ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่อยากจะเชื่อเลย              

เริ่มโดย rainbow1, ตุลาคม 26, 2011, 07:56:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rainbow1

เรื่องนี้เป็นเรื่องจริง และไม่อยากจะเชื่อเลย เมื่อปี45 ผมมีเพื่อนอยู่คนหนึ่งทำงานอาชีพเดียวกัน แต่คนละบริษัท มันมีเวลาว่าง

มากจากงานเพราะทำงานภายนอก มันมักจะมาผมที่บริษัทเป็นประจำและชอบเอาของมาฝากผมและเมียประจำ โดนที่ผม

ไม่ทราบเลยเลยว่ามันแอบชอบมีเมียผมอยู่ในใจ หน้าตามันไม่ค่อยหล่อแต่คนเป็นสูงใหญ่ประมาณร้อยแปดสิบเซนติเมตร

ผิวออกดำแต่ไม่ดำมาก สะอาดแต่งตัวดี  พูดจาสภาพ มันชอบชวนผมและแพนพากินข้าวตามสวนอาหาร และมันเข้า

ใจรู้ว่าแพนชอบทานอะไร และชอบเสี้อผ้าสีอะไร มันจะหามาให้ติดไม้ติดมือประจำเป็นประจำอย่างนี้เกือบสองปี ใน

เมื่อมันก็เมียแล้ว จนผมและแพนสนิมกับมาก จนแพนผมแอบชมมันให้ผมว่ามันเป็นที่มีน้ำใจรักเพื่อนและชอบล้อเล่น

กันประจำ มีอยู่วันหนึ่งแพนผมไปที่บ้านแม่เขา มันมาและมารับกินทานตามปรกติ มันถามแพนไม่อยู่หรือ ผมบอกว่าไป

บ้านแม่เขา มันเลยพาผมไปกินข้าว และกินเหล้ากัน จนเริ่มที่จะเมากันแล้ว มันมาสภาพกับผมว่ามันชอบแพนผม ผมนึก

ว่ามันพูดเล่นผมเลยเฉยๆ ผมทำไม่สนใจ แต่แล้วมันบอกว่าแลกกันไหม ผมก็เลยตอบไปแบบเล่นๆ เอาซิ ผมก็เลย

ถามทำไมถึงชอบเมียเรา มันบอกเมียผมสวยเหมือนกับคนทางเหนือ อวบ นมใหญ่ บั้นท้ายใหญ่แถมบั้นท้ายงอนอีก

มันชอบ  ผมเลยถามมันเมียไม่สวยหรือ มันบอกสวยแต่ไม่เหมือนกันกับของมึง มันชอบมานานแล้ว ผมก็เลยบอกว่า

มันไม่รู้ว่าถ้าเมียได้ยินเขาคงด่ามึงแน่ มันถามว่าจะแลกกันไหม ผมก็เลยถามว่าเมียมึงยอมหรือ มันบอกว่าเคยคุยกัน

แล้วถ้าเป็นความสุขของพี่เขายอม แต่เพื่อนพี่จะยอมหรือเปล่า ผมบอกว่ามึ่งมันเมาใครวะจะยอมให้คนนอกจากผัว

คนเดียว ผมเริ่มโมโหแล้ว แต่มันบอกถ้าไม่เชื่อให้ไปกับมัน ผมก็ลองดูว่ามันพูดจริงหรือเปล่า
มันพา ผมไปบ้านมันและให้ผมอาบน้าให้สะอาด จนอาบเสร็จแล้วมันพาผมไปในนอนมันที่ปิดไฟ เมียมันนอนอยู่บน

เตียงหันข้าง มันพาผมขึ้นไปนอนเตียงกับเมียมันผมก็เอามือไปจับผ้าห่มและไปโดนตัวเมียมัน เมียมันแก้ผ้า ผมก็เลยกอด

จับนม แล้วจับหันเข้าหาผมเลยกอด จูบ  ดูดนม นมเมียมันใหญ่พอกับเมียผมเลย นานพอสมควร อวัยวะเพศชายผมเริ่ม

แข็งแล้ว ผมก็เอามือไปจับข้างล่างเมียเพื่อนผม  โอ้โห้น้ำชุ่มเปียกออกมามากเลย  ผมเลยขึ้นทับและ

กอดจูบปาก ดูดนม และเลีย แต่ขนไม่มีเลย ผมเลยแย่รูทำไมมัน

หลวมจังแต่ก็ไม่ได้สงใส จนน้ำผมแตกพักหนึ่งผมก็ลงมาอาบน้ำกลับบ้านก็บอกเพื่อนจะคุยกับแฟนให้นะ พอวันรุ่งขึ้นผม

โทรไปหาเมียเพื่อนผมนัดออกมากินข้าว แล้วผมพาไปโรงแรม ผมเลยถามเมื่อคืนทำไม่ถึงให้ผมนอนด้วย เขาบอกว่าผัว

เขาและตัวเขา นอนกับเขาไม่ไหว ของผัวเขาใหญ่มากและยาวมากเข้าไปไม่หมดและไม่ค่อยจะถึง สงสารเขาอยาก

จะให้เขามีความสุข เลยถ้าพี่เจอคนที่ถูกใจพี่อยากจะมีอีกคนไม่ว่า

แต่เขาบอกว่าเขา เจอแล้วแต่ไม่กล้า เป็นเมียเพื่อน เขาบอกอวบขาวนมใหญ่บั้นท้ายใหญ่และเขายังบอกอีกด้วยเมีย

เพื่อนนี้คง ใหญ่เหมาะกับของเขา

กลัวจะมีปัญหาเลยตีสนิทเพื่อนจะได้แลกกันผมจึง เข้าใจเลย เมื่อผมกับมาบ้านเล่าเรื่องทั้งหมดให้เมียฟังเมียผมกลับ

ถามว่าของเขาใหญ่ หรือพี่ เมียเขาไม่ไหวหรือ
ผมบอกใช่ เมียผมบอกว่าน่าเห็นใจนะ ผมเลยแกล้งถามเมียว่าจะอยากเอากับมันมั้ยถ้าเป็บแบบนี้ เมียผมเลยถามว่าพี่เอา

เมียเขาแล้ว แล้วพี่จะทำอย่างไร ผมบอกว่าไม่รุ้ แล้วแต่เธอ เมียผมบอกว่าแล้วแต่พี่เรานอนคุยเกือบดึกแล้วถามว่าตกลง

ไหม เมียผมบอกว่าให้แต่ตัวแต่นะ  พอรุ่งขึ้นผมโทรไปบอกเพื่อนว่าเมียบอกว่าให้ เพื่อนขอนัดไป

ทานข้าวและไปร้องเพลงก่อน เพื่อนมันรู้ว่าเมียผมชอบฟังเพลง แล้วสั่งไวน์มาให้เมียผมทาน ในห้องคาโรเกะ ร้องไปดื่มไป จน

ผมเห็นมันเอาอะไรใส่ในแก้วไวน์ให้เมียผมดื่ม และมันกระซิบกับผมว่าคืนนี้นะ มันบอกเปิดสูทอีกห้องหนึ่งไว้

แล้ว ผมเห็นเมียดื่มไวน์เริ่มเมาหน้าแดง มองหน้าเพื่อนผมเหมือนยั่วเข้าเมียผมไปนั่งใกล้เพื่อนแล้วตาก็มองเพื่อนแบบอมยิ้ม

ให้ท่า แล้วบอกว่างเริ่มง่วงนอนแล้ว เพื่อนเปิดห้องให้แล้วก็เลยไปนอนอีกห้องหนึ่งผมเห็นแพนนอนบนเตียงและล๊อคห้อง

ผมและเพื่อนกับมาห้องร้องเพลงต่อสักพักหนึ่งเราพอ เลิกกลับมาห้องนอนที่แพนนอนอยู่ ผมตกใจเลยเมียนอนแก้ผ้า

เหมือนกับเธออยากมากเลยผมเห็นรูของเธอน้ำ เยอะมากเลย ผมเลยถามว่ามึงใส่ยาอะไร

มันบอกว่าขอนะที่ได้สัญญากันไว้จนผมต้อง จนต่อ คำพูดของมันเลย ไอ้เพื่อนมันก็รีบแก้ผ้าออกมาเปลือยเปล่าผมแทบ

ตกใจเลย อวัยวะเพศมันใหญ่ ยาว หัวอวัยวะใหญ่เหมือนกับผลส้ม และความยาวเหมือนกับกล้วยหอมใบ

ใหญ่ ตั้งเด่ มันเข้าไปกอด ไปจูบ ดูดนม ขยำนมเมียผม จนผมเริ่มแข็ง    ซึ่งผมไม่คิดมาก่อนว่าต่อหน้าต่อตาเราจะพาเมีย

มาโดนอวัยวะเพศชายใหญ่ขนาดนี้ ผมนั่งดูเพื่อนเลียเมียผม เมียผมอ้าขาให้เพื่อนเลีย เมียผมจับหัวเพื่อนผมให้เลียอย่าง

นั้นต้องนาน เพื่อนจับเมียผมหันข้างเลียรูเมียผม เมียผมร้องใหญ่ ไม่รู้พูดว่าอะไร พอมันเลียบั้นท้ายเสร็จมันเล่นท่าหก

เก้า มันนอนอยู่ข้างล่างเมียผมอยู่บน มันเอาลิ้นแย่งเข้าไปในรูเมียอีก ผมไม่เคยทำแบบนี้มาก่อนเลย มันเก่งมากจริง

อวัยวะของมันโคตรใหญ่และยาวมากผมประมาณไม่เกินเก้านิ้วครึ่ง มันเลียอยู่นาน จนผมนั่งดูว่าเมียจะมีอาการ

อย่างไร ผมเห็นเมียผมเอาปากค่อยๆ   อมของเพื่อนผมแล้วดูดให้ ผมไม่เคยเห็นเมียผมทำให้ผม

แบบนี้เลย ผมไม่เชื่อเลยกว่ามีผมจะกล้าทำ ส่วนไอ้เพื่อนเลียทั้งรูหน้าและรูบั้นท้าย จนเมียผมร้องด้วยความเสียว

เพื่อนผมรู้แล้วว่าเมียอยากเต็มที่ มันก็เลยขึ้นอยู่บน แล้วเห็นมือแยกขาให้กว้าง ผมเห็นเมียผมน้ำไหล เยิ้ม ออกมามากเลยไม่เคยเห็น

แบบนี้มาก่อน แล้วเพื่อนก็เอาของมันค่อยใส่ในรูของเมียผมมันค่อยๆดันเข้าไป  แต่เข้าลำบาก

มันค่อยๆดันเข้าเกือบครึ่งลำ จนเมียร้องสะดุ้งด้วยความเสียว พักหนึ่งมันเริ่มดันเข้าไปที่ละน้อยจนเกือบหมด แล้วมันก็นอนกอดเมียผม จูบ

ปาก และมาดูดหัวนมไปมาทั้งสองข้างส่วนเมียผมพูดอะไรฟังไม่รู้เรื่องเลย คงจะเสร็จไปหลายรอบแล้ว ส่วนผมก็เลยชักว่าวตามมันไปด้วย
แล้วก็เสร็จพร้อมกัน นอนกอดกันอยู่อย่างนั้นจนน้ำของเพื่อนผมไหลออกมาบนผ้าปูที่นอนเลย ผมเห็นแล้วอยากจะเย่อกับเมียผมบ้าง  ผมก็เลยให้เขาทั้งนอนกอดกันอย่างนั้นไม่อยากไป ขัดความสุขเมีย เดี๋ยวผิดสัญญา แต่ผมก็ดีใจเห็นเมียผมมีความสุข ผมพึ่งได้เห็นในชีวิตครั้งแรก ผมถามว่ามีความสุขไหม เมียผมชอบและบอกว่า มีความสุขมากเพื่อนพี่เก่งจังและหลังขากนั้น ผมจึงปล่อยให้เธอมีความสุขกับเพือนเดือนละครั้ง
ส่วนเมียเพื่อนผมก็ได้เย่อตลอด และผมขอเย่อรูบั้นท้าย ไม่นึกเลยว่ามันส์มากเลยๆ