ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พยาบาลสาวรักสนุก(หรือเปล่า)

เริ่มโดย kiori, ตุลาคม 14, 2011, 11:09:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

[backcolor=#ecedf3]เรื่องที่จะเล่าต่อไปนี้ก็เป็นประสบการจริงของผมอีกตามเคย เมื่อต้นกุมภา 54 กระแสเฟรสบุ๊คกำลังมาแรง ผมก็อาศัยมันเป็นสื่อกลางคุยกะเพื่อนมั่ง ญาติมั่ง และที่สำคัญสาวๆ อิอิ มีวันหนึ่งผมได้แอ๊ดหญิงสาวคนหนึ่งเปนเพื่อน และได้เข้าไปโพสข้อความทักทาย จนรู้จักชื่อของเธอ สมมุติ ตาล ละกันเด๋วเธอมาอ่านเจอจะต่อว่า ตาลเป็นพยาบาลสาว อายุ 28 อยู่ รพ แห่งหนึ่งในจังหวัดทางภาคอีสาน ดูจากในเฟสเป็นคนหน้าตาดีผิวสีน้ำผึ้งหุ่นบอบบางผมคุยกะตาลไปเรื่อยเพราะเธอใช้ บีบี คุยกับผมตลอดเธอเห็นโปรไฟล์ผมแล้วตาลก็ถูกจจนผมกับตาลนัดกินข้าวกันในตอนเที่ยง ตาลมารับผมที่ร้านล้างรถ เธอขับพาผมไปกินข้าวกันร้านรอบๆเมือง เจอตาลครั้งแรกเป็นคนตัวเล็กแต่งตัว เอ็กมากๆ มาด้วยชุดแซก เปิดใหล่ สั้นมากๆ แต่งหน้าเข้ม ผมเจอตาลครั้งแรกก็ไม่แสดงอาการหื่นออกมาก้กินข้าวกันเฉยๆแล้วตาลก็มาส่งผมเพื่อรับรถที่ผมจอดล้างไว้ จากนั้นเราก็นัดพบกันถี่ขึ้นเรื่อยๆ ขนาดตาลลงเวรเที่ยงคืนเราก็มักจะขับรถเล่นกันบ่อยๆ เข้าเรื่องเลยละกัน
                จนผมนัดพบกับเธอตอนเที่ยงคืนครั้งที่ ห้า ผมกำลังจะเดินทางเข้า กทม โดยบอกกับพ่อแม่ที่บ้านว่าเดินทางละนะแต่จริงๆผมนัดตาลไว้เที่ยงคืน ตาลขอตัวอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า ลงมาจากแฟลตพยาบาลตอนตีหนึ่งงครึ่งด้วยชุดแซกสายเดี่ยวสีดำสั้นมากๆ ละก็คลุมทับด้วยเสื้อยีน ผมก็พาเธอขับรถเล่นคุยกันไปเรื่อยจนเธอหยิบบีบี มาให้ผมดูรูปเธอตอนถ่ายชุดชั้นในสี่ชมพูในห้องนอน ผมคิดทันทีว่าตาลต้องมีงานให้ผมทำแน่ อิอิ ผมเลยแวะซื้อเบียดื่มกันในรถหกกระป๋อง แต่ตาลไม่ชอบดื่มเบียตาลชอบกินไอติมมากกว่า ผมก็ถามต่อไปว่าไอติมแท่งใหญ่ใหม มีสอดใส้ด้วยหรือเปล่า ก็ขำกันไป จนจะเข้าตีสามผมเลยบอกตาลว่าคืนนี้จะนอนคนเดียวเพราะเข้าบ้านไม่ได้โกหกพ่อแม่ว่าเดินทางเข้า กทม แล้ว อีกอย่างตอนนี้ง่วงมาก ไปนอนเปนเพื่อนพี่ได้ใหมตาลคิดอยู่พักหนึ่งก็ตอบว่านอนคุยกันเฉยๆนะ ผมก็ตอบโอเคทันที ตาลบอกให้หารีสอทนอกเมืองเพราะจะได้ไม่มีใครเห็นผมติดเบียเข้ามาในห้องด้วยสามกระป๋อง ตาลนอนคุยกับผมบนเตียงเปิดทีวีเบาๆ ผมก้ดื่มเบียไปจนป๋องที่สอง ผมจึงชวนเธอปิดทีวีนอน นอนไปสักพักตาลเอามือมาจับมือผมบอกว่ากลัวเพราะมีเสียงคนคุยกันอยู่นอกห้องผมก็ตอบไปว่าไม่ต้องกลัวพี่พกปืนมาด้วย ผมนอนกอดตาลเป็นการปลอบ พอได้กอดกันเนื้อแนบเนื้อผมก็เริ่มมีอารมดุ้นเอ็นของผมมันโด่คับกางเกงขึ้นมาทันที ผมลองเอามือขวาสอดเข้าไปใต้กระโปรงและลูบขาตาลขึ้นไปช้าๆจนมาหยุดที่โคกของตาล พอผมโดนเท่านั้นก็รู้ว่าตาลมีอารมมานานแล้วเพราะกางเกงในเธอมันเปียกแฉะด้วยน้ำเงี่ยนของเธอ ผทไม่รอช้าเอามือสอดแหวกข้างกางเกงในเธอและใช้นิ้วชี้กรีดตามรอยแยกทันทีเธอบอกว่าพี่อย่าๆ อย่าทำตาลพี่อย่าทำตาล ผมไม่สนใจเพราะนั่นคือมารยาของเธอ ผมขึ้นทาบทับตัวเธอใซ้ติ่งหูวอกคอมือซ้ายล้วงเธอจากด้านบนเธอร้องแรงมากบอกพี่อย่าๆๆอย่าทำตาล มือขวาผมรูกางเกงในเธอออกทางปลายเท้าทันทีผมปลดกางเกงผมออกจับท่อนควยผมยัดแตดใหญ่ที่สุดเท่าที่ผมเคยได้เย็ดสาวๆมา เธอร้อง อ๊ะๆๆๆ ผมกดทีเดียวสุดลำพราะของเธอมันฉ่ำอยู่แล้วสงสัยเซ็กจัดแน่ๆ ผมกระแทกไม่ยั้ง ผับๆๆๆๆ เหงือผุดออกมายังกะอาบน้ำ ท่าเดียว ผับๆๆๆๆๆๆ ของเธอตอดเป็นจังหวะแรงมากผมไม่ไหวฉีดกระจายเข้าไปในแตดเธอ หลังจากนั้นผมพักเหนื่อยนิดนึงผมก็ถอดเสื้อผมและลอกคราบเธอจนหมด ละก็นอนกอดกันผมกอดเธอจากด้านหลังในท่านอนตะแคง ควยผมก็ตื่นขึ้นมาใหม่ผมสอดควยเข้าไปจากข้างหลังเธอร้อง อ๊ะๆๆๆ ผมซอยจากด้านหลังไม่ยั้งเธอร้องเสียงดังมาก สงสัยเก็บกดจัด ผมพลิกเธอเปนท่านอนหงายผมจับขาเธอผาดบ่าอัดควยเข้าไม่ยั้งดัง ตับๆๆๆๆๆ รัวแบบชนิดไม่มีซอยช้าผมจับข้อเท้าเธอมาชิดกันชี้ขึ้น อัดเธออย่างหนัก ผับๆๆๆๆ เธอร้อง อ๊ะๆๆๆๆๆ อย่างเดียวรับกับจังหวะที่ผมกระแทก ของเธอดูดตอดของผมตลอดเธอเสร็จนับครั้งไม่ถ้วนความรู้สึกไวมากเซกจัดจริงๆ อ๊ะๆๆๆ ๆ จากนั้นผมก็พลิกตะแคงตัวเธออัดกับเธอต่อเหงื่อไม่ต้องพูดถึงยังกะอาบน้ำ ผับๆๆๆๆๆ เล่นเธอให้เธอลืมผมไม่ลงให้ได้ไม่มีดึงสโตรกช้า จัดหนักรัวไม่ยั้งอย่างเดียว ผับๆๆๆๆๆ อ๊ะๆๆๆๆๆ   ผมพลิกตัวเธอเป็นท่าด๊กกี้ ซึ่งท่านี้ผมชอบมากเพราะเข้าลึกถึงใจยันโคน แถมได้บี้ก้น ผมตบตูดเธอดังเพี๊ยๆๆๆ อัดอย่างหนักสเต็บรัวอย่างเดียวไม่ให้เธอได้หายใจหายขอ เธอครางลั่นอิ๊ๆๆๆๆๆซี๊ด.......อ๊ะๆๆๆๆๆ จนผมกดอย่างแรงน้ำกระจายเข้าแตดใหญ่เธอซี๊ด อ่า............... ผมกอดเธอจากด้านหลังแล้วถอนควยออกน้ำผมกะเธอใหลล้นออกมาจาแตดของเธอเต็มไปหมด จากนั้นเราก็พลอยหลับไปจน ห้าโมงเช้าผมจัดให้เธอก่อนจากอีกรอบ คราวนี้ผมดึงเธอให้มาขย่มให้ผมบ้างเธอเอามือดันอกผม โยกแบบเสต็ปสุดยอดไม่มีช้า ถึงใจผมจริงๆจนแตกกระจายกันไปทั้งคู่ จากนั้นผมก็ผลัดกันอาบน้ำละก้ออกไปกินข้าวจนประมาบนบ่ายสามผมก็มาส่งเธอที่ โรงบาลเพราะเธอจะเข้าเวรดึกปล่อยเธอพักบ้างผมก็ขับรถเข้า กทม เลย จบ....[/backcolor]