ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอาแม่สุดสวย

เริ่มโดย kiori, ตุลาคม 19, 2011, 10:03:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

[backcolor=#ecedf3]ผมเป็นคนหนึ่งในจังหวัดเชียงราย ได้มีประสบการณ์เสียว ซึ่งเกิดขึ้นกับญาติของตนเอง คือ แม่ของผม ทีแรกผมไม่นึกว่าจะเป็นแบบนี้ ลองฟังเรื่องที่ผมเล่านะครับ ผมอาศัยอยู่ในครอบครัวที่มีแค่ สามพ่อลูกเท่านั้น พอดีพ่อต้องออกไปต่างจังหวัดหลาย ๆ วันกลับมาครั้งหนึ่ง เพื่อไปค้าขายเร่ร่อนไปเรื่อย ๆ และได้ค่าแรงจากนายจ้างที่เปิดบริษัทขึ้น พ่อออกจากบ้านที่ละเป็นเดือนๆ หรือ 2 เดือนกลับเข้ามาบ้านครั้งหนึ่ง แต่ก็แหงอยู่แล้วที่มีจะเหงาบ้าง เพราะพ่อออกไปทีละเป็นเดือน ๆ เลย ผมได้ยินเสียงแม่ช่วยตัวเองทุก ๆ วัน ผมอยากให้แม่ได้เสียวมากกว่านี้ อีกอย่างแม่ของผมก็ได้เป็นคนที่มีอายุมากแค่ 34 ปีเท่านั้นเอง จึงมีอารมณ์ทางเพศค่อนข้างสูง ผมจึงคิดวางแผนที่จะเย่อคุณแม่ให้ได้ ผมจึงสังเกตพฤติกรรมของแม่อยู่หลายครั้ง จึงได้ทราบว่าตอนแม่เข้าห้องน้ำ แม่จะชอบลืมปิดประตู และชอบทำเสียวในห้องน้ำบ่อย ๆ ผมจึงไปแอบดู แม่บ่อย ๆ แม่เป็นคนสวยมาก ได้เห็นเพียงแค่ผิวเผิน วันนั้นเป็นวันหยุดพอดีครับ ผมเลยมีโอกาสมากกว่าวันอื่นๆ ผมจึงเริ่มแผนการที่วางเอาไว้ เมื่อแม่เข้าไปที่ห้องน้ำ ผมก็เดินตามหลังแต่แม่ไม่รู้หรอกครับ ผมหลบอยู่ใต้ตู้ที่วางอยู่ใกล้ ๆ ห้องน้ำ พอแม่เดินออกจากหองน้ำมา ผมรีบเดินเข้าไปกระตุกผ้าเช็ดตัวของแม่ออก ผมเห็นเต็มตาเลยครับ นมใหญ่มาก มิน่าล่ะ คนมองบ่อย ๆ แม่ตกใจมากเลยพูดว่า "ทำอย่างนี้ได้อย่างไร อย่ามาแกล้งแม่นะ" ผมเลยตอบว่า "ขอโทษครับแม่ ผมไม่ได้ตั้งใจครับ" ว่าเสร็จผมก็ทำเป็นร้องให้เสียใจที่ทำไป แม่เข้ามาปลอบผมว่า "ไม่เป็นไรหรอกลูก ลูกอยากได้อะไรหล่ะ" ผมก็ตอบอกไปว่า "ผมแค่อยากดูของผู้หญิงเท่านั้นว่าเป็นอย่างไร" แม่บอกว่า "ทำไมไม่บอกตรง ๆ ล่ะ" แม่บอกว่า "เดี๋ยวแม่จะสอนให้ เดินตามแม่มานะ ถือผ้าเช็ดตัวมาด้วย" ผมเดินตามแม่ไปเรื่อย ๆ แม่เข้าในห้องของแม่เอง แม่พูดขึ้นว่า "ถอดเสื้อผ้าสิ แล้วขึ้นมาบนเตียง" เตียงของแม่เป็นเตียงใหญ่พอสมควร สำหรับเย่อกันโดยเฉพาะเลย เพราะมีคานเหล็กเสริมอย่างดีมาก ไม่มีเสียงเวลากระแทกกระทั้น ผมก็รีบถอดเสื้อผ้าอย่างไว แม่พูดขึ้นว่า "แม่จะสอนทุกอย่างให้นะ แต่ลูกต้องสัญญาก่อนว่าลูกจะไม่ต้องเอาเข้าข้างในนะ" ผมก็เลยตอบส่งเดชไปว่า "ครับ" เพราะตอนนี้โอกาสมาถึงแล้วแม่บอกว่าให้เริ่มจาก จูบปากก่อนนะ ผมก็เข้าไปจูบปากแม่ อย่างกระหิวกระหายมาก และหน้าแม่ก็ร้อนผ่าว เหมือนจะเป็นไข้ ผมไม่สนใจ จูบต่อไปอย่างดูดดื่ม ลกเปลี่ยนน้ำลายกันปาก แล้วสักครู่ แม่ก็ผลักผมออกจากที่ปาก และให้ผมไปเลียหัวนมที่ตั้งชูชันอยู่ตรงนั้น เป็นยอดภูเขา เพราะคุณแม่มีอารมณ์มาก จึงใหญ่ขึ้นอีกครึ่งหนึ่ง และใหญ่มาก จนมือของผมขยำไม่มิด ผมเอาปากดูดข้างหนึ่ง และเอามืออีกข้างหนึ่งขยำนมอีกข้างของแม่ จนแม่ร้องครางออกมาด้วยความเสียวที่ผมดูด ทั้งเลยอย่างชำนาญ และผมก็เลื่อนลงไปที่เนินสวรรค์ของแม่นั้น เป็นโคกใหญ่มาก ผมคิดว่าพ่อเป็นคนที่โชคดีที่สุดในโลกแล้ว เพราะได้แม่ที่โคกใหญ่อย่างนี้ เป็นเพราะเหตุนี้เองที่พ่อไม่ไปเอาเมียน้อย ผมรีบเลียหอยทั้งโคกก่อน เพราะเป็นครั้งแรก ผมไม่รู้ว่าจะเริ่มเลียอย่างไร แม่ก็บอกว่า "เอาลิ้นแทงเข้าไปข้างในเลย ซี๊ด......... อย่างนั้นแหละ เสียวมาก" ผมเอาลิ้น แหวกกลีบอันขาวโพลนเหมือนจาวตาลเข้าไปข้างใน ปรากฎว่ามีเม็ดที่มีสองกลีบ ผมกระทุ้งอย่างหนักหน่วงจนก้นของแม่ไม่ติดพื้น ผมเคยดูในหนัง X ผมคิดว่าแม่คงจะเสียวมาก จนก้นแทบจะไม่ติดพื้น เพราะเอามาบดกับหน้าของผม ผมคิดว่าคงได้ทีแล้วแม่หลับตาพริ้ม ไม่มองผม ผมเลยเอาอาวุธของผม ไปถูไถอย่างในหนังที่เคยเห็น ปรากฏว่าแม่ลุกพรวดขึ้นมา สัญญากันไว้แล้วว่าจะไม่เอาเข้าไง ผมเลยแก้ตัว แค่เขาถูตรงนี้เองเหมือนในหนัง ผมสังเกตเห็นน้ำเสียวของแม่ไหลออกมาเรื่อย ๆ พอได้ทีก็ดันเข้าไปได้นิดเดียว แม่ก็ถอยตัวหนี และด่าผมว่าไม่รักษาสัญญา ผมเลยบอกเหตุผลไปว่า "ถ้าไม่ลองดู ถ้าผมมีแฟนจะทำอย่างไร[/backcolor][backcolor=#ecedf3] และผมก็ทำเป็นร้องให้ และบอกกับแม่ว่า" ไม่เป็นไร เดี๋ยวผมไปหาซื้อบริการก็ได้" แม่ผมก็เลยอ่อนใจ แต่มีข้อแม้ให้เข้าได้แค่ครึ่งเดียวนะ แม่ก็สอนอีกว่า "ต้องรอให้ผู้หญิงพร้อมก่อนแล้วค่อยดันเข้าไป สังเกตตรงที่น้ำเยิ้มออกมานะ และดูความพร้อมว่าเขาต้องการอย่างมากหรือยัง" ผมก็เอาอาวุธถูไถตรงร่องเสียว แม่บอกผมว่าให้เอาเข้าไปเลย ผมดันเข้าไปได้แค่นิดเดียว แม่ก็ร้องครางออกมาเบา ๆ ด้วยความเสียวกระสันมาก แม่ชมผมว่าผมใหญ่กว่าตั้งเยอะ รูแม่คับแน่นไปหมดเลย ผมดันเข้าไปแรงอีกนิด ผมเสียวมากที่ของแม่ตอดรัดจนร้อนและไม่มีช่องว่างให้อากาศเข้าไปเลย แม่บอกว่า "พอได้แล้วลูกก็รู้ว่าเข้าได้แล้วก็เอาออกสิ มา เดี๋ยวแม่ช่วย" ผมไม่ฟังแม่แล้ว มาถึงครึ่งลำแล้วเอาออกก็เสียดาย ผมเลยแข็งใจดันเข้าไปอย่างสุดแรง แม่ร้องออกมาด้วยความเจ็บปนความเสียวและดุด่าผมยกใหญ่ แต่ผมก็ไม่ได้ฟังแม่พูด ผมเริ่มซอย เรื่อย ๆ แม่ก็เริ่มอ่อนแรงลง คงเป็นเพราะฤทธิ์ของความเสียวแน่ ๆ เลยต้องส่งเสียงร้องครางอยางมีความสุข ผมเริ่มเร่งสปีดไปเรื่อย ๆ จนแม่ของผมเสร็จไปแล้ว 1 ครั้ง แต่ผมยังไม่เสร็จ แม่ก็ถอดออกจากอาวุธผม ไปนอนหายใจอย่างเหนื่อยหอบอย่างมีความสุข ผมก็เริ่มยกก้นแม่มาให้โก่งโค้ง ไว้ แม่ก็ขัดขืนเล็กน้อย บอกผมว่า "พอได้แล้ว แม่เสียวจะตายอยู่แล้ว" ผมก็ไม่ฟังอะไรทั้งสิ้น" ผมยกก้นแม่มาจนอยู่ในท่า Dog Style แล้วเสียวของผมเข้าไปอย่างเต็มกำลัง ตอนหลังนี้เข้าง่ายเพราะมีน้ำหล่อลื่นมาก รูหอยแม่ยังเยิ้มไปด้วยน้ำสวาทของแม่อยู่ แม่ก็เริ่มเสียวอีก 1 ครั้ง บอกให้ผมเร่งเร็ว ๆ และพูดว่า "ลูกที่รักจ๋า ลูกทำให้แม่มีความสุขมากเลยนะ" และสักพัก ผมก็มีความรู้สึกจะเสร็จสมอารมณ์หมายแล้ว เลยพูดว่า "แม่ ผมจะเสร็จแล้ว เอาเข้ามาแรง ๆ " แม่รีบบอกผมว่า "เอาออกมาข้างนอกนะ อย่าเอาเข้าข้างใน" แม่ผมพูดไม่ทันขาดคำ ผมก็ปล่อยน้ำใสขุ่นข้นมาใส่ในรูแม่อยากแรง จนแม่สะดุ้งด้วยความเสียวสะท้านไปทั่วร่างกาย ผมก็ซบลงไปที่อกแม่อย่างอ่อนแรง แม่ก็ผล็อยหลับไปด้วยความอ่อนเพลีย แต่อาวุธของผมยังคาอยู่ในรูหอยของแม่ จนบวมตุ๋ย แม่ก็ไม่ได้ดูว่าจะเป็นอย่างไร ก็หลับไปด้วยกันทั้งคู่ รุ่งเช้าแม่ก็รู้สึกว่ามีใครมาทับอยู่ เลยมองดู ปรากฏว่า อาวุธของผมยังคาในรู้ พอผมชักออกมา มีน้ำรักของเราสองคนแม่ลูกเยิ้มออกมาด้วย แม่จึงรีบไปค้นในตู้หายาคุมกำเนิดมา เพราะน้ำผมเยอะมาก จนล้นออกมานอกรู แม่ตื่นไปทำกับข้าวแล้วก็ไม่ได้สนใจกับเรื่องที่ผ่านมาเมื่อคืน แม่ต่อว่าผมที่ไม่รักษาสัญญา มิหนำซ้ำเอาน้ำเชื้อไปใส่ในรูของแม่อีก จากนั้นผมและมีแม่ก็มีอะไรกันอีกหลายครั้ง โปรดติดตามตอนต่อไปนะครับ มันกว่านี้แน่นอน[/backcolor]