ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คือมันเปนอย่างนี้อ่าานะ

เริ่มโดย kitzaka555, ตุลาคม 26, 2011, 12:25:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kitzaka555

ผมคบกับผู้หญิงเป็นแฟนเค้าครับ  เเต่ผมกะเค้าอยู่ไกลกันไงบ้านผมอยู่ กทม. เขาอยู่ นนทบุรี โอกาสที่จะได้เจอกันมันน้อยนักอุปสรรคเยอะ เราตกลงปงใจเป็นแฟนกันได้ 1 เดือนเเล้วครับ คุยกันผ่านกล้องเว็บเเคมทุกวัน ช่วงนี้น้ำมันท่วมครับมันปิดเทอมจะไปเที่ยวก็อดเลย คือคนเราอ้ะครับเป็นเเฟนกันเเต่ เราอยู่คนละที่อ้ะครับคิดถึงมากๆ     พวกคุณคิดว่าเวลาเราอยู่กันไกลอ้ะ มันจะทำไห้คนเรารักกันน้อยลงไหม  ผมรักเค้ามากนะครับผมก็ทำวันนี้ไห้ดีที่สุดอ้ะ  เรื่องอนาคตเราไม่รุ ใครๆมีแฟนมีความรัก ก็อยากไห้มันเปนเเบบนี้ไปนานๆใช่ไหมครับไม่มีใครอยากเลิกหรอกก เเต่ใครจะไปรุมันเป็นเรื่องของอนาคต เเต่ผมก็อยากไห้มันเปนเเบบนี้ไปนานๆ