดกระเด้าโยกเอวเพื่อไม่เกร็งตูด ผมเอา*จ่อรูตูดแม่แล้วค่อยๆกดกระเด้าเข้าไปมันคับแน่เข้าลำบากแต่พอลื่น เข้าเพราะน้ำมันที่ทา*และรูตูด แม่อึดใจมีเสียงแม่ร้องครางเบาๆเหมือนไม่อยากให้ผมได้ยินโอ๊ยๆเอ้าๆ แต่ผมก็ยังพยายามกดกระเด้าจนเงี่ยงหัว*เข้ารูตูดแม่ได้ จากนันผมปล่อยมือที่แหกตูดแม่ทิ้งตัวลงคร่องร่างบนหลังแม่พร้อมอัดกระแทก ท่อน*ที่เหลือเข้ารูตูดแม่ๆทิ้งตัวลงกระแทก*น้าส้มพร้อมแรงผมที่กระแทกก แม่ร้อง โอ๊ย! น้าส้มสะดุ้งร้อง ว้าย!เพราะดิงโด้*ยางกระแทกอัดเข้า*เธอจนสุดมิดลำ ผมเริ่มยกตูกขึ้นแล้วกดลงเอา**ตูดแม่ๆยกตูดขึ้นตาม*ผมที่ถอนยกแล้วกด ลงตามแรงจังหวะที่ผมกด ทำให้เป็นจังหวะท่วงท่าเดียวกับ*ยางที่แม่คาดเอวไว้*ซอย*น้าส้มๆจะรับ งานหนักที่สุดเพราะเธอนอนล่างสุดแม่อยู่กลางผมอยู่บน เธอรับแรงกระเด้าที่ผม*ตูดแม่ส่งผ่านให้แม่*เธอแรงเป็นเกือบสองเท่า แต่ดูเธอไม่ร้องบ่นหรือห้ามอะไรกลัยซีดปากครางกอดจูบกับแม่อย่างเร้าร้อน ผม*คร่องทับบนหลังแม่ออกจะลำบาก ผมสอดมือซ้ายล้วงจับนมแม่บีบมือขวากดยันนวบีบคลึงนมซ้ายน้าส้ม ผมจับนมสองคนๆละเต้าข้างได้อย่างสนุกมือ *ผมก็*ตูดแม่ๆก็เอา*ยาง**น้า ส้มเราทั้งสามร้องครวญครางด้วยความ สุขสุดเสียวผมไม่นึกว่าจะมันส์ขนาดนี้ น้าส้มร้องคราง "ตายแล้วพี่อะไรจะเสียวเงี่ยนขนาดนี้"แม่ครางบอก "พี่ก็คันตูดเงี่ยนเสียว*จนน้ำ*จะแตกแล้ว ไม่เคยนึกเลยอะไรจะขนาดนี้"ผมบอก "แม่ให้ผม*น้ำแตกในรูตูดแม่นะ"แม่บอก "เอาเลย*ตูดเสียวถึงรู*น้ำจะแตกแล้ว"ผมกระเด้า*ตูดแม่มือก็ไม่ปล่อย จากนมทั้งสองคน แม่เอามือล้วจับคลึงโคก*ดึงขยุ่มขนหมอยน้าส้มๆเกร็งกระดุ้งกรีดร้อง "น้ำแตกแล้ว" ผมกระเด้าตูดแม่ๆเกร็งขาสั่นแล้วหยุดนิ่งผมกระเด้าต่อ อีกไม่กี่ทีก็หลั่งน้ำ กามใส่ในรูตูดแม่ เราทั้งสามเหนื่อหอบนอนทับกันแต่น้าส้มร้อง "ไม่ไหวแล้วพี่หนูหนักหายใจจะไม่ออก"แม่หัวเราะบอกผม "แมนลงก่อนส้มจะตายแล้ว"เราสามคนหัวเราะกันสนุก ผมลงนอนสองสาวขนาบซ้ายขวาแม่ถอด*ปลอมที่เลอะคราบนี*น้าส้มออกขนหมอยแม่ แฉะพราะน้ำ*แม่ที่แตกทะลักโดยไม่มี*ผมอุดกันรู*แม่พูดบ่น "*แม่เลอะหมดเลยเพราะแมนไม่เอา***แม่"เราสามคนขำกันสนุกน้าส้มบอก "หนูอยากลองให้แมน*ตูดบ้าง*จริงคงดีกว่าของปลอม" แม่รีบบอก "ดีกว่าหลายเท่ามันตุบๆขยับได้ไม่เหมือนยางมันทื่อๆ"เราขำกันน้าส้มบอก "แมน*น้านะ"ผมตอบรับ "ครับน้าผมยินดี"แม่บอก "ต้องพักก่อนเดี๋ยว*ไม่แข็งจะ*ไม่มัน"
เรานอนพักกอดคุยกันครู่ใหญ่น้าส้ม และแม่สลับกันจับ*บีบกรโปกผมเล่นผมก็ สลับดูดนมจับ*ทั้งสองคนจน*ผม แข็งอีกน้าส้มยิ้มบอก "คราวนีของหนูนะพี่"เธอรีบนอนคว่ำก้งโค้งหันก้นให้ผมแม่เลื่อนตัว นั่พิงหัวเคียงกางขาออก น้าส้มซุกหน้าลงจูบท้องน้อยแม่คลุกหน้าลงที่หมอยแล้วจูบดูดเลีย*แม่ ผมเข้าประกบเอาน้ำมันทารูตูดเธอโฉนหัว*ผมๆไม่รอช้าแหกตูดเธอแล้วกด *เข้ารูตูดเธอร้อง อู๊ยๆโอ๊ยๆแต่ไม่หันมาร้องห้ามยังคงซุกหน้าดูดเลีย*แม่ ผมเอามือโอบล้วง*จับนมเธอๆยื่นมือจับนมแม่บีบปากดูด* แม่จับหัวเธอลูบกดไว้แนบ*ท่าน ผม*น้าส้มจนน้ำแตกในรูตูดเธอๆกระดุก*แฉะเลอะมือผมส่วนแม่ขาเกร็งสั่นขน หอยเปียกแฉะจมูกปากน้าส้มเป็นมัน เราทั้งสามเสร็จกามกิจคราวนี้ผมถึงกัลสลบหลับ ตื่นเช้าฟ้าสาง*ผมแข็งโด่ตามธรรมชาติ น้าส้มตื่นเห็นเธอไม่พูดอะไรเธอขึ้นนั่งคร่องผมจับ*ใส่*เธอแล้วเริ่มขย่ม ผมนอนเฉย แม่ตื่นเห็นไม่พูดอะไรลงจากเตียงออกจากห้องผมไป ปล่อยให้น้าส้มขย่ม*ผมตามสบายจนเราเสร็จกันไปอีกเช้านั้น เธอถึงแยกตัวออกผม แล้วเราต่างแยกกันไปทำกิจของแต่ละคนอย่างมีความสุข...[/backcolor]