ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชอบ โดจิน แนว rape มากผิดปกติป่ะครับ 555+

เริ่มโดย serial, พฤศจิกายน 03, 2011, 12:00:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

serial

ประมาณว่าหาพวกครับ ไม่รู้เป็นอะไร ชอบแนว rape เป็นพิเศษ
พวกขืนใจ รุม จับขึง แบลคเมล์ ทำให้อายเนี่ย ชอบมาก
(แนวที่ท่าน muaika ชอบแปล)

แล้วแบบมันจะแข็งได้ตลอดเลยครับแม้ว่าพึ่งเสร็จไป ไม่ว่ากี่ครั้งเนี่ย
มีใครเป็นบ้างป่ะครับ

แต่ในชีวิตจริงผมไม่เคยทำแบบซาดิษนะ ปกติ แค่ชอบอ่านโดแนวนั้น

นี้ผิดปกติป่ะครับ
มีใครเป็นบ้างป่ะ

ปล.เรื่องคำพูดไม่ค่อยถูก งง ๆ ไปหน่อย ขออภัย