ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่แหม่มที่รัก..รักพี่แหม่ม

เริ่มโดย darky, ตุลาคม 24, 2011, 05:18:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darky

เรื่องมีอยู่ว่าพี่แหม่มทำงานที่กรุงเทพฯ หัวหน้าพี่แหม่มเป็นวิทยากรรับสัมมนาทั่วไป พี่แหม่มเองก็ทำอยู่ด้วย มีครั้งหนึ่งหัวหน้าก็รับงานมาแล้วให้พี่แหม่มกับพี่ก้อยซึ่งเป็นเพื่อนกัน ไปเป็นวิทยากรงานสัมมนาที่เขาใหญ่ ผมก็รู้จักพี่ก้อยเป็นอย่างดีเพราะเคยเจอกันบ่อยตอนอยู่กรุงเทพฯ ตอนนั้นประมาณเดือนเมษายน วันพฤหัสพี่แหม่มก็โทรมาชวนผมว่า เจไปดูงานกับพี่หรือเปล่าที่เขาใหญ่ 2 วัน 1 คืน ผมเช็คดูแล้วว่างไม่มีธุระที่ไหนก็เลยตกลงไปด้วยในใจผมคิดว่าก็ดีเหมือนกัน จะได้เปลี่ยนบรรยากาศด้วยนานๆ จะได้อยู่ด้วยกันสักทีพอถึงวันศุกร์ผมก็จัดแจงเก็บเสื้อผ้าใส่กระเปล่าเรียบร้อย วันเสาร์ประมาณบ่าย 2 โมง พี่แหม่มกับพี่ก้อยก็ขับรถเก๋งมารับผมที่อยุธยา โดยพี่แหม่มเป็นคนขับ เสร็จแล้วก็เดินทางต่อไปเขาใหญ่ ผมเห็นพี่แหม่มผมดีใจมาก อยากจะเข้าไปกอดจูบที่สุดแต่ก็ต้องหักห้ามใจ เพราะพี่ก้อยมาด้วย พี่ก้อยเองสูงประมาณ 165 ผิวไม่ขาวมาก ตาโตกลม คิ้วเข้มมาก หน้าตาดูคมและที่สำคัญพี่ก้อยจะอวบมากและนมพี่ก้อยก็ใหญ่และเต่งตึง เห็นแล้วก็อยากเย็ดพี่ก้อยอีกคน แต่ไม่กล้าหรอกพี่แหม่มอยู่ด้วย พี่ก้อยไม่รู้หรอกว่าผมกับพี่แหม่มมีอะรัยกันแล้ว ระหว่างที่ขับรถไปเราสามคนก็คุยกันไปเรื่อยเปื่อยแวะปั้มเข้าห้องน้ำ และซื้อของมากินกัน พี่แหม่มก็ถามผมเรียนเป็นยังงัยบ้าง ผมบอกว่าก็เรื่อยๆครับ     พี่ก้อยก็ถามเจเรียนปีไหนแล้วล่ะ ปี2ครับ เรียนเกี่ยวกับพวกนี้ด้วยหรอ ครับก็มีวิชาสัมนานี้ด้วยผมอยากมาหาประสบการณ์จริงบ้างน่ะครับ พี่ก้อยแกล้งพูดว่า แล้วไม่อยากหาประสบการณ์อย่างอื่นบ้างหรอเจ พี่แหม่มก็ว่าพี่ก้อยอย่าไปแกล้งเจมันสิ พี่ล้อเล่นนะ แต่ในใจผมก็อยากหาประสบการณ์กับพี่ก้อยเหมือนกัน ระหว่างทางก็คุยกันหลายเรื่อง มาสะดุดอยู่เรื่องนึงคือ พี่ก้อยถามว่าเจมีแฟนหรือยังล่ะ ผมอึกอักเลยมองหน้าพี่แหม่ม แล้วก็เลยตอบไปว่า มีครับแต่ไม่รู้อยู่ไหน ผมหันมองหน้าพี่แหม่มก็ยิ้มๆ ผมเลยถามพี่ก้อยมั่งว่า พี่ก้อยมีแฟนหรือยังครับ พี่ก้อยบอกเคยมี แต่ตอนนี้เลิกคบไปแล้ว อ้าว!ทำมัยล่ะครับ มันเจ้าชู้มีแฟนหลายคนพี่ไม่ชอบเลยเลิกกันไป เจก็อย่าเป็นคนเจ้าชู้ล่ะเดี๋ยวแฟนไม่ชอบเอา ผมก็พยักหน้ารับครับๆ พอขับมาได้สักพักก็แวะปั้มเติมน้ำมัน พี่ก้อยไปห้องน้ำ เหลือผมกับพี่แหม่ม ผมแทบจะกระโดดเข้าไปกอดสักทีแต่คนเยอะ พอเติมน้ำมันเสร็จก็ขับไปรอที่หน้าห้องน้ำ ผมก็บอกพี่แหม่มว่า พี่ครับเจคิดถึงพี่เหลือเกิน เจอยากจูบพี่ให้หายคิดถึง พี่เองก็คิดถึงเจเหมือนกันพี่อยากกอดเจ จูบเจ อยากเย็ดกับเจที่สุดเลย พี่เลยชวนเจมาด้วย แล้วพี่ก้อยล่ะ ไม่เป็นรัยพี่ก้อยไม่รู้เรื่องของเราหรอก ผมดีใจที่สุดเลยผมรักพี่แหม่มนะครับ พอพี่ก้อยมาถึงผมก็เลยอาสาขับรถให้พวกพี่ๆ จะได้พักผ่อนกันกว่าจะถึงก็เป็นชั่วโมง ผมเปลี่ยนมานั่งขับ พี่แหม่มนั่งเบาะข้างผม  พี่ก้อยนั่งเบาะหลัง ระหว่างที่ผมขับรถไป พี่แหม่มจะคอยยื่นขนมและน้ำมาตลอด ส่วนพี่ก้อยก็ชมว่าผมขับรถดี สักพักพี่ก้อยก็หลับผมก็คุยกับพี่แหม่มสองคน ขับมาสักพักใหญ่ก็ถึงที่พักประมาณบ่าย 4 โมงครึ่ง เป็นรีสอร์ทสวยมากได้บรรยากาศธรรมชาติ พี่ก้อยก็โทรติดต่อเจ้าของโครงการอบรมเสร็จเรียบร้อย เราสามคนก็เก็บของเข้าที่พัก ทางโรงแรมจัดห้องไว้สองห้องเพราะแจ้งมาก่อนแล้วไม่ต้องเดาเลยผมนอนคนเดียว พี่แหม่มกับพี่ก้อยนอนด้วยกัน ผมเข้าที่พักจัดแจงอาบน้ำก่อนและจัดของเข้าที่ พี่แหม่มกับพี่ก้อยก็เข้าที่พัก จัดแจงสัมภาระเรียบร้อย เราก็ลงมาหาอาหารกินกัน เสร็จแล้วเราสามคนก็เดินดูโรงแรม และดูสถานที่รอบๆ โดยที่เราสามคนมีบัตร VIP ที่ทางโรงแรมจัดมาให้เดินเลยไปดูห้องที่จะใช้สัมมนาด้วย ก็ใหญ่โตดีดูหรูหรา พอเดินดูจนทั่วดีแล้วก็กลับขึ้นที่พักโดยห้องใครห้องมัน ตอนนั้นก็ประมาณ 1 ทุ่มครึ่ง พี่แหม่มเดินมากระซิบผมว่า เจคืนนี้พี่ไปหานะผมก็พยักหน้ารับ แล้วก็เดินเข้าห้องไป พี่แหม่มกับพี่ก้อยก็อาบน้ำแต่งตัว แล้วก็นอนดูโทรทัศน์กันในห้อง เตรียมงานสำหรับการบรรยายในตอนเช้าเรียบร้อย กำหนดการสัมนาประมาณ 09.00 น.-12.00 น. พี่ก้อยก็คงจะเพลียมากนอนหลับก่อนเลย พี่แหม่มก็เลยได้โอกาสแต่ก็แกล้งบอกพี่ก้อยว่า จะไปดูน้องเจหน่อยนะ พี่ก้อยก็อือๆแบบคนง่วงนอน พี่แหม่มล็อกห้องไว้เรียบร้อย ก็เดินออกมาเข้าห้องผมซึ่งอยู่ถัดไปอีกห้อง ตอนนั้นผมอาบน้ำอีกรอบแต่งตัว กางเกงบ๊อกเซอร์เสื้อกล้ามบางๆ ไม่ใส่กางเกงใน นอนดูโทรทัศน์อยู่ในห้องก็มีเสียงคนมาเคาะประตู ซึ่งไม่มีใครแน่นอกจากพี่แหม่มสุดรักของผม ผมเดินไปเปิดประตู พี่แหม่มใส่ชุดนอนสีขาวผ้าแพรบางๆ ไม่ใส่ชั้นในเหมือนกัน ผมเห็นแล้วเกือบเก็บอารมณ์ไม่อยู่ ผมคิดถึงพี่แหม่มมากๆ พอพี่แหม่มเข้ามาในห้อง   ผมกับพี่แหม่มโผเข้ามากอดกันโดยที่ไม่ต้องบอกเลย เจพี่คิดถึงเจเหลือเกิน ผมก็คิดถึงพี่แหม่มที่สุดเลยครับ เราไม่ได้เจอกันมาเดือนกว่า เจอยากเย็ดพี่แหม่มเหลือเกิน พี่เองก็อยากเย็ดกับเจที่สุดเลย  เราสองคนกอดกันแน่น แล้วผมก็พาพี่แหม่มเดินมาที่เตียง ผมประคองพี่แหม่มให้นอนลงและจูบปากพี่แหม่มทันที เราจูบปากกันอย่างดูดดื่มเหมือนคนที่อดอยากมานาน เราแลกลิ้นดูดพันกันไปมา สอดเข้าออกดูดเลียริมฝีปาก จูบเน้นกันสักพัก ผมก็ค่อยๆจูบไซร้ตามใบหู ไล่ลงมาที่ลำคอมือก็บีบคลึงที่เต้าคู่งาม เสียงพี่แหม่มครางออกมาเบาๆ.....อืมมมม.....อ่าส์.....ซี๊ดส์......อื้ม.....เจพี่คิดถึงเจเหลือเกิน......อ่าส์.......อืมมม......เจไซร้พี่แรงๆเลย......อ่าส์.....พี่อยากเหลือเกิน.....อื้มม.....ผมดูดและเม้มแรงๆ ตามหน้าอกอวบอิ่มและขาวเนียนของพี่แหม่ม ผมปลดชุดนอนออกจนหมดและผมก็ถอดเสื้อกล้ามออก ตอนนี้พี่แหม่มเปลือยกายต่อหน้าผม ผมดูดหัวนมพี่แหม่มและเค้นคลึงเต้าอวบอิ่มอย่างหื่นกระหาย ผมใช้ทั้งมือและปาก ดูดคลึงสองเต้าสลับไปมา.....อื้มมม......เจพี่เสียวเหลือเกิน.....ดูดแรงๆ......อ้าส์......ซี๊ดดดส์......อ่าส์......อูยยย......เจพี่มีความสุขที่สุดเลย....อ้าส์.....อ้าส์.....อืมมม.......อ่าส์......ผมเลียตามฐานนม เลยไปที่รักแร้อันขาวสะอาด ไล่ต่ำลงมาที่หน้าท้องมือก็เค้นที่เต้าอวบคู่นั้นอย่างต่อเนื่อง ผมเลียวนตามขอบสะดือ ลงมาที่กลุ่มหมอยจนถึงเนินหีพี่แหม่ม ตอนนี้พี่แหม่มเริ่มส่งเสียงคราง ออกมาดังขึ้น.....โอ้ววว......ซี๊ดดส์......อ่าส์......เจเลียหีพี่เลย......เลียแรงๆ.......พี่เสียวหีเหลือเกิน......โอวววว........อ่าส์......อืมมม......ซี๊ดด......ผมลากลิ้นผ่านรอยแยกของเนินสวาทนั้นลากขึ้นๆลงๆ และทุกครั้งที่ลากผ่านเม็ดเสียว พี่แหม่มจะแอ่นตูดขึ้นส่ายไปมา เจพี่เสียวจะแตกอยู่แล้ว......โอววส์........อ้าส์.....พี่จะไม่ไหวแล้ว......อื้มมม.......โอ้ววว......อูยยย.........เจอย่าทรมานพี่เลย......อ๊าส์......โอยย......อื้มม.....เจเอาควยเจยัดหีพี่เถอะ.......อ่าส์.......ซี๊ดดส์.......อ้าส์......โอ้วววส์.....น้ำพี่จะแตกแล้ว......เจเย็ดพี่เถอะ......ผมเร่งตวัดลิ้นเร็วขึ้น ดูพี่แหม่มจะเกร็งมากคงเสียวสุดๆ ผมยังไม่เย็ดหีพี่ตอนนี้หรอก ผมจะทำให้พี่แหม่มเสร็จคาลิ้นผมนี่แหละ ผมแยงลิ้นเข้าไปในร่องหีพี่แหม่มจนสุดลิ้น หีพี่แหม่มตอดรัดลิ้นผมแรงมาก ผมคว้านลิ้นอยู่ภายในรูหีอย่างเมามันส์ ผมแยงเข้าๆออกๆ จนพี่แหม่มเกร็งรูหีตอดรัดมากกว่าเก่า และแอ่นหีส่ายร่อนอัดหน้าผมจนแน่น  ผมรัวลิ้นเร็วขึ้นจนพี่แหม่มเองจะทนไม่ไหว ผมกดหน้าลงไปอย่างแรง เพื่อบดบี้เม็ดแตดของพี่แหม่มผมเลียและดูดเม้มบริเวณเม็ดเสียวอย่างเน้นๆ พี่แหม่มส่งเสียงครางดังมาก "อูวววว.....ซี๊ดดดดเสียวเหลือเกิน....เจ.....อูยยยย.....แรงๆอีก.....พี่เสียวหีใจจะขาดแล้ว.....โอยยยย......ซี๊ดดดดดด.....อ๊าส์เจจ๋าดูดหีพี่แรงๆเลย.....โอวววว.....อูวววววว.....พี่รักเจที่สุดเลย.....อื้มมม.....โอวววส์.......เจพี่เสียว...จะไม่ไหวแล้ว.....เร็วอีกๆ.....อ๊าส์.....โอววส์.....ซี๊ดดดส์.....อ่าส์....ผมเลียไม่หยุดและเร่งเร็วขึ้น.....จนก้นพี่แหม่มกระเด้งส่ายไม่หยุด......อูยยยย......ซี๊ดดดด.....โอวววว.....เสียวจังเลยเจจ๋า.......อูวววว........โอวววววว....."พี่ไม่ใหวแล้ว.....อ๊าส์.....ซี๊ดดดส์.....โอววส์.....พี่จะ.....ออก....ออก.....แล้ว....ออกแล้ว.....อ๊าส์.....อ๊าส์.....ซี๊ดส์.....อื้มม......โอววววว.....เสียวเหลือเกินเจจ๋า.....น้ำเงี่ยนพี่แหม่มทะลักออกมาเต็มหน้าผม.......โอ้ววว........อ้าส์.......อื้มส์........อ่าส์........พี่มีความสุขที่สุดเลย.....เจเลียเก่งมาก.......ผมค่อยๆเลียแคมหีพี่แหม่ม และดูดน้ำเงี่ยนที่หีพี่แหม่มปล่อยออกมาจนหมด ผมบรรจงจูบที่เนินหีเบาๆหีพี่แหม่มแดงน่าเลียที่สุดเลย ตอนนี้ควยผมมันโด่แข็งอยู่ในกางเกง ผมบอกพี่ช่วยผมหน่อยนะ พี่แหม่มก็รู้ว่าต้องทำอะรัย ลุกขึ้นมานั่งตรงหว่างขาผม เอามือรูดกางเกงผมออกควยผมก็เด้งออกมา โชว์ความเงี่ยนต่อหน้าพี่แหม่ม แล้วพี่แหม่มก็จับควยผมรูดขึ้นลงๆ แล้วก็เอาปากอมควยผมเข้าไป ดูดเลียพร้อมกับชักขึ้นๆลงๆ ปลายลิ้นเลียวนบริเวณหัวควยผม มันเสียวมากผมปล่อยให้พี่แหม่มเลียและดูดควยผมไปเรื่อยๆจนมันเสียวมาก ผมบอกพี่แหม่มพอก่อน ผมจะทนไม่ไหวแล้วผมจับพี่แหม่มให้นอนหงายดึงตัวพี่แหม่ม ให้ก้นอยู่ตรงขอบเตียงพอดี ผมยกขาขึ้นอ้าออกและโน้มไปข้างหน้าหีพี่แหม่มแดงมาก ลอยเด่นอยู่ต่อหน้าผมแล้ว ผมค่อยๆจับควยที่แข็งแทบระเบิดเขี่ยที่ร่องหี รูดขึ้นลงและก็ถูที่ติ่งเสียว ผมค่อยๆกดควยลงไปช้าๆ เนิบๆ หีพี่แหม่มรับสัมผัสดีมากตอดรัดควยผมอย่างแรง ผมดันควยลงไปจนสุดลำ แช่คาไว้อย่างนั้น  รูหีพี่แหม่มก็ตอดรัดควยผม ตุบๆๆๆ มันเสียวมากๆ ผมก้มลงมาดูดปากกับพี่แหม่มอีกครั้ง และกระซิบบอกพี่แหม่มว่าเจรักพี่นะครับ เจจะเย็ดพี่แล้วนะ พี่แหม่มก็พยักหน้ารับโดยไม่พูดอะรัยต่อ ผมไซร้มาที่หน้าอกขาวเนียนทั้งซ้ายและขวา เอวก็เริ่มกระเด้าควย ไปเรื่อยๆจากช้าๆ และเริ่มเร็วขึ้น...เสียงครางพี่แหม่มกระตุ้นอารมณ์ให้เงี่ยนยิ่งขึ้นผมกระแทกควยเร็วขึ้น พี่แหม่มก็ครางดังขึ้น......โอ้ยยย......ซี๊ดดด.....อ่าส์......เจเย็ดพี่แรงๆเลย......พี่เสียวเหลือเกิน......น้ำพี่จะแตกอีกแล้วววว......อื้มม......โอวววว......อ้าส์.....โอ๊วว......พี่มันหีมากเลย.......พี่......ไม่ไหวแล้ว.....โอววว......อ๊าส์......อ๊าส์......อ๊าส์.......เจจ๋าช่วยพี่ด้วย......อูยยยย.......ควยเจเย็ดมันที่สุดเลย......เจจ๋าพี่เสียวที่หีจังเลย......ซี๊ดด......อ้าส์.......โอยยย.....พี่....พี่...เสียวจนสะท้านไปหมดแล้วขาพี่แหม่มโอบรัดเอวผมแน่น และขยับเข้าออกตามจังหวะกระเด้า ผมกระแทกควยใส่หีอย่างแรงสลับกับซอยถี่ๆตามจังหวะ พี่แหม่มถึงกับกระตุกตามแรงกระแทกของผม ผมซอยถี่ขึ้นจนหนอกควยผมกระทบกับเนินหีดัง ปั๊บๆๆๆๆๆ มันสุดๆเลยครับ ยิ่งกระเด้าแรงขึ้น ความเสียวมันก็ยิ่งมากขึ้นรูหีพี่แหม่มทั้งตอดทั้งรัดควยผมอย่างแรง ผมเองจะทนไม่ไหวอยู่แล้ว.....อ้าส์.....พี่...เจเสียวเหลือเกิน.....อ้าส์.....อ้าส์......ซี๊ดด.....อ้าส์.....หีพี่เย็ดมันที่สุดเลย......โอยยย......ซี๊ดดดด......อ่าส์.......เจเสียวควยจะระเบิดอยู่แล้ว......พี่.....เจทนไม่ไหวแล้วนะ.......โอ้ยยย......ซี๊ดดดส์......อูยยย......อ้าส์......อ้าส์......พี่ก็ไม่ไหวเหมือนกัน.....อ๊าส์......เจเย็ดให้เต็มที่เลย......ผมเร่งจังหวะให้เร็วขึ้นซอยไม่ยั้งแล้วจนพี่แหม่มกระตุก......เจ......พี่.........อูวววว......โอววว.......ออก.......แล้ววว.....อ้าส์.......เจเย็ดเก่งที่สุดเลย......เจเย็ดพี่แรงๆอีก......อ๊าส์....อ๊าส์.....อ๊าส์......พี่.....จะ.....เสร็จ.....เสร็จ.....แล้ววววว........อ้าส์.....อ้าส์.....อ้าส์....โอวว.....เจจ๋า......พี่มีความสุขที่สุดเลย.......พี่แหม่มปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาเต็มรู ผมเองก็สุดกลั้นแล้วเย็ดกระแทกสุดๆพี่.....เจ......จะ.....แตกแล้ว......โอวววว......อ้าส์......เจเสียวสุดๆแล้ว.....อ้าส์.......อ้าส์.......อ้าส์.......แตกแล้ว.......โอ้วววว.......อ่าส์......ผมกระเด้าแรงๆติดๆกันจนทนไม่ไหวกระฉูดน้ำเงี่ยนตามออกมา ใส่รูหีพี่แหม่มน้ำผมออกมากจนมันย้อยล้นออกมา ผมซอยเอวต่อไปเรื่อยๆ รูหีพี่แหม่มก็ดูดควยรีดน้ำเงี่ยนจนโล่งควย ผมก็แช่ควยไว้และก้มลงไปดูดนมอวบขาวและซบที่หน้าอกพี่แหม่มอย่างอบอุ่น เรานอนกอดกันอย่างมีความสุข เราสองคนต่างหายใจหอบทั้งคู่ ผมพลิกตะแคงข้างควยยังคารูหีอยู่ ผมก็จูบปากกับพี่แหม่มต่ออย่างนัวเนีย เราสองคนก่ายกันไปมา ดูดปากกันอย่างดูดดื่ม เรากอดรัดฟัดเหวี่ยงกันอย่างต่อเนื่อง ผมค่อยๆดูดเม้มนมเต่งตึงของพี่แหม่มไปเรื่อยๆ ผมถามว่าพี่เย็ดกับเจมีความสุขไหม พี่แหม่มบอกว่าพี่เย็ดกับเจมีความสุขที่สุดเลย พี่จะให้เจเย็ดคนเดียว พี่รักเจมากนะ เรายังนัวเนียพลิกไปมา ซอกไซร้ตามหน้าอกซอกคอ จนควยผมเริ่มแข็งขึ้นมาอีกครั้ง ควยมันเริ่มคับรูหีอีกที คราวนี้ผมก็ค่อยๆซอยช้าๆ ปากก็ดูดปากพี่แหม่มเอวก็กระเด้าควยใส่หีอย่างเสียวซ่าน ผมกระแทกเร็วขึ้นมันเริ่มเสียวอีกแล้ว ผมลุกขึ้นนั่งจับขาพี่แหม่มขึ้นดันไปข้างหน้าคราวนี้เอาหมอนมารองใต้ตูดพี่แหม่ม มันทำให้เห็นหีพี่แหม่มรอยเด่นชัดมากๆ เนินโหนกอูมอย่างชัดเจน ผมไม่รอช้าสอดควยเข้าไปแล้วก็แทกทันที พี่แหม่มถึงกับกระตุกเลยเพราะท่านี้ ควยผมมันเข้าลึกและโหนกควยแนบชิดกับโหนกหีมากๆ ผมกระเด้าอย่างต่อเนื่อง        พี่แหม่มเองก็ร้องครางไม่หยุด.....เจ.....พี่เสียวอีกแล้ว.....เจอย่าหยุดนะ......พี่มันหีเหลือเกิน...โอ้ยยยย...ใจจะขาดแล้ว......ทำไมมันเสียวซ่านแบบนี้......อ้าส์.....อ้าส์......อื้มมม......เจจ๋าเย็ดพี่แรงๆอีก......พี่จะเสร็จแล้ว......โอวว....โอ้ววว......ซี๊ดดด.....อ่าส์....ผมเย็ดท่านี้มันเสียวมาก.....ใกล้จะแตกผมจึงให้พี่แหม่มเปลี่ยนมาอยู่ในท่าหมา ผมค่อยสอดควยเข้าทางด้านหลัง ท่านี้ทำให้ควยผมเข้าลึกขึ้นอีก มันยิ่งทำให้ผมเสียวมาก ผมเริ่มกระเด้าอีกอย่างต่อเนื่อง รูหีพี่แหม่มก็ดูดควยผมแรงมาก ผมก็ยิ่งกระแทกแรงขึ้นอีก เสียวควยเหลือเกิน พี่แหม่มก็ครางไม่หยุด.....เจเย็ดเก่งเหลือเกิน.....อาส์.....อ้าส์......ผมเองก็ซอยถี่ยิบมันควยที่สุด....เจ.....เสียวควย......ที่สุดเลย.....พี่......อ้าส์......พี่แหม่ม.......ทำไมหีพี่เย็ดมันอย่างนี้......โอ้ววว.......เจจะแตก.......แล้ววววว.......พี่.......ผมรักพี่นะ.......ผมจะเย็ดพี่........ให้สุดๆเลย.......อูยยย......อ้าส์......ผมกระเด้าควยแบบไม่ยั้งแล้ว......เสียงควยกระแทกหี....ดังปั่ปๆๆๆๆ.......มันสร้างความเงี่ยนมาก...........ผมจะทนไม่ไหวแล้ววว......โอ้ววว......อ่าส์......อ๊าส์......อ๊าส์......พี่แหม่มเองก็สุดๆแล้ว......ผมสาวควยเร็วสุดๆ....ตัวพี่แหม่มกระตุกกึกๆ........ผมก็รู้สึกอุ่นๆในรูหีตอดรัดควยผมแรงมาก.....จนผมเองทนไม่ไหว.....อ๊าส์......อ๊าส์.....อ๊าส์.......ซี๊ดด.....โอวววว....พ่นน้ำเงี่ยนออกมาอีกครั้งตามมาติดๆ จนมันฉ่ำเยิ้มควยผมและร่องหีพี่แหม่ม ครั้งนี้เราสองคนหอบเหนื่อยมาก หายใจถี่มาก ผมปล่อยตัวลงข้างๆพี่แหม่มมือกอดพี่แหม่มแน่น พี่แหม่มเองก็เอาหัวมาซบไหล่ผม กระซิบว่าพี่รักเจที่สุดเลย เจทำให้พี่มีความสุขมากๆ พี่รักเจมากเจ อย่าทำให้พี่ผิดหวังนะ ผมก็บอกพี่แหม่มว่าเจก็รักพี่แหม่มที่สุดเลยครับ พี่แหม่มทำให้เจมีความสุขมากเช่นกัน เจจะไม่รักคนอื่นมากกว่าพี่แหม่มเลย หีพี่แหม่มเย็ดมันที่สุดแล้ว แล้วเราสองคนก็นอนซบกันอย่างนั้น จนเผลอหลับไปสะดุ้งตื่นมาอีกทีก็เที่ยงคืนแล้ว ผมรู้สึกว่าควยผมมันเริ่มอุ่นๆและแข็งอีกแล้ว ลืมตามาเห็นพี่แหม่มกำลังอมและดูดควยผมอยู่นั่นเอง ผมตื่นมาก็บอกพี่แหม่มว่าพี่อยากอีกแล้วหรอ พี่แหม่มพยักหน้าผมเลยบอกว่างั้นเราไปห้องน้ำดีกว่านะ จะได้อาบน้ำเลย ผมลุกขึ้นและอุ้มพี่แหม่มเข้าไปในห้องน้ำระหว่างทางเราก็ดูดปากกันตลอดทาง เราอาบน้ำให้กันแล้วเราก็เย็ดกันในห้องน้ำอีก 1  รอบ เสร็จแล้วออกมาแต่งตัวเสร็จ ผมก็เดินออกมาส่งพี่แหม่มที่ห้อง พอเปิดประตูไปเห็นพี่ก้อยก็ยังหลับไม่รู้เรื่องเลย ผมถามแล้วพี่ก้อยรู้หรือเปล่าว่าพี่กับเจมีอะรัยกันแล้ว ไม่รู้หรอกเรื่องนี้เรารู้กันแค่สองคนเท่านั้น แล้วพี่ก้อยจะไม่สงสัยหรอพี่มาห้องผมนาน คงไม่หรอกเขาหลับไปตั้งนานแล้ว สงสัยจะเพลียผมเองก็รูสึกเพลียเหมือนกัน เสียดายตอนเช้าพี่แหม่มต้องทำงานไม่งั้นผมคงได้เย็ดกับพี่แหม่มทั้งคืนเลย อีกอย่างกลัวพี่ก้อยสงสัยด้วย ก่อนออกจากห้องผมกับพี่แหม่มก็ดูดปากกันอีกรอบ        ผมบอกว่าเจรักพี่แหม่มมากที่สุดเลยนะครับ พี่แหม่มก็บอกว่าพี่ก็รักเจมากที่สุดเช่นกัน แล้วพี่แหม่มก็เดินเข้าห้องไป ผมเองก็โล่งใจที่พี่ก้อยไม่รู้ และก็โล่งควยที่ได้ปลดปล่อยน้ำเงี่ยนออกไปหลายรอบ ผมกลับเข้ามาล็อกประตู ปล่อยตัวลงนอนหลับเป็นตายเลย ตื่นเช้ามาก็อาบน้ำแต่งตัวแล้วก็ไปช่วยพี่ๆทำงาน ดูพี่แหม่มก็สดชื่นขึ้นคงโล่งสบายตัวเหมือนกัน หลังจากสัมมนาเสร็จแล้วประมาณเที่ยง พี่ก้อยขับรถไปข้างนอก เหลือผมกับพี่แหม่มสองคน เราสองคนก็เลยได้เย็ดกันต่ออีก 2 รอบแต่คราวนี้พี่แหม่มเป็นคนขึ้นเองเลยครับ พี่แหม่มทั้งดูดควย ขึ้นขย่มหีใส่ควยผมเองเลย คงจะเงี่ยนมากและได้เปลี่ยนบรรยากาศด้วย ผมเองก็เงี่ยนสุดๆล่ะครับ ผมเสียวควยและมันส์ควยสุดๆเลยล่ะ เห็นพี่แหม่มมีความสุขแบบนี้ ผมเองก็มีความสุขเช่นกัน สัมมนาครั้งนี้คุ้มสุดๆ ได้ทั้งเงิน ได้เที่ยว และได้เสียวครบครันมีความสุขที่สุด พอเสร็จเรียบร้อยเราสามคนก็เตรียมตัวกลับ ออกจากที่นั่นก็ประมาณ บ่าย 3โมงเย็นผมเป็นคนขับรถกลับ พี่แหม่มก็นั่งข้างผม พี่ก้อยก็นั่งเบาะหลังเหมือนเดิม ผมกับพี่แหม่มก็ทำตัวปกติเพื่อไม่ให้พี่ก้อยสงสัย พอแวะส่งผมที่อยุธยาก็ประมาณ 5โมงเย็นแล้วพี่แหม่มก็ขับต่อกลับกรุงเทพฯ ก่อนไปพี่ก้อยบอกเจวันหลังเจไปกับพี่ๆอีกนะ ขับรถก็ดีแถมช่วยงานได้เยอะเลยแล้วพี่จะโทรบอกนะ ผมก็รับปากครับๆ แล้วเจอกันนะครับพี่ พี่แหม่มก็ขับรถกลับกรุงเทพฯไป ยังมีอีกหลายเหตุการณ์ วันหลังผมจะมาเล่าให้ฟังใหม่

[/b]
   กดให้ด้วย ถ้าถูกใจ