ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอแฟนมี sex ครั้งเเรกใครๆ เป็นยังไงมั้งครับ

เริ่มโดย kitzaka555, ตุลาคม 31, 2011, 11:58:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kitzaka555

คือผมอ้ะอยากรุอ้ะนะว่าเวลาเราขอแฟนมีเซ็กอย่างเนี้ยเขาจะว่ายังไงคือ ผู้หญิงเเต่ละคนมันก็เเตกต่างใช่ไหมครับบ  บางคนชอบเรื่อง sex บางคนไม่ชอบ คือแฟนผมเขาไ ม่ค่อยชอบเรื่องพวกนี้ครับ คือ  แฟนผมเขาเคยบอกนะครับว่าเขาจะรอ 30 รอเเต่งงานก่อนค่อยมีได้  เเต่ผมก็ไม่ได้รีบอะไรนะครับผมก็บอกว่า เรื่องพวกเนี้ยไปกำหนดมันไม่ได้หรอกเดี๋ยวอารมณ์เเละ บรรยากาศมันจะพาเราไปเอง เเต่เป็นผม ผมก็ไม่อยากรอถึง 30 คือการที่คนเรารักกันมีอะไรกันมันก็ไม่ได้ทำไห้ความรักมันลดน้อยลงซะหน่อยย  เเต่ผมอยากจะทราบว่าจะขอแฟนมี sex ยังไงไห้เขารู้ว่าเราไม่ได้รักเขาหวังฟันอย่างเดียว   ใครๆคบใครก็อยากไห้มันคบกันนานๆใช่ไหมล่ะครับ  ผมก็ทำวันนี้ไห้ดีที่สุดอ้ะครับ [s:220]