ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตัดสินใจไม่ถูกเลย

เริ่มโดย ╰☆Qüeēη'$ βlađe☆╮®, ตุลาคม 20, 2011, 11:47:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

╰☆Qüeēη'$ βlađe☆╮®

ผมมีเรื่องจะมาเล่าให้ลองอ่านกันบ้างผมเองเป็นคนขับรถคับมีหน้าที่ก็พานายไปประชุมบ้างแต่ที่ผมชอบก็ไปลูกสาวนายไม่ว่าจะไปเรียนไปเที่ยวอยากไปหมดละเรื่องมันเกิดตอนที่ลูกนายเรียนมหาลัยแล้วเพิ่งเรียนปี1อยู่หอแต่ว่าน้องเขาจะออกจะเป็นคนเรื่องมากนิดนึงไม่รู้ว่าห้องมีปัญหาไรเลยย้ายห้องก็อยู่หอเดิมนั้นละผมก็เลยได้ไปช่วยย้ายก่อนบ้างส่วนก็ให้ผมไปช่วยยกของก่อนที่วันหลังเมียนายจะมาช่วยลูกเขาจัดห้องผมเองก็ไม่ได้คิดไรที่แรกออลืมไปผมอายุ28น้องเขาก็น่าจะประมาน20ผิวขาว นมนี่ใหญ่ ตุดเปนตูดเลยคับชอบแต่งตัวผมคอยรับส่งตั้งแต่เรียน ม.5คิดว่าน่าเอาอยากได้เทอมาลองดูและที่สำคัญผมคิดว่าต้องยังไม่เคยโดนมาแน่นอนคับวันที่เกิดเรื่องเราคุยกันก็สนิดเวลาเทอเล่าไรให้ฟังก็จะบอกว่าอย่าบอกพ่อนะเทอคุยเก่งผิดกะอยู่ต่อน่าพ่อเทอๆเริ่มถามว่าแฟนผมเปนไงแฟนผมเรียนปี1เหมือนกันถามว่าไปหาแฟนที่หอขึ้นไปบนมัยผมเลยบอกว่าตอนแรกก็ไม่ให้ขึ้นไปแต่พอมีไรกันก็ขึ้นได้เวลาที่เมดของแฟนผมไม่อยู่ก็จะแอบนอนด้วยเทอถามว่าไม่กลัวพ่อแม่แฟนแอบมารึไงผมก็บอกว่าถ้ากลัวก็ไม่มีไรกันนะสิเทอถามว่าผมมีไรกะ ญ มากี่คนแล้วผมบอกว่าต้องนึกนานอยู่นะผมเลยถามว่ามัยละแฟนขอขึ้นมารึไงเทอก็ยอมรับมากับผมตรงๆว่าใช่ และให้ขึ้นมาปะละ เทอตอบก็ขึ้นมา ผมถามขึ้นมาบ่อยมัย เทอว่าตอบแบบน้ำเสียงไม่ชัดเจนแต่ก็บอกว่าแฟนเทอเปนรุ่นพี่ปี3เจอกันแต่วันรับน้องก็จีบกันมาได้เดือนกว่าๆเขาขึ้นมาส่งที่ห้องละก็บอกว่าขอดูห้องหน่อยไม่เคยมาที่หอนี้ที่แรกก็ไม่ได้จะให้ขึ้นมาแต่แฟนเขาไม่ไว้ใจกันรึไงและก็พากันขึ้นมาเขาก็เขามาดูและคุยกันอยู่นานขึ้นมาตอน1ทุ่มตอนนั้นก็ใกลจะ4ทุ่มละแฟนเทอก็เขามากอดและบอกว่าไม่เคยรักคัยเท่านี้เลยแต่เห็นมีคนอื่นมาจีบมากและไม่ให้ไปคุยกะคัยเขาขอมีไรด้วย ผมถามแฟนขอตรงเลยรึ เทอตอบก็ตอนที่แฟนมากอดเขาก็พูดอย่าที่เล่าไปแต่ก็เอามือมาล้วงลูบและก็พยายามจะจูบเทอถามว่าจะทำไรแฟนเทอบอกว่าทำให้เทอเปนของเขาคนเดียวจะได้ไม่มีคัยมาจีบอีกและเทอจะไม่มีใจให้คัยเทอก็บอกว่าก็บอกว่าขอเวลาอีกนะขอตัดสินใจก่อนแต่ในระหว่างที่พูดกันแฟนไม่ได้หยุดทำไปเรื่อยจะปลดเสื่อในได้ละได้จับนมจิงเทอพอได้แล้วเทอก็รักแต่ขอเวลาแฟนสิจับดึงเสื้อออกเลยที่เดียวทั้งในและนอกผมฟังแล้วควยก็ลุกตามก็คิดถึงเอากะ ญ ครั้งแรกคัยจะไปยอมง่ายๆละเทอก็บอกว่าก็เลยมีไรกันผมถามว่าไม่ขัดขืนรึไงผมเองก็รู้อยู่แล้วทำไปขนาดนั้นถ้าเอาไม่แฟนเทอก็ไม่มีน้ำยาละเทอตอบแบบไม่อยากตอบเท่าไรแต่ก็บอกว่าเทอสู้ละดิ้นนานมาจนเหนื่อยมากเทอว่าเที่ยงคืนเทอจำได้เสียงนาฬิกาบอกไม่นานควยก็เริ่มดันเขามาจากที่ดันเข้ามาหลายครั้งละแต่ไม่ได้เข้าเทอเจ็บมาแต่พอควยเข้ามาที่หม้อของเทอแฟนเทอถามว่ายังไงเคยมีไรมารึไงเทอก็บอกว่าก็บอกไปเมื่อกี่ไงว่ายังไม่เคยขอตัดสินใจก่อนแต่แฟนเทอกลับบอกว่ายิ่งรู้ว่ายังไงเคยสิยิ่งจะต้องรีบเอาเดียวมารู้ว่าเพิ่งมาโดนเสียดายตายเทอบอกว่าเข้ามาแล้วได้เทอเอาออกก่อนได้มัยเจ็บมาแต่แฟนก็ไม่ตอบเทอได้พูดว่าพอนะเจ็บเทอร้องไหละเจ็บมากแฟนเทอก็เอาละซอยจนน้ำแตกในเลยและบอกเทอว่าไม่คิดเลยว่าเทอจะซิงอยู่และไม่ยอมเอาออกสะที่่แถมยังเริ่มขยับเอาอีกเทอไม่มีอะไรจะพดได้แต่ทนให้เอาผมก็ถามไปว่าไม่สนุกบ้างรึไงเทอกลับว่าบ้ารึไงผมก็มีไรก็สนุกด้วยกันทั้งนั้นนะมีไรบ่อยมัยเทอบอกก็หลังจากที่เทอไม่ไปเรียนเลย3วันแฟนก็มาหาอีกก็มาเอาอีกละก็มีไรเกือบทุกวันผมถามแล้วตกลงเปนไงเทอว่าหลังๆๆก็เริ่มดี ผมดีนะเสียวละสิเสียวมากมัยเทอไม่ได้ตอบไรเก็บของต่อเลยผมจี้ถามยังไงไม่ตอบเทอเลยบอกว่าก็เหมือนที่ผมเอากะแฟนนั้นละผมบอกว่าแต่ละคนไม่เหมือนกันบ้างคนเอาแล้วมันบางคนเอาแล้วก็ให้เราหายเงี่ยนจะไปรู้ได้ไงเทอก็อาจจะเปนแบบไนคัยจะไปรู้เทอว่ามัยละ ผม ก็อารมร่วมกันไงตอนนั้นควยแข็งจนน้ำจะแตกอยู่แล้วอยู่ในห้องกะ ญ 2คนละเทอยังแต่งตัวกางเกงขาสั้นเสื้อรัดรูปสีขาวบางมองเห็นเสื้อในสีแดงอีกไม่ว่าเทอคิดไงเล่าให้ฟ้งที่ละเอียดมากกว่านี้เทอถามอีกว่ายังละถึงจะดีผมว่าไม่มันอธิบายไม่ได้หลอกเทอถามว่ายังไงทำยังไงผมถามว่าเทอกะแฟนเคยใช่ปากกันรึป่าวเทอว่าไท่เคยเอากันก็จากวันนั้นถึงวันนี้ก็ประมาณ2เดือนละเอาเกือบจะทุกวันเมนมาก็เอาแต่เอาที่เดียวผมเลยถามเลยถ้าเมนไม่มาเอากี่ครั้งแฟนเสร็จแล้วคืนนึงต้องมี3ครั้งเอาก็ไม่มีไรมากก็นอนเอากันธรรมดาผมบอกเลยถ้าได้เปิดซิงนะจะเลียให้เทอทำเปยอายนะแต่ยังถามว่าทำไงละแต่สายตามองมาที่ผมก็มองเทอเทอเข้าจับมือผมละบอกว่าบอกหน่อยสิผมก็ทำไรไม่ถูกเลยเทอหอมแก้มที่นึงละบอกนะผมมือผมสิโอนเอวเทอไว้ไม่ได้ปล่อยออกเทอไม่ว่าไรก็มองหน้ากันละกันหน้าเราใกล้กันมาไม่รู้ด้วยว่าจูบของเราเริ่มได้ไงเราจูบกันอยู่นานจนมือผมไปปลดเสื้อในเทอบีบจับคลึงนมที่ยังเปนไตแข็งอยู่เทอเองก็กอดผมไม่ปล่อยเหมือนกันจนผมดึงเสื้อเทอขึ้นละดูดเลียหัวนมให้เทอๆเรียกชื่อผมขึ้นมาสติผมจึงกลับมาผมเลยบอกว่าพี่ขโทษคับไม่รู้ว่ากล้าทำไปได้ยังไงเทอบอกว่ารู้ว่าผมชอบเทอแต่แรกแล้วและก็ชอบผม(แต่พ่อเปนนายทหารใหญ่ผมเองก็เลยไม่คิดอะไรผมเองก็แค่นายสิบเท่านั้น)เทอว่าเทอมีอะไรกะคนอื่นแล้วเลยไม่อยากได้เทอรึไงถ้าย้อนเวลาไปได้จะกล้าบอกว่าชอบแต่แรกแล้วเทอก็กอดผมเริ่มจูบก่อนจากนั้นผมก็เดินหน้าต่อไปถอดเสื้อเทอออกผมให้เทอยืนพิงผนังละนัวกับเต้านมของเทออยู่นานนมเทอใหญ่เต็มมือหัวนมสีชมพูที่ยังไม่คล้ำเลยเสียงเทอคลางออกมาจากลำคอเรียกชื่อผมบอกว่าทำไมเสียวอย่างนี้เทอคงขาอ่อนลงไปนั้งเองผมจึงจัดการกะตัวเองละที่เทอนั้งไปปากเทอก็ได้ระดับกับควยพอดีผมจ่อที่ปากละบอกว่าลองอมดูสิเทองงผมบอกว่านึงถึงตอนกินไอติมสิเทอทำแบบอายๆอยู่พักผมเลยบอกว่าอย่าอายสิทำอย่านีแล้วพี่จะเสียวได้ไงพอจากนั้นเทอทำได้ดีกว่าแฟนผมอีกทั้งดูดเลียได้ถึงใจมากผมก็ทำที่อยู่แล้วปล่อยน้ำใสปากเทอไปนิดเทอรีบเอาปากออกมาน้ำพุ่งใส่หน้าเทอเต็มที่เลยเทอรีบเอามือเช็ดลุกขึ้นจะไปล้างไม่ยอมพูดผมรู้ละว่าน้ำผมต้องยังอมอยู่แน่ผมไม่ให้เทอไปจับเทอมาที่นอนละบอกว่ากินไปเลยสิเทอทำเปนไม่ยอมยังไงก็จะไปล้างละมังผมก็เลยจับขากางออกละลงลิ้นให้เลียจากนอกเข้าในแยงเข้าไปในรู้เทอนอนนิ่งเลยซักพักเสียงเทอเรียกผมบอกว่าหยุดก่อนได้มัยเสียวมากละเริ่อขยับหนีแต่ก็สุดทางที่หัวนอนเทอดิ้นไปมาแล้วโอยพี่โอยพอได้แล้วมัยเปนแบบนี้โอยพดนะหยุดนะทนไม่ไหวชี่จะแตกแล้วเทอดิ้นแรงขึ้นผ้าปูหลุดหมดแล้วเทอร้องไม่ได้สับเลยหลังตูดนีไม่ติดพื้นเลยผมรู้สึกว่าเทอน่าจะเสร็จแล้วก็รีบลุกเอาควยมาดันเอาเข้าที่หม้อของเทอๆเรียกชื่อผมไม่หยุดเลยจนเข้าไปสุดโคนควยละผมถามเลยว่าแฟนใหญ่เท่าพี่มัยเทอว่าได้สายหน้าพูดว่าไม่รู้ผมบอกว่าไม่บอกจะซอยไม่หยุดนะละผมก็เร่งเร็วขึ้นเสียวนะหยูดก่อนนะพี่บอกก่อนสิใหญ่พอกันแต่พี่เข้ามาลึกกว่ามากปะคะมันแน่ข้างในลึกกว่าคะของน้องยังฟิตอยู่เลยไนว่าเอากันทุกวันเทอว่าไนบอกว่าจะหยุดให้พักไงเสียวจนฉี่ราดแล้วผมฮี่มาเลยสิเทอบอกว่าฉี่แตกไปแล้วผมเลยหยุดละถามว่าแฟนทำไมเคยเสร็จไงเทองงละเสร็จสิก็น้ำแฟนก็แตกออกมานะผมว่า แฟนเสร็จอยู่แล้วไม่เสร็จไม่หยุดเอาหลอกเทอนะเสร็จมัยเทอถามอีกยังไงดูยังไงผมว่าก็บอกว่าฉี่จะแตกไวนั้นนะไม่ได้ฉี่ ญ เวลาเสร็จก็มีน้ำคล้าย ช นั้นละไม่เคยเปนแบบนี้รึไวเทอว่าไม่เคยไม่เสียวแบบนี้ด้วยพี่ทำเสียวกว่าแฟนมากเลย ก็พี่บอกแล้วว่าเอากันมันสนุกละสนุกปะคะ สนุกตอนเลียรู้ลึกดีมาก เราก็อมเก่งนะไม่สอนมากเลยแฟนพี่ยังไม่เก่งขนาดนีเลยสอนนานละนะเทอบอกว่าขอไปล้างหน้าก่อนได้ปะ ผมว่าอยากให้ไปนะแต่ไม่อยากเอาควยออก เทอมัยเรียกควยเลยละผมว่ามันได้อารมกว่าถ้าขอเอาก่อนนะแล้วไปล้างที่ไม่ต้องพักละ เดียวก่อนยังไม่หายเสียวเลย ก็จะได้ไปล้างไง ยังไม่ล้างก็ได้แต่หม้อเทอแน่ละตอดควยผมมากก็เลยเริ่มซอยละเล่นที่หมาจับเทอเล่นได้4ท่าผมกลับมาที่ท่าจับขาเทอพาดบ่าละซอยไม่ยังเทอทั้งจิกหลังทุบให้ผมหยุดแต่หม้อฟิตแบบนี้สนุกควยแฟนผมก็เอาจนบานละนี้ในรอบ2ปีเลยที่เจอหม้อฟิตละยังตอดอยู่แบบนี้ผมซอยเร็วมากจนเทอดิ้นสายไปมาผมต้องจับบ่าเทอไว้ไม่ดิ้นจนเสียวิถีกระศอยของผมเทอดิ้นร้องคร้างดังมากไม่ต้องกล้วคัยได้ยินแบบว่าคับเดินมาก็ต้องได้ยินเสียงเทอร้องโอ้ย ซีด โอ็ยสลับกับเรียกชื่อผมแน่ผมจะละก็แรงจังหวะขึ้นละต้องออกเสียงมาสู้กะเทอบ้างแล้วผมกะแทกแรงละเร็วมากผมดันจนมิดอยากแรงน้ำแตกในดันมิดแล้วก็ยังจับขาฉีกออกละดันเข้าอีกหลายจังหวะจนเทอบอกว่าเจ็บแล้วพี่ผมก็เลยปล่อยขาเทอลงละล้มลงนอนบนตัวเทอหอมละจูบเทอละค่อยดึงควยออกมาเทอมารั้งเอวผมไว้อีกผมเลยจะเอาต่อเลยรึไงเทอรีบปล่อยเลยเทอไม่ลุกไปล้างเรานอนหลับจนแม่เทอโทรว่าเปนไงบ้างผมแอบกระซิบว่าจะเสร็จแล้วละผมก็จะกลับแล้วแต่เทอจะนอนที่หอไม่กลับจะอยู่จัดห้องพอว่าสายเทอก็เดินไปหยิบผ้าเช็ดตัวผมขอว่าพี่เอาอีกที่นะเทอพอก่อนได้เอารถไปคืนพ่อก่อนแล้วค่อยกลับมาผมไม่ฟังเทอแล้วก็เทอเดินแก้ไปรับโทรสับตอนคุยเทอมองละจับของผมเล่นจนแข็งผมก็มองหู่น นม รอยที่ผมดูดไปคัยจะไปรอสวยขาวหุ่นบางเนียนนมใหญ่ตูดงอนหีฟิตขนาดนีก็ต้องเอาก่อนละผมขอไปทีนึงแต่ตอนผมเสร็จนีสิเทอยังไม่เสร็จเลยก็ต้องทำต่อจนเทอเสร็จละก็ต้องเสร็จอีกครั้งผมไปละรีบกลับมาเทอนอนหลับอยู่พอประตูเปิดผมบอกเทอว่า3ชั่วโมงที่ไปมาผมคิดถึงหม้อเทอมากและก็เอาเลยเทอบอกให้ใจเย็นผมไม่ฟังละสรุปเช้ารุ่งขึ้นผมก็ไม่ไปทำงานเมื่อคืนเอาไป3เช้าตื่นมาเอาเลย1ดอกก่อนเอาจนเทอบอกว่าเเสบหม้อแล้วแฟนโทรเทอคุยแต่ควยผมก็ยังคารูอยู่แฟนผมโทรก็ไม่หยุดซอย2วันเรากันผมเสร็จจำไม่เลยรู้แต่ว่าเอากันสุดอึดใจผมลองชักออกมาดูน้ำไม่มีออกเลยหม้อเทอแดงละป้วมนิดหน่อยจากนั้นผมละเทอเอากันบ่อยมากเทอไม่เคยขัดผมเลยมีเทอว่าแฟนไม่อยู่รึนั้นมาเอาตอนนี้เอาได้4เดือนนมเทอไม่เปนไตผมบีบเล่นจนหมดละหม้อก็ไม่ฟิตละแต่ความสวยยังดีอยู่
*:•. *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:*

•.★*...(>^.^)>...ช่วยคลิกนิสนุงน่ะ!!!>>>ขอบคุณจร้า คริคริ...<(^.^<)!...*★.•